HN Lại có con Smart ForFour mới nè

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
con này mà có vợ là chân dài thì mua cho e yêu chạy cũng hợp phết. Còn vợ chân ngắn thì cho e yêu đi matiz hi hi

Lamborghini

Xe buýt
Website
www.michelin.com.vn
SonDauTo nói:
con này mà có vợ là chân dài thì mua cho e yêu chạy cũng hợp phết. Còn vợ chân ngắn thì cho e yêu đi matiz hi hi
Dù vợ chân ngắn thì em vẫn mua Kia moning chứ ko mua matis :))
Vì mua cho vợ vẫn là của mình (y)
Mua cho chân dài là mất bác à :))

unik

Xe buýt
em mà có xiền thì em ứ mua ô tô cho vợ đâu, có mua thì mua cho em lái, đi đâu em chở, nhiều tiền thì thuê tài xế chứ các bà lái xe va quệt xước xát sót ruột lắm. Đã thế lại còn vụ hay bị cà cuống, lái xe đến ngã tư chơi luôn cả đám xe đỗ đèn đỏ thì bán nhà mất hihi.

Chỉnh sửa cuối:

fanxehoi

Xe máy
:)) Em thấy con Sờ mát này ngoài cái khác người ra thì chẳng có gì cả.Em trông thấy nó chạy ngoài đường mà nhìn buồn cười:))

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
unik nói:
em mà có xiền thì em ứ mua ô tô cho vợ đâu, có mua thì mua cho em lái, đi đâu em chở, nhiều tiền thì thuê tài xế chứ các bà lái xe va quệt xước xát sót ruột lắm. Đã thế lại còn vụ hay bị cà cuống, lái xe đến ngã tư chơi luôn cả đám xe đỗ đèn đỏ thì bán nhà mất hihi.
Thuê tài xế thì phải thuê nữ lái xe cho vợ chứ em ko thuê Nam đâu bác,
kẻo lái xe lại lái cả vợ thì chết :)) :)) :))

unik

Xe buýt
Sao em kô bao giờ nghĩ đến chuyện tài xế nữ nhỉ. Chính ra tài xế gia đình thuê một cô lái hay hơn là 1 anh các bác nhi?

TràĐá

Xe hơi
unik nói:
Sao em kô bao giờ nghĩ đến chuyện tài xế nữ nhỉ. Chính ra tài xế gia đình thuê một cô lái hay hơn là 1 anh các bác nhi?
Nhất là những chuyến công tác dài ngày có một tài xế nữ xinh đẹp đi cùng
thì còn bằng nữa :)) :)) :))

TràĐá

Xe hơi
X5_2007 nói:
35k thì em chơi Civic 2.0 còn hơn +o(
Thế em đợi bác nào di civic 2.0 chán bán chắc khoảng 32k thui vẫn đỡ đươc 3k:)) ,
3k mang đi độ đồ cũng đã phết (y)

car_sensor

Xe hơi
CAMEL nói:
Xe Smart nhìn trên ảnh thì đẹp , ở bên ngoài trông nó buồn cười lắm , giống một món đồ chơi hơn là cái ô tô
Cty của bạn em cũng đã nhập về và bán xong 2 con smart này tháng trước, một màu đen và một màu ghi. Em phân vân quá không biết có nên lấy không. Phụ nữ chạy xe này đi đón con và đi chợ thì hợp lý mà vẫn sướng vì dưới 30k mà vẫn được ngồi trên dòng Mer mới. Nhỏ như Martis, số tự động là ok rồi. Nhưng nhiều người khuyên là không nên vì phụ tùng thay thế khó kiếm hoặc là đắt quá. Em xin các bác mấy lời khuyên. Cảm ơn các bác.

@bác lambo: xe Smart trên ảnh của bác là dán nylon đen trên nền xe ghi trắng phải không bác?
@bác camel: thực sự ra thì em thấy nó cũng không đẹp lắm, chỉ xinh xinh thôi. Cho phụ nữ thôi mà bác .

Chỉnh sửa cuối:

Carfinancing

Xe tải
car_sensor nói:
Cty của bạn em cũng đã nhập về và bán xong 2 con smart này tháng trước, một màu đen và một màu ghi. Em phân vân quá không biết có nên lấy không. Phụ nữ chạy xe này đi đón con và đi chợ thì hợp lý mà vẫn sướng vì dưới 30k mà vẫn được ngồi trên dòng Mer mới. Nhỏ như Martis, số tự động là ok rồi. Nhưng nhiều người khuyên là không nên vì phụ tùng thay thế khó kiếm hoặc là đắt quá. Em xin các bác mấy lời khuyên. Cảm ơn các bác.

@bác lambo: xe Smart trên ảnh của bác là dán nylon đen trên nền xe ghi trắng phải không bác?
@bác camel: thực sự ra thì em thấy nó cũng không đẹp lắm, chỉ xinh xinh thôi. Cho phụ nữ thôi mà bác .
Mua đi bác ơi, em chưa thấy một female nào chê xe này xấu cả, toàn male chê bé thôi, không có gì ấn tượng bằng một mình một kiểu (h)

MINA

Xe buýt
car_sensor nói:
.
Không phải dán đâu bác ạ,màu của dòng xe này thường được phân bố như vậy đó.
Góp vui với các bác mấy tấm hình:

nightpinky

Xe buýt
Chả thấy hay ho chỗ nào cả, cũng chẳng lạ tí nào....Túm lại là chán bỏ mịa ! (Ném đá hội nghị hơ hơ hơ....Em té ngay đây ợ !!!)

anhbq

Xe tải
Xe đẹp thật, nhìn mãi không chán. Mấy cái xe bán ở VN toàn loại cơm phở bình dân. Cám ơn bác MINA.

TràĐá

Xe hơi
anhbq nói:
Xe đẹp thật, nhìn mãi không chán. Mấy cái xe bán ở VN toàn loại cơm phở bình dân. Cám ơn bác MINA.
Thì VN toàn ăn cơm phở bình dân với uống trà đá mà bác :))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em cũng có hình của 1 em chưa ra biển:

TràĐá

Xe hơi
Nhưng con này em thấy 2 màu đẹp hơn có điểm nhấn