Chi hội Hình ảnh và giới thiệu các thành viên Mer-Bim club ;)

beefburger

Xe tăng
Em xem phim hoạt hình Tom & Jery, thấy có lần Tom lấy cái đuôi đi câu cá. Không biết cái chụp tôm cá của cụ Beef có giống thía ko nhỉ?
Oạch, CN không vào mạng mà hôm nay vào tý tháy mình chỉ nói nhĩn câu mà bị bắn ầm ầm, bảm cụ Quà Vờ, cái ĐÓ theo ý em thì nó huyền ảo, nó mạnh mẽ, nó cám dỗ, nó hừng hực lắm ạ, cụ muốn hiểu thế nào thì hiểu ạ. Cơ mà nó không có hai mầu như đuôi con Tôm ạ, cụ làm em sọ quá quá.....:-bd

sói xinh

Xe hơi
Đúng ùi, lúc đầu nói có xe ôm thì chưa thấy xúc tác mạnh, đếm khi nói oto ôm thì có vẻ hiệu lực được thực hiện luôn, mà iem và anh toàn nói thật, sao cụ beef phản ứng mạnh vậy nhẩy, iem đố anh vì sao ??? @-)
Đầy ko p[hải là úuc tác để em đến đó đâu....mà cái quan trong j là các cụ mời em nhiệt tình quá ,,,em ko muốn làm các kụ thất vọng,,và phụ lòng các cụ.....vì vậy trời mưa,gió rét như vậy em vẫn tới...

beefburger

Xe tăng
Cái Đó của cụ Beef thật nà nợi hại, toàn chụp tôm và cá. :-|
iem thơ ngây cực, chẳng bít jề cả
Nhiều tác dụng lắm Ti ơi, úp thì bắt tôm bắt cá, mang lên bờ thì úp gà úp vịt, ngửa lên trên thì đựng rau đựng quả nói chung là đa tác dụng ạ, mợ cứ làm em khó nghĩ quá đi.

beefburger

Xe tăng
Dạ thưa mợ cái Đó là cái mà ở nông thôn người ta hay dùng để chụp(bắt) c...á.... chụp t....ô....m ạ>:D<
Bẩm cụ S, quê em họ không gọi như quê cụ, em chỉ thấy nó có tác dụng úp sọt thế thôi ạ.

Tina Tran

Xe tải
Đầy ko p[hải là úuc tác để em đến đó đâu....mà cái quan trong j là các cụ mời em nhiệt tình quá ,,,em ko muốn làm các kụ thất vọng,,và phụ lòng các cụ.....vì vậy trời mưa,gió rét như vậy em vẫn tới...
:-| mợ này chán thật, vào đây là pải chém, mợ mà phản ứng dư thế là bị công kich lại đới,
Ah, nói nhỏ mợ nè, tối qua có cụ sms cho iem nói là : iu quí mợ nhứt nhà MBC đới, mợ muốn bít ai không ??? ;)

beefburger

Xe tăng
Sói ơi, thôi sói chấp làm gì, cái lão TI Ô à nhầm CI Ô gì ấy kém lắm, đấy! đến cả việc ăn nói với em thôi nó có thể hiện việc bênh vực em gì đâu cơ chứ, mà chẳng cần bênh vực, chỉ cần thể hiện ở tình cảm chân thành là thế nào thôi SÓI ạ. Anh thề hôm đó vì anh bận việc ở cơ quan thôi và không biết SÓI đến( Vì mấy ông ấy nhẹm tin đi không báo) chứ không anh không để thế này đâu, anh thề.

Tina Tran

Xe tải
Đục nước béo cò các cụ ơi, bây giờ 'anh em' , ' cụ mợ ' lại bị chuyển sang thay từ ' nó ' , hỏng lẽ chuyện đùa thânh thật, iem ứ thjk thía này đâu đới x-(

beefburger

Xe tăng
Đục nước béo cò các cụ ơi, bây giờ 'anh em' , ' cụ mợ ' lại bị chuyển sang thay từ ' nó ' , hỏng lẽ chuyện đùa thânh thật, iem ứ thjk thía này đâu đới x-(
Ơ....thía là thía nào?! mợ bắt bẻ văn em hay....băt bẻ cái NÓ? trong văn học để tránh lỗi lặp ta được phép dùng danh từ nhân sưng Nó tức là cái úp sọt mà cụ S nói cơ mà.
thôi nếu mợ TINA không đồng ý cho em trình bầy rồi được giao lưu thì em té, em té đây, em thề.

Huỳnh Tùng

Xe buýt
:-| mợ này chán thật, vào đây là pải chém, mợ mà phản ứng dư thế là bị công kich lại đới,
Ah, nói nhỏ mợ nè, tối qua có cụ sms cho iem nói là : iu quí mợ nhứt nhà MBC đới, mợ muốn bít ai không ??? ;)
Chắc chắn không phải cụ beef và cụ linhcio rùi phải không mợ Tina?@};-

sói xinh

Xe hơi
:-<hì...em ko bít...e tưởng.....mợ nói cho em bít đi..e tò mò was...:-*

sói xinh

Xe hơi
Sói ơi, thôi sói chấp làm gì, cái lão TI Ô à nhầm CI Ô gì ấy kém lắm, đấy! đến cả việc ăn nói với em thôi nó có thể hiện việc bênh vực em gì đâu cơ chứ, mà chẳng cần bênh vực, chỉ cần thể hiện ở tình cảm chân thành là thế nào thôi SÓI ạ. Anh thề hôm đó vì anh bận việc ở cơ quan thôi và không biết SÓI đến( Vì mấy ông ấy nhẹm tin đi không báo) chứ không anh không để thế này đâu, anh thề.
;;)...e.xin các kụ,các mợ..các kụ,các mợ chém thế em ko đỡ dc đâu ạ...có ai ko giúp em với...:(

linhcio

Xe hơi
này, cụ beef thế này thì có còn tí a e gì ko thế, thấy gái là ko còn có a e gì nữa nhỉ x-( tớ mới có đưa ảnh lên, chưa gặp nhau mà cụ cứ như là của cụ rồi ko bằng :P ... đã thế e đứng ngoài, mời các cụ cứ thiên nhiên đê ... :D ... tớ tọa sơn quan hổ đấu =))

linhcio

Xe hơi

Tina Tran

Xe tải

linhcio

Xe hơi