[Camera] Hình ảnh từ camera hành trình

ANH DUC STEEL

Xe máy
chuẩn ạ, lắp cam hành trình rồi nếu có bị mất tiền thì cũng biết tại sao tiền mình rơi. ko có cam mà bị mất tiền ko hiểu lý do thì điên lắm ợ
Hahaha chắc cụ mất cũng nhiều rồi nên mới hiểu vấn đề cụ nhể

ANH DUC STEEL

Xe máy

HoàngCN

Xe đạp
Tình huống này chắc phải trách các nhà quy hoạch đường sá, không có tuyến hợp lý để xe công vụ đón lãnh đạo được thuận tiện hơn khiến xe biển 80B phải đi ngược chiều một đoạn.
Hình ảnh camera hành trình ghi nhận lúc 8 giờ 20 sáng ngày 11 tháng 4 năm 2016 tại đường Hoàng Hoa Thám
Không có lý do gì để biện minh việc này, tuy nhiên cần xem xét lái xe, LX đi vi phạm trên đường, trước hết là xử lý lái xe cho nghiêm để làm gương cho nhân dân!

Thuy_CK

Xe điện
Trương hợp này, ai là người đi không đúng nhỉ các cụ?????
Ỉn sai !
LUẬT GTĐB:
- Tại nơi đường giao nhau giữa đường không ưu tiên và đường ưu tiên hoặc giữa đường nhánh và đường chính thì xe đi từ đường không ưu tiên hoặc đường nhánh phải nhường đường cho xe đi trên đường ưu tiên hoặc đường chính từ bất kỳ hướng nào tới.

Bé gà

Xe tải
Góp với các cụ 1 chuyện: Hôm 2 vc em đi từ Phủ Lí lên HN, đến đoạn Đồng Văn thì có 2xxx vẫy dừng lại, bảo đi sai làn đường, yêu cầu xuất trình giấy tờ. Lão nhà em cứng, bảo chỉ ra lỗi thì tôi đưa giấy tờ, còn không thì để yên tôi đi. Vậy là 1 chú xxx quắc mắt: "Yêu cầu anh xuống xe, tôi sẽ cho anh xem lỗi". Lão nhà em chỉ vào cái camera hành trình rồi bảo chú xxx: "Đây, tôi cho anh xem lại camera hành trình của tôi, tôi đã đi rất cẩn thận rồi, và tôi khẳng định tôi không sai".
Các cụ biết không, ban đầu chú xxx còn đỏ mặt tía tai để dằn mặt vì tội không xuống xe (k khéo khép vào cái tội chống ng thi hành công vụ í chứ, hic), sau nhìn thấy cái camera hành trình gắn trên xe thì chú í dịu giọng "Ai chẳng có lúc nhầm. Thôi anh đi đi ".
Đấy, quả í mà k có cái camera hành trình là 2 củ chắc các cụ ợ. Mà lại còn mất công xin xỏ nữa chứ. Thiết nghĩ, các cụ mất xèng mua xe rồi thì đừng tiếc cái lẫy móng tay các cụ ạ.

hanatuor

Xe hơi
hôm ròi e đi cao tốc hà nội thái nguyên cũng có ông đi ngược chiều, sợ vãi tè.
cháu cũng giống cụ này, thi thoảng gặp mấy bác đi ngược chiều, sợ cho bác ý và sợ cho những người xung quanh (he he, trong đó có cả cháu ợ);))

Mitcua

Đi bộ
Em mới gắn con Vietmap X9 mà chưa quen sd! có bác nào bày cho em cách sd kg nhỉ? Nó cứ ghi khoảng 282Mb thì lại stop, tự động lưu sang 1 file mới ạ!Với lại File vỡ kinh lắm ý ạ! em up lên có bác nào chỉ giáo em xin mời rượu ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Mitcua

Đi bộ
Các bác kinh nghiệm đầy mình xin chỉ giáo ạ!

czechonline

Xe điện
Em mới gắn con Vietmap X9 mà chưa quen sd! có bác nào bày cho em cách sd kg nhỉ? Nó cứ ghi khoảng 282Mb thì lại stop, tự động lưu sang 1 file mới ạ!Với lại File vỡ kinh lắm ý ạ! em up lên có bác nào chỉ giáo em xin mời rượu ạ?
Có lẽ cái của cụ có vấn đề rồi , cụ kiểm tra lại giắc xem có lỏng đâu không ? Nó cho phép cụ đặt thời gian chia file 1.2.3 phút tùy mình .

chantamtam86

Xe tăng
Em chưa xem hết các video, nhưng đúng là giao thông loạn cào cào rồi

meomun346

Xe container
Cụ đi Sơn Tây phỏng, thôi, chắc cụ toy kia lái mới:))
vâng, nhiều cụ sang đường mà k0 quan sát kỹ. Hôm qua em nghe còi thủng tai, quay lại thì 1 em Hổ vồ còi rất to, chặn em toy đang rẽ trái sang đường. Em hổ vồ ấy phải đánh lái sang phải, em toy kia đã sang được nửa xe. Xém tí nữa thì...

QuynhDuong

Xe hơi
Các bác kinh nghiệm đầy mình xin chỉ giáo ạ!
Em dự thẻ nhớ không đúng chuẩn tốc độ. Nên việc ghi đọc vào có vấn đề.
Trc e cũng bị, làm con thẻ 128gb gần 2 củ. chuyên dùng cho quay phim chụp ảnh. Bây giơg chạy phe phé ko làm sao

Website
www.facebook.com
cháu cũng giống cụ này, thi thoảng gặp mấy bác đi ngược chiều, sợ cho bác ý và sợ cho những người xung quanh (he he, trong đó có cả cháu ợ);))
Kinh nghiệm cá nhân của nhà cháu là khi gặp các xe ngược chiều cảm tử quân kiểu này thì mình nên càng sớm càng tốt thể hiện cho họ thấy mình sẽ tránh họ về bên phải, để cho họ đi thẳng ở bên trái xe mình.

Đừng bao giờ dền dứ, doạ nạt, chơi trò ú tim, tạo ra tình huống khó hiểu cho xe ngược chiều. Họ hiểu nhầm là mình không tránh họ, họ đánh lái vào lề, mình cũng đánh lái vào lề là xong phim.
.

Huynhbathanh

Xe đạp
Xem xong cũng muốn đầu tư 1 con camera.