[Thảo luận] Hình ảnh tên đâm CSGT bỏ chạy chiều nay trên đường cao tốc Thăng Long !

phongvannbt

Xe đạp
Thế thì :
-1 là bác từ hành tinh khác đến nên chưa từng gặp xxx!
-2 là bác thuộc hàng vip,toàn ngồi máy lạnh,chỉ tay 5 ngón,có gì dân đen thay bác làm hết nên chưa từng gặp xxx!
-3 là bác còn trong độ tuổi nhi đồng nên tất tật đều có cha me cô cậu dì bác lo cho hết nên chưa từng gặp xxx!

Chứ bác là công dân Việt Nam thì từ cái xe,cái nhà,hộ khẩu,cái chứng minh nhân dân,đi nơi này đến nơi kia dù là hình thức nào...cứ bước ra đường là gặp xxx ngay.& trong tổng xxx bác gặp thì % vừa lòng bác chắc chắn cao nhất là 49% thôi!

Người ta nói xxx thế này thế kia là tất tật các thể loại xxx chứ không phải riêng xxx giao thông!& tổng xxx kia làm mất lòng tin người dân rất nhiều rồi!

Bác hiểu khôngggggggggggggggg???????????????????
Hix. Bác cứ nói quá:
1- Từ lúc sinh ra đến giờ em vẫn ở hành tinh này nên cũng không rõ còn có hành tinh nào khác không :D
2- Em là dân đen từ bé đến giờ. Mới chỉ dám ngồi máy lạnh chỉ tay năm ngón với thằng cu 2 tuổi thôi, còn lại chịu không dám thế với ai khác.
3- Tính đơn giờ em mới đi xe máy được 18 năm, đi oto được có 1 năm nên chắc cơ hội gặp xxx bắt cũng vẫn còn ít :D. Đâu đó có 5 hay 6 lần gì đấy, mà toàn khi mình sai cả...............
Công nhận là hiện nay lòng tin với xxx nói chung là kém thật, tuy nhiên các bác cứ vơ đũa cả nắm mà chửi thế thì cũng hơi quá......

Berry

Xe máy

Mỗi người 1 ý, nhưng theo em, cái gì cũng nên làm theo đúng pháp luật, chứ như chú em kia, chuyện vi phạm luật giao thông em ko tính, vì em cũng còn phạm liên tục ấy chứ, nhưng ra đường có hung khí đã là người ko hiền lương, lại đâm người ta như thế, nghĩa là có máu côn đồ hung hãn rồi. Thành phần này chị em chúng em mà ko may chửi nhau dọc đường, chắc ăn quả đạp ngã lăn xuống đường luôn. Em đi đường chứng kiến nhiều choai choai lẫn ko choai choai hành xử côn đồ với chị em rồi.
xxx có những lúc làm tình làm tội chủ nhân, nhưng thử 1 ngày ko có xxx xem, xã hội sẽ loạn như thế nào.
Chế độ nào chẳng phải có Quân đội và Cảnh sát bảo vệ chính quyền. Em chẳng hiểu sao Mợ lại đưa ra cái giả định ngớ ngẩn đến thế. ^:)^^:)^^:)^

Lúc em xuống định táng nó rồi nhưng nó khóc lóc van xin dữ quá, giờ nghĩ lại chú xxx kia mà die thì thằng này xử như nào các cụ nhể ? có cho die theo chú kia ko ?
Em thấy Cụ chỉ là người qua đường, thấy hiện tượng xảy ra, nhưng chưa hiểu rõ bản chất sự việc thế nào. Sau vài câu bla, bla... với chú xxx đuổi theo, thế mà Cụ đã định lao vào táng cậu thanh niên kia. Em không hiểu Cụ bức xúc vì xxx đang nằm thẳng cẳng là người thân của Cụ, hay vì Cụ muốn thể hiện "bản lĩnh đàn ông thời nay" với Gấu? Em cũng chẳng bênh gì cậu thanh niên kia, nhưng em là em chúa ghét cái kiểu "voi đu, chó đú, chuột chù nhảy xếch", Cụ ợ.[-(

checnomo

Xe hơi
Tính cho tới lúc CSGT dừng xe của mình thì GSGT chưa sai gì cả. Nếu có sai thì chỉ sai sau khi mình đã dừng thôi. Cậu này tông ngay khi người ta đang làm đúng nhiệm vụ thì tiêu rồi.

