Học bổng BVC - Cháu Vũ Mạnh Thắng - Khu tập thể cty cơ giới 12 - Hà Đông

Già bà

Xe điện
Vậy chiều chủ nhật ngày 20/03 này nahf BVC mình đi thăm cháu Thắng bác nhé!
@Cả nhà:
Em dự kiến 1h30 chiều chủ nhật ngày 20/03/2011, nhà BVC mình tập trung tại 2F cafe rồi đi thăm cháu Khánh.
Nhà mình thấy thế nào ạ? Bác/mợ anof đi được thì xác nhận giúp em với nha! Em xin cảm ơn nhiều!
T7 và CN : chịu !:-q
Trưa ngày thường ok.:-bd
Choá: k ăn được--->món khác CT ớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D

safenoodles

Xe cút kít
Vào buổi trưa ngày thường đê Mỳ ơi. Thăm cháu thắng xong Ọp chóa luôn.:D
Vậy, để em xem lại lịch nhé!
Còn nhậu thì chưa qua rằm, làm sao ăn chóa được anh? hihi...

T7 và CN : chịu !:-q
Trưa ngày thường ok.:-bd
Choá: k ăn được--->món khác CT ớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D
Chủ nhật chj bận diễn nhỉ? Em quên mất, hic.
Chị rảnh trưa nào chị ơi? Chị lên lịch giúp em nhé! Em sẽ thu xếp lịch của em.

Mợ xếp lịch vào Chủ Nhật được thì tốt quá, em đi cùng với nhé.
bác ơi, hay trưa ngày thường bác cố gắng tham gia nhé! Đợt trước em thấy bác thu xếp đến dán giấy chống nắng cho nhà cháu Thắng được mà.

Chỉnh sửa cuối:

Già bà

Xe điện
1-Vậy, để em xem lại lịch nhé!
Còn nhậu thì chưa qua rằm, làm sao ăn chóa được anh? hihi...

2-Chủ nhật chj bận diễn nhỉ? Em quên mất, hic.
Chị rảnh trưa nào chị ơi? Chị lên lịch giúp em nhé! Em sẽ thu xếp lịch của em.

3-bác ơi, hay trưa ngày thường bác cố gắng tham gia nhé! Đợt trước em thấy bác thu xếp đến dán giấy chống nắng cho nhà cháu Thắng được mà.
1-Con choá đấy nó ăn chay nhỉ, CT nhỉ (h)
2-K phải bận diễn em, mà cũng k diễn chiều bao giờ. Trưa nào cũng được em ạ. :-bd
3-@McQueen: Lâu quá k gặp em. Bận gì mà ghê thế. :)

McQeenGT40

Xe tải
bác ơi, hay trưa ngày thường bác cố gắng tham gia nhé! Đợt trước em thấy bác thu xếp đến dán giấy chống nắng cho nhà cháu Thắng được mà.
Vậy mợ cứ thu xếp lịch đi ạ. Trưa ngày thường cũng được nhưng báo sớm nhé. Để em thu xếp kết hợp công tư luôn. (Thứ 4 tuần này bên em mất điện nên được nghỉ cả ngày)

1-Con choá đấy nó ăn chay nhỉ, CT nhỉ (h)
2-K phải bận diễn em, mà cũng k diễn chiều bao giờ. Trưa nào cũng được em ạ. :-bd
3-@McQueen: Lâu quá k gặp em. Bận gì mà ghê thế. :)
Em chào chị. Bây h bên em chuyển sang KCN Quang Minh, nên đi lại ngoài h hơi bất tiện. Vào HN thường kết hợp nhiều việc. Nên chỉ rảnh vào CN ạ.
Đợt này ngày thường thì em cũng sẽ cố gắng thu xếp vậy.

safenoodles

Xe cút kít
Thưa cả nhà, em vừa gọi điện cho cháu Thắng ( qua đt nhà cô Tịch - hàng xóm: 0433546349, lịch học của cháu chỉ rảnh chiều thứ ba, các ngày khác thì cháu đi học cả ngày.
Em dự định mình đến mà không gặp cháu Thắng thì mình đưa tiền hỗ trợ cho bác của cháu nhưng cháu Thắng bảo: cứ khoảng hai ngày thì bác đến thăm cháu một lần khi bác rảnh công việc. Em vừa gọi cho bác của cháu nhưng ko được. ( Bác Nghị: 0978599046 )
Hiện tại,cháu Thắng tự nấu cơm ăn hàng ngày, cô Tịch hàng xóm đi chợ mua thức ăn hộ.

Cả nhà bàn xem mình đi thăm cháu được hôm nào ạ?

Chỉnh sửa cuối:

junfang

Xe điện
Tình hình này chắc nhà mình chủ động nhờ cô Tịch hàng xóm giúp cho thôi. Bác cháu giờ chắc không chăm cho cháu đc. mọi việc chủ yêú hàng xóm giúp đỡ, vơí lại liên lạc vơí cô Tịch còn dễ hơn là vơí bác của Thắng. ý em là thế cả nhà nghiên cưú tiếp ạ

thientamnt

Xe điện
Tình hình này chắc nhà mình chủ động nhờ cô Tịch hàng xóm giúp cho thôi. Bác cháu giờ chắc không chăm cho cháu đc. mọi việc chủ yêú hàng xóm giúp đỡ, vơí lại liên lạc vơí cô Tịch còn dễ hơn là vơí bác của Thắng. ý em là thế cả nhà nghiên cưú tiếp ạ
Em nghĩ dư lày hợp lý đấy ah, bác cháu Thắng giờ chắc cũng bận, có lẽ nhờ luôn cô Tịch để ý trông nom cháu thì tiện hơn, gì thì gì cũng liền kề. Còn bác Cháu thắng 2 ngày mới qua 1 lần cũng khó.

