Hóa trang Lacetti SE thành CDX !

Cảnh sát G.T

Xe điện
làm gì mà kụ khổ thế! Thích MT nhưng option CDX thì gặp e. E với kụ có thể gọi là tri kỷ. Bả hai của e CDX MT là hàng độc (Hà Lội chỉ co 4 e thui). Cụ mua SE về độ trời độ biển liệu có độ được bộ ghế da đỏ đen như CDX ko, lại còn cửa nóc...E thấy kụ khổ quá!
Kụ cho em xin 500 ảnh được không ợ? Em chưa từng nhìn thấy LAC CDX số sàn bao giờ cả, mới chỉ nghe nói thôi! Mà giá rổ lúc kụ mua thế nào ợ??

vuchung1

Xe buýt
Kụ cho em xin 500 ảnh được không ợ? Em chưa từng nhìn thấy LAC CDX số sàn bao giờ cả, mới chỉ nghe nói thôi! Mà giá rổ lúc kụ mua thế nào ợ??
ảnh ọt làm gì hở kụ, e coi vợ kụ cũng như vợ e mà. Thì e cũng nói với kụ rồi CDX MT là hàng hiếm nên kụ mới chỉ nghe truyền thuyết cũng đúng thôi. Khuyết điểm của LAC CDX là xác nặng mà máy 1.6 AT 6 cấp do đó đương nhiên phải ỳ--->MT là giải quyết cái này. Tất nhiên trong phố thì AT sướng hơn MT nhưng MT lại rẻ hơn 1,7k và hơn SE 2.3k. Kụ muốn xem tận mắt thì đãi e chầu cafe e oánh ra kụ ngắm bét nhè.

BMW123

Xe hơi
Chém gió thế cụ....

BMW123

Xe hơi
ảnh ọt làm gì hở kụ, e coi vợ kụ cũng như vợ e mà. Thì e cũng nói với kụ rồi CDX MT là hàng hiếm nên kụ mới chỉ nghe truyền thuyết cũng đúng thôi. Khuyết điểm của LAC CDX là xác nặng mà máy 1.6 AT 6 cấp do đó đương nhiên phải ỳ--->MT là giải quyết cái này. Tất nhiên trong phố thì AT sướng hơn MT nhưng MT lại rẻ hơn 1,7k và hơn SE 2.3k. Kụ muốn xem tận mắt thì đãi e chầu cafe e oánh ra kụ ngắm bét nhè.

Chém gió thế cụ....​

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em dự kụ này thay động cơ rồi! Tổng thành của con CDX và SE y trang như nhau, mấy con ốc chân máy cũng giống nhau, như vậy bốc nguyên động cơ con này đặt sang con kia là được thôi! Phần ly hợp cũng vậy!
Mà kụ giấu vợ 2 mình kỹ thía, xem ảnh cũng không cho xem? Kụ có giữ được mãi không??:D:D

sonvuive

Xe tải
Hụ hụ...cụ Vuchung1 nói đúng đấy, xe cụ ấy CDX MT chuẩn luôn. Dưng mừ dạo này cụ bận hay sao không ọp ẹp với anh em, đợt này anh em LPC đông vui lắm. Cụ với cụ Orings, Vitgia78 dạo này thi thoảng thấy online chứ ko tham gia ofline à?

vuchung1

Xe buýt
Em dự kụ này thay động cơ rồi! Tổng thành của con CDX và SE y trang như nhau, mấy con ốc chân máy cũng giống nhau, như vậy bốc nguyên động cơ con này đặt sang con kia là được thôi! Phần ly hợp cũng vậy!
Mà kụ giấu vợ 2 mình kỹ thía, xem ảnh cũng không cho xem? Kụ có giữ được mãi không??:D:D
Kụ trách oan em roài, e cũng muốn phọt ảnh lên lắm nhưng IQ thấp lên chẳng biết làm thế nào, lực bất tòng tâm kụ thông cảm nhé. E thi thích cái gì cũng nguyên bản (hương đồng gió nội) kụ ah, vì thế nên thích option của CDX nhưng muốn MT đi cho khỏe nên chọn CDX MT.

vuchung1

Xe buýt
Hụ hụ...cụ Vuchung1 nói đúng đấy, xe cụ ấy CDX MT chuẩn luôn. Dưng mừ dạo này cụ bận hay sao không ọp ẹp với anh em, đợt này anh em LPC đông vui lắm. Cụ với cụ Orings, Vitgia78 dạo này thi thoảng thấy online chứ ko tham gia ofline à?
Kụ Sonvuive Thái Nguyên làm e cảm động quá, hơn năm roài mà kụ còn nhớ tới e, mà kụ nhớ e hay nhớ bà hai e đới. E thích chân dài nên đú cố rước bà hai về bằng được lên năm vừa rồi phải lăn ra cày cuốc nuôi bả, đến giờ vẫn nợ tiền cỗ lên tủi thân không dám gặp a,e. Vừa rồi xem ảnh off Đầm Vạc thấy vui quá nên sắp tới e xin theo các kụ.

