Hỗ trợ kỹ thuật online dòng xe ga!!!

bellring

Xe buýt
Cảm ơn bác. Thôi để lúc nào rảnh em qua 55 Sơn Tây nhờ bác coi giùm.

LiemBlue

Xe lăn
Cảm ơn bác. Thôi để lúc nào rảnh em qua 55 Sơn Tây nhờ bác coi giùm.
Cái trò phun xăng Fi bây giờ mệt lắm cụ ạ,mà nhất là hay đổ xăng linh tinh không cố định 1 chỗ nên dễ dính xăng đểu lắm và bị hiện tượng như xư của cụ lắm ạ.
Dòng Sh bây giờ dính chưởng thường xuyên lun ợ

aleksandr

Xe tải
Nó đúng như thợ nói cụ ạ,tầm này bán đc 20 củ là may cụ ah,chứ để sát tết đến sang năm khó bán cực kỳ luôn
Vậy lí do chỉ là đời cũ mà bị rớt giá thê thảm vậy hả cụ? Nếu vậy thì để nhà dùng cho rồi.

LiemBlue

Xe lăn
Vậy lí do chỉ là đời cũ mà bị rớt giá thê thảm vậy hả cụ? Nếu vậy thì để nhà dùng cho rồi.
Nếu cụ để dùng thì cho em nó đi tân trang từ trong ra ngoài thì em xin lỗi các cụ đi Sh chạy theo @ hơi nhục đấy ạ,mỗi tội cái mác @ bây giờ nó lỗi mốt thôi ạ.Cụ máu thì lên vỏ Dylan hoặc Sh cũng được ạ

siuga

Xe tăng
Nếu cụ để dùng thì cho em nó đi tân trang từ trong ra ngoài thì em xin lỗi các cụ đi Sh chạy theo @ hơi nhục đấy ạ,mỗi tội cái mác @ bây giờ nó lỗi mốt thôi ạ.Cụ máu thì lên vỏ Dylan hoặc Sh cũng được ạ
Nài kụ Liềm, kụ tư vấn, tư véo kiểu giề mà độ A coòng lên vỏ Ếch hát thế, thế có khác giề chú lùn ko??!!!

Mà kụ xem cho e cái vụ Lí quỳ Mỗ lí đã có hàng về chưa ợ?

LiemBlue

Xe lăn
Nài kụ Liềm, kụ tư vấn, tư véo kiểu giề mà độ A coòng lên vỏ Ếch hát thế, thế có khác giề chú lùn ko??!!!

Mà kụ xem cho e cái vụ Lí quỳ Mỗ lí đã có hàng về chưa ợ?
Sặc có cụ độ lên full Su Hào rồi đới đấy lão nhá,nếu đổ từng xe 1 thì có cụ ạ còn muốn mua nguyên chai thì sắp có lão nhá.Ah tí quên đợt tới có loại tăng chỉ số Octan nữa đấy

duyjet297

Xe tải
Sặc có cụ độ lên full Su Hào rồi đới đấy lão nhá,nếu đổ từng xe 1 thì có cụ ạ còn muốn mua nguyên chai thì sắp có lão nhá.Ah tí quên đợt tới có loại tăng chỉ số Octan nữa đấy
òe cụ rời xa ae đi tìm công cuộc cách mạng naog thế , làm em mua con Vịt 2 kg về ăn không hết :))

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
Cho mình hỏi xe ga thì đổ dầu loại nào cũng được không nhỉ .

Mình quen ông thợ ông bảo dầu nào cũng giống nhau thôi cứ loại bình thường mà đổ , chả biết thế nào .

tuanphan

Xe hơi
chiều nay e lên 55 sơn tây mà không thấy cụ liembu đâu cả

LiemBlue

Xe lăn
òe cụ rời xa ae đi tìm công cuộc cách mạng naog thế , làm em mua con Vịt 2 kg về ăn không hết :))
Trưa nay anh về đưa Gấu đi có việc xong rồi định lên thì có việc rất gấp vào viện Bạch Mai lấy thuốc cho vợ thằng bạn bi ưng thư cổ tử cung em ah.Anh thề

LiemBlue

Xe lăn
Cho mình hỏi xe ga thì đổ dầu loại nào cũng được không nhỉ .

Mình quen ông thợ ông bảo dầu nào cũng giống nhau thôi cứ loại bình thường mà đổ , chả biết thế nào .
Thế thì người ta phân biệt xe ga xe số làm gì hả cụ,đúng như ông thợ cụ quen nói thì đổ vô tư vì đều là chất lỏng mà cái chính hiệu xuất của máy làm được bao nhiêu và tuổi thọ và độ bền nữa chứ

aleksandr

Xe tải
Oho, hóa ra em @ nó vừa cũ vừa gù thế mà chén được cả Su hào thẳng lưng. Cụ tư vấn thế mới biết nhà có hàng dữ mà ko biết (vì trước em vốn ác cảm với xe ga, kể cả SH bây h ). Có khi đến rước em nó về đi cho thanh cảnh :)) . Vodka cụ ngay và luôn...

Mà tiện thể hỏi cụ tiếp là @ cũ bâyh cần chạy ổn thì nên sửa lại những món j ( chỉ cần máy móc thôi, hình thức ko quan trọng cụ nhé )?

LiemBlue

Xe lăn
Nếu nó chưa dở chứng thì cụ cứ kệ nó mà đi,còn ngon lành kiểm tra tổng thể điện rồi côn hơi xupap két nước ạ.Cụ ơi @ nó dùng bằng chế nên có thể cân chỉnh mức độ tiêu hao nhiên liệu khủng để dễ dàng bóp nát su hào ngay từ lúc đề pa cụ nhá,mà cẩn thận cứ coi lại mâm điện vôn và hơi là ok cụ ạ

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
bên muare thấy có dịch vụ upgrade @ lên SH mất hơn 30 củ , máy móc giữ nguyên thay vỏ và 1 số thứ để nó thành SH đấy cụ ạ :D nhìn y hệt luôn ko lệch chỗ nào từ đầu đến đuôi

tommyhtp

Xe buýt
bên muare thấy có dịch vụ upgrade @ lên SH mất hơn 30 củ , máy móc giữ nguyên thay vỏ và 1 số thứ để nó thành SH đấy cụ ạ :D nhìn y hệt luôn ko lệch chỗ nào từ đầu đến đuôi
thế thì cũng vãi luyện thật. nghe mà phát chán. nếu thế thì thà để dành xèng mà mua sh cho nhanh, bình mới rượu cũ phát chán. mà đi máy cũ rệu rã bỏ xừ

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
thế thì cũng vãi luyện thật. nghe mà phát chán. nếu thế thì thà để dành xèng mà mua sh cho nhanh, bình mới rượu cũ phát chán. mà đi máy cũ rệu rã bỏ xừ
qtrong là máy móc thôi mà bác , chứ vỏ thì giờ làm lại quá đơn giản rồi . việt nam là vua chế mà , trước tên lửa ko bắn được B52 còn chế đc thành bắn rụng B52 :))

aleksandr

Xe tải
Vụ này trong Sg cũng có chỗ làm rồi. Nhưng thích SH thì làm hẳn con SH mà đi, sao phải đầu dê thịt xxx các cụ nhỉ. (Hay là nghe theo cụ Liembu lấy @ độ vỏ SH đua cho sướngggggg nhể)

ducanh91

Xe điện
A.Liêm mai lên sớm tiếp tục lôi con xe e ra làm chuột bạch bài mới nhé ;))