[Funland] Hỗ trợ về sử dụng ,cài đặt ,sửa chữa iphone-ipad-ipod-macbook cho các cụ.

nvquyet

Xe tải
Cụ chỉ giúp em với:
Em cài phần mềm IcaugghU nhưng nó chẳng chịu gửi về cái mail của em. mặc dù em đã xem cách cài trên youtobe roài và đặt đúng như thế
(b)
Cám ơn cụ
cụ có chắc chắn lúc nào máy cụ cũng bật kết nối mạng và dịch vụ định vị không ạ ?

minhcuong400

Xe tăng
Nếu nó hỏi như thế thì cụ cứ vào phần top free , chọn 1 ứng dụng nào đó rồi click để tải ứng dụng , nó sẽ hỏi nhập acc hiện có hoặc là tạo acc mới. cụ chọn tạo acc mới thì nó sẽ có phần none ở bước điền payment info.
Thanks cụ lần nữa! Em sẽ cố làm theo cụ chỉ dẫn! Cóa gì em níu áo cụ nữa nhá! Em hết rịu ngày hôm nay rồi, mời cụ ly bia nhạt vậy nhá!:D

waterpham88

[Tịch thu bằng lái]
e đánh dấu để nhờ cụ:)

chuonggio

Xe tải
cụ cho e hỏi, muốn download messenger thế nào? E mới mua Ipad 3, chưa thạo lắm. Hình như vào apple store à? E thấy nó hỏi đăng nhập, hay là phải đăng ký tên mới hả cụ? E hỏi ngu tý, mong các cụ đừng ném đá

nvquyet

Xe tải
cụ cho e hỏi, muốn download messenger thế nào? E mới mua Ipad 3, chưa thạo lắm. Hình như vào apple store à? E thấy nó hỏi đăng nhập, hay là phải đăng ký tên mới hả cụ? E hỏi ngu tý, mong các cụ đừng ném đá
ý cụ là cụ muốn cài cái yahoo messenger ấy hả? khi cụ tải trong appstore thì bắt buộc cụ phải có 1 cái acc mới down được cụ ạ.

minhcuong400

Xe tăng
cụ rảnh thì qua cháu làm hộ cho.
Hì hì! Ơn cụ nhiều, nhưng em đang đi công tác xa Hnoi, em đã làm theo cụ chỉ dẫn nhưng nó lại đòi cái mã bưu chính, em nhập mã qgia Vietnam la +84 mà nó chẳng chịu nghe, cụ chỉ cho em phải nhập cái gì và ra sao với ợ! em là ngu cái món này lắm cụ đừng chửi tội nghiệp em nhá!

nvquyet

Xe tải
Hì hì! Ơn cụ nhiều, nhưng em đang đi công tác xa Hnoi, em đã làm theo cụ chỉ dẫn nhưng nó lại đòi cái mã bưu chính, em nhập mã qgia Vietnam la +84 mà nó chẳng chịu nghe, cụ chỉ cho em phải nhập cái gì và ra sao với ợ! em là ngu cái món này lắm cụ đừng chửi tội nghiệp em nhá!
cụ điền 11111 hoặc là 00000

Bình Mía

Xe tăng
Cụ Nờ Vờ Quyết ơi, máy IP4 của Gấu nhà Em mấy hôm nay bị đơ cái phím home, lúc dùng được, lúc lại toạch. Cụ có sửa cái này ko? cho Em xin cái số alo để mai Em mang qua cửa hàng nhờ cụ ạ.

