[Thảo luận] Hình ảnh tên đâm CSGT bỏ chạy chiều nay trên đường cao tốc Thăng Long !

civic2.02009

Xe đạp
Chiều nay đi đám ma người thân em ở Chợ Chờ Bắc Ninh, trên đường chạy cao tốc Thăng Long đang đi về khoảng tầm 16h15 xa xa thấy hai ba chiếc ô tô cùng vài chiếc xe máy đứng lố nhố, lại gần giật mình khi thấy một đồng chí CSGT đang nằm im bất động dưới lòng đườg định xuống xe giúp đỡ, nhưng thấy người dân xung quanh đã giúp đỡ rồi, xe em lại bon bon đi tiếp được hơn 3km thì thấy thấy 1 xe tải CSGT và 1 chú CSGT nữa đang túm 1 thằng chạc 25 - 26 tuổi, lúc này thì em xuống xe luôn hỏi theo phản ứng nghề nghiệp " ở trên kia thấy đồng đội của em đang nằm bất tỉnh kìa " chú CSGT " anh ơi chính thằng này đâm đồng đội - nó đâm bạn em hất tung lên xong bỏ chạy " vì lúc này chú xxx đang túm tay thằng kia " em hỏi có cần anh giữ nó ko ? mà còng đâu không xích mệ nó lại lại cầm tay thế kia " - xxx : " em cảm ơn anh - đồng đội em đang gần đến nơi rồi " em " nhanh lên rồi phi xuống xem thằng bạn thế nào - thấy nó nằm bất tỉnh, chắc nặng đấy " xxx : " em cảm ơn anh yên tâm đồng đội em đến bây giờ " thấy thằng em xxx nói chắc như đinh đóng cột, em bảo " ờh thế thôi nếu chú đảm bảo được thì anh đi vậy " - xxx : " em cảm ơn anh - em chào anh chị "

Gấu nhà em ngồi trong xe bắn được vội kiểu ảnh mặt tên hung thủ đâm CSGT xong bỏ chạy mời các cụ xem mặt tên đó nó đi con wave biển 88 Vĩnh Phúc :

thanks kụ cửu long, quán sông huơng e thừong xuyên ra ăn, e hay ngồi ở tầng 2 chỗ cửa sổ có mấy lẵng hoa treo ấy, ko khí quán đẹp, đồ ăn ngon, service tốt, e và gấu đều hài long

mrkoi

Xe tăng
Tin vỉa hè ai tin thì tin không tin tùy.
Chuyện là xxx lao ra bắt, anh lái xe đi chậm lại về số bất ngờ vù ga chạy , xxx theo phản xạ với tay bám vào gác ba ga xe cố tình lôi chẳng may ngã sõng xoài, chính vì thế mà xe máy không bị ngã .
Em chỉ nghe thiên hạ đồn thế thôi, tại sao các cụ cứ bắt ai về đồn là . Ăn đủ với no đòn là sao? Làm mất lòng tin ở dân thật à :D
cụ k tin thì cụ cứ leo 2b k đội mũ rùi phi hất thẳng 1 chú xxx lên, e đảm bảo là cụ về đồn k nhưng ăn đủ mà đôi khi lại còn có cả "quà" mang về ý chứ :))

aduwadu

Xe đạp
em không ủng hộ mấy ông đi sai luật. nhưng em cũng không ủng hộ xxx. riêng em xxx bây giờ đâm là đúng. mình đi đúng mà xông ra chặn là đâm thôi muốn đến đâu thì đến.

hitle888

Xe điện
Em công nhận không có các thể loại xxx thì trong nước Việt Nam loạn lâu rồi.Nhưng càng về sau này xxx các thể loại càng biến chất,không những không làm tròn trách nhiệm của 1 người xxx nhân dân mà rất nhiều trường hợp cá biệt còn tiếp tay cho tội phạm qua nhiều hình thức.Gây mất lòng tin trong nhân dân.

Bác ví dụ Vi phạm Luật Giao thông, có tín hiệu yêu cầu dừng mà bỏ chạy thì tất nhiên tội chồng tội rồi.

Nhưng trường hợp của em :(M. ị .a , em nhớ là bực mình rồi)
-Có 1 xxx đi 2b trước em chạy ngoài làn oto.
-Em cũng 2b chạy trong làn 2b.
Cả 2 cùng qua khúc ngã 3 Cộng Hòa-Trường Chinh (Tân Bình,tpHCM).xxx giao thông núp lùm xồ ra tính thổi thèng đi ngoài làn oto,nhưng nhìn kỹ thì là xxx cùng ngành,nó quay sang thổi em vào!!!
Đúng ra là em đi luôn vì không phạm luật (Trong ngành xxx giao thông có 1 điều luật gì đó đại khái :xxx không được bắt dừng phương tiện đang tham gia giao thông mà không có dấu hiện phạm luật!!!).Nhưng thôi,dừng coi xxx nói gì.Nó nói em đi ngoài làn oto...
(Xin lỗi mod nhe,cho văng tục cái).M.ị.a n.ó!!!Em 50t rồi đi cãi lộn,năn nỉ cái thằng (Đáng tuổi con em)đứng đầu đướng xó chợ kiếm đồng $ bất chính.(Nếu mà thằng xxx này làm tốt nhiệm vụ thì em không dùng lời lẽ đến thế này!!!).Kết chuyện tất nhiên em không bị phạt!!!
Thế trường hợp này bác nghĩ như nào thì chat ra cho em biết nhá.
Bác nóng quá, có điều thế này ạ, CS ( mặc cảnh phục) có quyền kiểm tra hành chính bất cứ ai mà họ cảm thấy không ổn bác ạ.

daihongthuy

Xe hơi
Thôi xong... Mà xe tải đuổi đc xe máy chứng tỏ chú xxx chạy cũng gấu đấy chứ nhỉ
Xe xxx mà chạy thì nhanh rồi, có lần mấy chú xxx bắt em rồi phân tích sai luật xong lên bỏ chạy e đuổi mấy chục Km mà ko đuổi đươc
Nói thật mấy chú xxx cũng chẳng ưa lắm nhưng mấy thằng chẳng có "văn hóa" như thế kia thì ném đá vào mặt cũng đáng

wavechien

Xe container
các cụ nhà mình cứ thấy xxx phạt mình hay người thân thì chửi um lên thế nọ thế kia, đến khi ra đường gặp mấy thằng đầu gấu, đầu mèo, người vẩy mực nó lạng lách, oánh võng hay những hành động đại loại là ngứa mắt dân thường lúc ấy lại ước gì có mấy anh xxx ra tóm cổ chúng nó. =))

npk_hn

Xe đạp
Chú này chắc phải xử nặng rồi...

balutran

Xe tải
đang chạy tốc độ cao phi ra chặn xe. thế là ăn đủ bài học cho mấy chú xxx

NQP2011

Xe đạp
Làm nghề gì ăn nghề đấy và sinh nghề tử nghiệp các cụ bảo chả sai bao giờ.
Thôi thì chắc chú CSGT bị hạn nặng nên mới bị đâm mà không tránh kịp. Chúc chú XXX sớm bình phục.

Tungbin

Xe buýt
chú đâm xxx đời tàn rồi, to tội, ở VN xxx mà làm gì may ra được cái giấy khiển trách,... còn dân thì tội chống người thi hành, ....

thanh.nguyen

[Tịch thu bằng lái]
các cụ nhà mình cứ thấy xxx phạt mình hay người thân thì chửi um lên thế nọ thế kia, đến khi ra đường gặp mấy thằng đầu gấu, đầu mèo, người vẩy mực nó lạng lách, oánh võng hay những hành động đại loại là ngứa mắt dân thường lúc ấy lại ước gì có mấy anh xxx ra tóm cổ chúng nó. =))
Thì người dân muốn thấy "cướp ngày" gặp "cướp đêm" nó ra làm sao, ai thắng ai thua, chứ dân lương thiện thì đầu muốn dây với 2 loại đấy.

_ChevyCamaro_

Xe tải
Chắc đang núp xong nhảy ra giữa đường chặn bất ngờ đây mà, chứ mấy khi người ta chủ ý đâm CSGT

Tinh Tam

Xe tải
haiz... nếu bị tóm thì thật là...

thoatlut

Xe tải
Nếu Cụ ko vi phạm lỗi tốc độ thì vưỡn chẳng có chiện gì xảy ra cả! XXX cũng chẳng lao ra, Cụ chẳng mất 400k và cũng chẳng có "nhưng.... nếu..... thì...."
Thì em có bảo ai sai đâu, nhưng em đang nói cái chuyện thằng lái xe có cố tình đâm thằng xxx kia cơ.... cụ cứ mắng em phạm luật. híc

kcar

Xe tải

ở các nơi khác không thấy bắt bộ đội nhưng riêng ngã tư Quán Thánh Cửa Bắc dạng bộ đội người vẩy kín mực vẫn bị các chú xxx phường tóm như thường

kcar

Xe tải
Em chưa thấy ở đâu xxx lại tuyệt vời như Đà Nẵng ví dụ các cụ đi vào đường 1 chiều nếu xxx đứng ở đó họ sẽ nhẹ nhàng đi ra cầm con cạp nong hướng dẫn cho các bác tài quay trở lại, một hình thức hướng dẫn chỉ bảo cực khéo chứ ko như cái anh xxx HN chỉ chực anh hùng Núp lao ra như săn bắt cướp.

Ga Tay

Xe tăng
Ở đây không biết cụ thể thế nào nên em không bình luận gì, thực tế có thể có những tình tiết khác: có thể chú XXX bất ngờ phi ra, chú 2b không tránh kịp nên đâm phải, đâm phải người đã sợ đâm phải XXX lại càng hoảng nên bỏ chạy, nếu thực tế là như vậy thì xét về mặt nào đó chú 2b cũng chỉ là nạn nhân của chú XXX.