[Funland] Hình ảnh vũ khí, trang bị của Quân đội nhân dân Việt Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducleminh

Xe điện
Cho dù có đũ xiềng thì thằng Sam còn lâu mới dám bán đồ chơi cho Ta nhá...nó chỉ sợ vài tháng sau thì hàng nhái của Khựa có đầy trên thế giới hả...~X(
Nó sợ cái 16 chữ lắm ạ...!
Cụ yên tâm, SAM nó thâm hơn khựa nhiều, đến giờ này khựa mắc cứng họng với món nợ 3000 tỷ kia, không cho Mỹ vay thêm cũng chết, bán nợ đi còn chết nặng hơn nên đành ngồi rên rỉ.
Hàng nó bán đầy ra cho các nước nhưng khựa nó có chịu nhái vũ khí Mỹ mấy đâu (hay nó chê hàng Mỹ lởm quá không nhái làm gì nhỉ).
Nói thế thôi, VN có khi thuê vũ khí và người điều khiển luôn thì chắc nó an tâm bán ngay :D

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ yên tâm, SAM nó thâm hơn khựa nhiều, đến giờ này khựa mắc cứng họng với món nợ 3000 tỷ kia, không cho Mỹ vay thêm cũng chết, bán nợ đi còn chết nặng hơn nên đành ngồi rên rỉ.
Hàng nó bán đầy ra cho các nước nhưng khựa nó có chịu nhái vũ khí Mỹ mấy đâu (hay nó chê hàng Mỹ lởm quá không nhái làm gì nhỉ).
Nói thế thôi, VN có khi thuê vũ khí và người điều khiển luôn thì chắc nó an tâm bán ngay :D
Chỉ cần cho thuê CR thôi, Yên tâm lưỡi bò đứt lìa, Vừa có tiền tiêu xài, vừa không phải lo chạy đua vũ trang!

hanoi beer

Xe điện

ducleminh

Xe điện
Nếu là em , em cho thuê luôn cái TS cho nó máu......:D
Mỹ nó thuê TS làm gì? Thuê CR còn có chỗ đậu và nghỉ ngơi, bảo dưỡng cho tàu của nó chứ.
Chắc nó không chịu để khựa làm mưa làm gió biển đông đâu. Đường qua biển đông là con đường chiến lược của nó, thằng nào cắt đứt của nó , nó đập chết, chả cứ khựa hay ai đâu. Quan điểm của nó là chúng mày làm gì thì làm, đừng để tao mất đường đi lại (mịa, đánh nhau ở đấy nó đi lại an tâm sao được)

Estonque

Xe điện
Mỹ nó thuê TS làm gì? Thuê CR còn có chỗ đậu và nghỉ ngơi, bảo dưỡng cho tàu của nó chứ.
Chắc nó không chịu để khựa làm mưa làm gió biển đông đâu. Đường qua biển đông là con đường chiến lược của nó, thằng nào cắt đứt của nó , nó đập chết, chả cứ khựa hay ai đâu. Quan điểm của nó là chúng mày làm gì thì làm, đừng để tao mất đường đi lại (mịa, đánh nhau ở đấy nó đi lại an tâm sao được)
EM nghĩ là nếu em k vote bác thì em thấy rất là áy náy đấy, bác nói đúng quá, nó cần CR chứ cần quái gì TS nhà mình

Chỉnh sửa cuối:

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tin mới đọc:
Hoa Kỳ chưa sẵn sàng bán vũ khí cho Việt Nam vì abc
Chứng tỏ mình cũng đang muốn mua nhưng thằng bán nó không bán!

Chỉnh sửa cuối:

Estonque

Xe điện
Chứng tỏ mình cũng đang muốn mua nhưng thằng bán nó không bán!
Cũng muốn mua một số mặt hàng phụ trợ thôi bác ạ, chứ hàng chủ lực thì vẫn phải hàng Nga vì hệ thống bảo dưỡng, bảo trì các kiểu bây h toàn của Nga, tự nhiên có cái của Mẽo nhảy vô, anh em chắc cũng phải làm quen mất kha khá thời gian đấy

hanoi beer

Xe điện
EM nghĩ là nếu em k vote bác thì em thấy rất là áy náy đấy, bác nói đúng quá, nó cần CR chứ cần quái gì TS nhà mình
Hey..Nếu bác thử cho thue TS xem nó có nhào zo ôm luôn không....nó mà nhảy vào thì nó biến TS không khác gì cái Tàu sân bay nằm ở ngã 3 đường, ngay trước mũi thằng Khựa, bọn Đài mà lật lọng trở mặt là nó qua nói chuyện cho gần...:D
Em đừa tí thôi chứ làm gì có sổ đỏ mà cho thuê....:P

Estonque

Xe điện
Hey..Nếu bác thử cho thue TS xem nó có nhào zo ôm luôn không....nó mà nhảy vào thì nó biến TS không khác gì cái Tàu sân bay nằm ở ngã 3 đường, ngay trước mũi thằng Khựa, bọn Đài mà lật lọng trở mặt là nó qua nói chuyện cho gần...:D
Em đừa tí thôi chứ làm gì có sổ đỏ mà cho thuê....:P
Mình đang chứng mình chủ quyền của Cát Vàng là thuộc VN, bây h lại đem cho Mẽo thuê, sau này Mẽo nó lại ôm luôn TS, lúc đấy thì.......

ducleminh

Xe điện
Mình đang chứng mình chủ quyền của Cát Vàng là thuộc VN, bây h lại đem cho Mẽo thuê, sau này Mẽo nó lại ôm luôn TS, lúc đấy thì.......
Mỹ nó có ôm thì nó vẫn trả tiền thuê đàng hoàng, vùng biển xung quanh vẫn của mình. Nó cũng không bảo là của nó. Dù sao vẫn hơn khựa chán, nếu nó định thịt đảo nào thì chắc thịt lâu rồi, hải quân Mỹ mạnh bằng cả hải quân thế giới cộng lại cơ mà (trong 10 thằng đứng đầu thì đến 7 thằng lại là đông minh Mỹ :D)

hanoi beer

Xe điện
Thời buổi này mà cụ còn sợ mẽo kinh nhể. Em thì em.......weo cằm luôn nhá.

unpro_hp

Xe đạp
Mấy con này đánh thì hay rùi, nhưng ít quá mà bọn tàu nó tự chế tạo được khá nhiều tên lửa đó các cụ ợ, em nghĩ là mình lên tự chế tạo để chiến thì hay hơn. Hay mình làm 1 con tầm xa mang đầu đạn hạt nhân nhỉ, phang thẳng vào Bắc Kinh cho thăng đường luôn hả các cụ

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Mỹ nó có ôm thì nó vẫn trả tiền thuê đàng hoàng, vùng biển xung quanh vẫn của mình. Nó cũng không bảo là của nó. Dù sao vẫn hơn khựa chán, nếu nó định thịt đảo nào thì chắc thịt lâu rồi, hải quân Mỹ mạnh bằng cả hải quân thế giới cộng lại cơ mà (trong 10 thằng đứng đầu thì đến 7 thằng lại là đông minh Mỹ :D)
Cụ có vẻ muốn Mẽo thuê nhẩy. Cho ai thuê cũng chít. Nước xa chả cứu đc lửa gần. Như các cụ bây giờ em thấy là chuẩn: Lại tiếp tục Đu Dây =))

hanoi beer

Xe điện

hanoi beer

Xe điện
Cụ có vẻ muốn Mẽo thuê nhẩy. Cho ai thuê cũng chít. Nước xa chả cứu đc lửa gần. Như các cụ bây giờ em thấy là chuẩn: Lại tiếp tục Đu Dây =))
Em chỉ sợ có ngày nó đứt dây cho thì toi ạ...

Trạng thái
Thớt đang đóng