acc_75

Xe điện
Cụ chủ thớt cho em hỏi ngoài dòng IP chút nhé.
Em có con Galaxy2 bị cho vào máy giặt quay khoảng 1.5 giờ liệu có sửa được không ạ. Máy không hề nứt vỡ em cho ra sấy khô nhưng không on được.
thanks cụ

nvquyet

Xe tải
Cụ Nờ Vờ Quyết ơi, máy IP4 của Gấu nhà Em mấy hôm nay bị đơ cái phím home, lúc dùng được, lúc lại toạch. Cụ có sửa cái này ko? cho Em xin cái số alo để mai Em mang qua cửa hàng nhờ cụ ạ.
cái đấy có sửa được cụ ạ. thường thì vệ sinh laị là hết, nhưng nếu vệ sinh thì 1 thời gian ngắn sau nó lại bị như vậy. tốt nhất cụ thay phím home đi ạ. chi phí là 200k ,nhưng nó dùng được lâu. ở 1 số chỗ họ nới là thay nhưng thực tế là vệ sinh xong là ngon.

quocviet

Xe container
cụ chủ cho em hỏi chút ạ, Ip4 của em, lúc đi ngủ còn tầm 65% pin, sáng dậy bật máy ko thấy lên, tức là đã hết sạch pin rồi. Liệu rầng có phải pin máy em đã kém đi ko ạ?

nvquyet

Xe tải
Cụ chủ thớt cho em hỏi ngoài dòng IP chút nhé.
Em có con Galaxy2 bị cho vào máy giặt quay khoảng 1.5 giờ liệu có sửa được không ạ. Máy không hề nứt vỡ em cho ra sấy khô nhưng không on được.
thanks cụ
Bác thợ phần cứng bên em sửa tất cả các dòng máy cụ ạ. tình hình máy cụ cho vào máy giặt 1,5h thì có lẽ hơi căng. nhưng nếu cụ tin tưởng thì cứ mang qua em kiểm tra cho ạ . bảo đảm với cụ không có chuyện thay đồ hay vớ vẩn gì đâu.

nvquyet

Xe tải
cụ chủ cho em hỏi chút ạ, Ip4 của em, lúc đi ngủ còn tầm 65% pin, sáng dậy bật máy ko thấy lên, tức là đã hết sạch pin rồi. Liệu rầng có phải pin máy em đã kém đi ko ạ?
cái đấy chưa chắc đã do máy kém hay pin chai đâu ạ. đôi khi các phần mềm đang chạy ngầm của cụ xung đột với nhau gây ra tình trạng treo máy hoặc xung phần mềm thì máy nó cũng sụt pin nhanh như vậy hoặc có thể cụ cài chương trình gì đó trong cydia mà không tương thích với máy hoặc firm cụ đang sử dụng nó cũng bị như thế. cụ rảnh mang qua cháu kiểm tra cho.

nvquyet

Xe tải
Em lại níu áo cụ làn nữa ợ! E tạo được ặc cao rùi nhưng nó lại đòi xác nhựn tài hoản, em baám mà nó không chịu cụ ơi! Giờ phải làm sao cụ ơi?
cụ vào cái hòm thư mà cụ đăng ký làm acc ấy. trong đó apple nó có gửi 1 cái link để cụ xác nhận tài khoản , cụ vào link đó nhập acc và pass vào là ok.

acc_75

Xe điện
Bác thợ phần cứng bên em sửa tất cả các dòng máy cụ ạ. tình hình máy cụ cho vào máy giặt 1,5h thì có lẽ hơi căng. nhưng nếu cụ tin tưởng thì cứ mang qua em kiểm tra cho ạ . bảo đảm với cụ không có chuyện thay đồ hay vớ vẩn gì đâu.
Cụ cho em địa chỉ với ạ.

minhcuong400

Xe tăng
cụ vào cái hòm thư mà cụ đăng ký làm acc ấy. trong đó apple nó có gửi 1 cái link để cụ xác nhận tài khoản , cụ vào link đó nhập acc và pass vào là ok.
Chán cho nhà e quá! Chẳng thấy cái thư với chả Link nào hết ợ! hình như em xóa mất rùi! thôi để em tạo cái mới vậy! Đội own cụ ợ! hy vọng là ngon lành cành đào!X_X