[Funland] Hồ quỳnh Hương nhìn lạ quá

Yelnut

Xe tăng
Dù đã trét phân són khá kỹ nhưng vẫn nhận thấy các mụn cám chi chít, da dẻ ghồ ghề tã lắm dồi.
Cái ảnh đấy đâu thể coi là kỹ được cụ.

Dù makeup kỹ hay không thì khuôn mặt không cải tạo vẫn có cảm giác mềm mại, sinh động... Tóm lại là có hồn hơn

momoyama68868

Xe điện
Mấy cái này thì PS nát cả 10 con chuột lởm dồi :D
Gớm cụ có thù hằn ghét bỏ gì mợ ấy không chả biết :))
Nhưng em hay gặp mợ ấy ở Paris deli gần Nhà Hát lớn ngồi cùng bạn. Nom ở ngoài, công bằng mà nói, nét còn gọn ghẽ thanh toát, tự nhiên nhìn còn ngon hơn cái ảnh mà cụ/mợ cho là pts nát 10 con chụt đới. Mấy ảnh đó nhìn chỉ trắng trẻo lên tý thôi, không thấy vẻ đẹp sinh động bên ngoài. Em thì cũng chả fan/anti fan gì cả đâu. Chẳng qua buổi trưa đi với hội bạn hay ngồi đó thì vô tình gặp thôi.

Công nhận chị Lam ở tuổi này rồi, nhưng vẫn ngọt ngào lắm.

phuongmit

Xe cút kít
Thanh Lam các ông còn chê sóp hết 10 con chuột thì vợ các ông chắc sóp hết 3 cái láp tóp quá ;))

Chỉnh sửa cuối:

bachlamhqhg

Xe buýt
Gớm cụ có thù hằn ghét bỏ gì mợ ấy không chả biết :))
Nhưng em hay gặp mợ ấy ở Paris deli gần Nhà Hát lớn ngồi cùng bạn. Nom ở ngoài, công bằng mà nói, nét còn gọn ghẽ thanh toát, tự nhiên nhìn còn ngon hơn cái ảnh mà cụ/mợ cho là pts nát 10 con chụt đới. Mấy ảnh đó nhìn chỉ trắng trẻo lên tý thôi, không thấy vẻ đẹp sinh động bên ngoài. Em thì cũng chả fan/anti fan gì cả đâu. Chẳng qua buổi trưa đi với hội bạn hay ngồi đó thì vô tình gặp thôi.
Hình như mợ này là binbin bên wet trẻ ranh, anti fan số 1 của TL.

Hiendai

Xe tăng
Em phụ cụ cái ảnh :D
Em ko fan ai cả, đấy em đang so 2 chị ấy tầm tuổi với nhau. Khoác bao tải nhưng vấn đề nét mặt với phom người chị ấy vẫn giữ đc. :D
Em có comment từ trước là chúng ta nên dừng bình luận về nhan sắc của các mợ over 35. Chê thì không thật là không phải đạo mà khen thì bọn trẻ nó cười cho.
Thầy già, con hát trẻ.
Trừ phi dùng PS (và các app AI mới ra) chứ dù có giữ gìn thế nào thì các mợ có tuổi cũng phải chào thua các cháu đôi mươi.
Vì các cụ vẫn cứ tiếp tục bàn nên em vào chọc chơi thôi. Cụ nào khen thì em dìm hàng lại cho nó cân, còn chê quá thì em lại nâng cho nó về mức thực tế.
Các cụ chắc same same tuổi với em (over 40?) nên em hiểu suy nghĩ, cảm xúc của các cụ. Thời thanh/thiếu niên mới lớn bắt đầu biết mơ tưởng thì các idol (nói hơi thô và hiểu theo nghĩa khoa học một tí thì là sex idol luôn, những người khác giới mà các cụ thèm muốn) chính là lứa các chị này HN, TL nhưng rõ ràng chị HN thì chỉ có vẻ đẹp kiểu nhí nhảnh không phải kiểu đàn bà (phồn thực) nên ấn tượng của đám thanh niên thời đó với chị TL sẽ mạnh hơn. Dù chị có thay đổi thế nào thì ấn tượng ấy vẫn khó phai phải không các cụ. Em thì có tí khác là không rập khuôn theo vẻ đẹp nào cả. Người đẹp với em là phải đầy đủ cả body, mặt mũi, thần thái ....
Em chê chị ý khoác bao tải cũng có cái lý của nó. Ai cũng hiểu tại sao phải mặc lùng thùng - để che đi những điểm yếu. Tuy nhiên, nếu có điểm yếu ở phần thân thf phần mặt mũi lại có lợi thế là căng tròn, đỡ được khối tiền bơm cho đỡ nhăn :D