[Funland] Hội BlackBerry - Tất tần tật các vấn đề về Blackberry, hỗ trợ, giao lưu, chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

kachia

Xe hơi
Con 9000 vừa rơi từ tâng 2 xuống và chính thức ngỏm sau bao ngày chinh chiến :( .
Đang phân vân có nên mang đi sửa ko hay làm con 9780.

mamaincar

Xe tải
Con 9000 vừa rơi từ tâng 2 xuống và chính thức ngỏm sau bao ngày chinh chiến :( .
Đang phân vân có nên mang đi sửa ko hay làm con 9780.
9k giờ các lão bên Tinh tế bán tuyền 1tr, 1tr3. Sửa làm chi mất công rồi lại hỏng cụ ợ.
Múc con 978 cho chuận: bin lâu, cam nét, track bết mượt.

MinhBum

Xe container
Bum add pin em cái :) mãi k thấy mụ Xèo invite :)
E giải tán 978 cũng out luôn bbm rồi ạ. Cũng bận quá ko chém thường xuyên đc.
Lão có chém fb chợ giời thì e add đc thôi :D, còn BBM chờ cụ Xeo đi ợ :P

sportage_nmt

Xe hơi
BB trước bao tin đồn bán mình, nhưng niềm tin của những người yêu BB có vẻ vẫn khó lung lay nhỉ? vì thực tế có lung lay, có bán mình thì ảnh hưởng quái gì đâu các cụ nhỉ? trong đó có em.hehe

mrdjpro

Xe tải
Và anh ấy chuẩn bị thành công ty tư nhân, buồn quá :-$

dvd

Xe tăng
Nhà cháo vào rồi ạ :))
Quên, nhà cháu chửa báo kinh nghiệm để join vào nhà BBM cho cụ :
- Chọn ngày lành tháng tốt. Tức là ngày cụ ít phải gọi đi hoặc nhận cuộc gọi nhất. Không là máy đơ, không liên lạc được , dễ bị sếp đuổi việc
- Nạp pin cho máy căng đầy. Kẻo đang Joint dở dang lại hết pin, uổng công.
- Nhờ cụ cầm chìa khóa của nhà BBM mở cửa, dọn dẹp nhà cửa cho thông thoáng, đun nước pha trà mời cụ vào. Kẻo như sáng nay group còn tồn 1 đống cỡ 60 cái ảnh, cụ nhìn lướt qua đã hoa mắt rồi,chứ chờ máy cụ load đủ về, không đơ mới là lạ.
Có mấy kinh nghiệm vậy, mời cụ lại chơi nhà.

bridge

Xe điện
Quên, nhà cháu chửa báo kinh nghiệm để join vào nhà BBM cho cụ :
- Chọn ngày lành tháng tốt. Tức là ngày cụ ít phải gọi đi hoặc nhận cuộc gọi nhất. Không là máy đơ, không liên lạc được , dễ bị sếp đuổi việc
- Nạp pin cho máy căng đầy. Kẻo đang Joint dở dang lại hết pin, uổng công.
- Nhờ cụ cầm chìa khóa của nhà BBM mở cửa, dọn dẹp nhà cửa cho thông thoáng, đun nước pha trà mời cụ vào. Kẻo như sáng nay group còn tồn 1 đống cỡ 60 cái ảnh, cụ nhìn lướt qua đã hoa mắt rồi,chứ chờ máy cụ load đủ về, không đơ mới là lạ.
Có mấy kinh nghiệm vậy, mời cụ lại chơi nhà.
Anh D nhiều kinh nghiệm quá ta ... X_X

haidang4

Xe buýt
Trước khi mời kụ vào em đã nói thật mà kụ vẫn cương quyết vào, vào được tý mà kụ chạy như ma đuổi, khổ thân =))
Chắc cụ ấy đi mua ắc qui...
Mai cụ DC mời lại thể nào cũng vào mà... Trước em cũng thế pin chỉ là vấn đề nhỏ, quan trọng nhất chữ Nhẫn

Chỉnh sửa cuối:

bridge

Xe điện
Chắc cụ ấy đi mua ắc qui...
Mai cụ DC mời lại thể nào cũng vào mà... Trước em cũng thế pin chỉ là vấn đề nhỏ, quan trọng nhất chữ Nhẫn
Bỏ thôi, ngốn pin lắm ... :P

NewPeace

Xe điện
giờ BB10 verizon cũng chả phải sợ như xưa nữa đâu cụ ạ. Chip băng tần bây giờ nó hiện đại hơn thời BBOS rồi rùng rất ổn định nhưng vì mang tiếng từ xưa nên nó rẻ thôi.
Thế thì em quất Q10 vậy, để giải tán em 9900 đi vậy.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm nay nghe tin này em thực sự buồn, nhưng cũng vui vẻ chấp nhận vì thực tế nó chính xác như vậy ? Ngành nghề gì cũng có thời vận các cụ nhỉ, không thể đứng top mãi được. Một ca sĩ, nghệ sĩ cũng vậy, lên đến đỉnh cao rồi cũng phải lùi xuống : http://turnviet.com/blackberry-chap-nhan-ban-minh-voi-gia-re-mat-4-7-ty-usd/tin-350.html

Cái giá của Blackberry không bằng Motorola ngày xưa, cũng vì giờ nhiều hãng lớn phá sản quá, khả năng cai quản lại các ông này là vô cùng khó. Không biết tương lai của công nghệ sẽ nằm trong tay những ông trùm về phần mềm ứng dụng hay những người sản xuất thiết bị.
Ngồi ngẫm lại em thấy tay Hàn Quốc cũng là gặp vận thật, kiếm bao tiền của thế giới từ chỉ có mấy hãng công nghệ phát triển thiết bị rất bình thường.

MinhBum

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng