Hội Hyundai grand I10

CHEVROLET88

[Tịch thu bằng lái]
mình cũng quan tâm vụ này ,hom nọ đt chả pải của cụ hay ko 0974063386 bảo lắp tận nơi ,ko GPS 49 CÒN CÓ DPS 6,1 hàn nhập như hình ,nói chung cũng đang phân vân nên lắp hay ko,mà hỏi bạn là lắp cái này USB chạy vãn ngon lành cành đào chứ,và usb vãn giữ nguyên như cũ và đáu vào đầu hay ntn
usb vẫn giữ nguyên như cũ cụ nhé? nói chung là ngon lành cành đào hết cụ ạ

harlley

Xe đạp
vietmap sử dụng trong hà nội hoặc thành phố hcm khá chính xác? sai số có thể gặp vào những hôm thời tiết xấu? sai số rất ít thôi cụ nhé
ở những tỉnh thành khác thì như thế nào hả cụ, e ở hạ long .

daomocaptoc

Xe đạp
Các bác bắt bệnh hộ e với: đi 2 hôm nqy để ý thấy chảy nc ở gầm xe. Nhỏ giọt chứ k nhanh. K biết có sao k vậy? Cac chỉ số trên xe k thấy báo cáo hỏng hóc j:(

thanhcun

Xe hơi
Các bác bắt bệnh hộ e với: đi 2 hôm nqy để ý thấy chảy nc ở gầm xe. Nhỏ giọt chứ k nhanh. K biết có sao k vậy? Cac chỉ số trên xe k thấy báo cáo hỏng hóc j:(
Hay cụ bật máy lạnh nước nó chảy đọng vào chưa kịp ra hết :D

hyundai_TC

Xe điện
có thể là nước điều hòa hoặc nc mưa đọng lại, cụ xem nc đó màu gì nếu là dầu thì cụ mang ra hãng để xử lý

CHEVROLET88

[Tịch thu bằng lái]

MEC90E

Xe máy
Chào các Bác
Em cũng bị lỗi rồi, hôm trước xe em tự nhiên hỏng nút bấm đóng mở cửa bên ngoài xe (ở tay nắm cửa), hôm qua mang anh HD giải phóng các anh ấy bảo phải đặt hàng mới có, khổ nỗi hôm qua em lại không mang sổ bảo hành nên lại phải về. Thế mà hôm trước vào thay dầu và bảo dưỡng thì các anh ấy bảo không cần sổ cũng được vì xe anh vẫn còn bảo hành nên một số thứ không mất tiền em thấy thái độ như vậy là chưa được làm kinh doanh mà học kiểu hành là chính thì chết thôi

kurumahp

Xe hơi
Chào các Bác
Em cũng bị lỗi rồi, hôm trước xe em tự nhiên hỏng nút bấm đóng mở cửa bên ngoài xe (ở tay nắm cửa), hôm qua mang anh HD giải phóng các anh ấy bảo phải đặt hàng mới có, khổ nỗi hôm qua em lại không mang sổ bảo hành nên lại phải về. Thế mà hôm trước vào thay dầu và bảo dưỡng thì các anh ấy bảo không cần sổ cũng được vì xe anh vẫn còn bảo hành nên một số thứ không mất tiền em thấy thái độ như vậy là chưa được làm kinh doanh mà học kiểu hành là chính thì chết thôi
sao các sale bảo phụ tùng anh C nhập về nhiều lắm có đủ rồi, mà vẫn phải đặt hả cụ

toi_la_toi95

Xe tải
đây là màn i10 của bên em cung cấp và hình này cũng do em chụp mà? có phải hàng HIGHSKY đâu cụ? màn theo xe i10 chỉ có 7inch thôi cụ nhé? giá không gps 4,8 triệu và có GPS+thẻ vietmap là 6,2 triệu cụ nhé
cụ này cho xin cái số cầm chân,mà nếu lắp thì đén chỗ nào chỗ cụ làm CHEVROLET GIẢI PHÓNG À,NHÀ mình ngay đông mỹ ,cho sdt ntn mình alo

harlley

Xe đạp
các cụ ơi e bị một vết xước sâu đến thép dài khoảng 30 phân, nghe nói là bị đến thép là phải đi sơn lại luôn ko sẽ ảnh hưởng đến thân xe phải ko ạ, e mới mua bảo hiểm có mấy ngày mà đã bị ngại gọi quá :(

toi_la_toi95

Xe tải
các cụ ơi e bị một vết xước sâu đến thép dài khoảng 30 phân, nghe nói là bị đến thép là phải đi sơn lại luôn ko sẽ ảnh hưởng đến thân xe phải ko ạ, e mới mua bảo hiểm có mấy ngày mà đã bị ngại gọi quá :(
30 phân nếu làm ngoài chỗ đó mát vài trăm lẻ là xong ,còn gọi bảo hiểm cũng dc ,làm đi ko nó HAN RỈ nhìn xấu

hiepsicoi

Đi bộ
Lễ 2-9 rồi mình đánh liều xách xe đi Phan Rang. Đây là lần đi xa đầu tiên của mình (bằng 4 bánh nói chung và Grand i10 nói riêng). Trước đó thì đi xa nhất là chạy từ nhà lên Thủ Dầu Một (30km cả đi lẫn về ^^).

