[Funland] Hoa hậu Ý Nhi và những phát ngôn gây tranh cãi

thongnv

Xe điện
Trên Facebook toàn là bò để cho Ban tổ chức nó chăn dắt thôi. Đây là chiêu trò truyền thông để tạo độ hot cho hoa hậu này. Các bài báo chửi đều do bên Sen Vàng chi cả đống tiền ra mua đấy cụ. Hy vọng các cụ OF không nối bước gia nhập đàn bò.
Là Hoa hậu mà dùng cách này thì e thấy không ổn.

thongnv

Xe điện
Các cụ bây giờ cũng tem tém vào ạ. Mạng mẽo bây giờ tai vách mạch rừng. Bà hàng xóm nhà em là bác sĩ về hưu, xưa cũng học ở U cà. Sáng tinh mơ hôm qua vừa gọi điện hỏi em là mạng nhà em có sao không mà mạng nhà chị không vào dc. Em bẩu nhà em mạng mẽo vẫn ổn, chị hỏi nhà cung cấp dịch vụ xem thế nào. Một lúc sau thấy bà bảo họ trả lời tại 90% thời gian vào net của chị là vào các trang tin về U cà nên mạng họ cho chị nghỉ 1 tiếng không vào để cảnh cáo. Đến trưa lại bảo em thằng cháu bị mất net 2 ngày vì lý do cũng gần giống của bà. Nhà em công việc kinh doanh lúc nào cũng đòi hỏi phải có mạng mà ngắt nét vài ngày thế này là móm. May em toàn vào các trang vô thưởng vô phạt hoặc các trang các cụ nhà mình hay vào nên né được. Quá sợ luôn. Mà cũng chả hiểu họ có qui định ra sao, cảnh báo thế nào chứ mình thích mình cắt thì quá tùy tiện, luật rừng.
bố mẹ e toàn xem youtube kênh ********* có thấy bị sao đâu cụ

mob548

Đi bộ
mob thấy dư luận càng ngày càng nhạy cảm.
Vụ anh bạn Chỉnh với Trông anh ngược. Cũng bị sinh viên Hút và hội fan hyper lên như là đại thảm họa.
Vụ hậu họa nói linh tinh thì cô kia đang muốn đề cao bản thân chứ có đang xúc phạm xã hội đâu :v

Vova

Xe container
Tội là giờ lắm hoa hậu quá, thượng vàng hạ cám đều thành hoa hậu được hết :)

phuongmit

Xe cút kít
Nhìn huê hậu xong về gặp lion bank thấy iêu đời hơn hẳn ;))

thongnv

Xe điện
Em nghĩ bà BS kia nói luyên thuyên. Không lên tiếng chỉ trích thì ai thèm quan tâm.
vâng cụ, đứa nhân viên nhà mạng nào mà rep với khách hàng như thế thì em làm cái đơn cho mất việc luôn ấy chứ đùa

butchikim

Xe ba gác
Vài hôm mà có đến 200k đứa vào nhón ăn ti, chứng tỏ bọn ăn không ngồi rồi trong xã hội hơi bị đông (tất nhiên trừ bớt đám ảo ma ca na đa ra). 8->

cưỡi chổi

Xe lăn
Khi người mù thấy ánh sáng thì thứ họ vứt bỏ đầu tiên chính là chiếc gậy chỉ đường

fanmu12345

Xe điện
Cụ đọc chưa kĩ rồi, em đọc thấy bảo là phỏng vấn trực tiếp, vậy thì khó có thời gian cẩn thận chỉnh sửa như post bài trên mạng :))
Không hiểu do đội ngũ đằng sau mớm cho để tạo scandal hay là do mới đạt được danh hiệu nên có phần tự kiêu nghĩ mình là trung tâm của vũ trụ nên phát ngôn hơi quá lố. Mà các ông CĐM cũng soi quá :))
Mà em đọc phát ngôn lại thấy cũng có vẻ hợp lý, chẳng qua là đụng chạm đến tự ái của nhiều người cho nên không hợp lý với tư cách vợ thiên hạ - người của công chúng, chắc vì vậy nên mới bị tẩy chay :-??
Riêng việc cô nàng bảo "trong khi tôi là hoa hậu thì bạn bè tôi bàn việc uống trà sữa" là toi rồi.

Nói thế chẳng khác nào bảo bọn đồng trang lứa rằng chúng mày dưới tao 1 bậc, chúng mày chỉ là lũ trẻ ranh.

Tuy là lời nói thật, đúng thực tế,nhưng nó làm chạm tự ái của lũ teen + ghen ăn tức ở, nên bị tầy chay.

TU160M2

Xe tăng
"Trong khi bạn bè đồng trang lứa với tôi chỉ dành thời gian để ngủ, để chơi, để uống trà sữa thì tôi đã tham dự cuộc thi hoa hậu. Tôi nghĩ mình trưởng thành hơn các bạn, khi mà các bạn vừa đi học vừa đi làm thì tôi đã là một hoa hậu. Từ giờ tôi sẽ giữ mình hơn để xứng đáng với cương vị của một hoa hậu".
Cháu nó nói thế này em chả thấy sai ở đâu. Tuy nhiên phải chấp nhận ai sống đời người đó. Như em cũng muốn con nhà em thành hót gơn hoa hậu nhưng nó cứ xơi đẫy miệng, đêm thì cày phim Hàn, sáng thì ngủ đến thích nếu không phải đi học thì em cũng đành chịu. :((:((:((
Nhưng nói thế thì lại thành là bạn bè chỉ biết ăn chơi ngủ chứ không học hành hay làm được cái gì nên hồn, đoạn này mới chết cụ ạ, bạn bè sẽ chả ai chấp nhận được vụ đấy.

thongnv

Xe điện
Riêng việc cô nàng bảo "trong khi tôi là hoa hậu thì bạn bè tôi bàn việc uống trà sữa" là toi rồi.

Nói thế chẳng khác nào bảo bọn đồng trang lứa rằng chúng mày dưới tao 1 bậc, chúng mày chỉ là lũ trẻ ranh.

Tuy là lời nói thật, đúng thực tế,nhưng nó làm chạm tự ái của lũ teen + ghen ăn tức ở, nên bị tầy chay.
Cụ lại vơ đua cả nắm, lũ teen bây giờ nó ăn đc chơi được nhưng cũng làm được, thậm chí là là rất được là khác.
Phát biểu ngu ntn thì ăn chửi là đúng rồi, các em HH trước có ai ngáo như này đâu =))

otoormoto

Xe tải
Em toàn lướt fb xong có mấy cái clip ngắn ngắn đập vào mắt chứ cũng không xem HH. Dưng cơ mà e HH năm nay xấu thật, ăn nói thì chán.
Em AH2 nhìn ảnh hôm đăng quang xấu thậm tệ, mặt méo méo. Thế mà hôm nay e xem clip bên ngoài thấy em ý xinh lắm luôn, ăn nói cũng khéo léo nữa. Ấn tượng lúc đăng quang xong có cái clip e ý vừa khóc vừa hỏi đi hỏi lại "mẹ em đâu".

Chỉnh sửa cuối:

Diep1979

Xe container
Nhà cháu không bình luận về ứng xử của em hoa hậu này. Nhà cháu đọc báo, xem hình em này xong về thấy yêu gấu nhà hơn hẳn mọi ngày ;))

suzu37

Xe container

Hai Toan

Xe container
"Trong khi bạn bè đồng trang lứa với tôi chỉ dành thời gian để ngủ, để chơi, để uống trà sữa thì tôi đã tham dự cuộc thi hoa hậu. Tôi nghĩ mình trưởng thành hơn các bạn, khi mà các bạn vừa đi học vừa đi làm thì tôi đã là một hoa hậu. Từ giờ tôi sẽ giữ mình hơn để xứng đáng với cương vị của một hoa hậu".
Cháu nó nói thế này em chả thấy sai ở đâu. Tuy nhiên phải chấp nhận ai sống đời người đó. Như em cũng muốn con nhà em thành hót gơn hoa hậu nhưng nó cứ xơi đẫy miệng, đêm thì cày phim Hàn, sáng thì ngủ đến thích nếu không phải đi học thì em cũng đành chịu. :((:((:((
Em phấn đấu thế nào thì kệ em,nhưng em lại lôi các bạn cùng trang lứa vào là không nên,xh phân công mỗi người một việc.

Parejo_10

Xe điện
Về bản chất ai cũng đeo mặt nạ của mình khi ra đường cả thôi.
Mặt nạ lại dễ rơi ra lúc:
  1. Khi đang ở tầng thấp nhảy vọt lên tầng cao hơn nhiều bậc: Bao nhiêu ấm ức lúc ở tầng thấp đồn nén bị bung ra mất kiểm soát.
  2. Khi đang ở tầng cao rơi xuống tầng đáy: Thất vọng, nghỉ quẫn khi luôn nghĩ rằng không thể quay lại tầng cao.
Con người rất dễ lộ bản chất nhất lúc sung sướng tột độ hay đau khổ tột cùng. Người từng trải và trưởng thành thì có khả năng kiềm chế tốt hơn chứ hơn 20 tuổi thì khó lắm.
Sau khi kẻ mù nhìn thấy ánh sáng thứ bị vứt đầu tiên chính là ….chiếc gậy dò đường. Có lẽ cũng đúng với cô huê hậu này.