Hóa trang Lacetti SE thành CDX !

Cảnh sát G.T

Xe điện
cụ ăn chơi quá ợ ! Dưng cơ mà đẹp thật. Cụ chỉ cho nhà cháu chỗ làm 4 cái tay nắm cánh cửa đi, rổ giá ra làm sao nhé ! Nhà cháu mới làm cái nẹp chân kính (không có cái góc chữ L giống của cụ)
Kụ phải cho em biết kụ ở phương nào em mới chỉ cho kụ chỗ gừn nhứt được ợ!!\:D/\:D/
Nẹp phần góc thuật ngữ chuyên môn gọi là "ốp viền cột C" ợ. 400K đấy ợ!

mutd

Xe hơi
Cụ qua Mợ Minh Trần Khát Chân hoặc qua cụ Màu ở Nguyễn Công Trứ là có đấy.

mutd

Xe hơi
Theo em chả nên lắp cái vè đó, em lắp được mấy hôm lại tháo ra. Ở VN đường ô nhiễm và rất ồn, hé cái cửa kính xuống lại đóng ngay thì cần gì cái vè đó :>

Djokovic

Xe điện
Theo em chả nên lắp cái vè đó, em lắp được mấy hôm lại tháo ra. Ở VN đường ô nhiễm và rất ồn, hé cái cửa kính xuống lại đóng ngay thì cần gì cái vè đó :>
Tháo ra thì cho em đê Mút tờ đờ ơi.. :D

mutd

Xe hơi

Djokovic

Xe điện
Hức.. Thế chợ Giời có bán 1 cái cửa lái ko nhỉ. Thôi hôm nào đi off cụ cứ mang đi nhé em xin để em nghiên cứu, có khi lắp 2 cái cửa sau.. :))

mutd

Xe hơi
Hức.. Thế chợ Giời có bán 1 cái cửa lái ko nhỉ. Thôi hôm nào đi off cụ cứ mang đi nhé em xin để em nghiên cứu, có khi lắp 2 cái cửa sau.. :))
Em dự là có bán đấy nhưng em không thích nữa nên ứ tìm hiểu. Nhà em ở cách lô cốt LVT nhà mình có 500m thôi, hôm nào off em mang theo.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ qua Mợ Minh Trần Khát Chân hoặc qua cụ Màu ở Nguyễn Công Trứ là có đấy.
Ok. Hôm nào rỗi em sẽ qua đó! Cảm ơn kụ!
Thiếu bộ vè che mưa mạ crom lữa cụ CS:-?
Thực ra vè mưa em đã từng lắp rồi, nhưng sau đó lại tháo ra luôn. Lắp vè mưa vào Lacetti em thấy nó bần bần thế nào ý!

Cảnh sát G.T

Xe điện
cái này nó ốp vào hay thay thế cái cũ hả cụ?
Thay cả cụm kụ ợ! Tháo lắp cái này đơn giản lắm, mua về rồi tự mình làm thôi, giữ lại bộ cũ làm sơ cua!
Bộ cũ em thay ra đây ợ :

Uploaded with ImageShack.us
Còn đây hình như là tem ngoài vỏ hộp cái mạ crom em mua về. Lúc đầu em định chuyển bộ khóa, đèn soi biển số ở cái cũ của em sang, nhưng thấy bộ mạ crom có vẻ còn xịn hơn cái cũ nên em để nguyên:

Chỉnh sửa cuối:

cukiss

Xe điện
@Cảnh-sát-G.T: cụ pm cho em xin cái số alô của cụ nhá :)

vuchung1

Xe buýt
làm gì mà kụ khổ thế! Thích MT nhưng option CDX thì gặp e. E với kụ có thể gọi là tri kỷ. Bả hai của e CDX MT là hàng độc (Hà Lội chỉ co 4 e thui). Cụ mua SE về độ trời độ biển liệu có độ được bộ ghế da đỏ đen như CDX ko, lại còn cửa nóc...E thấy kụ khổ quá!

New_Carens

Xe điện
5. Tổng thành :

Tổng thiệt hại là 19,5củ. Các kụ thấy thế nào ợ ????:-?:-?:-?:-?
Nói tóm lại là đẹp, nhưng không bóc cái chữ SE kia vứt đi thì không có tí tác dụng nào cả! Vứt đi để không người ta nghĩ là bị rơi mất chữ CDX, hoặc cho chữ CDX vào thì hết chê luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Nói tóm lại là đẹp, nhưng không bóc cái chữ SE kia vứt đi thì không có tí tác dụng nào cả! Vứt đi để không người ta nghĩ là bị rơi mất chữ CDX, hoặc cho chữ CDX vào thì hết chê luôn.
Em đang kiếm chữ X nữa dán vào nữa là xong mà! Bóc đi làm giề!:D:D. Nhìn loáng thoáng như là chữ CDX ấy chứ lại!!