Hỏi các cụ về chung cư khu vực Bắc Từ Liêm

đuaxecútcit

Xe tải
Hạ tầng khu LK thì xong hết rồi, chung cư chắc chưa làm ngay đâu cụ!.
Chung cư làm thời gian này chắc lâu đấy cụ nhỉ? E thấy mấy chung cư mới đang treo nhiều lắm vẫn đang đợi các VIP họp xong chắc con này cùng cảnh.

quanld

[Tịch thu bằng lái]
nao mưa to, tiện đường về e vào quay cho các cụ xem cờ nhíp! :)

FC Juventus

Xe buýt
Em xin có ý kiến với cụ chủ là cụ thử đến khu Trung Hòa Nhân Chính chọn thử xem ạ. Khu này trung tâm, hạ tầng đầy đủ cả. Giá chỉ tầm 25tr căn 100m2 ạ.

anhlt1221

Xe đạp
e mới tậu ở Goldmark được hơn nửa năm, trước khi mua cũng đi xem gần như hết các dự án khu này rồi, đánh giá hiện tại của em thì với tầm giá trên dưới 30 củ thì quá ổn, cảnh quan, sân chơi có (mặc dù hơi bé), nhiều cây xanh, hồ nếu thích thì qua dùng chung với các cụ :D, ban quản trị cũng lập xong rồi, đường thì về cơ bản ổn áp, buổi sáng cụ nào đi ê tô thì hơi tắc thật =))

Dodautuong

Đi bộ
e mới tậu ở Goldmark được hơn nửa năm, trước khi mua cũng đi xem gần như hết các dự án khu này rồi, đánh giá hiện tại của em thì với tầm giá trên dưới 30 củ thì quá ổn, cảnh quan, sân chơi có (mặc dù hơi bé), nhiều cây xanh, hồ nếu thích thì qua dùng chung với các cụ :D, ban quản trị cũng lập xong rồi, đường thì về cơ bản ổn áp, buổi sáng cụ nào đi ê tô thì hơi tắc thật =))
Em mới đi xem căn ở đây. Giá lên hơn 31 cho căn 3 ngủ rồi. Khá ưng nhưng giá hơi đắn đo chút

đuaxecútcit

Xe tải
Em mới đi xem căn ở đây. Giá lên hơn 31 cho căn 3 ngủ rồi. Khá ưng nhưng giá hơi đắn đo chút
Tương tự như Gold Mark thì có thể tham khảo thêm Iris Trần Hữu Dực, còn Zei và Matrix thì lại vượt trội lên phân khúc nhỉnh hơn 1 chút rồi. Cụ có thể ngâm cứu thêm

Dodautuong

Đi bộ
Tương tự như Gold Mark thì có thể tham khảo thêm Iris Trần Hữu Dực, còn Zei và Matrix thì lại vượt trội lên phân khúc nhỉnh hơn 1 chút rồi. Cụ có thể ngâm cứu thêm
Iris thiết kế em thấy ko đẹp và sang như florence, lối đi vào hơi bất tiện nếu đi oto. Florence thì khuôn viên hơi ít. Và hết căn bc TN em tìm. The Zei xem căn mẫu đẳng cấp thật. Nhưng tầm 4 tỏi hơn chỉ đc căn view nhìn tòa đối diện thôi. Chi phí khá cao nữa. 14k/m2 oto tầm 1.6tr. Matrix em chưa ngó.

Fantomu82

Xe buýt
Khu này chả có cái nào vượt được An bình city đâu: công viên&hồ 15ha nội khu, 2 siêu thị to (Megamart, Vinmart), sân chơi phun nước hiện đại, bãi đỗ xe ở sân để chạy tạm lên nhà, 12 căn/tầng, 5 thang máy, khuôn viên nội khu, 2 bể bơi, cà phê&quán ăn thì đầy đủ, cuối năm song đường trên cao thì đi lại dễ dàng, chỉ 1 số căn bị nắng chiếu thẳng vào phòng (chủ yếu hướng Bắc&Nam), dv quản lý đánh giá cao. Chất lượng xd thì ăn đứt mấy nhà ở xã hội. Chọn căn tầng trung, view hồ, ko gần tủ điện, thùng rác là hết bài
Một sales cho biết.kkk

nguyenquangpt

Xe tăng
Iris thiết kế em thấy ko đẹp và sang như florence, lối đi vào hơi bất tiện nếu đi oto. Florence thì khuôn viên hơi ít. Và hết căn bc TN em tìm. The Zei xem căn mẫu đẳng cấp thật. Nhưng tầm 4 tỏi hơn chỉ đc căn view nhìn tòa đối diện thôi. Chi phí khá cao nữa. 14k/m2 oto tầm 1.6tr. Matrix em chưa ngó.
Iris còn thua Florence cả về nội thất căn hộ bàn giao nữa..!

đuaxecútcit

Xe tải
Dự án nào thì cũng có điểm mạnh điểm yếu. Cụ xem cái nào phù hợp với nhu cầu. Hàng ngon bổ rẻ như anh em hay nói chỉ là câu cửa miệng cho vui thôi chứ không có thật :D

đuaxecútcit

Xe tải
Chung cư Jade Orchid Phạm Văn Đồng ra giá bán rồi đấy các cụ. BTL có thêm sản phẩm để các cụ lựa chọn rồi đấy. Nhìn cũng tổng thể cũng ổn áp. Các cao nhân vào cùng mổ xẻ đi ạ :))