Hỏi giá SHVN 125i/150i (2015)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hoangdunggame

Xe hơi
Vừa qua Đức trí trường chinh 83,5 cho màu đen, cách đây 2 ngày hỏi thì 82. Vãi đạn :o

Dr_nghi

Xe hơi
Mình chỉ hỏi 150 thì ko còn cái nào và bảo đang chờ hàng về
mấy bác như quỳnh nghi ngờ lắm. tuần trước mình cùng thế, gọi báo mình có xe, lúc chuẩn bị xuống lại bảo phải báo trước 2 ngày và cụ ấy phải đi cùng. kiẻu như cò ấy, không khéo lại tháo ít đồ của xe ra mới rẻ thế

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
mấy bác như quỳnh nghi ngờ lắm. tuần trước mình cùng thế, gọi báo mình có xe, lúc chuẩn bị xuống lại bảo phải báo trước 2 ngày và cụ ấy phải đi cùng. kiẻu như cò ấy, không khéo lại tháo ít đồ của xe ra mới rẻ thế
Quan tâm làm gì họ làm thế nào bạn ơi- Cò hay gì thì chắc là có rồi,nhưng xe ổn là được bạn à

Mình mua con 150 của bạn Thành ở Hưng yên hôm t7 đi hơi xa chút ,xe chạy đến giờ là hơn 200km rồi

Hôm mua xe mua tại HEAD,thái độ thân thiện từ 2 bạn cho đến nhân viên HEAD,em lễ tân HEAD còn xinh gái hon mấy em ở HEAD hn nưa chứ :))

Công việc của mình đi lại nhiều,đến giờ xe vẫn ngon

Xe cũng đã mag qua thợ sửa xe quen để check,xe hoàn toàn bình thường nhé

Bác Dr_nghi này e thấy hỏi cũng khá lâu rồi mà chưa chốt mua đi-bác đợi đến giảm thì còn lâu lắm,e nói thật đấy-Head em quen đầy mà cũng k có giá tốt được thời điểm này đâu

Hoangdunggame

Xe hơi
Mình vừa lấy Đức trí 83,5. Do xem giờ với ngày lấy xe rồi, hỏi nhiều lần thì ngại thầy. Các bác cho e hỏi xe mới thấy chạy 1,2km với sao iding stop nó ko hoạt động nhỉ đi từ head về nhà tầm 2km dừng 2 đèn đỏ mà ko thấy máy dừng, ko chiều phải qua head hỏi

newch

Xe tăng
Cụ thông cảm, họ là head nhỏ, lại ở tỉnh nên ko trữ hàng cao tiền. Có khách đặt mới đi lấy xe về
Cụ có ý định mua thật thì báo trước 2 ngày cũng có sao.

Cụ xuống tiền khi nhận xe chứ có phải đặt cọc đâu mà ngại.

lhduong2002

Xe tăng
Quan tâm làm gì họ làm thế nào bạn ơi- Cò hay gì thì chắc là có rồi,nhưng xe ổn là được bạn à

Mình mua con 150 của bạn Thành ở Hưng yên hôm t7 đi hơi xa chút ,xe chạy đến giờ là hơn 200km rồi

Hôm mua xe mua tại HEAD,thái độ thân thiện từ 2 bạn cho đến nhân viên HEAD,em lễ tân HEAD còn xinh gái hon mấy em ở HEAD hn nưa chứ :))

Công việc của mình đi lại nhiều,đến giờ xe vẫn ngon

Xe cũng đã mag qua thợ sửa xe quen để check,xe hoàn toàn bình thường nhé

Bác Dr_nghi này e thấy hỏi cũng khá lâu rồi mà chưa chốt mua đi-bác đợi đến giảm thì còn lâu lắm,e nói thật đấy-Head em quen đầy mà cũng k có giá tốt được thời điểm này đâu
Nhận ra bạn này rồi hôm đó lấy xe cùng mình nhưng là mầu đen nên có hàng ngay, sang sau mình nhưng lại về trước. Hôm đó mình lấy mầu đỏ nên mãi 10h30 mới có xe, hóa đơn đúng hẹn sáng thứ 2 có luôn. Xe mình cũng đi được hơn 200km rồi no vấn đề.

lhduong2002

Xe tăng
Mình vừa lấy Đức trí 83,5. Do xem giờ với ngày lấy xe rồi, hỏi nhiều lần thì ngại thầy. Các bác cho e hỏi xe mới thấy chạy 1,2km với sao iding stop nó ko hoạt động nhỉ đi từ head về nhà tầm 2km dừng 2 đèn đỏ mà ko thấy máy dừng, ko chiều phải qua head hỏi
Bác nóng ruột bị đắt hơn em 4,5 củ :P:P:P. Đúng là số em may thật, chiều hôm thứ 6 đi công tác HP về qua đó hỏi và đặt có 4,5 củ hôm sau lấy xe luôn. Tối hôm thứ 5 qua Kường Ngân giá 84tr. Đúng là mấy hôm nay hết hàng thật em có gọi cho mấy cu em nhưng ko có hàng, nhưng cũng chúc bác đã cưới được em nó rồi

lhduong2002

Xe tăng
Bác như em đây này, khi đi mang theo tiền luôn. Vào tận Head thanh toán xem xe ưng thì thanh toán tiền tại chỗ cho Head và có đầy đủ các giấy tờ của Honda Việt nam cùng hóa đơn cơ mà chứ có phải ra đường hay quán xá gì đâu. Công việc của họ là chỉ kết nối giúp mình để lấy xe ra nhanh hơn và rẻ hơn, thì gĩ nhiên họ cũng phải có tý công chứ bác

