Học bổng BVC - Cháu Kỳ Duy Khánh - HS lớp 11A1 trường PTTH Trần Phú - Hà Nội.

thientamnt

Xe điện
Mợ Mỳ lại ới em thêm phát nữa nhá :D

safenoodles

Xe cút kít
Mợ Mỳ lại ới em thêm phát nữa nhá :D
Vâng, em sẽ ới bác một phát vào 12h hôm đó nhé, tiếp phát nữa là hai vào lúc 18h nhé!=))=))
Nhưng em sợ là hôm nay thì em nhớ nhưng hôm đó em lại quên. ;);)
Chẳng may có quên thì bác cũng đừng trách em mà tội nghiệp em nhé! Em nhiều việc quá mà.:)):))

thientamnt

Xe điện
Vâng, em sẽ ới bác một phát vào 12h hôm đó nhé, tiếp phát nữa là hai vào lúc 18h nhé!=))=))
Nhưng em sợ là hôm nay thì em nhớ nhưng hôm đó em lại quên. ;);)
Chẳng may có quên thì bác cũng đừng trách em mà tội nghiệp em nhé! Em nhiều việc quá mà.:)):))
2 phát 1 ngày chắc em cũng cố được mợ Mỳ ah :))

safenoodles

Xe cút kít
Thưa cả nhà, tối nay 17/09/2010, nhà mình đã tới thăm cháu Khánh và trao học bổng tháng 9 cho cháu với số tiền 1200k ( một triệu hai trăm ngàn đồng ).
Ngoài ra BVC cũng chuyển quà 200k của mợ Aji Ngon tặng cháu Khánh trong tháng 9 ạ . Như vậy, BVC còn đang giữ 200k của mợ Aji Ngon và sẽ chuyển cho cháu Khánh vào tháng 10 tới .

Hôm nay chỉ có em và bác quangtayho đi thăm cháu Khánh, hic. Bác quangtayho lại quên máy ảnh nên ko có ảnh báo cáo với cả nhà. Bác nào mợ nào cần xác minh sự việc thì có thể gọi cho cháu Khánh theo số đt: 0439271374.

Kính báo!

Chỉnh sửa cuối:

Già bà

Xe điện

Hôm nay chỉ có em và bác quangtayho đi thăm cháu Khánh, hic. Bác quangtayho lại quên máy ảnh nên ko có ảnh báo cáo với cả nhà. Bác nào mợ nào cần xác minh sự việc thì có thể gọi cho cháu Khánh theo số đt: 0439271374.

Kính báo!
Làm gì mà cẩn thận thế em. Có em và bác Quang là ok rồi mà. Ai chứ hai người này thì chị tin tưởng tuyệt đối. ;;)

Website
www.facebook.com
Làm gì mà cẩn thận thế em. Có em và bác Quang là ok rồi mà. Ai chứ hai người này thì chị tin tưởng tuyệt đối. ;;)
Tin Mỳ thì OK, chứ mụ mà tin lão Quang một cách tuyệt đối là..................thôi, chả nói đâu.

=))=))=))

B_e

Xe điện
Anh Quang sướng nhá :D

NMV

Xe hơi
Ôi hôm qua mình quên béng mất, Dự định cả ngày là tối đi với mọi người, vậy mà quên...
Già rồi nó khổ thế đấy.
Mỳ ơi, để tối khác nhé. Em nhớ gọi anh

quangtayho

Xe container
Tin Mỳ thì OK, chứ mụ mà tin lão Quang một cách tuyệt đối là..................thôi, chả nói đâu.

=))=))=))
Anh Quang sướng nhá :D
2 lão này toàn suy bụng ta ra bụng người, thảo nào nhìn cái mặt cứ gian gian .... y như mình khi đứng gần các mợ :">

Câu này nghe cứ dư lào ý nhỉ?:21:
Anh B_e tháng sau đi thăm cháu Khánh nhé!:D
Chả cần phải mời đâu Mỳ ơi, em chỉ cần PM cho các lão ấy là tối hôm qua anh em mình đi đâu, làm gì .... đảm bảo lần sau em phải duyệt danh sách đăng ký tham gia ấy chứ.
Ôi hôm qua mình quên béng mất, Dự định cả ngày là tối đi với mọi người, vậy mà quên...
Già rồi nó khổ thế đấy.
Công nhận giá khổ thật, có lúc ăn xong lại tưởng chưa ăn ... lại hì hà hì hục, mệt kinh .... mà oan gia nữa cơ.

B_e

Xe điện
Câu này nghe cứ dư lào ý nhỉ?:21:
Anh B_e tháng sau đi thăm cháu Khánh nhé!:D
Xa quá Mỳ ạ, cả năm nay em chưa lên phố, mà lên ngại ghê cơ, xe không có chỗ đỗ, đường tắc, bụi mù mịt, em thề là HN mình bẩn không thể ngửi được.

safenoodles

Xe cút kít
Già rồi nó khổ thế đấy.
Vâng ạ nhưng em chỉ sợ em quên thôi, em cũng dừ rồi ....

safenoodles

Xe cút kít
Xa quá Mỳ ạ, cả năm nay em chưa lên phố, mà lên ngại ghê cơ, xe không có chỗ đỗ, đường tắc, bụi mù mịt, em thề là HN mình bẩn không thể ngửi được.
Anh B_e ơi, buổi tối ở phố nhà em thì đỗ 4b thoải mái con gà mái , khỏi lo .À , quên, phố nhà cháu Khánh thì em ko biết .:)):))=))=))=))=))=))

safenoodles

Xe cút kít
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (3 lái chính và 0 lái phụ)

hic, hic...em chạy thôi .

Già bà

Xe điện
Công nhận già khổ thật, có lúc ăn xong lại tưởng chưa ăn ... lại hì hà hì hục, mệt kinh .... mà oan gia nữa cơ.
Bác lại thả thính :P

Thế Be ở đâu đấy, có ở Từ liêm huyện, Mễ trì xã k?
Công nhận bẩn :( .Chị ở bển có mấy tuần mà về ai cũng bẩu trắng ra :P, da dẻ nhẵn nhụi mềm như da em bé ;;). Đấy là ở nhà tuyền đi oto rồi đấy.

Anh B_e ơi, buổi tối ở phố nhà em thì đỗ 4b thoải mái con gà mái , khỏi lo .À , quên, phố nhà cháu Khánh thì em ko biết .:)):))=))=))=))=))=))
Bão to quá cả nhà ơi. :)):)):))

B_e

Xe điện
Thế Be ở đâu đấy, có ở Từ liêm huyện, Mễ trì xã k?
Công nhận bẩn :( .Chị ở bển có mấy tuần mà về ai cũng bẩu trắng ra :P, da dẻ nhẵn nhụi mềm như da em bé ;;). Đấy là ở nhà tuyền đi oto rồi đấy.
Ô hô thế chị em mình là hàng xóm à, chị ở Manor à?

quangtayho

Xe container
Bác lại thả thính :P
Ơ, mợ lại nghĩ cong rồi, nhà em nói vậy là vì, vằ ăn tối xong tưởng chưa ăn gì lại hì hà hì hục ..... nấu mỳ ăn tiếp. Mệt là do vậy, chưa chi mợ đã ....

Già bà

Xe điện
Ơ, mợ lại nghĩ cong rồi, nhà em nói vậy là vì, vằ ăn tối xong tưởng chưa ăn gì lại hì hà hì hục ..... nấu mỳ ăn tiếp. Mệt là do vậy, chưa chi mợ đã ....
Bác trách nhầm em rồi, nhá. Em nghĩ rất thẳng. Ấy là bác quên nên sẽ ăn nhiều lần, ăn nhiều lần thì sức khỏe tốt. Mà có sức khỏe thì làm gì chả đc. Dời núi lấp biển còn đc, nhằm nhò gì ba cái vc lẻ tẻ hả bác :P. Thế nên em nói bác thả thính là thả về cái sức khỏe của bác mà. :D