Hội Hyundai grand I10

toi_la_toi95

Xe tải
Trời tối cũng cố làm cho cụ vài phát!
Em nó đây ạ. Vè riêng của Grand i.10 nhé (có loại mạ rom nữa, nhưng em k mua)

Vè mưa theo xe ấy à bác,tháy vừa khít còn gì,nói chung là mình chảng bao giò mở cửa cả,cái này thích hợp máy anh chạy taxi,tay nắm cửa màu đen hay là chụp tối nó thế nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Tinsaigon

Xe máy
Vè mưa theo xe ấy à bác,tháy vừa khít còn gì,nói chung là mình chảng bao giò mở cửa cả,cái này thích hợp máy anh chạy taxi,tay nắm cửa màu đen hay là chụp tối nó thế nhỉ
Tại chụp buổi tối nó thế, tay nắm cửa vẫn mạ crôm sang loáng ấy mà!
Công ty em thì bãi xe buổi trưa nó nắng bỏ m... nên phải hé cửa cho nó thoát cái nóng đi. Mà trong này mưa nắng bất chợt lắm, ngồi trong phòng kín mưa hồi nào không hay. Cho nên bắt buộc phải có cái vè che mưa là thế đấy bác ạ. Trước đây mấy lần hé cửa nước mưa tạt vào ướt bên trong xe, bực lắm!

hoanglong8686

Xe máy
Chẳng là em mới lái nên thỉnh thoảng quên phanh tay. Các cụ cho em hỏi phanh tay của Grand i10 không ăn lắm hay sao mà mấy lần em quên nhưng vẫn đi được (đi chậm) mà thấy ko bị cản trở gì hết vậy

vinhktdn2000

Xe đạp
Chẳng là em mới lái nên thỉnh thoảng quên phanh tay. Các cụ cho em hỏi phanh tay của Grand i10 không ăn lắm hay sao mà mấy lần em quên nhưng vẫn đi được (đi chậm) mà thấy ko bị cản trở gì hết vậy
Em cũng vài lần bị như vậy, có lần đỗ ở dốc, em chỉ kéo 1/2 phanh tay, xe trôi từ từ.

manhchinh1303

Xe tải
Website
mercedesbenzvietnam.com.vn

toi_la_toi95

Xe tải
máy anh này tai trâu hay sao mà quên phanh tay,khi bánh chạy panh tay còn là kêu teng teng và đèn phanh nhấp nháy,nếu đi lâu thì khả năng tại 2 bánh xe trc có khói khét lẹt và đi lâu là có thể cháy má phanh,nạng hơn là quá nóng lám hỏng lốp xe.CÁCH ĐÂY VÀI NĂM MÌNH NGỒI GHẾ PHỤ ÔNG ANH ĐI CON CD5 ,ĐI TẦM 3KM QUÊN PHANH TAY ,MỞ CỦA XUỐNG KHỎI 2 BÊN BAY RA VÀ SÒ LỐP NÓNG RÁT LUÔN NHẤT LÀ VÀNH XE

Cò Mếu

Xe đạp
máy anh này tai trâu hay sao mà quên phanh tay,khi bánh chạy panh tay còn là kêu teng teng và đèn phanh nhấp nháy,nếu đi lâu thì khả năng tại 2 bánh xe trc có khói khét lẹt và đi lâu là có thể cháy má phanh,nạng hơn là quá nóng lám hỏng lốp xe.CÁCH ĐÂY VÀI NĂM MÌNH NGỒI GHẾ PHỤ ÔNG ANH ĐI CON CD5 ,ĐI TẦM 3KM QUÊN PHANH TAY ,MỞ CỦA XUỐNG KHỎI 2 BÊN BAY RA VÀ SÒ LỐP NÓNG RÁT LUÔN NHẤT LÀ VÀNH XE
E nghĩ là phanh tay chỉ tác động vào 2 lốp sau thôi,còn 4 bánh là phanh chân

toi_la_toi95

Xe tải
E nghĩ là phanh tay chỉ tác động vào 2 lốp sau thôi,còn 4 bánh là phanh chân
Uh đúng ròi nhỉ,chả nhớ là bánh nào lên khói nữa,phanh tay tác động tang tróng bánh sau giống như phanh chân xe máy ,thế thì khói bánh sau roài ,vì 10 năm rồi nên chỉ nhớ vậy.

hoanglong8686

Xe máy
Thì em có nói là em mới lái, với lại quên lúc đang tập trung lùi xe thôi chứ chưa quên khi chạy trên đường. Có cụ nào ở đây dám khẳng định từ khi tập lái đến giờ chưa bao giờ quên phanh tay dù chỉ 1 lần không ạ.

nta1911

Xe đạp
Các cụ cho e hỏi nhờ cái ? 1.2 đã có dvd của hãng chưa vậy ? thanks!!

