HN Lại có con Smart ForFour mới nè

car_sensor

Xe hơi
MINA nói:
Không phải dán đâu bác ạ,màu của dòng xe này thường được phân bố như vậy đó.
Cảm ơn bác. Em thấy xe trong ảnh của bác đẹp hơn xe đang bán ở VN. Xe nhỏ nhưng hai màu trông nghịch ngợm và vui mắt hơn .

Nhưng cái vụ em nhờ các bác tư vấn hộ về phụ tùng khó kiếm (em hay va quệt, hihi...) và giá down cực nhanh (nghe nói vậy) thì chưa bác nào giúp em cả các bác nhẩy?

@K: Cảm ơn bác đã động viên nhưng em thay xe chậm thôi chứ không như các bác trai, hehe, 1 năm làm một cái, lại không sì tai lít lắm nên cứ cẩn thận chút xíu, bác thông cảm nhé, và mong bác tiếp tục động viên.

Carfinancing

Xe tải
car_sensor nói:
Cảm ơn bác. Em thấy xe trong ảnh của bác đẹp hơn xe đang bán ở VN. Xe nhỏ nhưng hai màu trông nghịch ngợm và vui mắt hơn .

Nhưng cái vụ em nhờ các bác tư vấn hộ về phụ tùng khó kiếm (em hay va quệt, hihi...) và giá down cực nhanh (nghe nói vậy) thì chưa bác nào giúp em cả các bác nhẩy?

@K: Cảm ơn bác đã động viên nhưng em thay xe chậm thôi chứ không như các bác trai, hehe, 1 năm làm một cái, lại không sì tai lít lắm nên cứ cẩn thận chút xíu, bác thông cảm nhé, và mong bác tiếp tục động viên.
Mua đi bác ơi, khỏi lo về chuyện phụ tùng thay thế đi vì sản phẩm của Mer nhập nguyên chiếc mà đến lúc hỏng thì bác cũng đã thay đến mấy đời xe rồi. Lo gì ba cái vụ lẹ tẹ đó bác, mà xe nhỏ thế không va quệt được đâu, còn ai chê xe đó xấu thì chắc họ chơi xe ở cấp cao hơn nữa nên cũng không tranh cãi được. Cho đến lúc này em chưa gặp female nào chê nó xấu cả :^)

ML63AMG

Xe đạp
Thx for this topic...Salon nhà tớ cũng mới nhập 3 em Smart Four Four từ Đức về..2 em màu đỏ đen và 1 em màu ghi bạc.Option nói chung là đầy đủ luôn.Cá nhân tớ thấy thì em này để cho chị em đi thì cực chuẩn,nhưng kể cả để thanh niên đi cũng ok lắm,tớ thấy bên châu Âu con này được chuộng dã man.Salon nhà tớ chuyên về dòng mini nói chung vd như Mini Couper,Smart,Yaris...cũng có cả sedan và SUV nhưng chủ yếu vẫn là dòng mini.Anh em rảnh ghé qua thăm nhé,luôn chào mừng anh em tại Auto Haus (địa chỉ hiện tại số hơi lung tung nhưng rất dễ tìm tại Đào Duy Anh đi từ ngã tư Lê Duẩn - Đại Cồ Việt vào thì nằm bên phải đường,Salon đối diện với lối rẽ vào đường Hoàng Tích Trí)

M1-A2

Xe đạp
con này là con cá trê hay là con cá tràu hả bác!!!!!!!!

hiep.economic

Xe buýt
35k thì đắt thật đây..với số tiền đó có thể lựa chọn rất nhìu loai..

mybin63

Xe tải
Các bác chê xe quả là không tiếc lời, mà ai bảo các bác... "cáo" lắm cơ. "Nho vẫn còn xanh lắm... " Heheh... em dzọt...

quaixe

[Tịch thu bằng lái]
(b)
Thx for this topic...Salon nhà tớ cũng mới nhập 3 em Smart Four Four từ Đức về..2 em màu đỏ đen và 1 em màu ghi bạc.Option nói chung là đầy đủ luôn.Cá nhân tớ thấy thì em này để cho chị em đi thì cực chuẩn,nhưng kể cả để thanh niên đi cũng ok lắm,tớ thấy bên châu Âu con này được chuộng dã man.Salon nhà tớ chuyên về dòng mini nói chung vd như Mini Couper,Smart,Yaris...cũng có cả sedan và SUV nhưng chủ yếu vẫn là dòng mini.Anh em rảnh ghé qua thăm nhé,luôn chào mừng anh em tại Auto Haus (địa chỉ hiện tại số hơi lung tung nhưng rất dễ tìm tại Đào Duy Anh đi từ ngã tư Lê Duẩn - Đại Cồ Việt vào thì nằm bên phải đường,Salon đối diện với lối rẽ vào đường Hoàng Tích Trí)
nhà bác có bán A150 ko?em đang có 1 em A150 màu cát cháy muốn bán để đổi RX quá
E kí gửi bác được ko nhi?(b) (b)

huancongtu

Xe tăng
Xin lỗi bác chủ xe là em nó củ chuối quá

meoden

Xe buýt
Em thấy xe này dành cho phái nữ đi cũng đẹp đấy chứ.
Nhìn trông lạ mắt. HAY(y) (y) (y)

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net

ML63AMG

Xe đạp
(b)
nhà bác có bán A150 ko?em đang có 1 em A150 màu cát cháy muốn bán để đổi RX quá
E kí gửi bác được ko nhi?(b) (b)
Nhận luôn,xe bác đời bao nhiêu,chạy đc bao km rồi,biển chưa,giá cả định như nào,tốt nhất bác cho số phone đi a e gặp cụ thể nói chuyện nhé. hoặc contact tôi ở số 091 262 3935 gặp Dương nhé.Rất vui lòng hợp tác!

Chỉnh sửa cuối:

linhmeo

Xe đạp
huhu. Em cũng đi 1 chiếc nè nhưng thấy cũng dễ chịu mà. Nhỏ gọn phù hợp cho phụ nữ. Nhất lại là đỗ xe đượ dê dàng vì xe nhỏ xíu ah. Các bác chê mà em tủi quá ah. Đến giấu mặt đi.

encyburberry

Xe container
Ớ, lại khảo cổ học à, móc từ thời nào lên ế :(

Estonque

Xe điện
Em thấy nếu xe này giá 35k thì chỉ giải quyết dc khâu oai thui chứ chả rộng lắm, đầu xe nhìn như đầu con ếch ý

vitamint

Xe tăng
chắc đến bây giờ con cổ vật này cũng ko đến 30k đâu các bác nhỉ (l)