[Funland] Hồ quỳnh Hương nhìn lạ quá

Windy_Blue

Xe buýt

LeTai1979

Xe cút kít

xegiacmo

Xe container
Pttm nó gây nghiện cccm nhé. Có gì cho gấu đi nâng ngực, se khít làm hồng thôi nhé, ko cho sửa mặt =))
Từ se khít nó ăn lên mặt lúc nào không biết :))
Ban đầu là nhấn mí , sau là nâng mũi , sau nữa là bơm vú ....
Cơ bản nó như sửa nhà ế , nhìn cái cũ chỗ nào cũng xấu , lại muốn sửa :))

LeTai1979

Xe cút kít
Lại T à. Tưởng bơm vá thì là M chứ lị.
HD căng phết. Hic
Em mà, bơm vá mắt đàn ông nhìn tinh hơn. :D
Mới bỏ ngăn cách giữa các huyện, xã còn các cửa ngõ Tp vẫn còn chốt đo thân nhiệt chị ạ. Những điểm có người nhiễm cách ly 28 ngày.

Puppet

Xe buýt
Lên tivi với trong ảnh do trang điểm đậm và ánh sáng sân khấu nhìn long lanh vậy thôi. Cận cảnh mặt mộc ban ngày người cắt mí nó cứ dại dại ko tự nhiên, nhìn biết ngay là mí cắt. Những người xấu xí nếu ở trong giới xâu bít thì nên phẫu thuật vì thường trang điểm đậm và làm buổi tối. Còn bình thường thì ko nên phẫu thuật. Lớp cấp 3 em có đứa xấu cực, đến nỗi em bẩu nó học mầm non bà chị dâu em còn bẩu eo ôi xấu thế mà học mầm non ra dọa ma các cháu à. Thế mà nó học cách ăn mặc, trang điểm giờ nhìn lại xinh xinh lạ lạ hay hay. Và quan trọng là biết cách thể hiện sự duyên dáng, cá tính qua vẻ mặt, cử chỉ, cộng với tính cách đáng yêu cái này quyết định 90% sự hấp dẫn của 1 phụ nữ. Chớ đẹp mà mặt sắc lạnh vô hồn, vô duyên thì chả ai muốn gần :)

Windy_Blue

Xe buýt
Lên tivi với trong ảnh do trang điểm đậm và ánh sáng sân khấu nhìn long lanh vậy thôi. Cận cảnh mặt mộc ban ngày người cắt mí nó cứ dại dại ko tự nhiên, nhìn biết ngay là mí cắt. Những người xấu xí nếu ở trong giới xâu bít thì nên phẫu thuật vì thường trang điểm đậm và làm buổi tối. Còn bình thường thì ko nên phẫu thuật. Lớp cấp 3 em có đứa xấu cực, đến nỗi em bẩu nó học mầm non bà chị dâu em còn bẩu eo ôi xấu thế mà học mầm non ra dọa ma các cháu à. Thế mà nó học cách ăn mặc, trang điểm giờ nhìn lại xinh xinh lạ lạ hay hay. Và quan trọng là biết cách thể hiện sự duyên dáng, cá tính qua vẻ mặt, cử chỉ, cộng với tính cách đáng yêu cái này quyết định 90% sự hấp dẫn của 1 phụ nữ. Chớ đẹp mà mặt sắc lạnh vô hồn, vô duyên thì chả ai muốn gần :)
Mợ nói chuẩn.
Nhưng đây cũng một phần do lỗi các Cụ. Ai bảo các Cụ cứ ưng gái đẹp làm gái TB và xấu phải lo lắng. Hic

Lilak

Xe tải
Đỡ hơn trc nhiều rồi ý

Windy_Blue

Xe buýt
Em vẫn thích vẻ tự nhiên hơn nên nó sửa nhiều thứ nhìn ảnh long lanh hơn nhưng em lại ko thấy xinh bằng hồi xưa chệ ạ
Nhưng nó là dạng phẫu thuật xong cũng đẹp đấy. Ít nhất là giờ chưa thấy bị hỏng

vandatAT

Xe container
Đơn giản như 1 số người cạo hết lông mày xong tô chì vào, nhìn xa còn đỡ, nhìn gần kinh phát khiếp.
Còn lạm dụng pttm thì sau vài năm, khi nó xuống rồi thì đi đóng phim kinh dị ko cần make up

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]
Ảnh của cụ ko thật mà qua 2 lần dìm hàng, 1 lần TV đểu, 1 lần cam lởm ợ 😀
Ẩn chụp từ TV thực ra là có lợi cho "đương sự" vì ảnh mờ mờ ảo ảo giấu hết những nếp nhăn, nét cắt mí, cắt mũi, mổ cằm, v.v... khiến cho làn da bơm vá dồi bự phấn trở thành mịn màng hơn :D

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]
Vẫn p đi bảo trì thường xuyên đó cụ. Có điều tần suất đi nâng cấp, sửa lại sau vài năm sẽ ngày càng dày hơn, và việc nâng cấp, sửa chữa sẽ p duy trì thường xuyên đến già, cho đến lúc ko thể sửa dc nữa.

L.C.D

Xe container
PTTM ở mức độ vừa đủ thì em nghĩ ko hỏng đc. Lạm dụng mới gây hậu quả là mặt mũi biến dạng. Em chỉ sợ đã PTTM rồi sẽ nghiện, sửa linh tinh phèng thì sớm muộn cũng trục trặc. Hy vọng nó biết dừng lại ở độ đẹp hiện có.

Windy_Blue

Xe buýt
Vẫn p đi bảo trì thường xuyên đó cụ. Có điều tần suất đi nâng cấp, sửa lại sau vài năm sẽ ngày càng dày hơn, và việc nâng cấp, sửa chữa sẽ p duy trì thường xuyên đến già, cho đến lúc ko thể sửa dc nữa.
Hãi phết. Nhưng có đứa có quan điểm là già biến dạng cũng đc. Miễn là giờ đẹp Cụ ạ

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]
Hãi phết. Nhưng có đứa có quan điểm là già biến dạng cũng đc. Miễn là giờ đẹp Cụ ạ
"Giờ" nhìn cũng đâu có đẹp, như các cụ nhìn trên hình, nhìn trên sân khấu từ xa mặc dù nó đã trát hàng tấn phân són lên mặt mà nhìn mặt vẫn cứng đơ, thô ráp như boy thái chuyển giới, ko hiểu đẹp chỗ nào :D

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]
PTTM ở mức độ vừa đủ thì em nghĩ ko hỏng đc. Lạm dụng mới gây hậu quả là mặt mũi biến dạng. Em chỉ sợ đã PTTM rồi sẽ nghiện, sửa linh tinh phèng thì sớm muộn cũng trục trặc. Hy vọng nó biết dừng lại ở độ đẹp hiện có.
Ko phải là họ ko muốn dừng, nhưng ko dừng được cụ ah, vì mặc nhiên sau 1 thời gian nhất định thì những thứ bơm vá nó sẽ thoái hóa biến dạng, bắt buộc phải trung tu, đại tu, chứ ko đơn giản là rút cái cũ ra thay cái mới vào như cụ thay phụ tùng ô tô ạ :D