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em nghĩ dư lày hợp lý đấy ah, bác cháu Thắng giờ chắc cũng bận, có lẽ nhờ luôn cô Tịch để ý trông nom cháu thì tiện hơn, gì thì gì cũng liền kề. Còn bác Cháu thắng 2 ngày mới qua 1 lần cũng khó.
Em cũng nghĩ như vậy ạ:)

safenoodles

Xe cút kít
Nếu vậy thì nhà mình đến sẽ gửi tiền cho cô Tịch để nhờ cô chăm nom thêm cho cháu.

Cả nhà bóng bàn tiếp cho em ngày đến thăm cháu nó nhé!

Big mouse

Xe tải
Cũng k còn cách nào khả thi hơn. Mong răng xung quanh cháu có nhiều người tốt bụng.

safenoodles

Xe cút kít
Hi vọng là cô Tịch cũng nhiệt tình giúp đỡ cháu. Chỉ sợ cô ý ngại thôi anh Chuột ơi !
Em nghĩ là mình đưa tiền cho cô Tịch thì cô ý ko ngại đâu ạ. Cô Tịch sẽ mua thức ăn hộ cháu Thắng và ghi sổ đàng hoàng ạ.

@Cả nhà: Em dự kiến trưa thứ 3 ngày 22/03/2011, nhà mình đến thăm cháu Thắng lúc 12h15, kính mời mọi người có mặt tại 114C Trần Phú, Hà Đông .( đó là tổng công ty xăng dầu Petrolimex, nơi anh Bụp làm việc). Tập trung tại đó rồi nhà mình tới thăm cháu Thắng ngay ạ.

Cả nhà thấy có ổn ko ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Em nghĩ là mình đưa tiền cho cô Tịch thì cô ý ko ngại đâu ạ. Cô Tịch sẽ mua thức ăn hộ cháu Thắng và ghi sổ đàng hoàng ạ.

@Cả nhà: Em dự kiến trưa thứ 3 ngày 22/03/2011, nhà mình đến thăm cháu Thắng lúc 12h15, kính mời mọi người có mặt tại 114C Trần Phú, Hà Đông .( đó là tổng công ty xăng dầu Petrolimex, nơi anh Bụp làm việc). Tập trung tại đó rồi nhà mình tới thăm cháu Thắng ngay ạ.

Cả nhà thấy có ổn ko ạ?
Trưa thứ 2 đi Mỳ ơi. Tuần sau anh phải đi học từ thứ 3 đến thứ 6.:102:

thientamnt

Xe điện

Cả nhà thấy có ổn ko ạ?
Em thì ngaỳ nào cũng OK, cơ mà tập trung ở chỗ bác Bụp ý ah, chẹp chẹp.................... nơi đó toàn Nghiện =))

safenoodles

Xe cút kít
Trưa thứ 2 đi Mỳ ơi. Tuần sau anh phải đi học từ thứ 3 đến thứ 6.:102:
Vâng ạ, vậy nhà mình đến vào trưa thứ 2 cũng được ạ. Hôm đó cháu Thắng đi học cả ngày, nhà mình sẽ gửi lại tiền cho cô Tịch.

@Cả nhà: Đúng 12h30 trưa thứ hai ngày 21/03/2011, kính mời mọi người tập trung tại tổng công ty xăng dầu Petrolimex 114C Trần Phú, Hà Đông rồi nhà mình đi thăm cháu Thắng ạ!
Kính báo cả nhà!:P

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Mỳ sửa lại vào thứ hai nhé :)
Vâng, em sửa rồi ạ. Em cảm ơn anh nhé!
Dạo này em lú lẫn quá, nhiều khi em đã để chìa khóa xe trong túi áo rồi mà vẫn cứ đi tìm, hic.

safenoodles

Xe cút kít
@Cả nhà để ý lịch đi từ thiện giúp em nhé!:x

Đúng 12h30 trưa thứ hai ngày 21/03/2011, kính mời mọi người tập trung tại tổng công ty xăng dầu Petrolimex 114C Trần Phú, Hà Đông rồi nhà mình đi thăm cháu Thắng ạ!
Kính báo cả nhà!:P

Chỉnh sửa cuối:

thientamnt

Xe điện
Em có tí ảnh nóng :D !

Xèng

Chị Bẩy ! :D

Mợ Mỳ ! :D

Mợ Bụp ! :))

2 bác còn lại em chả biết tên :D

Cô Tịch ! :D

Cháu Thắng, đẹp Dai phết ! ( gừn pằng em :)))

Còn 1 đống cơ mà Rìm Hàng quá nên em..................SỢ :))

B_e

Xe điện
Cả nhà vất vả quá. Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều.