Tin tức HÌNH ẢNH TỔNG THỂ HONDA SH 2017

Rockyman

Xe hơi
Bao giờ có giá chính thức thì nói, cụ quan tâm à?
Nếu thích thì mua, tiếc tiền thì đừng mua, có ai kề dao vào cổ bắt cụ mua không ợ?
Giọng điệu của cụ nặng mùi con buôn. Cụ kia thắc mắc thế là phải thôi, nếu cụ không phải người của Head thì hóa ra là cụ đang cổ vũ cho cái kiểu gian thương ấy đó à. Giá xe bán 1 đường, hóa đơn xuất cho khách ghi 1 nẻo [-X

Tu ky

Xe tăng
Hộc đựng đồ phía trước rộng hơn, nay còn được trang bị thêm cổng sạc điện thoại

Cảm ơn cụ! Xe đẹp quá, nhưng công nghệ sạc điện thoại chắc học được của hãng xe đạp điện Ngọc Hà quảng cáo trên đĩa hài Tết rồi. :D

Giọng điệu của cụ nặng mùi con buôn. Cụ kia thắc mắc thế là phải thôi, nếu cụ không phải người của Head thì hóa ra là cụ đang cổ vũ cho cái kiểu gian thương ấy đó à. Giá xe bán 1 đường, hóa đơn xuất cho khách ghi 1 nẻo [-X
Mình cổ vũ gì nhỉ? Mình có ghi dòng nào khuyên các cụ mua không ợ.
Không thích thì đừng mua, không có ý định mua thì đừng nói...
Bao nhiêu thứ bị làm giá: xăng, điện, nước...tuyệt không một ai dám nói, suốt ngày đi soi 3 cái chuyện tào lao...khá sao nổi
Lý luận có sai và đúng, sai thì nói sai, đúng thì nói đúng...mùi mẽ gì cụ

the oto

Đi bộ
các anh cho em hỏi tiền làm giấy tờ xe cho sh 150abs là bao nhiêu vậy

chẳng có tên

Xe tăng

duchm186

Xe đạp
Ngon quá.. Đẹp! ^^

NghiaRex

Xe điện
Chả biết các cụ thế nào, với em SH càng ngày càng xấu, chỉ được cái nhiều tính năng mới :)

hoanghapiaggio

Đi bộ
Đẹp hơn hẳn bản cũ, giá mà bán đúng giá niêm yết có phải tốt biết mấyo:-)

Fordmegaidep

Xe buýt
nói chung xe đẹp các cụ ạ, e mặc váy ngồi lên thì toặc vời...
Nhưng kê giá thì ko mua...việc gì phải mang tiền biếu cho mấy Head các cụ,

Isu_zu

Tháo bánh

Isu_zu

Tháo bánh
Bao nhiêu thứ bị làm giá: xăng, điện, nước...tuyệt không một ai dám nói, suốt ngày đi soi 3 cái chuyện tào lao...khá sao nổi
Honda, có đại lý chính thức, và ra rả TôI YêU VIệt NAM đồng, mới đáng nói. Bác lôi xăng điện nước độc quyền vào làm gì, khập khiễng quá. Sao lại nói là " soi 3 cái chuyện tào lao...khá sao nổi ". Theo bác, bác khá hơn ai trong số những người khó chịu về chuyện Honda kênh giá ?

Honda, có đại lý chính thức, và ra rả TôI YêU VIệt NAM đồng, mới đáng nói. Bác lôi xăng điện nước độc quyền vào làm gì, khập khiễng quá. Sao lại nói là " soi 3 cái chuyện tào lao...khá sao nổi ". Theo bác, bác khá hơn ai trong số những người khó chịu về chuyện Honda kênh giá ?
Theo mình thì những người mua xe mà không cần đắn đo về giá, khá hơn nhiều =)).
Mình chỉ không thích những người nhầm lẫn giữa quy luật cung cầu và độc quyền.
Một đằng giá cả do quy luật cung cầu chi phối => bị chửi, tẩy chay ( nhưng cũng chả ăn thua)
Một bên độc quyền, mua càng nhiều thì càng đắt => im re ( toàn dạng nhát cáy, nhưng các vấn đề bên bàn trà đá thì hổ báo cực)
đội giá mà không làm gì đc nó là do kẽ hở ở hệ thống luật, cơ quan quản lý kém. Còn bán hàng giá càng cao càng tốt, nếu không đi làm từ thiện chứ buôn bán làm gì hả bác

Chỉnh sửa cuối:

sonxe

Xe buýt
Thưa các cụ, để hiểu cho đúng cái giá chênh thì phải hiểu ngọn nguồn lúc Honda bán xe cho các đại lý ủy quyền ạ. Honda không bán 1 loại xe mà bán cả lố. Có nghĩ là các đại lý ko mua đc riêng Sh, mà phải mua gói bao gồm SH, winner, wave... Mua cả xe bán chạy và xe ế, vì vậy để bù phần xe ế, Head phải bán xe hot giá cao để bù. Như các cụ thấy, winner có nơi bán dưới giá niêm yết, do bù từ tiền bán SH vào chứ đâu :)).

1 phần không nhỏ góp vào tăng giá đó là người tiêu dùng, chính họ tạo lên cơn sốt, làm cho head có đà tăng.