[Funland] Hoàng Thùy Linh sinh đôi

Trạng thái
Thớt đang đóng

khanhtb

Xe điện
Đen vâu nó nghị lực bản lĩnh kinh ng đấy chứ,xuất phát điểm thấp, giờ đc như vậy.

Haiprozzz

Xe buýt
Top3 nhạc sĩ đại thụ em thấy có NS Trịnh Công Sơn là ko có vợ thôi mà cụ. NS Văn Cao, Phạm Duy vẫn vợ con đông đủ.
Mấy ông này thì đa năng rồi cụ. Chứ nhạc sĩ tình ca dính tới các mợ thì thôi, như gần đây có Phan Mạnh Quỳnh, Tùng núi, rapper Just a tea, xưa thì có Ngọc Lễ nói chung nhiều lắm.

Nowherelands

Xe buýt
Em đồng ý với cụ Đen lấy được HTL là cả một sự may mắn vì HTL lộ clip, một tiểu thư tài năng xinh đẹp Hà Nội là cả mơ ước của nhiều anh em, tiếc là em nó bị lộ clip sớm. Nhiều người đánh giá cao nền tảng gia đình lắm, nếu càng nhiều đời có nền tảng người ta càng đành giá cao, như quyết còi gia đình không có nền tảng thì giàu được hơn chục năm thôi, có những gia đình người ta có nền tảng 3-4 đời rồi.
Tiểu thư HN gì cụ?
Em thấy nhiều cụ chẳng hiểu mô tê gì toàn phát biểu bừa. Cứ như cháu nó là con nhà danh gia vọng tộc mấy đời ấy, xuất phát điểm thì cũng hơn cháu Đen một tí không đáng kể đâu.
HTL con nhà lao động ở quê lên phố (dù bố mẹ là lao động nghệ thuật và cũng ở mức hết sức bình thường thôi) chứ có gì to tát mà tiểu thư? Gia đình ở tập thể được 10m2 chỗ đoàn NT CAND cạnh hồ Đống Đa ấy, mẹ thì diễn viên múa quần chúng, bố phụ trách âm thanh đoàn kịch lương 3 cọc 3 đồng, có gì mà hoành tráng. Ngày bé nó đen nhẻm gầy như con cò hương biết đâu sau này may mắn phát triển được con đường nghệ thuật mà lên thôi.

gaugan

Xe đạp
Vụ em này là do bị leak thôi, chứ tầm tuổi đó, yêu đương và có quan hệ thì là bt, xui là dính thằng kia quay phim rồi... chứ có gì đâu nhỉ?

hd-vt

Xì hơi lốp
Em cũng mừng cho Linh. Hạnh phúc trọn vẹn sau bao năm nỗ lực phấn đấu.
Em thực sự khâm phục nghị lực của Linh. Phải người khác thì khéo chết toi từ lâu rồi, làm sao có đc những rộn ràng như Để Mỵ nói cho mà nghe, hay See tình... chứ!

Linh đang cho con bú. Các cụ nào thích gặm quá khứ thì lôi tạm thằng Vịt dark ra để chị em bình đê >:)
Mợ lại định giở võ...đàn bà ra đối ẩm à ?
:P mà v.đen là thằng lào ý.

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Xứng đôi, mong e nó hạnh phúc. E ấy k may yêu thằng khốn chứ e nó làm gái đâu mà lên án e nó, e nó thật đáng thương, mừng cho e nó nghị lực mạnh mẽ

Đi Lang Thang

Xe buýt
Cụ và mấy nick vod cụ có tư duy hơi cũ và lối mòn theo số đông cụ ợ,
Với em cái clip chọi nhau của em nó ngày xưa lại còn là điểm sáng rất đàn bà của em nó ấy. Em nói chân thành hoàn toàn.

Còn những nhận xét trên của em là sau khi một vài năm gần đây khi em nó quay lại đóng phim và lên sóng nhiều hơn em mới có nhận xét ấy ạ
Thời gian cặp kè vs cậu Gi lê gì đó cũng nử tính và quyến rủ mà :)

pig_dragon_83

Xe tải
Vẫn ấn tượng cậu đen vâu này. 7 năm vớt rác trên vịnh Hạ Long. Đi lên nhờ thực tài, mình vẫn hay nghe 2 bài (list nhạc trên xe) Bố em hút rất nhiều thuốc, và Đi về nhà.
Mấy bài gần đây thì có vẻ mất chất, hơi đỏ.

Hoàng Thùy Linh thì chắc là con nhà nòi nghệ thuật, chắc cũng đại gia, thời đó viet dart mi vân htl... Ko ấn tượng em này lắm, xinh cũng chẳng xinh lắm... so với Tâm tít, sam... thì thua xa. Được cái cũng nghị lực, đến giờ vẫn chịu khó làm nhạc và cũng khá thành công ko như các em gái khác lấy ck yên bề hết rồi.

Mấy cty truyền thông đốn mạt phết. Sai mấy đứa 9đ 3 môn vào đây khen. Để yên cho vc em nó sống. Bới lên cho cộng đồng mạng sỉ vả vợ nó, mất dạy. Toàn đám thanh niên cặn bã. Chuyện nó quan hệ cách đây sắp 20 năm. Mà nó lúc đó đủ tuổi và 2 đứa độc thân yêu nhau. Thế mà nhai đi nhai lại như bò. Nhân sinh quan khốn nạn thế bảo sao thanh niên nữ bây giờ chúng nó yêu nhau chứ ko cần lấy chồng.
Thực ra giờ Linh cũng là sao hạng A với tài năng đã được công nhận. Với sự cố đầu đời và nhận thức thời điểm đó, việc bạn ấy vượt qua và khẳng định được bản thân là quá đáng ngưỡng mộ.

hd-vt

Xì hơi lốp
Thằng trong cờ lít sêc đó.
Bỏ qua đi cụ.
Em nói thật, vợ chồng ngoài kiếm cơm xây tổ ấm và lo cho tềnh hềnh thế giới, dất chi nà cao cả ra. Thì với con cái thằng chồng chỉ là thằng đực, còn con cái là đồ chơi cho con đực, chấm hết. Mà là trò xếp hình thì mau chán, nên cc đừng cọ tự tin...quạ địii hehe.

Taihoatu

Xe lăn
Nó sinh 3 hay sinh 4 cũng kệ nhà nó, nhưng chả cưới hỏi gì mà vẫn đẻ đc là em không ưng.

hd-vt

Xì hơi lốp
Nó sinh 3 hay sinh 4 cũng kệ nhà nó, nhưng chả cưới hỏi gì mà vẫn đẻ đc là em không ưng.
Giờ...tinh hoa cụt đuôi do đủ thứ độc hại, nên có bầu mới cưới là bình thường, chưa nói là "ăn chắc" đấy cụ.

xedieu

Xe cút kít
Có vài lần làm việc với HTL, thấy em nó rất ngoan (kiểu lễ phép).

Cucumin

Xe điện
Em Thủy Top mới là nhà giàu tiểu thư, còn HTL là con nhà bình thường mà.

hatinh5760

Xe điện
Em khoái chú Đen cả khía cạnh âm nhạc và đàn ông. Còn em không khoái con HTL về khía cạnh đàn bà.
Chú Đen bị nhập con nài làm em cũng bớt khoái chú đi tí về khía cạnh đàn ông
Đạo đức là Sự Không Bắt Được Quả Tang.
E ấy không may gặp thằng Khốn Nạn.

Trạng thái
Thớt đang đóng