Hỏi giá SHVN 125i/150i (2015)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Beo Sớn

Xe đạp
Nếu cụ tài chính có hạn thì chờ đi cụ, tầm tháng 8 ra hàng. Trường hợp có nhiều xèng thì cứ múc rồi ra mới lại đổi, đời là mấy tý.
Cảm ơn lời khuyên của cụ! Thật lòng đây là con sh đầu tiên em có thể mua, bây xèng đã đủ em ăn luôn thôi.

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
chi phí sơn vành là bn thế bác, em chờ lấy biển rồi cũng đi sơn vành với dán :))
Sơn full dàn chân 800k bác ạ-ở bác THANH KELVIN
Rồi đi dán full luôn ở bác Long bên Cao bá quát nữa thôi

Sang tuần thay dàn led demi với led hậu nữa =))

Protec 101

Xe hơi
Hhỏi chỗ bạn Thành bên như quỳnh này báo hết xe 125, chỉ còn 150 trắng đen, rồi cũng hết nốt 150. Em chả nhịn dc nên chiều vừa làm con 125 cửu long 71,5 ở KN rồi. Xác nhận là tầm này các head hn đang khan xe, nhất là những head nhỏ, head nào lớn thì nhiều xe hơn nhưng màu chủ đạo bây giờ là trắng và đen, đen gía rẻ nhất, các màu khác rất hiếm luôn, chỉ head to mới có mà cũng ko nhiều(đỏ,xanh,ghi,nâu). Chiều em đi lùng gần chục head mới có con màu xanh cho hợp vía. KN em lên cuối cùng thì có 5 con trong kho, loay hoaY 1 hồi em chỉ luôn con Demo trên quầy, nv 4 ông hì hục dỡ xuống với vẻ mặt hơi sưng, thế là xong, xe mới tinh mà lại ít bụi, số may vớ luôn dc con Sk,sm tổng đẹp cao chót vót, thấy cũng hả lòng hả dạ vì mất cả buổi chiều đi lùng màu và mua giá cao, tay Qlý head nó cũng chiều nên cảm thấy dc tôn trọng. Hihi
Chúc mừng bác tậu thêm vợ 2. Dòng xe này đi lành, ăn uống khiêm tốn. Quá hợp lý cho thời thóc cao gạo kém này.

Beo Sớn

Xe đạp
Các cụ ơi cho e xin ý kiến với. Em vừa ra head doanh thu định đặt tiền để 31 lấy em sh150 trắng, nó nói 31 có xe nhưng giá 84, mấy hum trước nó báo em 82,3. E đi luôn, về head vac ở xuân thuỷ nó nói tối 30 hoặc ngày 31 có. Em chưa biết phải thế nào. Các cụ nhiệt tình cho em xin ý kiến với ạ. Ngày 31 đẹp với em nên muốn lấy vào hum đấy. Head vac báo 81,5

Chỉnh sửa cuối:

Hoangdunggame

Xe hơi
Các cụ ơi cho e xin ý kiến với. Em vừa ra head doanh thu định đặt tiền để 31 lấy em sh150 trắng, nó nói 31 có xe nhưng giá 84, mấy hum trước nó báo em 82,3. E đi luôn, về head vac ở xuân thuỷ nó nói tối 30 hoặc ngày 31 có. Em chưa biết phải thế nào. Các cụ nhiệt tình cho em xin ý kiến với ạ. Ngày 31 đẹp với em nên muốn lấy vào hum đấy. Head vac báo 81,5
81,5 là đc đấy cụ, hôm t6 e lấy con 150 là 83,5 do xem ngày giờ lấy rồi đây, nhưng có xe mang về luôn cụ ạ

Hoangdunggame

Xe hơi
Cảm ơn cụ! Nhưng cái giá 81,5 nó làm em hơi lo. Theo cụ thì có vấn đề gì không ạ?
E nghĩ nếu là head thì chắc ko có vans đề gì, giống e hôm thứ 3 hỏi bọn Đức trí nó bảo 81.2 nhưng chưa có hàng mấy hôm nữa với có, trc đó mình cũng đi 1 loạt cường ngân, thắng lợi, head j ở lò đúc cái thì hết, cái thì 84. Nên mình với bảo Đức trí là đặt cọc trc 2 tr hôm đó mình lấy 81,2 thì nó ko đồng ý, nó bảo bọn e ko nhận trc kiểu đấy. T6 quay lại thì nó lên 83,5 thôi ngậm ngùi lấy luôn :(