Hoangdunggame

Xe hơi
Bác nóng ruột bị đắt hơn em 4,5 củ :P:P:P. Đúng là số em may thật, chiều hôm thứ 6 đi công tác HP về qua đó hỏi và đặt có 4,5 củ hôm sau lấy xe luôn. Tối hôm thứ 5 qua Kường Ngân giá 84tr. Đúng là mấy hôm nay hết hàng thật em có gọi cho mấy cu em nhưng ko có hàng, nhưng cũng chúc bác đã cưới được em nó rồi
mình mua xem ngày giờ lấy xe nên với phức tạp vậy. Head bảo đen đắt hơn, màu khác 82,5. Mình đi xe chỉ thik đen thôi. Mới lấy về đang chưa biết mua j đây, mới nghĩ mua cái để chân inox thôi :)))

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
mình mua xem ngày giờ lấy xe nên với phức tạp vậy. Head bảo đen đắt hơn, màu khác 82,5. Mình đi xe chỉ thik đen thôi. Mới lấy về đang chưa biết mua j đây, mới nghĩ mua cái để chân inox thôi :)))
em mua về cho đúng zin được từ Hưng yên vỀ HN từ 10h-12h

1h chiều mag đi dán full xe đổi màu nhám,xog đi sơn toàn bộ vành =))

Nó ko zin nổi quá 3h,giờ nhìn khác rồi

Beo Sớn

Xe đạp
Thóc lúa đã có đủ, định 31 này đi làm e 150vn mà nghe các Bác bóng bàn, e hoang mang quá :(

Hoangdunggame

Xe hơi
em mua về cho đúng zin được từ Hưng yên vỀ HN từ 10h-12h

1h chiều mag đi dán full xe đổi màu nhám,xog đi sơn toàn bộ vành =))

Nó ko zin nổi quá 3h,giờ nhìn khác rồi
chi phí sơn vành là bn thế bác, em chờ lấy biển rồi cũng đi sơn vành với dán :))

battleship

Xe tải
Không biết em có nên chờ thêm thời gian nữa không vì thấy nói có sh2015
Nếu cụ tài chính có hạn thì chờ đi cụ, tầm tháng 8 ra hàng. Trường hợp có nhiều xèng thì cứ múc rồi ra mới lại đổi, đời là mấy tý.

battleship

Xe tải
mới đọc được bài báo này, chắc phải lâu xe mới xuống các bác ạ http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/224715/hang-xe-doi-chieu--xe-may-dong-loat-tang-gia-manh.html
Xời, năm nào chả có mấy bài thế này để bọn nó làm giá, bài báo này đáng giá bao nhiêu với các nhà sx xe máy, giỏi là chục triệu. Chúng nó muốn kích cầu đẩy hàng thì phải thế thôi. Hơn nữa giá là do HEAD quyết định. Chứ hàng thì NSX đã fix giá với các Head rồi mà. Nếu bán nhiều hơn các ngưỡng thỏa thuận thì có thể có thêm commission thôi.

meomatto

Xe buýt
Hhỏi chỗ bạn Thành bên như quỳnh này báo hết xe 125, chỉ còn 150 trắng đen, rồi cũng hết nốt 150. Em chả nhịn dc nên chiều vừa làm con 125 cửu long 71,5 ở KN rồi. Xác nhận là tầm này các head hn đang khan xe, nhất là những head nhỏ, head nào lớn thì nhiều xe hơn nhưng màu chủ đạo bây giờ là trắng và đen, đen gía rẻ nhất, các màu khác rất hiếm luôn, chỉ head to mới có mà cũng ko nhiều(đỏ,xanh,ghi,nâu). Chiều em đi lùng gần chục head mới có con màu xanh cho hợp vía. KN em lên cuối cùng thì có 5 con trong kho, loay hoaY 1 hồi em chỉ luôn con Demo trên quầy, nv 4 ông hì hục dỡ xuống với vẻ mặt hơi sưng, thế là xong, xe mới tinh mà lại ít bụi, số may vớ luôn dc con Sk,sm tổng đẹp cao chót vót, thấy cũng hả lòng hả dạ vì mất cả buổi chiều đi lùng màu và mua giá cao, tay Qlý head nó cũng chiều nên cảm thấy dc tôn trọng. Hihi

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng