Chi hội Hình ảnh và giới thiệu các thành viên Mer-Bim club ;)

linhcio

Xe hơi

mợ sói xinh đây, các thợ săn đâu nào ??? =))

mợ Tina lại tựa vào cụ SHD mất roài :(( ... các cụ khác đong mợ Tina đâu hết roài ??? =))

Gõ kiến

Xe buýt
@ Cụ linhcio,sao Cụ cứ ** lẹ tẹ thế nhảy làm em xem cứ dở ....iệng!:-bd
@ Cụ Mợ nào mà chót có gì với nhau là phải"bánh ở trên,thịt ở dưới"nhá kẻo em lại vất vả lắm nhá...................:))

beefburger

Xe tăng

mợ sói xinh đây, các thợ săn đâu nào ??? =))

mợ Tina lại tựa vào cụ SHD mất roài :(( ... các cụ khác đong mợ Tina đâu hết roài ??? =))
Ôi thôi roài, MerC ơi, cậu và tôi dạo này ít OF nên bị mấy ÔNG TRẺ nhà mình xoán chỗ roài, Mau mau kẻo hết chỗ mất thôi.
SÓI ƠI, ƠI SÓI, anh không được ngồi bên SÓI rồi.
lão CIO kia chụp thôi nhá chó có lại gần SÓI nghe chưa, để tôi.

linhcio

Xe hơi
Ôi thôi roài, MerC ơi, cậu và tôi dạo này ít OF nên bị mấy ÔNG TRẺ nhà mình xoán chỗ roài, Mau mau kẻo hết chỗ mất thôi.
SÓI ƠI, ƠI SÓI, anh không được ngồi bên SÓI rồi.
lão CIO kia chụp thôi nhá chó có lại gần SÓI nghe chưa, để tôi.
Oh hay nhỉ, các cụ ko đến thì thôi, cớ sao lại nói tôi, mà nói thật là khi gọi cho sói thôi là tôi đã xưng là thợ săn roài ;) nhìn thấy sói là máu thợ săn dâng lên ầm ầm, chỉ muốn ... :D nên các cụ lào ko có mặt mà ngấp nghé thì cẩn thận nhé, ko lại đấu súng chết đấy =))

beefburger

Xe tăng
Oh hay nhỉ, các cụ ko đến thì thôi, cớ sao lại nói tôi, mà nói thật là khi gọi cho sói thôi là tôi đã xưng là thợ săn roài ;) nhìn thấy sói là máu thợ săn dâng lên ầm ầm, chỉ muốn ... :D nên các cụ lào ko có mặt mà ngấp nghé thì cẩn thận nhé, ko lại đấu súng chết đấy =))
Cụ mang súng đi bắn thì nói làm gì, bắn chết rồi thì còn chán nữa, tôi chấp cụ một súng một ống một số thứ nuôn nào. Cụ SHD đâu bênh em đi, em thề quyết sống mái vụ này, em.... sẽ quyết để SÓI chạy về với em mà không chết vì bàn tay lão thợ săn tàn bạo kia được. x-(

Tina Tran

Xe tải
ối trùi ùi, iem thấy 2 cụ beef va linhcio cứ chém qua chém lại thế nay iem thấy mệt hộ cho mợ Sói . Hum nay cụ beef không có mặt thì thôi chịu kho thiệt 1 chút đi ná , chưa có cụ nào săn hay bắn Sói của cụ đâu mà cụ đã cà cuống lên thế, dưng em thấy nà cụ huynhtung và mợ Sói đá lông nheo cho nhau roài, chẳng bít ý tứ sao thì iem chịu

beefburger

Xe tăng
ối trùi ùi, iem thấy 2 cụ beef va linhcio cứ chém qua chém lại thế nay iem thấy mệt hộ cho mợ sói . Hum nay cụ beef không có mặt thì thôi chịu kho thiệt 1 chút đi ná , chưa có cụ nào săn hay bắn sói của cụ đâu mà cụ đã cà cuống lên thế, dưng em thấy nà cụ huynhtung và mợ sói đá lông nheo cho nhau roài, chẳng bít ý tứ sao thì iem chịu
tự tin tất tới tầm, ta tự tin ta tiến, ta tới - ta ....

beefburger

Xe tăng
Beef buồn, beef bắn bằng bằng =))
Mợ vừa phải thôi nha, mợ kề vai xát má, nín thở ....bên cụ S rồi thì để anh em người ta có tý tý cho vui chớ. ôi HÀ NỘI chiều nay rét, không có nắng, thật nhiều gió mà lại không có cái ĐÓ thì....ối trời ơi là trời.8->

linhcio

Xe hơi
Ah ah, có kẻ điên lên rồi kìa, Tina làm chứng cho a nhé, hôm nay a mời được sói đến nhà MBC đấy nhé, mà quá trình mời sói e đều chứng kiến cả mà ... Mình phải bảo là có oto ôm, mới mời được mợ sói đến đấy chứ ;) cụ beef cứ ở nhà mà to mồm nhé :))