LeTai1979

Xe cút kít
Mong chú xxx kia không bị làm sao. Không thì thèng ku này ốm đòn.
Nhưng xxx bắt người trong trường hợp này chủ quan quá, đáng lẽ phải còng nó lại chứ ai lại để thế kia?
Chẳng may nó quẫn lên nó đấm cho phát vào cà rồi nó chạy thì lấy ai ra đuổi?

thangdat

Xe tải
tại cả 2 phía mà thôi, ko nên trách độc cậu tn kia, vì xxx hay vù cái xông ra giữa đường lắm..

garangmuoi

Xe tải
Chiều nay đi đám ma người thân em ở Chợ Chờ Bắc Ninh, trên đường chạy cao tốc Thăng Long đang đi về khoảng tầm 16h15 xa xa thấy hai ba chiếc ô tô cùng vài chiếc xe máy đứng lố nhố, lại gần giật mình khi thấy một đồng chí CSGT đang nằm im bất động dưới lòng đườg định xuống xe giúp đỡ, nhưng thấy người dân xung quanh đã giúp đỡ rồi, xe em lại bon bon đi tiếp được hơn 3km thì thấy thấy 1 xe tải CSGT và 1 chú CSGT nữa đang túm 1 thằng chạc 25 - 26 tuổi, lúc này thì em xuống xe luôn hỏi theo phản ứng nghề nghiệp " ở trên kia thấy đồng đội của em đang nằm bất tỉnh kìa " chú CSGT " anh ơi chính thằng này đâm đồng đội - nó đâm bạn em hất tung lên xong bỏ chạy " vì lúc này chú xxx đang túm tay thằng kia " em hỏi có cần anh giữ nó ko ? mà còng đâu không xích mệ nó lại lại cầm tay thế kia " - xxx : " em cảm ơn anh - đồng đội em đang gần đến nơi rồi " em " nhanh lên rồi phi xuống xem thằng bạn thế nào - thấy nó nằm bất tỉnh, chắc nặng đấy " xxx : " em cảm ơn anh yên tâm đồng đội em đến bây giờ " thấy thằng em xxx nói chắc như đinh đóng cột, em bảo " ờh thế thôi nếu chú đảm bảo được thì anh đi vậy " - xxx : " em cảm ơn anh - em chào anh chị "

Gấu nhà em ngồi trong xe bắn được vội kiểu ảnh mặt tên hung thủ đâm CSGT xong bỏ chạy mời các cụ xem mặt tên đó nó đi con wave biển 88 Vĩnh Phúc :

Có phải cụ chủ thớt là đồng chí đứng sau làm nền cho F1 tác nghiệp ko ợ .. hì hì

sontungtran

Xe máy
thèng cu này đâm xxx lăn quay thì sai rồi, kỉu j cũng sai

gmvietauto

Xe tải
Bác làm ở nhà hàng ah

Chiều nay đi đám ma người thân em ở Chợ Chờ Bắc Ninh, trên đường chạy cao tốc Thăng Long đang đi về khoảng tầm 16h15 xa xa thấy hai ba chiếc ô tô cùng vài chiếc xe máy đứng lố nhố, lại gần giật mình khi thấy một đồng chí CSGT đang nằm im bất động dưới lòng đườg định xuống xe giúp đỡ, nhưng thấy người dân xung quanh đã giúp đỡ rồi, xe em lại bon bon đi tiếp được hơn 3km thì thấy thấy 1 xe tải CSGT và 1 chú CSGT nữa đang túm 1 thằng chạc 25 - 26 tuổi, lúc này thì em xuống xe luôn hỏi theo phản ứng nghề nghiệp " ở trên kia thấy đồng đội của em đang nằm bất tỉnh kìa " chú CSGT " anh ơi chính thằng này đâm đồng đội - nó đâm bạn em hất tung lên xong bỏ chạy " vì lúc này chú xxx đang túm tay thằng kia " em hỏi có cần anh giữ nó ko ? mà còng đâu không xích mệ nó lại lại cầm tay thế kia " - xxx : " em cảm ơn anh - đồng đội em đang gần đến nơi rồi " em " nhanh lên rồi phi xuống xem thằng bạn thế nào - thấy nó nằm bất tỉnh, chắc nặng đấy " xxx : " em cảm ơn anh yên tâm đồng đội em đến bây giờ " thấy thằng em xxx nói chắc như đinh đóng cột, em bảo " ờh thế thôi nếu chú đảm bảo được thì anh đi vậy " - xxx : " em cảm ơn anh - em chào anh chị "

Gấu nhà em ngồi trong xe bắn được vội kiểu ảnh mặt tên hung thủ đâm CSGT xong bỏ chạy mời các cụ xem mặt tên đó nó đi con wave biển 88 Vĩnh Phúc :

Mình cũng khoái mấy món mang hương vị Huế lắm, số lá em vừa du hí trong đó hơn tuần nên cũng có dịp thưởng thức đủ món trong đó, hôm nào em sẽ qua Bác để tìm lại cái vị cay cay đó

cerato08

Xe điện
Ghét thì ghét thật nhưng trong trường hợp này thì tạm thời ít ghét đi tí

DanVP

Xe đạp
Em mong ngày càng xuất hiện nhiều anh hùng xa lộ như thế này.:D

K_80A

Xe điện
có thông tyn thêm về tình hình sức khỏe của xxx chưa hả các cụ

15A-04953

Xe máy
qá khổ cho chú bé

Matizcoi

Xe cút kít
vi phạm luật GT tính chiện bỏ chại nhưng ko thành ...

mr.luan12179

Xe buýt
Em ở gần đấy mà k biết vụ này nhỉ
Tiếc quá

soul 3.0

Xe tải
Website
www.facebook.com
thằng này về đồn lại được uống trà ĐÁ và ăn QUẢ..đấ..rồi., ko biết số phận xxx ra sao?

dtrung

Xe điện
Luật ATGG, Luật HS quy định: Tất cả các trườngng hợp đâm phải người mà bỏ chạy thì đáng đánh (chỉ có một ngoại lệ có thể xem xét để miễn hay giảm nhẹ tội là đâm xxx GT)

dragonqv

Xe hơi
Nhà dột từ nóc các kụ ạ. người tham gia giao thông có sai cũng chỉ là vi phạm hành chính, còn xxx bắt như hổ vồ mồi. Cảnh sát vốn là ngành nguy hiểm rồi. Ghét xxx là ở cái thái độ và thủ đoạn với dân để lấy tiền thôi. Cơ chế nó vậy. như tây làm cái vé phạt kẹp vào xe là xong. đi sai luật có camera ghi lại >> phạt >> phải đi nộp phạt, thế thôi. Còn chống cảnh sát chúng nó bắn luôn. :(. đằng này ở nhà mình xxx cố tình để người dân đi sai rồi rình chỗ nào đó bất ngờ rồi tóm. cứ cắm chốt thường xuyên vài đi điểm là khác ngay. đểu thế chứ ạ. mà nhiều lý do phạt mà nghe lạ hoắc ko hiểu đâu ra luôn

hzen

Xe hơi
Nhà dột từ nóc các kụ ạ. người tham gia giao thông có sai cũng chỉ là vi phạm hành chính, còn xxx bắt như hổ vồ mồi. Cảnh sát vốn là ngành nguy hiểm rồi. Ghét xxx là ở cái thái độ và thủ đoạn với dân để lấy tiền thôi. Cơ chế nó vậy. như tây làm cái vé phạt kẹp vào xe là xong. đi sai luật có camera ghi lại >> phạt >> phải đi nộp phạt, thế thôi. Còn chống cảnh sát chúng nó bắn luôn. :(. đằng này ở nhà mình xxx cố tình để người dân đi sai rồi rình chỗ nào đó bất ngờ rồi tóm. cứ cắm chốt thường xuyên vài đi điểm là khác ngay. đểu thế chứ ạ. mà nhiều lý do phạt mà nghe lạ hoắc ko hiểu đâu ra luôn
Bác nói như mứt ấy. Lúc nào cũng Tây thế này thế nọ. Ở bển nó kẹp vé phạt thì dân đi nộp phạt, ở Việt kẹp vé phạt thì sao? Nói tóm lại toàn là các ông mắc lỗi bị công an tóm thì quay lại chửi công an. Các ông không mắc lỗi xem có ai bẫy được các ông hay ko? Chứ cụ cứ đổ lỗi là công an mất dậy, rình rình để bắt. Nhưng như cụ nói thì cứ công an quay đi là dân mắc lỗi :D vậy có phải là dân mới là loại mất dậy, toàn rình rình ko có mặt công an để mắc lỗi không?