Beo Sớn

Xe đạp
E nghĩ nếu là head thì chắc ko có vans đề gì, giống e hôm thứ 3 hỏi bọn Đức trí nó bảo 81.2 nhưng chưa có hàng mấy hôm nữa với có, trc đó mình cũng đi 1 loạt cường ngân, thắng lợi, head j ở lò đúc cái thì hết, cái thì 84. Nên mình với bảo Đức trí là đặt cọc trc 2 tr hôm đó mình lấy 81,2 thì nó ko đồng ý, nó bảo bọn e ko nhận trc kiểu đấy. T6 quay lại thì nó lên 83,5 thôi ngậm ngùi lấy luôn :(
E cũng lo như cụ, e nói đặt tiền thì nó chấp nhận nhưng nó nói là 99% có xe thôi, nếu hum đấy ko có nó tra lại tiền. E muốn hum đấy phải có vì xem ngày rồi mà nên ngồi suy nghĩ. E bán hàng cũng nhiệt tình nói luôn là để lại số điện thoại, 8h sáng ngày 31 alo e, nếu có xe em lấy luôn đúng giá, không cần đặt cọc. Đc như thế thì ok quá còn gì cụ nhỉ :)

meomatto

Xe buýt
Ko phải đặt đâu nếu lấy mầu đen và trắng vì 2 màu đấy giờ là chủ yếu lúc xe về, giá rẻ nhất. Bác đặt xe maù khác thì mới khó và giá đắt hơn.

Hoangdunggame

Xe hơi
E cũng lo như cụ, e nói đặt tiền thì nó chấp nhận nhưng nó nói là 99% có xe thôi, nếu hum đấy ko có nó tra lại tiền. E muốn hum đấy phải có vì xem ngày rồi mà nên ngồi suy nghĩ. E bán hàng cũng nhiệt tình nói luôn là để lại số điện thoại, 8h sáng ngày 31 alo e, nếu có xe em lấy luôn đúng giá, không cần đặt cọc. Đc như thế thì ok quá còn gì cụ nhỉ :)
Đc đấy cụ, nhưng e nghĩ đây là bài của bán hàng, đánh vào tâm lý kiểu như hn chưa có xe t nói giá rẻ hơn chỗ có xe. Đến lúc xe về nói 1 giá khác sau đó mình đã nghĩ là chỗ này trc hỏi là rẻ nhât rồi, h xe lên kiểu j chỗ khác cũng lên... Còn nếu lấy đc 81,5 thì ngọ tại thời đuểm này cụ ạ

Hoangdunggame

Xe hơi
Ko phải đặt đâu nếu lấy mầu đen và trắng vì 2 màu đấy giờ là chủ yếu lúc xe về, giá rẻ nhất. Bác đặt xe maù khác thì mới khó và giá đắt hơn.
E hỏi head Đức trí hôm t3 nó bảo chỗ nó cong mỗi con màu xanh, anh lấy e để cho 81,2 nhưng mình bảo ko có màu đen à, nó bảo màu đen hết hàng mấy hôm nữa với có nhưng là 82 vì nhiều ng hỏi. Hôm t6 e quay lại nó bảo là 83, munhf hỏi có màu đen chưa nó bảo đen thì 83,5. Sau mình bảo có j e quay lại nó ok, sau qua Doanh thu nó cũng chỉ còn đúng con màu xanh nên lại ngậm ngùi quay lại lấy của Đức trí 83,5 cụ ạ, lúc ở head DOANH THU bảo nếu 125 thì xe về nhiều, còn150 bán ko chạy bằng nên h ít lấy, nếu cuối tuần xe về có màu đen thì alo, e cám ơn nói là hn xem ngày lấy mấy rồi

