[Funland] Hoa hậu Ý Nhi và những phát ngôn gây tranh cãi

Mít tố nữ

Xe tăng
Xồi, nhưng kết luận lại đều có điểm chung:
1 là rất biết khóc
2 là xin lỗi và rút kinh nghiệm vì abc
3 dăm năm nữa lại ngồi ghế idol dạy mầm non hoa hậu
Chuyện gì cũng có thể xảy ra mà, ai biết được tương lai thế nào.

Mít tố nữ

Xe tăng
Em nghĩ Nhi bg nên tập trung vào những công việc nghiêm túc đúng nghĩa, đúng hướng và đúng đắn chứ ko phải mấy việc giả tạo như vừa. Cái này, ng làm truyền thông giỏi sẽ giúp được Nhi ạ. Như thế vừa giúp Nhi trưởng thành, vừa giúp Nhi ít thời gian bớt nói vạ miệng. :D

Trẻ quá, ở nhà đc chiều chuộng lại ko có kinh nghiệm cuộc sống nên đối diện với danh vọng dễ bị ảo tưởng. Các cụ thông cảm 1 lần cho Nhi quay đầu đúng hướng. :D:D
Ha ha... em thấy mợ xin mọi người thông cảm cho hoa hậu quay đầu mấy lần, không biết mợ có phải là người nhà hoa hậu hay bên công ty tổ chức thi, hay bên truyền thông không nhưng cá nhân em nghĩ các cụ mợ trên này không có Anti hoa hậu mà chỉ nhìn nhận, phân tích nguyên nhân hệ quả của vụ lùm xùm này thôi. Còn đứng trên đỉnh cao thì phải chịu gió to rồi, chỉ có đất bằng mới có gió nhẹ thôi.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lần nào trả lời phỏng vấn là có phốt, chỉ có cách im lặng thôi, mà hoa hậu chả nhẽ lại không nói gì, em cũng k khó khăn gì với bé này nhưng tại sao bao nhiêu hoa hậu, á hậu trả lời PV bao nhiêu báo k có phốt gì, mà em này mới đăng quang từ hôm 22/7 đến này 4/8 đã có tận 500k người anti, có vẻ em này có vấn đề thật

TQM 72

Xe hơi
Em có một kinh nghiệm là không đánh giá các bạn hoa hậu và á hậu phát ngôn. Các bạn ấy có cái danh vì có sắc đẹp, ai lại đi đánh giá cái sở đoản mà bỏ qua cái sở trường.

Còn chuyện dư luận xã hội với báo chí, em thấy thật là báo chí nước nhà hết chuyện để nói hay sao mà đi bàn mấy chuyện tầm phào như vậy.

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Em có một kinh nghiệm là không đánh giá các bạn hoa hậu và á hậu phát ngôn. Các bạn ấy có cái danh vì có sắc đẹp, ai lại đi đánh giá cái sở đoản mà bỏ qua cái sở trường.

Còn chuyện dư luận xã hội với báo chí, em thấy thật là báo chí nước nhà hết chuyện để nói hay sao mà đi bàn mấy chuyện tầm phào như vậy.
Thì làm gì còn đề tài nào mà nhiều người đọc hơn viết về phát ngôn của người đẹp nữa đâu ;))

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com

ikaman

Xe đạp
Hoa hậu thì cứ ăn mặc đẹp, trang điểm đẹp rồi thả tim hôn gió khán giả thôi chứ phát ngôn làm cái gì. Hehe...

Minh Đạt US

Xe hơi
E nghĩ lĩnh vực nào cũng cần hoa hậu của lĩnh vực đó, chứ ko hẳn chỉ một vài cuộc thi hoa hậu của toàn xh đc, nên tổ chức nhiều cuộc thì hoa hậu hơn nữa để tôn vinh vẻ đẹp người phụ nữ và nâng tầm phụ nữ cũng như nâng vai trò của người phụ nữ lên, đỡ phải hô hào nhiều về bình đẳng giới .....
bác lên google search xem, 1 năm chắc phải có 2-3 chục cuộc thi hoa hậu chứ chả ít

Dân miền núi TM

Xe điện
Kệ cháu nó đi, lớ ngớ chính các cụ lại rơi vào rọ đó, chứ chưa chắc đã vạ miệng đâu.
Em chả chơi face fiec gì. Nhưng công nhận lắm người + báo cải rảnh háng . Việc ai người ấy làm. Thế thôi!
P/s: tâm đắc câu của cụ Thành Thị 1 : lúa chín nó mới cúi đầu, chứ mạ nó cứ phang thẳng đứng"
Kk
Quan sát thôi cụ.
Rồi cháu nó sẽ thấy là hội nhóm anti rất nguy hiểm, luôn chờ vật tế xuất hiện trên mạng. Nếu có chơi thật thì giống chơi dao thôi.
Còn chủ nhóm anti ko kiểm soát thì nguy cơ lên thớt và anti ngược.

DT Mobile

Xe hơi
Thuyết âm mưu là có đội tư vấn tạo dramma để thiên hạ biết em ấy nhiều hơn
Khó thế mà cụ cũng nghĩ ra dc 😂. HH người xây dựng hình ảnh tốt đẹp để dc các nhãn hàng mời quảng cáo, thương hiệu tài trợ, tham gia các chương trình lớn đem về lợi nhuận cho bản thân và cty chứ dại gì mà đi tạo Drama như cụ nói để chết đói và có nguy cơ bị tước vương miện

Bông Khớ

Xe hơi
nhà cháu thì thấy cách nói chuyện của bạn này về ngy (bây giờ chắc là ngy cũ rồi) và bạn bè có vẻ ko đc ổn, nó như kiểu đc sinh ra trong gia đình ko có giáo dục ấy.
về nhan sắc thì đúng là xấu, lép, mặt mỏng quẹt, nhìn hơi ác ác, vài tuổi nữa nếu béo lên thì xấu mà ko béo lên thì chắc trông càng thiếu gần gũi

Mít tố nữ

Xe tăng
Tại hôm qua trời mưa nên em bị rảnh thôi mợ ạ.

