Hải Phòng Hỏi/Đáp cung cấp thông tin tư vấn; hỗ trợ các vấn đề về xe ô tô Honda tại Hải Phòng

Môi Cuốn Lô

Xe tải
Em đánh dấu, thỉnh thoảng ghé vào thăm Hà :D

Vũ Hà

Xe buýt
Mợ giải thích chỗ này rõ thêm hộ em với
Cụ ơi cụ hình dung nhé, khi đi qua vùng ngập nước, nước sẽ vào động cơ qua đường hút gió của động cơ. Khi động cơ vận hành bình thường, các piston di chuyển lên để nén hỗn hợp khí nạp với tốc độ rất lớn, do hỗn hợp khí nạp đã bị nước chiếm chỗ và vì nước không chịu nén nên chính lực ép này đã tạo phản lực làm hư hỏng động cơ. Nhẹ thì cong tay biên, giảm công suất động cơ, nặng thì gãy tay biên, vỡ động cơ.

Vũ Hà

Xe buýt
Em oánh dấu khi cần còn théc méc
Chúc mừng mợ và mong mợ sẽ thành công trên thơt này
Em đánh dấu, thỉnh thoảng ghé vào thăm Hà :D
Cụ xê ra để em vô xem Hà đâu nào :P
Em cảm ơn mọi người đã qua thăm thớt ạ. Mong nhà mình sẽ năng tới thăm em. Chúc cả nhà một ngày mới tốt lành, một tháng mới thật nhiều may mắn.:x:x

trung102

Xe tăng
Em không xinh nhưng mà nghe cụ Trung102 nói vậy em thấy vui vui, rạng rỡ hơn rồi. Cảm ơn cụ nhiều ạ.:)
Nhưng riêng em, mợ vẫn là người xinh đẹp nhất vì mợ vẹn toàn k phải hình thức mà đẹp từ trong tâm hồn, em còn nhớ 1 lần MC Kỳ Duyên đã nói trên Thúy Nga rằng mọi người cứ tưởng các ca sỹ mỗi lần lên Thúy Nga là vào thẩm mỹ viện hết, không phải thế là do cách Make Up
Thấy mợ nói là bận học lắm, thôi cố gắng mình hoc vào buổi tối vậy. Chúc mợ sẽ đạt kết quả trong ky thi tới

Vũ Hà

Xe buýt
Em up thông tin lên để cả nhà mình cùng nắm được chương trình nhé.
Honda Ôtô Hải Phòng rất mong được đón tiếp tất cả các thành viên OF. Mỗi một khách hàng đến tham gia chạy thử sẽ được nhận một phần quà nho nhỏ, xinh xinh và ý nghĩa ạ.:)

Phương.Xe

Xe điện
Để em gửi Catalogue để cụ Phương tham khảo thêm nhé. Cảm ơn cụ đã dành những ưu ái cho dòng xe này ạ.:)
Vâng, em cảm ơn mợ:). Hy vọng em sẽ là KH của công ty để được mợ chăm sóc thường xuyên ạ:P:))

Xe tăng

Xe tăng
Em up thông tin lên để cả nhà mình cùng nắm được chương trình nhé.
Honda Ôtô Hải Phòng rất mong được đón tiếp tất cả các thành viên OF. Mỗi một khách hàng đến tham gia chạy thử sẽ được nhận một phần quà nho nhỏ, xinh xinh và ý nghĩa ạ.:)

Khi nào có chương trình này mới thì mợ post lên đây nhé. Mà em cũng chỉ về HP được vào cuối tuần :D

Vũ Hà

Xe buýt
Vâng, em cảm ơn mợ:). Hy vọng em sẽ là KH của công ty để được mợ chăm sóc thường xuyên ạ:P:))
Em chăm sóc cả người cả xe. Người được chăm sóc bằng các hình thức như quà tặng, hỏi thăm, mời tham gia những sự kiện đặc biệt, còn xe thì được nhắc lịch bảo dưỡng định kỳ, giảm giá phụ tùng, kiểm tra miễn phí trong từng đợt, quà tặng theo xe v.v....