Có vài tấm đẹp đẹp mời các bác xem nhé.

Bên bờ biển Phan Thiết
[/url]DSC00595 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Băng qua Bàu Trắng đến Ninh Thuận
[/url]DSC00790 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Cạnh nhà máy điện gió
[/url]DSC00835 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Toàn cảnh Vĩnh Hy
[/url]DSC01311 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Đâu đó gần Bình Tiên, Bình Hưng, Bình Ba
[/url]DSC01410 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Trên một cây cầu nhìn xa xa như cảnh ở trời Tây
[/url]DSC01509 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

harlley

Xe đạp
30 phân nếu làm ngoài chỗ đó mát vài trăm lẻ là xong ,còn gọi bảo hiểm cũng dc ,làm đi ko nó HAN RỈ nhìn xấu
híc, nghe nói bảo hiểm chỉ chi cho mình khi vết xước phải có giá trị = hoặc > 500k, chả nhẽ h e làm cho vết xước nó to thêm ra @@
/ps: ảnh đẹp lắm cụ hiepsicoi

toi_la_toi95

Xe tải
Lễ 2-9 rồi mình đánh liều xách xe đi Phan Rang. Đây là lần đi xa đầu tiên của mình (bằng 4 bánh nói chung và Grand i10 nói riêng). Trước đó thì đi xa nhất là chạy từ nhà lên Thủ Dầu Một (30km cả đi lẫn về ^^).

Có vài tấm đẹp đẹp mời các bác xem nhé.

Bên bờ biển Phan Thiết
[/url]DSC00595 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Băng qua Bàu Trắng đến Ninh Thuận
[/url]DSC00790 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Cạnh nhà máy điện gió
[/url]DSC00835 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Toàn cảnh Vĩnh Hy
[/url]DSC01311 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Đâu đó gần Bình Tiên, Bình Hưng, Bình Ba
[/url]DSC01410 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]

Trên một cây cầu nhìn xa xa như cảnh ở trời Tây
[/url]DSC01509 by hiepsicoi, on Flickr[/IMG]
bác cho cảm nhận là đi xe I10 bao nhiêu km ,cảm nhận ntn,bác chụp ntn CÔNG NHẬN CÁI MÁY ẢNH CỦA BÁC TỐT,qua vụ đi xa bác có ý kiến gì về xe ko???

hiepsicoi

Đi bộ
bác cho cảm nhận là đi xe I10 bao nhiêu km ,cảm nhận ntn,bác chụp ntn CÔNG NHẬN CÁI MÁY ẢNH CỦA BÁC TỐT,qua vụ đi xa bác có ý kiến gì về xe ko???
Xe đi 2 người thêm một ít hành lý. Cả đoạn đi về là 939km chạy trong 4 ngày 3 đêm. Mình đổ hết khoảng 1,5 triệu xăng cho quãng đường đó. Tính ra là 6,4 l/100 km.
Do lần đầu được đi xa nên mình đạp ga vô chừng, không có giữ đều tốc độ. Đoạn đường vắng vắng thì mình đạp 90km/h luôn.
Nếu nói mình đánh giá thì thật là khó cho mình, vì hồi giờ chưa cầm lái chiếc nào ngoài chiếc này (nhà có Civic đời đầu nữa nhưng mình chỉ lái vài lần thôi) nên không biết so sánh thế nào nữa. Nói chung là xe dễ lái, sức mạnh vừa phải. Mình có đi vào những đoạn đường cát thì xe cũng vượt qua tạm ổn. Có vài đoạn bị sụp ổ gà, hoảng nên thay vì đạp thắng lại đạp ga hehe. Nhưng do xe cũng "mạnh vừa phải" nên chưa có lủi lề bậy :))

P/S: máy chụp hình mình xài Sony A6000

Hieucook

Xe buýt
Nói thế này để so sánh cho nhanh. công nghiệp của Nhật sắp bị Hàn nó thịt gần hết rồi, các cụ cứ xem từ cái tivi ngày sưa phải sony, éo mua samsung giờ samsung nó éo chấp sony nữa nhé. Rồi điện thoại éo chơi LG với SS giờ thì các cụ tự xem.

Em cứ xe Hàn đời mới em chơi, khi nào xe đức giá gần như xe Hàn thì em chơi, Nhật nhập khẩu thì quá ok, nhưng giá thì em éo có xiền, nói không với lắp ráp kể cả Toy cũng như Su hay Mada.