Mấy ngày đầu chuyện về Ý Nhi thì em cũng vừa buồn cười vừa chê Nhi. Nhưng sau này em lại thấy cám cảnh cho 1 cô gái trẻ mới bước vào đời bị bơm thổi vào mình bao nhiêu ảo tưởng về hào quang và trách nhiệm vĩ đại của 1 hoa hậu. Đến lúc phải trả giá cho những vụng miệng thì lại bị ekip từng tung hô đẩy lên bỏ bê để đến mức trở nên quá thảm hại như bây giờ.
Sao mợ lại nghĩ thế ạ? Quả thực là có ekip tung hô cô bé đó lên rồi bây giờ bỏ bê ư? Em nghĩ sau bước một gây ầm ĩ để nổi tiếng thì bây giờ đang là bước hai xin mọi người bỏ qua xì căng đan, tiếp theo là bước 3 kiên cường bất khuất ung dung hoạt động, có khi mai mốt lại làm giám khảo cuộc thi hoa hậu khác không chừng.
Tiền của một đống dựng lên một hoa hậu, dễ gì mà bỏ bê.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Bỏ bê giề đâu.
Sáng nay mở mạng thấy cả loạt báo, loạt bài nào là xing đừng công kích, sao lại đánh hội đồng, HH có đáng.... đây thôi

Khéo mà đúng kịch bản như có bác ộp đã bẩu ấy là dùng cách này cho nổi rồi xin lỗi này nọ....

Mà như đọc sáng nay thấy có những cẫu bênh vực ng không chịu nổi luôn, kiểu như
Sao lại miệt thị HH : Mệ, HH miệt thị bạn bè cũng trang lứa trước, thì bị miệt thị lại là đáng đời chứ còn sao nữa. Chửi người ta trước nhưng lại bẩu người ta không được chửi lại
Sao lại buông những lời khó nghe với cả bố HH: Mệ, con dại cái mang, chuyện gì chả thế, đâu phải chuyện này. Dạy con cái không nên người thì phải chịu hậu quả người đời trách mắng mà thôi.

Tại hôm qua trời mưa nên em bị rảnh thôi mợ ạ.

Mấy ngày đầu chuyện về Ý Nhi thì em cũng vừa buồn cười vừa chê Nhi. Nhưng sau này em lại thấy cám cảnh cho 1 cô gái trẻ mới bước vào đời bị bơm thổi vào mình bao nhiêu ảo tưởng về hào quang và trách nhiệm vĩ đại của 1 hoa hậu. Đến lúc phải trả giá cho những vụng miệng thì lại bị ekip từng tung hô đẩy lên bỏ bê để đến mức trở nên quá thảm hại như bây giờ.
Nó không làm thế chả ai biết nó là ai. Giữa một rừng hoa hậu. Em thậm chí còn chả biết nó lên hoa hậu từ cuộc thi nào và ai phong.
Thuyết âm mưu là có đội tư vấn tạo dramma để thiên hạ biết em ấy nhiều hơn
Trên Facebook toàn là bò để cho Ban tổ chức nó chăn dắt thôi. Đây là chiêu trò truyền thông để tạo độ hot cho hoa hậu này. Các bài báo chửi đều do bên Sen Vàng chi cả đống tiền ra mua đấy cụ. Hy vọng các cụ OF không nối bước gia nhập đàn bò.
Chuẩn cụ. Không tạo scandal đẩy tên tuổi thì đếch ai biết em này là em nào, giữa một rừng các cuộc thi hoa hậu.
Chưa biết chừng cái fanpage này là do bọn BTC tạo ra đấy, vài cái phát biểu cá nhân có phải cháy nhà chết người to tát gì đâu.

Em hoa hậu nào khi vừa lên sóng chả có scandal, sau có giá cả rõ ràng rồi thì chìm hết.
Cảm giác như cháu này có 1 ekip pr theo cách "vạ miệng" thì phải?

Ngoài lề thì e thấy cháu HH này thực sự xấu
Hai cụ chưa đọc văn bản à?

Chỉ những xe đăng ký biển số mới thì mới phải đóng 20tr. Còn những trường hợp đã làm thủ tục thu hồi biển và đăng ký biển này cho xe mới thì không phải đóng 20tr.
1. E chưa đọc văn bản nhưng dự thảo là giữ biển số trong vòng 5 năm.
Nhiều cụ vẫn cứ qui việc 20tr vào cái biển số thực tế tiền 20tr là phí xe mới được phép gắn biển, còn biển của chủ có sẵn hay biển đấu giá hay biển cấp mới ko quan trọng.
2. Mua xe mới (xe chưa lăn bánh lần nào) đều phải mất phí ra biển số.

Chỉnh sửa cuối:

coquay

Xe container
E đọc toàn thấy chê e hoa hậu mà chả ai lên án đội chấm điểm cho e này thành hh nhỉ
E thấy đáng trách nhất vẫn phải là hội đưa e gái này lên làm hh khi mà cả tài cả sắc đều ko đạt
mà có khi chính vì e nó đc danh hiệu hh 1 cách dễ dàng như vậy mới biến e nó thành như vậy