Thảo luận Hỏi địa chỉ sơn xe sh uy tín hà nội

ledung1901

Xe hơi
Cụ search Thanh Kevin sơn tĩnh điện
Làm ở Phó Đức chính thì phải,

Sơn tĩnh điện mất 1 ngày, sơn phun thì mất mấy tiếng thôi
Cạch ngay thằng lừa đảo đấy. Tôi sơn chỗ nó cách đây 2 năm. Hỏi nó có tảy ko nó bảo tẩy 1triệu sơn hêt 1t8 sơn tích điện. Tôi lên sơn đi dc 2 năm nổ bong ra hở cả lớp sơn trc tôi son. Dm thằng lừa đảo ăn cứt của con tao 1t tiền tẩy nhưng nó có tây dâu. Nó cũng có sơn tích điện đâu nó sơn phun đè lên chân van zin của vành xe vân con nguyên dm con me thằng chó

newch

Xe tăng
Cạch ngay thằng lừa đảo đấy. Tôi sơn chỗ nó cách đây 2 năm. Hỏi nó có tảy ko nó bảo tẩy 1triệu sơn hêt 1t8 sơn tích điện. Tôi lên sơn đi dc 2 năm nổ bong ra hở cả lớp sơn trc tôi son. Dm thằng lừa đảo ăn *** của con tao 1t tiền tẩy nhưng nó có tây dâu. Nó cũng có sơn tích điện đâu nó sơn phun đè lên chân van zin của vành xe vân con nguyên dm con me thằng chó
Em đọc topic kia đoán được rồi. Hết bảo hành là nổ sơn, chú này hay hết. Hehe

ledung1901

Xe hơi
Em đọc topic kia đoán được rồi. Hết bảo hành là nổ sơn, chú này hay hết. Hehe
Ko phải het bh hành nổ sơn. Mà là nó bảo. Tẩy sơn cũ đi rồi sơn tích điện. Nhưng nó ko tảy cug chẳng sơn tich điện mà nó sơn phun đè lên sơn cũ nên nó mới nổ thế. Bác hiểu ko

newch

Xe tăng
Ko phải het bh hành nổ sơn. Mà là nó bảo. Tẩy sơn cũ đi rồi sơn tích điện. Nhưng nó ko tảy cug chẳng sơn tich điện mà nó sơn phun đè lên sơn cũ nên nó mới nổ thế. Bác hiểu ko
Em đọc bài của cụ rồi, ý em là nó làm ẩu mà cũng căn được đủ 2 năm mới hỏng

Cũng đang định lên sport cho hồi teen tý nhưng có khi thôi

huuhuy

Xe tăng

Con SH của em vành gang trắng thì còn đẹp lắm nhưng mà thụt trước thì xước hơi nhiều, có chỗ nào làm mới không cụ nhỉ? Em ko muốn sơn Sport vì thấy bảo sơn vành thì phải dùng giấy nhám đánh gì gì đó lên cũng ngại.

ledung1901

Xe hơi

Ẩu là 1 chuyên. Nhưng nó lừa đảo ăn tiền tẩy nhug có tẩy đâu. Nói sơn tích điện thành sơn phun

Em có con SH thường, muốn làm lại toàn bộ cho long lanh, bác tư vấn giúp
Cụ cần thì pm em nhé ;)) Thường thì các đồ đó ngưồchi ta ko sơn tĩnh điện đâu cụ ạ, hoặc nếu có thì cụ vẫn bị bỏ lại cái tay xách vì ko sơn tĩnh điện được,
Tất cả các cửa hàng đều nhận và mang chỗ khác sơn thôi .
Sơn 2k như oto nếu sơn tốt , thợ chuẩn và đủ các bước thì vẫn đảm bảo bền đẹp cụ nhé
Em chuyên sơn cho cả thợ và ko phải thợ ^^
ĐT em nhé : 0913 14 8822
Đảm bảo sự hài lòng 100% .http://4valves.vn

vip991988

Xe hơi
Website
4valves.vn
Rât cám ơn các cụ. Tình hình la e moi đi sơn lại có tẩy nhưng ko ăn thua. Muôn tim sơn chỗ nào sơn xin mà sơn bám vào vành chứ sơn va nhẹ cai sước
Em làm sơn cũng chục năm rồi, chia sẻ tý với cụ.
Thứ 1 : để nước sơn bền quan trọng nhất là phải vệ sinh sạch
Thứ 2 : Phụ thuộc vào độ cẩn thận, loại sơn , và tay nghề người thợ.
Thứ 3 : Phụ thuộc vào cách làm ( ví dụ như xe cụ: lúc sơn cụ có chịu thêm đc chi phí ra vào lốp để sơn cả mặt trong không- vì nếu ko ra lốp chỉ che giấy mà sơn bên ngoài thì nó rất dễ bong từ chân ra)
Thứ 4 : Do người dùng ( sắt nguyên khối mà va chạm thì cũng còn xước )
Thứ 5 : Đi ra ngoài rửa xe,sửa xe, hoặc thay lốp "thằng thợ" nó ghét cụ hoặc nó ghét thằng sơn cho cụ ;))
Cạch ngay thằng lừa đảo đấy. Tôi sơn chỗ nó cách đây 2 năm. Hỏi nó có tảy ko nó bảo tẩy 1triệu sơn hêt 1t8 sơn tích điện. Tôi lên sơn đi dc 2 năm nổ bong ra hở cả lớp sơn trc tôi son. Dm thằng lừa đảo ăn *** của con tao 1t tiền tẩy nhưng nó có tây dâu. Nó cũng có sơn tích điện đâu nó sơn phun đè lên chân van zin của vành xe vân con nguyên dm con me thằng chó
Vậy là nó làm láo và giá quá cao cho cụ. Còn do cụ cũng ko có kinh nghiệm để nhận biết sơn tĩnh điện và sơn 2k khá dễ.

