[Funland] Hoàng Thùy Linh sinh đôi

Trạng thái
Thớt đang đóng

Son23

Xe tải
Chỉ hơi lăn tăn là chú Đen sao lại cưới cô này, thiếu mie gì gái ngoan, xinh đẹp, không tì vết. Hay là người nổi tiếng họ có suy nghĩ khác thường…kkk
[/QUOTE]
Cụ làm sao biết gái nào ko tì vết? Và thế nào là ko tì vết ạ? Sex trước hôn nhân bị lộ là tì vết? Sex trc hôn nhân nhưng ko ai biết là ko tì vết? Em vừa phải chung tay giải quyết 1 ca, gái ngoan, nghề được coi có học thức, danh giá, xinh. Lấy 1 mối ngon tương xứng, mọi ng đều bảo trai tài gái sắc, nhà cửa xe cộ đủ, viên mãn. Được 1.5 năm thì anh chồng phát hiện quá khứ tình trường ko đc ổn lắm. Thôi quá khứ ai yêu chả 99% sex với đội 9x trở đi. Nhưng có cả quá khứ tiểu tam và sau cưới vẫn dây dưa thêm nửa năm. Sốc nặng! Vậy nên nếu biết hết và thẳng thắn về quá khứ của nhau, chỉ cần nghiêm túc, chân thành từ khi lấy nhau còn tốt hơn nhiều so với việc đặt ra tiêu chí ngoan xinh yêu nhưng ai biết thật ra có yêu ngoan xinh hay ko.

The Silent

Xe tăng
Đọc tin này thấy vui cho 2 bạn quá. Mình yêu mến cả 2 đặc biệt là Linh cô gái đầy nghị lực.

Hoàng Thuỳ Linh - Đen Vâu lên chức bố mẹ bỉm và có thông tin cho hay cả 2 nhận niềm vui nhân đôi khi chào đón 2 nhóc tỳ song sinh.
Vãi chueorng. Giờ coi OF có cả các fan và lập thớt chủ đề này :))

29S2929

Xe tăng
Ok cụ, nhất trí troll ko tính ạ, he he nhưng troll này phải đọc chậm, mà lướt of toàn lúc tranh thủ.
Chắc các cụ ko nhận ra ý troll cho vui của cụ 29S2929

HTL đi xe đến uống cf và trả tiền trông xe cho cậu kia thôi mà.
Dù hơn ku em kia gần chục tuổi mà mỗi lần xong việc HTL vẫn " em cảm ơn anh " rất lịch sự cụ ạ.

Đầu xù

Xe buýt
Nhiều người chả nhìn vào cái tích cực mà cứ mải nhìn vào cái bím của người khác. Vãi đạn thật

Lonestar

Xe điện
Đề nghị Min-Mod đóng thớt này.

Không nên bàn luận và phán xét về đời tư cá nhân của 1 cá nhân nào đó, cho dù họ là ai.

Thớt này sẽ dẫn đến những còm-men lệch lạc, bỉ bôi hoặc bôi nhọ....cá nhân.
Chúng ta đang sống trong 1 XH văn minh, không làm như thế.
Ý kiến của cụ quá chuẩn

Trạng thái
Thớt đang đóng