toi_la_toi95

Xe tải
Các cụ cho e hỏi nhờ cái ? 1.2 đã có dvd của hãng chưa vậy ? thanks!!
1.2 chưa có DVD ,chưa có ghế da ( chỉ là nỉ pha da ) ,hơn bản 1.0 là ECO và ngăn tủ đồ có gió điều hòa ,4 máy,muốn đẹp và nuột thì thêm khá tièn mới ngon dc ,còn ko láy xe ra cũng mát vài triệu dán kinh ,trải sàn ,thay còi,thảm để chân ---->> nâng cấp DVD CÓ GPS 6,5 CỦ + LOA SUP + LOA CÁNH GIÁ TỰ CHỌN ,CAMERA lùi 800k chưa có công lắp + GHÉ DA LOẠI 1 4,5 CỦ MÀU KEM + ĐÈN BIXNON giá tự tìm hiểu.khoàng 10 củ+ CAMERA HÀNH TRÌNH 2 CỦ ( NẾU HAY ĐI XA THÌ NÊN LẮP ,ĐI TRONG TP THÌ KO CẦN ) ,NÓI CHUNG ĐÃ THÊM THÌ 20-30TR là chuyện bt

Chỉnh sửa cuối:

Tinsaigon

Xe máy
1.2 chưa có DVD ,chưa có ghế da ( chỉ là nỉ pha da ) ,hơn bản 1.0 là ECO và ngăn tủ đồ có gió điều hòa ,4 máy,muốn đẹp và nuột thì thêm khá tièn mới ngon dc ,còn ko láy xe ra cũng mát vài triệu dán kinh ,trải sàn ,thay còi,thảm để chân ---->> nâng cấp DVD CÓ GPS 6,5 CỦ + LOA SUP + LOA CÁNH GIÁ TỰ CHỌN ,CAMERA lùi 800k chưa có công lắp + GHÉ DA LOẠI 1 4,5 CỦ MÀU KEM + ĐÈN BIXNON giá tự tìm hiểu.khoàng 10 củ+ CAMERA HÀNH TRÌNH 2 CỦ ( NẾU HAY ĐI XA THÌ NÊN LẮP ,ĐI TRONG TP THÌ KO CẦN ) ,NÓI CHUNG ĐÃ THÊM THÌ 20-30TR là chuyện bt
Cụ đã dung DVD có GPS rồi cho em hỏi tí:
-DVD có đầu đĩa luôn hay chỉ có thể xem qua USB?
-DVD có cổng AV-in nối Cam lùi không? có tự chuyển hình khi mình vô số lùi không?
-GPS hoạt động có tốt không? Có phải mua them SIM điện thoại gắn vô hang tháng nạp tiền vào không ạ?
-Nó dùng bản đồ nào? Vmap hay Googlemap ạ?

Em đang định gắn cho con 1.0MT của em, nên hỏi hơi nhiều, cụ thông cảm nhé!
Tks.

toi_la_toi95

Xe tải
-DVD có cổng AV-in nối Cam lùi không? có tự chuyển hình khi mình vô số lùi không?
-GPS hoạt động có tốt không? Có phải mua them SIM điện thoại gắn vô hang tháng nạp tiền vào không ạ?

Tks.
ĐẦU DVD CÓ GPS GOOGLEMAP THẺ SD ĐI KÈM,cài số lùi hiện camera lùi (phải lắp camera mới có nhé ) đầu chạy đĩa DVD HÌNH ngon lành,chạy dc cả usd ,chạy dc SD,ko phải dùng sim điện thoại gì cả,xe mình cũng MT nhưng độ tương đối đầy đủ như mình nói ở trên,sắp tới SHIP camera hành trình về cuối tháng lắp là xong hết.nói chung mình thanh niên thì nên lắp đi cho sướng.CÁI GPS BẠN DÙNG TRÊN ĐIỆN THOẠI NTN THÌ Ở ĐAY NÓ HIỆN NHƯ VẬY VÀ ĐI đến đoạn nào giới hạn tốc độ 40 nó sẽ nói cho mình biết ,khi chạy quá 42 km/h sẽ nhắc bạn lần nữa,noí chung cứ đến đoạn đường nào giới hạn tốc độ bao nhiêu thì sẽ nói cho mình biết và đi đúng tốc độ.TIỆN LỢI LÁM

toi_la_toi95

Xe tải
Tks.

Hiện tại e đag ở nhà em,bác nhìn hình có số 40đỏ đỏ bên dưới ấy là hiện chỉ số km/h đg chỗ nhà em ,khi bật GPS sẽ hiện và nhác bạn trc khi lái xe (nhắc nói phát trên loa oto),nếu đi quá 40 km/h sẽ nhác liên tục,CÁI CỘNG TRỪ trên màn bên phải là hình ảnh phóng to thu nhỏ,còn bản đồ hiện tại đang hiện 3D GIỐNG HÌNH ẢNH TIVI HD nếu ấn 2d thì giống như mình xem tivi HÌNH ẢNH SD ,nói chung còn nhiều tiện lợi khác

Chỉnh sửa cuối:

nta1911

Xe đạp
Hỏi cụ tí ? DVD có GPS bác lắp loại j ? dán kính loại j vậy ? camera loại j có nét hình ko bác ? Cảm ơn cụ nhiều .

manhchinh1303

Xe tải
Website
mercedesbenzvietnam.com.vn
Hỏi cụ tí ? DVD có GPS bác lắp loại j ? dán kính loại j vậy ? camera loại j có nét hình ko bác ? Cảm ơn cụ nhiều .
Bên em có màn hình DVD có cả loại có GPS và ko GPS. CỤ nhé