Hình ảnh Hộp tỳ tay đã lắp hoàn thiện

vucanhtung

Xe tăng
Cụ Keptman ơi cụ còn bộ nào màu đen mà kích thước ngang rộng hơn cái bộ ghi xám hôm qua cụ đưa cho em không ạ? Vì em về ướm thử mà cái hộp mới nó lại bé hơn cái hộc cũ của em mỗi bên khoảng 1cm. Hic nhìn biết ngay là lắp thêm mà lại không hợp lý. Cái hộp thì rất đẹp với giá tiền nhưng tiếc là cái màu ghi đấy nó lại không giống màu nội thất v2 em lắm nên em muốn hỏi cụ còn màu đen không thì đổi giúp cho em. Hoặc có cụ nào cần em để lại cho màu ghi xám ạ. Mặt da sờ mịn tay lắm ạ :)
kụ cho em hỏi rộng ngang của cái hộp này bao nhiêu cm, em đi GentraX, nó có sẵn cái tỳ tay phải, ko biết có đủ độ cao để lắp cái hộp này ko nhỉ, cũng muốn có chỗ kín đáo tí để ví và điện thoại :D

getz0135

Xe tăng
E bọc ghế ở trần quý kiên - chỗ salo Huy gì đó e ko nhớ rõ tên cửa hàng. Đối diện với quán trà đá dưới gốc tre. Nếu cụ đi từ cầu giấy xuống thì đi qua ngã 3 chùa hà rồi đến cái đường bên tay phải là đường trần quý kiên trẽ phải là nhìn thấy bụi tre là thấy luôn .
Còn vô lăng e khâu da đấy ko trơn chút nào.

Cụ chủ bọc ghế ở đâu đẹp thế, cho em xin địa chỉ và giá nhé. Với cả cụ làm cái vô lăng màu cacbon đẹp thế nhưng có bị trơn không cụ, đấy là da hay dán lên thế.

monkey_love_car

Xe tải
kụ cho em hỏi rộng ngang của cái hộp này bao nhiêu cm, em đi GentraX, nó có sẵn cái tỳ tay phải, ko biết có đủ độ cao để lắp cái hộp này ko nhỉ, cũng muốn có chỗ kín đáo tí để ví và điện thoại :D
Em cũng không đo thử nên không biết chính xác là nó rộng ngang bao nhiêu nhưng em ước lượng cũng tầm 12-13cm tối đa là 15cm thôi cụ ạ

heroest

Xe tải
Hi các cụ!
- Trước tiên cảm ơn cụ Kaptman vì đã mua giúp hộp tỳ tay.
- Thứ 2 là e không quên cảm ơn cụ Nam Thắng 0913002930 số 29 Nguyễn Công Chứ vì đã lắp đặt cho em hoàn thiện. Hình cụ Thắng đang hì hục lắp cho e....
E xin gửi các cụ hình ảnh của em nó. Các cụ chiêm sờ ngưỡng nhé.

Chúc cả nhà đều zuiiiiiiiiiiiiii.

Hi cụ

Cuối tuần em cũng nhờ cụ Kẹp lấy 1 cái. Em xem ảnh thấy cái hộp này ko cần bắt vít vào xe hả cụ? Hay bắt vào chỗ nào mà em ko thấy nhỉ?

Thanks

heroest

Xe tải
mình cũng vừa lấy chỗ cụ keptman chiều nay, về tự lắp cũng dễ thôi mà, cơ bản là cái hộc cắm vào chỗ để cốc phải chế cháo 1 tí cho chuẩn xác thì sẽ rất chắc chắn. Thank cụ keptman nhé! màu ghi của tớ có khi lại sạch sẽ đấy ;)) . Hôm nào bố trí hội tì tay xe getz ọp ẹp tí cho vui nhỉ ? đợi cụ Cong Nong về anh em tụ tập nhé
Cụ chế chỗ cắm vào hộc để cốc thế nào cho chắc đấy? Đi trước guide cho anh em đi sau 1 tý lắp cho nhanh. Cuối tuần này em cũng đc gặp cụ Kẹp roài.

tubong04

Xe tải
Cụ Keptman ơi cụ còn bộ nào màu đen mà kích thước ngang rộng hơn cái bộ ghi xám hôm qua cụ đưa cho em không ạ? Vì em về ướm thử mà cái hộp mới nó lại bé hơn cái hộc cũ của em mỗi bên khoảng 1cm. Hic nhìn biết ngay là lắp thêm mà lại không hợp lý. Cái hộp thì rất đẹp với giá tiền nhưng tiếc là cái màu ghi đấy nó lại không giống màu nội thất v2 em lắm nên em muốn hỏi cụ còn màu đen không thì đổi giúp cho em. Hoặc có cụ nào cần em để lại cho màu ghi xám ạ. Mặt da sờ mịn tay lắm ạ :)
ghế da của em màu vàng sữa lắp cái của cụ vào có được ko,mà giá bao nhiêu tiền hả cụ,để em mua lại cho cụ

getz0135

Xe tăng
Vậy à. Thì ra là cụ à. E cảm ơn cụ nữa nhé. Thông cảm cho em ko chưa đc biết cụ. Khi nào ra cụ thắng giao lưu với cụ sau cụ nhé.

