[Funland] HLV Kim Sang Sik sẽ là HLV trưởng đội tuyển Việt Nam

Tí Sơn Đông

[Tịch thu bằng lái]
Nền tảng đào tạo trẻ của mình ntn mà mấy năm nay em thấy cứ lụi đi nhỉ.

Nọ U16 còn thua Indo 0-5 thì phải, nản kinh.
Đào tạo trẻ VN mình chỉ có Bầu Đức và Bác V là có căn cơ bài bàn ( troussier đến VN công đầu của bác V )... cơ mà dịch covid nó dập 2 tỷ phủ này sml nên mấy trung tâm thể thao của họ cũng vì thế mà lụi dần

antidau

Xe container
Đào tạo trẻ VN mình chỉ có Bầu Đức và Bác V là có căn cơ bài bàn ( troussier đến VN công đầu của bác V )... cơ mà dịch covid nó dập 2 tỷ phủ này sml nên mấy trung tâm thể thao của họ cũng vì thế mà lụi dần
Tiền không phải vấn đề đâu cụ, nhiều tiền đầu tư xong cuối cùng khi lớn thì cũng chỉ như cái lò ăn cơm rau muống như lò Sông Lam Nghệ An thôi cụ ơi
Lò SLNA chỉ ăn cơm rau muống, 20 tuổi cho lên đội 1 đá và vẫn trụ hạng bình thường
Còn lò của Vượng đầu tư hôm nọ đá với bọn Hà Tĩnh 4 cầu thủ chơi ma túy mà vẫn không thắng được để lên hạng. Trận đấu không ngoại binh nhé, full cầu thủ nội binh hết

Tí Sơn Đông

[Tịch thu bằng lái]
Tiền không phải vấn đề đâu cụ, nhiều tiền đầu tư xong cuối cùng khi lớn thì cũng chỉ như cái lò ăn cơm rau muống như lò Sông Lam Nghệ An thôi cụ ơi
Lò SLNA chỉ ăn cơm rau muống, 20 tuổi cho lên đội 1 đá và vẫn trụ hạng bình thường
Còn lò của Vượng đầu tư hôm nọ đá với bọn Hà Tĩnh 4 cầu thủ chơi ma túy mà vẫn không thắng được để lên hạng. Trận đấu không ngoại binh nhé, full cầu thủ nội binh hết
E nói là mấy năm trước kìa thời kỳ đầu ô Park đó . Lúc đó lò của bác V và lò bầu Đức có thua mấy lò châu âu đâu. Dịch covid tới 2 lò này sml luôn.

antidau

Xe container
E nói là mấy năm trước kìa thời kỳ đầu ô Park đó . Lúc đó lò của bác V và lò bầu Đức có thua mấy lò châu âu đâu. Dịch covid tới 2 lò này sml luôn.
Cụ chắc fun
Từ lúc V đầu tư tiền thì cái đám vừa đá trận playoff lên hạng với Hà Tĩnh chính là đám cầu thủ thời V đầu tư
Còn Hà Đức Chinh với mấy thằng khác đi đá U20 Worldcup toàn từ hồi V chưa đầu tư
Còn lò Đức chỉ đào tạo kỹ thuật nhưng không có thể lực, sức mạnh nên đừng so với lò châu Âu

Việc đầu tiên của VN vẫn cứ là phải vượt qua Thái cái đã
Thái ở lứa U20-U23 thời Park họ đều thua ta nhưng đến khi lớn lên ở ĐTQG họ lại thắng ta
Supachai hồi U23 bị Đình Trọng chặn đứng nhưng sau đó ở tuổi 24, 25 nó trở thành vua phá lưới giải Thái 2 năm liên tiếp. Mà ngoại binh tiền đạo ở giải Thái trình cao hơn Raphaelson của Nam Định nhiều (tiền chuyển nhượng nói lên tất cả, ai bảo Raphaelson giỏi hơn thì hãy tự hỏi tại sao không có CLB nước ngoài nào đến hỏi mua Son với giá 1-2 triệu $)

Chỉnh sửa cuối:

Tí Sơn Đông

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chắc fun
Từ lúc V đầu tư tiền thì cái đám vừa đá trận playoff lên hạng với Hà Tĩnh chính là đám cầu thủ thời V đầu tư
Còn Hà Đức Chinh với mấy thằng khác đi đá U20 Worldcup toàn từ hồi V chưa đầu tư
Còn lò Đức chỉ đào tạo kỹ thuật nhưng không có thể lực, sức mạnh nên đừng so với lò châu Âu
Vãi . e nói vụ này nhiều rồi , về mô hình và chất lượng TT của bầu Đức đạt chuẩn arsenal . Cơ mà đầu vào của học viện thì toàn mấy đứa bần nông đói ăn cơ thể dặt dẹo sao mà đào tạo. Thử vào các TP lớn tuyển dụng xem ...bg VN đã là rồng là hổ châu á từ lâu rồi.
Còn lò của bác V (thì sinh sau đẻ muộn ) theo ô hình đào tạo rồi bán qua Châu âu đầu tư bài bản hiện đại. Bỏ 1 đống tiền mời troussier qua làm GDKT . Cơ mà cũng vì covid lên toang.
Nói chung là ý trời.

antidau

Xe container
Còn lò của bác V thì theo ô hình đào tạo rồi bán qua Châu âu đầu tư bài bản hiện đại. Bỏ 1 đống tiền mời troussier qua làm GDKT . Cơ mà cũng vò covid lên toang.
Nói chung là ý trời.
Covid nào toang cụ
Bỏ tiền dựng lò để xin đất làm dự án Oceanpark Văn Giang thôi
Đạt được mục đích rồi thì bye bye các anh Hưng Yên, em quit đây, xong thải cho anh đại gia bđs khác là Nguyễn Cao Trí, anh trai của Nguyễn Cao Kỳ Duyên :bz

Chỉnh sửa cuối:

nhutwk

Xe đạp
e xin hỏi tây nào trong đây cụ ? toàn đồ ta từ đầu tới đít thì tây trong đây q nào hở cụ ?
thì bánh vẽ wc 2026 đó cụ trong khi thể lực mình yếu mà cứ ảo tưởng mình là ngôi sao không biết liệu cơm gấp mắm biết mình biết ta

Chỉnh sửa cuối:

antidau

Xe container
thì bánh vẽ wc 2026 đó cụ trong khi thể lực mình yếu mà cứ ảo tưởng mình là ngôi sao không biết liệu cơm gấp mắm biết mình biết ta
Tay HLV Tây đó chưa bao giờ nhúng tay vào các đội U19, U20 cả
U19, U20 trước đó do Hoàng Anh Tuấn cầm luôn đá phòng ngự phản công và HAT cũng chỉ có thành tích duy nhất 1 năm 2017, còn các năm khác như 2019, 2021, 2023 đều thất bại hết
Giờ lại đổ cho Tây bánh vẽ 8-}

shannon wl

Xe điện
cái đó bánh vẽ do VFF và ông HLV chứ lứa trẻ thì liên quan gì đâu cụ? họ vẫn đá bình thường liệu cơm gặp mắm chứ ảo tưởng đâu ra ? chắc cụ không xem vô chửi thế không ổn.

Chỉnh sửa cuối:

shannon wl

Xe điện

Đến các đội yếu hơn giờ không thắng nổi vấn đề nghiêm trọng rồi.

nhutwk

Xe đạp

tụt không biết điểm dừng các lứa U của nước ta đan
Kiểu xe leo dốc mà mất đà, nó cứ tụt, tụt mãi thôi!
càng hy vọng càng thất vọng nhiều quả không sai mình không hy vọng gì HLV mới ở ĐTQG lắm AFF cuối năm được top 3 top 4 là ok lắm rồi

nhutwk

Xe đạp

mình nghĩ chu kỳ này có khi còn tệ hơn 2014 2017 đó cụ không hy vọng gì hlv mới ĐTQG lắm cho dù đỗ lỗi trâu dê có ấm ức có nhưng cũng phải xem lại mình

nhutwk

Xe đạp

ngay từ lúc ông Park dừng ở AFF 2022 là hợp lý rồi và mình linh cảm không lành là sau khi ông Park rời đi là sẽ tụt dốc không phanh từ U cho đến ĐTQG và sẽ không dừng lại ở đó

shannon wl

Xe điện
Kiểu xe leo dốc mà mất đà, nó cứ tụt, tụt mãi thôi!
Tụt kiểu này quá bất ổn còn yếu hơn lúc khủng hoảng.

mình nghĩ chu kỳ này có khi còn tệ hơn 2014 2017 đó cụ không hy vọng gì hlv mới ĐTQG lắm cho dù đỗ lỗi trâu dê có ấm ức có nhưng cũng phải xem lại mình
E theo ngồi coi thì kỹ thuật Cam Myanmar còn nhỉnh hơn mình thể lực thua chút chứ còn đâu ngang cơ VN.
Cứ làm bóng đá kiểu này thì nát.

nhutwk

Xe đạp

E theo ngồi coi thì kỹ thuật Cam Myanmar còn nhỉnh hơn mình thể lực thua chút chứ còn đâu ngang cơ VN.
dân ta vẫn còn hiền chán cụ ạ chứ làm như dân HQ hay thái thì mấy bọn VFF k ngồi lâu như vậy đâu

nhutwk

Xe đạp

sang esport hay bóng đá của bọn hàn là biết thua vài trận đem băng hoa tang hoặc ném trứng thối luôn đấy không phải đùa đâu cụ