[Funland] Hoa hậu Ý Nhi và những phát ngôn gây tranh cãi

Máy cắt cỏ

Xe tăng
Các cụ bây giờ cũng tem tém vào ạ. Mạng mẽo bây giờ tai vách mạch rừng. Bà hàng xóm nhà em là bác sĩ về hưu, xưa cũng học ở U cà. Sáng tinh mơ hôm qua vừa gọi điện hỏi em là mạng nhà em có sao không mà mạng nhà chị không vào dc. Em bẩu nhà em mạng mẽo vẫn ổn, chị hỏi nhà cung cấp dịch vụ xem thế nào. Một lúc sau thấy bà bảo họ trả lời tại 90% thời gian vào net của chị là vào các trang tin về U cà nên mạng họ cho chị nghỉ 1 tiếng không vào để cảnh cáo. Đến trưa lại bảo em thằng cháu bị mất net 2 ngày vì lý do cũng gần giống của bà. Nhà em công việc kinh doanh lúc nào cũng đòi hỏi phải có mạng mà ngắt nét vài ngày thế này là móm. May em toàn vào các trang vô thưởng vô phạt hoặc các trang các cụ nhà mình hay vào nên né được. Quá sợ luôn. Mà cũng chả hiểu họ có qui định ra sao, cảnh báo thế nào chứ mình thích mình cắt thì quá tùy tiện, luật rừng.
Thảo mào em cứ vào pỏn hup 1 lúc là mạng lag

Donxa

Xe buýt
Nói gì ko quan tâm lắm, nhưng về nhan sắc thì hoa hậu dư lày xóm nhà cháu đầy.

ExclMan

Xe điện
Đề nghị đổi tên thành cuộc thi Hoa Triệu. Hoa nhiều triệu

pooka

Xe container
Các cụ bây giờ cũng tem tém vào ạ. Mạng mẽo bây giờ tai vách mạch rừng. Bà hàng xóm nhà em là bác sĩ về hưu, xưa cũng học ở U cà. Sáng tinh mơ hôm qua vừa gọi điện hỏi em là mạng nhà em có sao không mà mạng nhà chị không vào dc. Em bẩu nhà em mạng mẽo vẫn ổn, chị hỏi nhà cung cấp dịch vụ xem thế nào. Một lúc sau thấy bà bảo họ trả lời tại 90% thời gian vào net của chị là vào các trang tin về U cà nên mạng họ cho chị nghỉ 1 tiếng không vào để cảnh cáo. Đến trưa lại bảo em thằng cháu bị mất net 2 ngày vì lý do cũng gần giống của bà. Nhà em công việc kinh doanh lúc nào cũng đòi hỏi phải có mạng mà ngắt nét vài ngày thế này là móm. May em toàn vào các trang vô thưởng vô phạt hoặc các trang các cụ nhà mình hay vào nên né được. Quá sợ luôn. Mà cũng chả hiểu họ có qui định ra sao, cảnh báo thế nào chứ mình thích mình cắt thì quá tùy tiện, luật rừng.
Nhà mạng nào lạ thế hả cụ. Nhà mạng nào trả lời thế các cụ OF chửi cho vuốt mặt không kịp ngay và luôn.

otzi

Xe tăng
Bé này kiểu tính thẳng thắn quá nên nói bị ném đá. Nếu suy xét thì thực sự những điều em ấy nói rất thực tế.
Ví dụ như việc bạn trai phải cố gắng. Thì đúng rồi, ngày xưa chỉ là 1 người bình thường thì mọi thứ bình thường, bây giờ có danh hiệu rồi sẽ có cơ hội tiếp xúc với nhiều người tài giỏi, thành đạt. Lúc đó bạn trai vẫn vậy sẽ thấy rất chán và khả năng chia tay sẽ cao. Trừ khi bạn trai cũng cố gắng phấn đấu có ý chí làm ăn thì may ra còn duy trì được mqh này. Ngưu tầm ngưu mã tầm mã mà.

khanhnguyen09

Xe container
Bây h lắm cuộc thi HH quá đâm ra chất lượng cũng đi đôi với số lượng. Mà ko hiểu ban tổ chức chọn tiêu chí ntn nhỉ, theo em hiểu cơ bản HH gì thì tiêu chí cũng phải đẹp ( 1 trong các tiêu chí) mà em này thì ngược lại tiêu chí trên.
Thực ra thì cuộc thi này cả 3 HH đều kém 3 HH năm ngoái, em HH này cũng là một bất ngờ.

pooka

Xe container
Bé này kiểu tính thẳng thắn quá nên nói bị ném đá. Nếu suy xét thì thực sự những điều em ấy nói rất thực tế.
Ví dụ như việc bạn trai phải cố gắng. Thì đúng rồi, ngày xưa chỉ là 1 người bình thường thì mọi thứ bình thường, bây giờ có danh hiệu rồi sẽ có cơ hội tiếp xúc với nhiều người tài giỏi, thành đạt. Lúc đó bạn trai vẫn vậy sẽ thấy rất chán và khả năng chia tay sẽ cao. Trừ khi bạn trai cũng cố gắng phấn đấu có ý chí làm ăn thì may ra còn duy trì được mqh này. Ngưu tầm ngưu mã tầm mã mà.
Em cũng thấy em hoa hậu ấy nói đúng. Vấn đề là không phải cái gì thấy đúng hay nghĩ gì cũng nói toạc ra :))

