[Camera] Hình ảnh từ camera hành trình

appleung

Xe tăng
Em ghét nhất kiểu đường thoáng mà xe trước cứ đi lò dò không nhan, không báo hiệu gì (nhất là gần đường nhánh, giao cắt) vì không biết ý định đi kiểu gì... và chắc chắn em chửi nếu đi như thế để nghe điện thoại.

Chevroletspack4D

Xe tải
Em không vượt cũng không cắt mặt, khu vực đó giao thông phức tạp: 3-4 cái cổng trường học, hàng chục cơ quan, đường ngang giao cắt, cầu vượt ngay trên ngã tư, .v.v nên em đi rất cẩn trọng, cont nó cố đi nhanh cắt mặt em, không đèn còi báo hiệu, kiểu như đi thẳng lên cầu, không ngờ nó ép mình. Tính em cả đời ghét nhất là cắt mặt, vượt ẩu. Người ta hầu như chỉ giữ khỏang cách được với xe phía trước, làm sao giữ được khoảng cách với xe phía sau?
Nhìn thấy thằng khủng long qua gương hậu chứ, phải tìm cách mà tránh xa nó ra. Mình chạy xe hay liếc gương lắm (cả 3 gương luôn) cứ ngó thấy thể loại ấy với mấy cụ xe khách loại to mà tiến tới gần là mình tìm cách tránh trước, nếu thấy nó không tiến đến gần thì mới yên tâm giữ ga. Đội đấy nó không kiêng nể gì ai đâu cụ ạ! May cho cụ là nó còn vượt bên đấy đấy, nó mà vượt bên phải cụ (mà hay thế lắm) thì cụ chẳng có cái cờ nhíp mà bàn trên này đâu:D

vuductai

Xe tải
Em không vượt cũng không cắt mặt, khu vực đó giao thông phức tạp: 3-4 cái cổng trường học, hàng chục cơ quan, đường ngang giao cắt, cầu vượt ngay trên ngã tư, .v.v nên em đi rất cẩn trọng, cont nó cố đi nhanh cắt mặt em, không đèn còi báo hiệu, kiểu như đi thẳng lên cầu, không ngờ nó ép mình. Tính em cả đời ghét nhất là cắt mặt, vượt ẩu. Người ta hầu như chỉ giữ khỏang cách được với xe phía trước, làm sao giữ được khoảng cách với xe phía sau?
- Đúng là nó vượt ẩu thật, có còi nhưng sát đầu xe mình rồi, thôi tự an ủi là ...tránh voi. Ko sao là tốt rồi.