[Funland] Hoàng Thùy Linh sinh đôi

Trạng thái
Thớt đang đóng

dheIa

Xe điện
Đạo cc cao thật, ngưỡng mộ. Còm cc làm em nhớ chuyện hài mẹ mắng con gái yêu:
Mẹ đợi bố tý, sắp xong rồi.
Xời, đợi bố mày thì...có khi mày còn chả có hehe.

Em thì bình dân nên rất nể cặp này. Nhạc của họ đáng nghe nhất, gần đây có bài Friendship, một bức tranh rực rỡ các làn điệu, để quẩy cũng ngon luôn, khúc dạo đầu thì hơi lặp lại nhiều, giá chỉ 2 lần rồi đổi tông đẩy lên cao thì vô đối hehe.

Xin chúc mừng!
Em cũng mừng cho Linh. Hạnh phúc trọn vẹn sau bao năm nỗ lực phấn đấu.
Em thực sự khâm phục nghị lực của Linh. Phải người khác thì khéo chết toi từ lâu rồi, làm sao có đc những rộn ràng như Để Mỵ nói cho mà nghe, hay See tình... chứ!

Linh đang cho con bú. Các cụ nào thích gặm quá khứ thì lôi tạm thằng Vịt dark ra để chị em bình đê >:)

basi

Xe máy
đen vâu giống bn lao kháng thuốc, TL giống less nên kết hợp nhau giống NT vô tình lộ hàng-))

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com

flowers1508

Xe tăng
Vâu em thấy bình thường
HTL thì em cũng thích, nói chung được nhiều khía cạnh, còn chuyện phốt thì nam nữ yêu đương quan hệ khó tránh lắm chỉ là đen thì bị lộ thôi

cucnguyen2186

Xì hơi lốp
Em nói thật một câu ngắn gọn như này: cái chuyện này các cụ mang lên đây để làm rác ở đây à, mà cũng kéo được đến 5 pages? Nói lắm quá cả đàn bà bọn em.

3005

Xe tăng
Học vấn khác với văn hoá bác ạ. Người không có học vẫn có thể là người có văn hóa cao và ngược lại. Qua cách bạn Đen làm nhạc và trả lời phỏng vấn thì em không nghĩ bạn ý văn hóa thấp và kém thông minh đâu. Ít nhất cũng hơn khối ông còm trong thớt này.
Có là người giời thì vẫn là lý lịch trình độ văn hoá 12/12 thôi cụ ạ. Cụ không định nghĩa được thay nhà nước, xã hội được đâu. Em gặp cả hai bạn trẻ này rồi và vẫn giữ nguyên nhận định Đen cưới được HTL là may mắn phúc tổ bao nhiêu đời. Nhà Đen bết lắm. Còn chút danh tiếng rapper sắp hết thời thì trong mắt các gia đình có nền tảng thì cũng bình thường lắm. Nếu Đen muốn cưới một cô gái bình thường thì ok chứ với cao cũng khó.

Nowherelands

Xe tăng
Đen lấy được Hoàng Thùy Linh là may mắn. Đen xuất thân từ nhặt rác, văn hóa thấp, đầu óc cũng không được thông minh nhanh nhẹn, làm nhạc cũng đang vào giai đoạn xuống dốc sắp hết thời. Gặp được Hoàng Thùy Linh đầu óc thông minh, nhanh nhẹn, xuất thân gia đình tốt giúp cải thiện đời con cháu. Hoàng Thùy Linh từng có phốt lại là cơ hội tốt. Nói thật HTL mà không có phốt thì Đen không boa giờ đủ tuổi với tới.
HTL gia đình nó thế nào mà xuất thân tốt, cải thiện được cả đời con cháu vậy cụ? Cụ biết thân thế gia đình cháu nó ra sao thì cho chút thông tin để thấy còm của cụ là chính xác đi.

thinhtd

Xe container
Thôi thì nổi tiếng nên bị bàn tán. Chứ như Trâm Anh cũng có ai nhắc tới nữa đâu nhỉ các cụ. :))

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Có là người giời thì vẫn là lý lịch trình độ văn hoá 12/12 thôi cụ ạ. Cụ không định nghĩa được thay nhà nước, xã hội được đâu. Em gặp cả hai bạn trẻ này rồi và vẫn giữ nguyên nhận định Đen cưới được HTL là may mắn phúc tổ bao nhiêu đời. Nhà Đen bết lắm. Còn chút danh tiếng rapper sắp hết thời thì trong mắt các gia đình có nền tảng thì cũng bình thường lắm. Nếu Đen muốn cưới một cô gái bình thường thì ok chứ với cao cũng khó.
cụ nói nghe hơi khó xuôi tai
Đen bết thế nào không biết, nhưng kênh youtube của Đen 2 tỉ views, góp tiền tỉ xây trường cho bọn trẻ con miền núi đi học, cụ làm được gì chưa mà chê nó.