Nắng nhạt

Xe điện
Về bản chất ai cũng đeo mặt nạ của mình khi ra đường cả thôi.
Mặt nạ lại dễ rơi ra lúc:
  1. Khi đang ở tầng thấp nhảy vọt lên tầng cao hơn nhiều bậc: Bao nhiêu ấm ức lúc ở tầng thấp đồn nén bị bung ra mất kiểm soát.
  2. Khi đang ở tầng cao rơi xuống tầng đáy: Thất vọng, nghỉ quẫn khi luôn nghĩ rằng không thể quay lại tầng cao.
Con người rất dễ lộ bản chất nhất lúc sung sướng tột độ hay đau khổ tột cùng. Người từng trải và trưởng thành thì có khả năng kiềm chế tốt hơn chứ hơn 20 tuổi thì khó lắm.
Hóa ra các cụ toàn đeo mặt nạ à, mệt nhỉ. Bố mẹ em không đeo mặt nạ nên bọn em cũng vậy. Ở nhà thế nào ra đường y như vậy nên thoải mái lắm

vo nho

Xe điện
Hoa hậu giờ là 1 nghề hái ra tiền...tiền làm thì ít tiền khách thì nhiều =)) =)) =))

Dungha

Xe điện
Chính các hoa hậu đời đầu như Bùi Bích Phương, Nguyễn Diệu Hoa… người (body) lại có đường cong các bác nhỉ. Tụi trẻ trâu ngày nay người như mắm, được cái dài.
Hoa hậu ngực 79 thật không phải là lép mà là hai lưng.

poiuy

Xe ba gác
1 cô hoa hậu nói hớ vài câu lập ngay hội anti cả trăm ngàn trong khi trước đây mấy thằng giang hồ mõm làm mưa làn gió thì chẳng thấy hội anti nào. Quá nản cho dân trí.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đây là con bé hoa hậu xấu nhất từ trước đến giờ mình từng thấy đó! 2001 bạn gái mình cao 1m7 nặng 57kg. 3 vòng đầy đủ, cũng vừa tốt nghiệp ĐH ra trường đây, có bằng topic nói tiếng anh như gió, Không phải khen chứ bạn gái mình nhìn đẹp hơn con bé HH này ngàn lần
"Bằng topic" là bằng gì vậy cụ?

Đông Gioăng

Xe buýt
21 tuổi em vẫn xin Thầy U tiền học phí, biết thân phận nên em vào ngó các cụ trưởng thành từ 16 còm men
21 tuổi em đi buôn hàng tinh túy mạn Loóng Luông, tiền có hàng trăm tỉ nhưng không dám gửi Ngân Hàng nên đành Ăn chơi đập phá bằng sạch. Giờ về hưu chạy xe ôm truyền thống mặc áo grab, lùa 🐔 là chính

Đông Gioăng

Xe buýt
Đây là con bé hoa hậu xấu nhất từ trước đến giờ mình từng thấy đó! 2001 bạn gái mình cao 1m7 nặng 57kg. 3 vòng đầy đủ, cũng vừa tốt nghiệp ĐH ra trường đây, có bằng topic nói tiếng anh như gió, Không phải khen chứ bạn gái mình nhìn đẹp hơn con bé HH này ngàn lần
HH xấu nhất đến giờ, với em, vẫn là em Kỳ Duyên.

hahuanvn

Xe buýt
Mọi người bảo em này giống em bổ quả cau.

thinhtd

Xe container
Chắc chắn chia tay thôi. Cố thế quái nào được cho xứng với hoa hậu hả cụ. Giờ hai người hai thế giới khác nhau rồi.

haiyen1012

Xe điện
Trên Facebook toàn là bò để cho Ban tổ chức nó chăn dắt thôi. Đây là chiêu trò truyền thông để tạo độ hot cho hoa hậu này. Các bài báo chửi đều do bên Sen Vàng chi cả đống tiền ra mua đấy cụ. Hy vọng các cụ OF không nối bước gia nhập đàn bò.
Chắc ít người hiểu ra vấn đề như cụ, tương tự như "Hào quang rực rỡ" ấy mà

Cún béo

Xe tải
Em nghĩ rằng cháu nó mới thành hoa hậu nên chưa có đội ngũ tư vấn hình ảnh đi cạnh để hướng dẫn lời ăn tiếng nói, giao tiếp chuẩn mực. Chuyện có bạn trai là chuyện riêng tư, phải giữ kín, kể cả được phỏng vấn cũng từ chối trả lời. Mọi sự riêng tư bị phơi bày trước thiên hạ kiểu gì cũng bị đàm tiếu. Người bình thường, phát ngôn gì cũng chả ai soi xét, nhưng người công chúng thì bị đánh giá đủ kiểu. Tốt nhất bây giờ là im lặng để bọn truyền thông nó không có gì để khai thác, càng khóc lóc, thanh minh, xin lỗi càng khuấy thùng phân lên😀

Isu_zu

Tháo bánh
Em thì ko dám nhận xét cụ thể nhan sắc của hoa hậu vì sợ thiếu tế nhị, nhưng quả thực là rất ngạc nhiên khi nhìn hình em í. Hy vọng lý do là tại em nó ko ăn ảnh, chứ nếu đúng như ảnh thì ... :))