Tina Tran

Xe tải
Mợ vừa phải thôi nha, mợ kề vai xát má, nín thở ....bên cụ S rồi thì để anh em người ta có tý tý cho vui chớ. ôi HÀ NỘI chiều nay rét, không có nắng, thật nhiều gió mà lại không có cái ĐÓ thì....ối trời ơi là trời.8->
hí hí, cho iem hỏi cụ beef câu : không có cái ĐÓ là cái jề thía ??? :-|

Tina Tran

Xe tải
Ah ah, có kẻ điên lên rồi kìa, Tina làm chứng cho a nhé, hôm nay a mời được sói đến nhà MBC đấy nhé, mà quá trình mời sói e đều chứng kiến cả mà ... Mình phải bảo là có oto ôm, mới mời được mợ sói đến đấy chứ ;) cụ beef cứ ở nhà mà to mồm nhé :))
Đúng ùi, lúc đầu nói có xe ôm thì chưa thấy xúc tác mạnh, đếm khi nói oto ôm thì có vẻ hiệu lực được thực hiện luôn, mà iem và anh toàn nói thật, sao cụ beef phản ứng mạnh vậy nhẩy, iem đố anh vì sao ??? @-)

linhcio

Xe hơi
Đúng ùi, lúc đầu nói có xe ôm thì chưa thấy xúc tác mạnh, đếm khi nói oto ôm thì có vẻ hiệu lực được thực hiện luôn, mà iem và anh toàn nói thật, sao cụ beef phản ứng mạnh vậy nhẩy, iem đố anh vì sao ??? @-)
thợ săn đã bị sói hạ gục từ cái nhòm đầu tiên =)) ... kakakak

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Các cụ mợ đang bàn chuyện gì đấy? Em thì đang nghiền ngẫm chuyện "Cô bé quàng khăn đỏ", "Tiếng gọi nơi hoang dã", xem phim "Hãy đợi đấy" vân vân... Đại loại là những gì về sói ạ. Bây giờ em vào Thủ Lệ đây, xem sói ở đó thế nào. Trời HN hôm nay lạnh thương quá.:))

linhcio

Xe hơi
Các cụ mợ đang bàn chuyện gì đấy? Em thì đang nghiền ngẫm chuyện "Cô bé quàng khăn đỏ", "Tiếng gọi nơi hoang dã", xem phim "Hãy đợi đấy" vân vân... Đại loại là những gì về sói ạ. Bây giờ em vào Thủ Lệ đây, xem sói ở đó thế nào. Trời HN hôm nay lạnh thương quá.:))
trời, lại có thêm thợ săn sói nữa rồi :(( biết thế này, ko đưa ảnh sói lên nữa, giữ riêng cho mình mình ngắm thôi =))

SHD

Xe điện
hí hí, cho iem hỏi cụ beef câu : không có cái ĐÓ là cái jề thía ??? :-|
Dạ thưa mợ cái Đó là cái mà ở nông thôn người ta hay dùng để chụp(bắt) c...á.... chụp t....ô....m ạ>:D<

linhcio

Xe hơi
Dạ thưa mợ cái Đó là cái mà ở nông thôn người ta hay dùng để chụp(bắt) c...á.... chụp t....ô....m ạ>:D<
Oài, cụ ko cần giải thích với mợ ấy đâu, e chỉ sợ hôm này off với mợ ấy, sợ cụ ứ dám chỉ cho mợ ấy cái đó là cái gì thôi :)) và khi mợ ấy rõ rùi thì cụ lại chạy ứ kịp, lại tóm e thì phiền cho nhà e lém, lại thôi nữa mà thì e die ... =))

Tina Tran

Xe tải
Oài, cụ ko cần giải thích với mợ ấy đâu, e chỉ sợ hôm này off với mợ ấy, sợ cụ ứ dám chỉ cho mợ ấy cái đó là cái gì thôi :)) và khi mợ ấy rõ rùi thì cụ lại chạy ứ kịp, lại tóm e thì phiền cho nhà e lém, lại thôi nữa mà thì e die ... =))
Cái Đó của cụ Beef thật nà nợi hại, toàn chụp tôm và cá. :-|
iem thơ ngây cực, chẳng bít jề cả

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em xem phim hoạt hình Tom & Jery, thấy có lần Tom lấy cái đuôi đi câu cá. Không biết cái chụp tôm cá của cụ Beef có giống thía ko nhỉ?

Tina Tran

Xe tải
Em xem phim hoạt hình Tom & Jery, thấy có lần Tom lấy cái đuôi đi câu cá. Không biết cái chụp tôm cá của cụ Beef có giống thía ko nhỉ?
Iem vote cụ câu này, dưng mừ hok lẽ cụ nói thế thì chẳng khác jề cụ nói cụ beef có cái ..... đuôi, $-) iem té