Con SH của em vành gang trắng thì còn đẹp lắm nhưng mà thụt trước thì xước hơi nhiều, có chỗ nào làm mới không cụ nhỉ? Em ko muốn sơn Sport vì thấy bảo sơn vành thì phải dùng giấy nhám đánh gì gì đó lên cũng ngại.
Thụt trước xước thì sơn thôi cụ nhé, đơn giản lắm 200-300k mới kính koong.
Còn vành cụ muốn sơn mà bền thì CHẮC CHẮN phải đánh giáp, nó ko có ảnh hưởng gì hết, đánh giáp là tạp nhám bề mặt và vệ sinh để sơn bám và bền hơn nhé.
Em có con SH thường, muốn làm lại toàn bộ cho long lanh, bác tư vấn giúp

Bác muốn làm lại toàn bộ mới hết à, Theo em thì bác sơn lại toàn bộ vỏ nhựa đen với nhựa màu, phần vành với thụt + tay xách nếu muốn nhìn nó khỏe thì sơn đen.Nếu muốn thì bọc lại yên, mạ lại (hoặc thay các phần như ốp pô ) gôm mạ lại ốc, còn nếu ko thì ko cần cũng đc ^^

Mời các cụ xem qua dịch vụ của bên em : Dịch vụ sơn xe

Chỉnh sửa cuối:

mitsujolie

Xe máy
Đánh dấu thớt này khi nào nổi hứng thì sơn vành và tay xách con su hào trắng của e :D

Vane Love

Xe đạp
Hno đo đường xe em cũng làm vài đường cơ bản rồi chắc hnao phải cho đi cải tạo các cccm ạ

gàconlonton111

Xe tải
Em làm sơn cũng chục năm rồi, chia sẻ tý với cụ.
Thứ 1 : để nước sơn bền quan trọng nhất là phải vệ sinh sạch
Thứ 2 : Phụ thuộc vào độ cẩn thận, loại sơn , và tay nghề người thợ.
Thứ 3 : Phụ thuộc vào cách làm ( ví dụ như xe cụ: lúc sơn cụ có chịu thêm đc chi phí ra vào lốp để sơn cả mặt trong không- vì nếu ko ra lốp chỉ che giấy mà sơn bên ngoài thì nó rất dễ bong từ chân ra)
Thứ 4 : Do người dùng ( sắt nguyên khối mà va chạm thì cũng còn xước )
Thứ 5 : Đi ra ngoài rửa xe,sửa xe, hoặc thay lốp "thằng thợ" nó ghét cụ hoặc nó ghét thằng sơn cho cụ ;))

Vậy là nó làm láo và giá quá cao cho cụ. Còn do cụ cũng ko có kinh nghiệm để nhận biết sơn tĩnh điện và sơn 2k khá dễ.

Thụt trước xước thì sơn thôi cụ nhé, đơn giản lắm 200-300k mới kính koong.
Còn vành cụ muốn sơn mà bền thì CHẮC CHẮN phải đánh giáp, nó ko có ảnh hưởng gì hết, đánh giáp là tạp nhám bề mặt và vệ sinh để sơn bám và bền hơn nhé.

Bác muốn làm lại toàn bộ mới hết à, Theo em thì bác sơn lại toàn bộ vỏ nhựa đen với nhựa màu, phần vành với thụt + tay xách nếu muốn nhìn nó khỏe thì sơn đen.Nếu muốn thì bọc lại yên, mạ lại (hoặc thay các phần như ốp pô ) gôm mạ lại ốc, còn nếu ko thì ko cần cũng đc ^^

Mời các cụ xem qua dịch vụ của bên em : Dịch vụ sơn xe
cụ chuyên sơn ô tô thế cháu mang con su hào qua cụ có nhận sơn k ạ. cháu muốn sơn đen vành, bướng máy, đôi thụt thì giá rổ sao cụ pm cháu với. cháu k sơn tay xách thôi ạ

quang_trungdt1

Xe hơi
Ra trần khát chân. Ngay chân cầu vượt trần khát chân - kim ngưu, ở ngã 3 cái ngõ rẽ phải vào (đi từ hướng đại cồ việt). Nhìn quán bé bé nhưng làm chuẩn bác ah. Thợ họ cũng mang ra đấy sơn.

gàconlonton111

Xe tải
Ra trần khát chân. Ngay chân cầu vượt trần khát chân - kim ngưu, ở ngã 3 cái ngõ rẽ phải vào (đi từ hướng đại cồ việt). Nhìn quán bé bé nhưng làm chuẩn bác ah. Thợ họ cũng mang ra đấy sơn.
Chỗ đấy có phải đầu ngõ là hàng sửa xe máy k cụ

phanthanh

Xe tải
Em đang định làm sơn lên spoft thấy thế này thôi vậy để nguyên bản cho lành

vip991988

Xe hơi
Website
4valves.vn
cụ chuyên sơn ô tô thế cháu mang con su hào qua cụ có nhận sơn k ạ. cháu muốn sơn đen vành, bướng máy, đôi thụt thì giá rổ sao cụ pm cháu với. cháu k sơn tay xách thôi ạ
Đã pm cụ

smallguy73

Xe hơi
Hôm rồi có alo hỏi cậu này sơn cái bưởng côn xe SH Việt, báo giá 200k nhưng đến nơi gặp thợ ra nhận lại nói 300k. Gọi lại cậu ta thì bảo là này nọ nên phải 300k nếu bạn ko làm thì thôi...cạch luôn!!!!