Hội Hyundai grand I10

Lucas_halong

Xe buýt
Kệ thôi, cháu cứ dùng nỉ, bọc da nhìn không được luột như nỉ bác ạ, nỉ bây giờ ngon rồi ko như ngày xưa, ngồi vào phát là mát mông chứ không nóng như da. Cái sofa da nhà cháu mà bục cháu cũng bọc lại nỉ chứ ứ chơi da nữa.
Chuẩn đấy cụ. Cách trên e nói là cách giặt nỉ mà thợ hay làm đấy. Xe của e da pha nỉ nhìn cũng hay lắm.

harlley

Xe đạp
Chạy dịch vụ thì em nghĩ càng nên chạy nỉ trước rồi mới thay chứ nhỉ. Ghế nỉ của Grand i10 em đang thấy sạch. Ít cũng phải được vài năm.
Thay luôn quá phí.
vâng, e cũng thấy phí cụ ạ, cơ bản mới mua xe ko biết gì bị thằng taxi nó gạ gẫm xúi dại, các bác mua i10 chớ bọc nội thất vội cứ xoã bét nhè con ghế nỉ đi ạ rồi thay sau cũng chưa muộn

nhân tiện hỏi các cụ trong hội xem i10 mt so với morning cùng tầm tiền thế nào ạ, về chi phí vận hành, phí bảo dưỡng sửa chữa thay thế cũng như tính thanh khoản thế nào ạ? em mới nghiên cứu i10 nên chưa rõ
theo ngu kiến của e thì hiện tại thời điểm này morning có vẻ trội hơn về các khoản bác nêu, còn sau này ko biết dư nào

Bác Harlley xe bác là bản AT hay MT hả bác nhìn bọc da đẹp tóa!
bản mt cụ ạ, ảnh thì trông như vậy nhưng ngoài nhìn bt lắm ạ

ế đồng hương , vừa chiều nay tầm 4h thấy chạy vào Cao Thắng đổ xăng à ?
mình đưa a e đến duy mạnh đập phá bác à, thế mà ko ới đón bác đi nhập hội luôn hehe

harlley

Xe đạp
các cụ cho e hỏi là đến 1000km rót đa qua hyundai hãng bảo dưỡng thì phí thay dầu là mình chịu hay bên hãng họ chịu ạ

Lucas_halong

Xe buýt
các cụ cho e hỏi là đến 1000km rót đa qua hyundai hãng bảo dưỡng thì phí thay dầu là mình chịu hay bên hãng họ chịu ạ
Cụ mang sang hãng mà thay vì nó trong chế độ bảo hành. Tuy phải mất tiền dầu nhưng cụ được đóng dấu vào sổ bảo hành chính hãng sau này bán xe trình cái sổ ấy ra cho cụ nào mua xe vẫn tốt hơn.

Lucas_halong

Xe buýt
Morning thì chả có j hơn được Grand I10 đâu ạ. E liệt kê cho cụ xem nhé:

1) Nhỏ hơn
2) Lắp ráp trong nước
3) Cách âm kém hơn
4) Gầm thấp hơn
....

harlley

Xe đạp
Cụ mang sang hãng mà thay vì nó trong chế độ bảo hành. Tuy phải mất tiền dầu nhưng cụ được đóng dấu vào sổ bảo hành chính hãng sau này bán xe trình cái sổ ấy ra cho cụ nào mua xe vẫn tốt hơn.
cảm ơn cụ nhé, cụ cho e hỏi là phí thay dầu là bao nhiều dk ko ạ, xe e làm ăn nên cũng cần tính toán cụ thể chút, sau đợt rót đa này nghe nói là 5k cây thay 1 lần hả cụ

sportbike

Xe đạp
cảm ơn cụ nhé, cụ cho e hỏi là phí thay dầu là bao nhiều dk ko ạ, xe e làm ăn nên cũng cần tính toán cụ thể chút, sau đợt rót đa này nghe nói là 5k cây thay 1 lần hả cụ
Không mất phí đâu cụ ah, chỉ có điều giá dầu cao hơn bên ngoài thôi. Xe em thay hết 3L= 300K

rain161088

Xe buýt
các cụ cho em hỏi gấp, em ở tỉnh có con i10 xe gia đình biển tỉnh đời 2011, số MT đi được 4 vạn. theo các cụ thì mua được bao nhiêu? máu đang lên não quá rồi ạ
có cụ nào biết giá k ạ tư vấn giúp e với?

Chỉnh sửa cuối:

Lucas_halong

Xe buýt
5k - 10k... Trong sổ bảo hành có đấy cụ. Thay dầu hết 280k.

CHEVROLET88

[Tịch thu bằng lái]
Cháu đang đi cày, mạng chậm nên chưa úp được bác luca à, đây là hình cho em nó, chú ý là cháu không phải kinh doanh nhá
đây là màn i10 của bên em cung cấp và hình này cũng do em chụp mà? có phải hàng HIGHSKY đâu cụ? màn theo xe i10 chỉ có 7inch thôi cụ nhé? giá không gps 4,8 triệu và có GPS+thẻ vietmap là 6,2 triệu cụ nhé

langtulanhlung

Xe điện
đây là màn i10 của bên em cung cấp và hình này cũng do em chụp mà? có phải hàng HIGHSKY đâu cụ? màn theo xe i10 chỉ có 7inch thôi cụ nhé? giá không gps 4,8 triệu và có GPS+thẻ vietmap là 6,2 triệu cụ nhé
Ơ cụ mới giảm giá hở, hôm cháu alo thì chủ cửa hàng báo 5.7 và 6.8 mà. Cụ giảm sâu sâu tý đi để anh em cố với lại âm thanh i10 nghe ũng ổn, giá mà cao thì ae vẫn chưa muốn xuống tiền đâu ạ.
Màn này hôm cháu hỏi thì cửa hàng bảo là highsky cụ à, hình thì có thể họ dùng chung, cụ sâu hàng của cụ lên để anh em họ ngâm cứu đi ạ

Chỉnh sửa cuối:

harlley

Xe đạp
vietmap ko biết có chính xác ko cụ nhỉ, e là e rất cần dễ sử dụng dễ hiểu và chuẩn xác để phục vụ công việc, nếu mà hài lòng thì e cũng ko tiếc lúa để đầu từ.
p/s: các cụ cho e hỏi là e mới bị một vết xước sâu đến tận thép do tối vào ngõ hẹp eko để ý bó vào khúc cua có cái cọc sắt nhô ra rộng khoảng 2mm, dài tầm 30cm, h có nên gọi bảo hiểm để giải quyết ko ạ hay cứ để từ từ rồi tính @@

toi_la_toi95

Xe tải
mình cũng quan tâm vụ này ,hom nọ đt chả pải của cụ hay ko 0974063386 bảo lắp tận nơi ,ko GPS 49 CÒN CÓ DPS 6,1 hàn nhập như hình ,nói chung cũng đang phân vân nên lắp hay ko,mà hỏi bạn là lắp cái này USB chạy vãn ngon lành cành đào chứ,và usb vãn giữ nguyên như cũ và đáu vào đầu hay ntn

CHEVROLET88

[Tịch thu bằng lái]
vietmap ko biết có chính xác ko cụ nhỉ, e là e rất cần dễ sử dụng dễ hiểu và chuẩn xác để phục vụ công việc, nếu mà hài lòng thì e cũng ko tiếc lúa để đầu từ.
p/s: các cụ cho e hỏi là e mới bị một vết xước sâu đến tận thép do tối vào ngõ hẹp eko để ý bó vào khúc cua có cái cọc sắt nhô ra rộng khoảng 2mm, dài tầm 30cm, h có nên gọi bảo hiểm để giải quyết ko ạ hay cứ để từ từ rồi tính @@
vietmap sử dụng trong hà nội hoặc thành phố hcm khá chính xác? sai số có thể gặp vào những hôm thời tiết xấu? sai số rất ít thôi cụ nhé

CHEVROLET88

[Tịch thu bằng lái]
Ơ cụ mới giảm giá hở, hôm cháu alo thì chủ cửa hàng báo 5.7 và 6.8 mà. Cụ giảm sâu sâu tý đi để anh em cố với lại âm thanh i10 nghe ũng ổn, giá mà cao thì ae vẫn chưa muốn xuống tiền đâu ạ.
Màn này hôm cháu hỏi thì cửa hàng bảo là highsky cụ à, hình thì có thể họ dùng chung, cụ sâu hàng của cụ lên để anh em họ ngâm cứu đi ạ
highsky chưa có màn hình theo xe i10 cụ ạ? chắc cửa hàng báo cho cụ giá màn hình lắp mặt dưỡng đấy ạ