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Em cũng xác nhận hồi đầu chỉ có mỗi cụ Vuchung1 này có em CDX MT thôi, hội LPC ban đầu nhiều người biết đấy. Nhưng độ như cụ Cảnh sát em thấy là chuẩn rồi.

sukoc

Xe hơi
Được đấy pác ợ, poster cho pác lun

cathymeo

Xe buýt
Cái vụ CDX MT em xác nhận là có nhưng cái này chỉ do đặt hàng từ bên HQ, hồi em lấy SE bọn Sâu nó bảo mới đặt cho 1 ông CDX MT, về nội ngoại thất ko khác gì CDX AT luôn, ghế da, sunroof, la zang,..........tất tật tật nó bảo giá 26.5....
Mà cụ Cảnh sát GT cho em cái địa chỉ chỗ làm nẹp chân kính và ốp tay cửa đi ợ, em cũng định làm 2 cái này, ko thì cụ cho em số alo cũng được, em ở Ngã tư Sở cụ ạ

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cái vụ CDX MT em xác nhận là có nhưng cái này chỉ do đặt hàng từ bên HQ, hồi em lấy SE bọn Sâu nó bảo mới đặt cho 1 ông CDX MT, về nội ngoại thất ko khác gì CDX AT luôn, ghế da, sunroof, la zang,..........tất tật tật nó bảo giá 26.5....
Mà cụ Cảnh sát GT cho em cái địa chỉ chỗ làm nẹp chân kính và ốp tay cửa đi ợ, em cũng định làm 2 cái này, ko thì cụ cho em số alo cũng được, em ở Ngã tư Sở cụ ạ
Kụ gọi số này nhé Em Trinh ( nhưng là đực rựa thôi ) : 01693516868

muadem

Xe cút kít
Nói chung em thấy xe nào có đèn gầm đều đẹp, em thích dáng con này ghê nội thất cũng đẹp mê, giá lại tầm tầm. Nói chung là NGON BỔ RẺ :D :D :D

tuanxd80

Xe tải
Xe CDX MT là có thật! Cụ Vũ Chung là 1 điển hình! Năm ngoái lúc mua xe, quan điểm của em cũng là mua 1 em CDX MT (vì em ko thích chạy số AT) nhưng thời điểm em mua, cả HN lúc đó chỉ có 1 em CDX MT ở Nguyễn Văn Cừ đòi 26,5k em ko mặc cả mà chỉ nói với tay chủ là có thiện chí mua và muốn họ bớt chút ít lấy lộc! Tay chủ bớt 200 USD, em ok làm hợp đồng nhưng lúc làm hợp đồng vợ tay chủ lại trở mặt bảo ko bớt em bực mình vì cái kiểu làm ăn lèo lá nên sang chỗ khác làm con SE luôn! Xe cụ Vũ Chung mua ở Vietauto thì phải (nếu em nhớ ko nhầm) vì thời điểm em mua cũng qua cửa hàng này nhưng họ hẹn 20 ngày sau mới có xe nên em ko chờ được nên mới cưới em SE nhưng kể ra thì vẫn thấy tiếc!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Chi phí em hóa trang con SE này khoảng 20 củ, cộng cả giá mua xe 450 củ theo giá OBAMA thời đấy là vào khoảng 24.400$ so với giá 26.500$ của các kụ chênh nhau 2.100$ (quy ra HCM là 40.300.000đ). Xe em còn thiếu mỗi bọc ghế da (khoảng 6 củ) và đèn phanh trên cao (khoảng 1,5 củ) là hoàn toàn như CDX (La răng+đèn gầm của em là tháo xe CDX chuyển sang). Mà thực ra là bọc ghế da, cửa nóc em không có nhu cầu!
Như vậy mua về tự trang điểm vẫn hạt rẻ hơn nhiều! Đối với em thế là toại nguyện rồi! Nhìn vợ 2 của người khác mà thèm thì vô cùng lắm!

laodaidu

Xe máy
Vậy theo các Bác là em SE và CDX hoàn toàn giống nhau, ngoại trừ ghế da 2 màu, đèn gầm, lazang, cửa sổ trời..
Nếu thế em có thể yên tâm quất em SE cho rẻ, vì em chỉ cố được tầm 500k, ko thích nội thất da, thích MT, ko quan tâm lắm giửa chử SE hay CDX, ko chơi đèn gầm..
Chỉ quam tâm tiết kiệm xăng, form xe giống CDX (ghiền form này mất rồi), sẽ độ lanzang.
Nhờ các bác xem 500tr có thể cưới em nó đc chưa?
Em ở Đà Nẵng ko biết mua ở đâu?
Cảm ơn

Cảnh sát G.T

Xe điện
Vậy theo các Bác là em SE và CDX hoàn toàn giống nhau, ngoại trừ ghế da 2 màu, đèn gầm, lazang, cửa sổ trời..
Nếu thế em có thể yên tâm quất em SE cho rẻ, vì em chỉ cố được tầm 500k, ko thích nội thất da, thích MT, ko quan tâm lắm giửa chử SE hay CDX, ko chơi đèn gầm..
Chỉ quam tâm tiết kiệm xăng, form xe giống CDX (ghiền form này mất rồi), sẽ độ lanzang.
Nhờ các bác xem 500tr có thể cưới em nó đc chưa?
Em ở Đà Nẵng ko biết mua ở đâu?
Cảm ơn
Cứ yên tâm mà quất đi kụ ạ! Nhưng kụ cứ chuẩn bị cho em 520tr nhé+5tr rửa xe nữa!