3005

Xe tăng
cụ nói nghe hơi khó xuôi tai
Đen bết thế nào không biết, nhưng kênh youtube của Đen 2 tỉ views, góp tiền tỉ xây trường cho bọn trẻ con miền núi đi học, cụ làm được gì chưa mà chê nó.
Cụ nhạy cảm như con gái mới lớn nhỉ. Ở thớt này đã ai chê đạo đức hay cách sống của cậu ấy đâu. Còn những đã xảy ra như xuất thân gia đình hay học vấn, nghề nghiệp lúc trẻ thì có 200 tỉ view cũng không thay đổi được.

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Cụ nhạy cảm như con gái mới lớn nhỉ. Ở thớt này đã ai chê đạo đức hay cách sống của cậu ấy đâu. Còn những đã xảy ra như xuất thân gia đình hay học vấn, nghề nghiệp lúc trẻ thì có 200 tỉ view cũng không thay đổi được.
vậy ai xuất thân gia đình nghèo hèn là mãi mãi nghèo hèn sao?

Hai Nguyen TB

Xe máy
Tôi lại thấy cặp này này đẹp đôi chứ. Đen cao gầy thế chắc thuộc loại xấu dây tốt củ còn Linh nhìn và đã chứng minh nhu cầu khá cao, đôi này chắc rất hòa hợp việc này mới sinh đôi được. Chúc mừng 2 em

Hieumos

Xe container
Em nói thật một câu ngắn gọn như này: cái chuyện này các cụ mang lên đây để làm rác ở đây à, mà cũng kéo được đến 5 pages? Nói lắm quá cả đàn bà bọn em.
Có những thớt như này để phân loại ọp phơ mà mợ.

otothanglong

Xe điện
Học vấn khác với văn hoá bác ạ. Người không có học vẫn có thể là người có văn hóa cao và ngược lại. Qua cách bạn Đen làm nhạc và trả lời phỏng vấn thì em không nghĩ bạn ý văn hóa thấp và kém thông minh đâu. Ít nhất cũng hơn khối ông còm trong thớt này.
Sao có thể nói vậy được cụ nhỉ, nhiều người em thấy phát ngôn buồn cười thật. Đen vâu + HTL là ai đọc thớt này em mới nhớ, chứ chỉ loáng thoáng thôi. Đến công chúa hoàng tộc họ còn bỏ danh để lấy dân thường . Chuyện tình cảm nó chỉ có 2 từ " DUYÊN PHẬN " chứ đến với nhau mà tính toán thì quá tầm thường.

Bồ hóng HN

Xe buýt
Nó làm nhạc thì cũng khá. Nhưng vai vuông mặt thô tay gừng lông mày rậm, biểu cảm vô hồn, lạnh… Về đàn bà học với em thì ko đc quyến rũ ợ.
Còn cái nghị lực, cũng ko phải thứ để hấp dẫn nốt
Em cũng gu giống cụ

Mimeo

Xe điện
Nó làm nhạc thì cũng khá. Nhưng vai vuông mặt thô tay gừng lông mày rậm, biểu cảm vô hồn, lạnh… Về đàn bà học với em thì ko đc quyến rũ ợ.
Còn cái nghị lực, cũng ko phải thứ để hấp dẫn nốt
MV của HTL do đc đầu tư nhiều, hình ảnh bắt mắt rực rỡ nên nhiều mắt xem. Giai điệu nhạc và chất giọng HTL đối với cá nhân em thì ko thấy có cảm xúc.

bmwp0wer

Xe tăng
Cụ làm gì mà còn ác cảm ghê thế, HTL đen bị dính phốt thôi chứ đầy đứa ghê hơn nhiều, hơn khối lần đứa nào kể cả đàn ông hay đàn bà ngoại tình khi đã có vợ chồng con.
Em nó làm những việc bt mà bản thân nhiều cụ mợ vẫn làm. Nó bị hại, bị tung clip chứ ai muốn. Bớt đạo lý đi mấy cụ sống thật với bản thân vài phút đi.

rongnho

Xe tăng
Em đồng ý với cụ Đen lấy được HTL là cả một sự may mắn vì HTL lộ clip, một tiểu thư tài năng xinh đẹp Hà Nội là cả mơ ước của nhiều anh em, tiếc là em nó bị lộ clip sớm. Nhiều người đánh giá cao nền tảng gia đình lắm, nếu càng nhiều đời có nền tảng người ta càng đành giá cao, như quyết còi gia đình không có nền tảng thì giàu được hơn chục năm thôi, có những gia đình người ta có nền tảng 3-4 đời rồi.

Longttdv

Xe hơi
Đôi này đến với nhau là hợp rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng