[Funland] ### Hình ảnh vũ khí, trang bị của Quân đội Hoa Kỳ ###

Trạng thái
Thớt đang đóng

TuDo2808

Xe điện
Oánh nhau với những ông hay lẩn trong rừng rậm thì những thứ xa xỉ đới đem vứt sớm cho nhẹ!b-)

maxvina.vn

Xe buýt
Cá nhân em thấy lão Man nói cũng chả sai mấy, lính Mèo ỉ thế nhiều xèng nên toàn mang dao mổ trâu đi giết gà, chưa kể là khi oánh nhao thì chơi hội đồng. Bảo thời kỳ LX sa lầy ở Áp, thế đồng minh La To và Mỹ vào thì cũng chả khá khảm hơn, bằng chứng là sau bao năm tụi taliban chúng vưỡn hoạt động ầm ầm.
Ôi em nghĩ cụ ko biết chứ có khi chính mẽo nó tạo điều kiện cho taliban còn tồn tại đấy cụ. Em cũng nghĩ mẽo luôn thắng.

thiemhoang

Xe hơi
Giờ mà mỹ oánh VN lần nữa, Chỉ có thua thôi ạ

thucduongtambao

Xe máy
bái phục cụ tài liệu hay quá em thấy sức mạnh của quân lực hoa kỳ quả là khủng khiếp

tranhuyphong89

Xe tăng
Cái này gọi là theo thời trang với mấy ông lính kiểng thôi cụ, bay giờ kinh tế thị trường, khách muốn gắn tùm lum thì họ chiều, có sao đâu! hoặc nữa chỉ trang bị cho một số lực lượng đặc biệt thôi....! từ chi phí và hiêu quả mang lại thực tế như thế nào thì người ta đánh giá là ưu việt hơn hay không cụ à. Trang bị đại trà một mớ ống ngắm, red dot, đèn pin...mang ra chiến trường thì có mà tèo đầu nước.
- Ống ngắm: chỉ phù hợp với ông bắn tỉa và ở xa thội, oánh giáp lá cà (thường tầm 500mmét đổ lại) chưa kịp đưa súng lên vai là tèo rồi,ngắm cái gì?!
- Red dot, đèn pin: đem ra chiến trường thì khác gì "lạy ông tôi ở bụi này", gặp ông bà ông vải trong vòng 1 nốt nhạc.
AK12 nếu trang bị toàn quân cũng như m4a1 cải tiến của Mèo. Ngố nó có nhiêu xiền nó gắn lên tất, mỗi nhiệm vụ cần một khí tài tương ứng ợ. Thời đại tối tân nó giết mình trước khi mình biết ấy chứ, bom đạn nã xuống núp rừng vưỡn cứ tèo.

Ellacos

Xe tăng
Ôi em nghĩ cụ ko biết chứ có khi chính mẽo nó tạo điều kiện cho taliban còn tồn tại đấy cụ. Em cũng nghĩ mẽo luôn thắng.
Giờ chớ cái nài cụ nói cũng có lý, các công ty vũ khí nhà Mèo lại vớ được mớ hợp đồng béo bở nhể :))

Ellacos

Xe tăng
AK12 nếu trang bị toàn quân cũng như m4a1 cải tiến của Mèo. Ngố nó có nhiêu xiền nó gắn lên tất, mỗi nhiệm vụ cần một khí tài tương ứng ợ. Thời đại tối tân nó giết mình trước khi mình biết ấy chứ, bom đạn nã xuống núp rừng vưỡn cứ tèo.
Tỷ lệ không cao đâu ạ, trong các kiểu đánh thì tiêu diệt du kích là rất khó vì du kích phục quân chủ lực là chính :)

Mannschaft

Xe điện
thế cơ à sao hơn chục năm rồi taliban al qeda rồi h là IS nó vẫn chưa chết hả cu???
nói phải nghĩ đừung cố biến mình thành con sứa

Ellacos

Xe tăng
thế cơ à sao hơn chục năm rồi taliban al qeda rồi h là IS nó vẫn chưa chết hả cu???
nói phải nghĩ đừung cố biến mình thành con sứa
Fun đi 2 cụ, cãi nhao làm giề cho chóng già :)) Mỗi người có một quan điểm và suy nghĩ riêng ạ :)

tranhuyphong89

Xe tăng
Chê bai thanh ray của súng tây, Ngố dập khuôn không dùng gá ngắm thì các chuyên gia như cu cũng chưa thấy giải đáp. Cu có hiểu chiến tranh du kích là gì không, không chỉ Mỹ mà Ngố đại cũng vất xọc rác phải bỏ chạy. Quân trong dân thì cu tính thảm sát hết dân tộc họ hở, có điều Mèo còn có chính phủ thân nó.

tranhuyphong89

Xe tăng
Vũ khí là công cụ, box thảo luận về khí tài Hoa Kỳ nên để nghị không tổ lái sang chính trị. Có tốt có xấu cũng không dính líu tới khoa học công nghệ tại đây, nếu nói như trên thì cụ K đã gián tiếp đưa công cụ cho bọn vô lại phỉ sát hại dân thường. Chốt hạ !

Mannschaft

Xe điện
Nói như cưng thì cụ nobel giết còn nhiều hơn
Mà thế nào là tư duy nhồi sọ thế?
Dạo này nguy hiểm phết nhờ

pháo BM21 grad

Xe container
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=2rKiW90FlmY&feature=player_detailpage[/YOUTUBE]

pháo BM21 grad

Xe container
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=XLnoY8v3dhc&feature=player_detailpage[/YOUTUBE]

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Ui em nhầm, nhầm sang chỉ thị mục tiêu bằng laser (đỏ hoặc xanh), xin lỗi cụ, không tập trung nên lẫn :D. Cái Red dot đúng như cụ hiểu đấy, tuy nhiên về mặt chiến đấu thì không cần thiết, các cụ lính phần lớn lúc xáp lá cà có ai ngắm đâu, chỉ có kẹp nách là phang. Thêm cái kính đấy vào nó lỉnh kỉnh ra....:))
Trước khi chê bai tư bản thì cần hiểu cái đó là gì đã chứ đừng auto chửi

Trạng thái
Thớt đang đóng