Hải Phòng Hỏi/Đáp cung cấp thông tin tư vấn; hỗ trợ các vấn đề về xe ô tô Honda tại Hải Phòng

Phương.Xe

Xe điện
Cụ ơi cụ hình dung nhé, khi đi qua vùng ngập nước, nước sẽ vào động cơ qua đường hút gió của động cơ. Khi động cơ vận hành bình thường, các piston di chuyển lên để nén hỗn hợp khí nạp với tốc độ rất lớn, do hỗn hợp khí nạp đã bị nước chiếm chỗ và vì nước không chịu nén nên chính lực ép này đã tạo phản lực làm hư hỏng động cơ. Nhẹ thì cong tay biên, giảm công suất động cơ, nặng thì gãy tay biên, vỡ động cơ.

Chính vì vậy nên chúng em phải nối ống hút gió lên cao như thế này mợ ạ:). Cảm ơn mợ đã cung cấp những thông tin hữu ích cho chúng em :)

Chaukga

Xe container
Em vào xem thớt tư vấn do mợ Vũ Hà mở :D

Phương.Xe

Xe điện
Em chăm sóc cả người cả xe. Người được chăm sóc bằng các hình thức như quà tặng, hỏi thăm, mời tham gia những sự kiện đặc biệt, còn xe thì được nhắc lịch bảo dưỡng định kỳ, giảm giá phụ tùng, kiểm tra miễn phí trong từng đợt, quà tặng theo xe v.v....
Em nghĩ là sẽ rất tuyệt khi KH được quan tâm chu đáo như vậy ạ:)

laicanthan

Xe container
Em thích đi Honda rồi :)) từ hôm nay em sẽ tiết kiệm bỏ lợn cho đến khi đủ sẽ tìm mợ Vũ Hà :)

Vũ Hà

Xe buýt
Nhưng riêng em, mợ vẫn là người xinh đẹp nhất vì mợ vẹn toàn k phải hình thức mà đẹp từ trong tâm hồn, em còn nhớ 1 lần MC Kỳ Duyên đã nói trên Thúy Nga rằng mọi người cứ tưởng các ca sỹ mỗi lần lên Thúy Nga là vào thẩm mỹ viện hết, không phải thế là do cách Make Up
Thấy mợ nói là bận học lắm, thôi cố gắng mình hoc vào buổi tối vậy. Chúc mợ sẽ đạt kết quả trong ky thi tới
Em muốn mang theo lời chúc này vào kỳ thi cụ Trung ạ. :)

phamthanhtrung2

Xe buýt
Thứ 7 này Honda mời lái thử xe CRV bên Thuỷ nguyên gần nhà em tiếc là e đi du lịch chứ không thế nào cũng giao lưu :(

Chỉnh sửa cuối:

lai thue

Xe điện
Nhờ có mợ, Nhà cháu lại thấy thích Honda rồi, có lẽ hôm nao rảnh qua ngắm người đẹp 1 tí