Beo Sớn

Xe đạp
Đc đấy cụ, nhưng e nghĩ đây là bài của bán hàng, đánh vào tâm lý kiểu như hn chưa có xe t nói giá rẻ hơn chỗ có xe. Đến lúc xe về nói 1 giá khác sau đó mình đã nghĩ là chỗ này trc hỏi là rẻ nhât rồi, h xe lên kiểu j chỗ khác cũng lên... Còn nếu lấy đc 81,5 thì ngọ tại thời đuểm này cụ ạ
Cảm ơn cụ rất rất nhiều. Thôi, may hơn khôn. 31 em sẽ đi một vòng, ở đâu rẻ nhất e mua. Hẹn cụ hôm nào e mua đc xe, cafe trao đổi về kinh nghiệm chăm sóc vợ hai nhé. Cảm ơn cụ lần nữa :)

Hoangdunggame

Xe hơi
Cảm ơn cụ rất rất nhiều. Thôi, may hơn khôn. 31 em sẽ đi một vòng, ở đâu rẻ nhất e mua. Hẹn cụ hôm nào e mua đc xe, cafe trao đổi về kinh nghiệm chăm sóc vợ hai nhé. Cảm ơn cụ lần nữa :)
Ko có j e hôm t3 đc ngày đi hỏi ok đc lấy luôn thì nó như thế, sau hôm t6 đi 1 vòng lấy luôn vì hỏi thầy nhiều lần ngại quá, nên quất luôn hôm đó, ok cụ :))

meomatto

Xe buýt
Cái đòn giá theo màu là nó vụt theo tâm lý khách đáy bác ạ, mình cứ hỏi màu gì thì màu khác nó sẽ rẻ hơn. Em cũng giả vờ hỏi xoắn sang màu khác, cuối cùng lấy con màu xanh mình thích với giá 71,2, rẻ hơn dc mấy lít. Nhưng cam đoan là tầm này thì sh chỉ có 2 màu cơ bản trắng, đen là nhiều nhất. Ngoài đường chạy như lợn con luôn. Hi

Hoangdunggame

Xe hơi
Cái đòn giá theo màu là nó vụt theo tâm lý khách đáy bác ạ, mình cứ hỏi màu gì thì màu khác nó sẽ rẻ hơn. Em cũng giả vờ hỏi xoắn sang màu khác, cuối cùng lấy con màu xanh mình thích với giá 71,2, rẻ hơn dc mấy lít. Nhưng cam đoan là tầm này thì sh chỉ có 2 màu cơ bản trắng, đen là nhiều nhất. Ngoài đường chạy như lợn con luôn. Hi
E cũng nghĩ như cụ, nên lúc ở Đức trí e đã đồng ý lấy 82. Nhưng nó ko còn xe mà chỉ 1 con màu xanh đang trưng bày nói là hàng e chỉ còn đúng con xanh này. E nghĩ màu đen trắng đc lấy nhiều vì 2 màu này dễ mặc đồ khi đi xe cụ ạ nên nhiều người hỏi nên chắc nó cũng sx nhiều hơn màu khác^^

a350

Xe hơi

Trong sản xuất thì hạt nhựa màu đen và trắng là rẻ nhất, mấy màu kiểu xanh cô ban, đỏ đô là đắt nhất. Em cũng k thích màu đen của SH, kết nhất là con màu xám, xanh và đỏ đô

a350

Xe hơi

Hoangdunggame

Xe hơi
Trong sản xuất thì hạt nhựa màu đen và trắng là rẻ nhất, mấy màu kiểu xanh cô ban, đỏ đô là đắt nhất. Em cũng k thích màu đen của SH, kết nhất là con màu xám, xanh và đỏ đô
Mình nghĩ là màu do nó phun sơn chứ nhỉ^^, còn mình thik đen cổ điển thôi ko lỗi mốt, chứ trắng cũng ko thích bằng^^

marukoo

Xe đạp
Đẩy giá Sh 125i lên kinh thật . giá đề xuất 66 mà head nó đẩy 71-72 . nản vãi . chờ xừ qua tháng cho xong

Trạng thái
Thớt đang đóng