hợp lý quá cụ ợ em tiện ích quá .chúc mừng bác nhé .em tham gia lắp cùng cụ thắng đây hihih

keptman

Xe buýt
Đau lòng quá các cụ ah, xe của e bị xước rồi huhu...
kể các cụ nghe: chiều nay e đi công tác Lạng sơn về đang bon bon AH1 làn ngoài tốc độ chuẩn 80km/h thế mà có thằng hâm Kia pride trắng biển 99 nó cứ dí *** e mà còi...nháy pha...e nhất quyết ko nhường đường và xi nhan trái để cho nó biết mà vượt phải vì trc mặt e còn mấy cái xe nữa, thế mà nó ko buông tha nó vượt phải thật vừa ngang đầu xe e nó tạt trái làm e phanh lại đồng thời hơi oánh lái nhưng các cụ biết tốc độ thế sao kịp --> e đâm ngang xe nó ầm 1 phát --> cửa xe nó bẹp rồi nó tăng tốc chạy --> e đuổi theo chặn nó lại định oánh cho trận thì nó lùi xe và rẽ vào đường nhỏ làm m phản xạ ko kịp. Kiểm tra xe xước vài vệt chô trên bánh trước.
Thế mới biết so với xe còi hơn thì Getz cũng khỏe và cứng...hôm nay e mà non tay lái là lên vỉa gậm cỏ chắc...
E muốn đi sơn lại, các cụ cho ý kiến với?

getz0135

Xe tăng
Cái này khi nào lắp thì cụ sẽ thấy. nó lắp bên trong bên ngoài ko thể nhìn thấy đc cụ ơi

Hi cụ

Cuối tuần em cũng nhờ cụ Kẹp lấy 1 cái. Em xem ảnh thấy cái hộp này ko cần bắt vít vào xe hả cụ? Hay bắt vào chỗ nào mà em ko thấy nhỉ?

Thanks

getz0135

Xe tăng
Cụ chạy qua chỗ cụ Nam Thắng 29 Nguyễn Công Chứ cụ ấy lắp giúp cụ. 15 phút là xong

Cụ chế chỗ cắm vào hộc để cốc thế nào cho chắc đấy? Đi trước guide cho anh em đi sau 1 tý lắp cho nhanh. Cuối tuần này em cũng đc gặp cụ Kẹp roài.

tethien

Xe tải
kể các cụ nghe: chiều nay e đi công tác Lạng sơn về đang bon bon AH1 làn ngoài tốc độ chuẩn 80km/h thế mà có thằng hâm Kia pride trắng biển 99 nó cứ dí *** e mà còi...nháy pha...e nhất quyết ko nhường đường và xi nhan trái để cho nó biết mà vượt phải vì trc mặt e còn mấy cái xe nữa, thế mà nó ko buông tha nó vượt phải thật vừa ngang đầu xe e nó tạt trái làm e phanh lại đồng thời hơi oánh lái nhưng các cụ biết tốc độ thế sao kịp --> e đâm ngang xe nó ầm 1 phát --> cửa xe nó bẹp rồi nó tăng tốc chạy --> e đuổi theo chặn nó lại định oánh cho trận thì nó lùi xe và rẽ vào đường nhỏ làm m phản xạ ko kịp. Kiểm tra xe xước vài vệt chô trên bánh trước.
Thế mới biết so với xe còi hơn thì Getz cũng khỏe và cứng...hôm nay e mà non tay lái là lên vỉa gậm cỏ chắc...
Chia buồn cùng cụ.
Con Getz còi kể ra cũng cứng lắm đới. Hồi đầu năm em bị 01 thằng Zace đi ngựoc chiều rẽ trái đột ngột ngay trước mũi xe em. Em thắng không kịp thế là hun vào hông nó 1 phát. May là lúc đó em đi cũng chậm vì đường đông. Nó bị móp cửa sau bên phụ. Xe em chỉ bị xước nhẹ + hơi bung tí nhựa chỗ bánh xe. Chỗ xước em về lấy cana ra đánh tí là hết.
Nếu xước sâu chắc phải ra thợ.
Chỗ em có ông thợ làm món này OK lắm. Hồi trước xe máy của gấu bị ngã xước tè le. Ra chỗ ông ấy xử lý xong em nhìn mãi mà tìm không ra là đã bị xước chỗ nào.

Công Nông

Xe điện
Chia buồn với cụ Kẹp nhưng xước tí ko phi vào vỉa thế là may rồi:) Chú Kia bẹp cửa là đáng đời rồi:)

bum

Xe buýt
Xe cụ là Lã EX phải không? Lắp cái này mới chuẩn cụ ạ.
https://lh5.googleusercontent.com/-8CtNiwxkTuk/T7OEYjsDJ4I/AAAAAAAAAEc/kInqGJCKi2E/s640/hop+de+do+trung+tam+Lac+1.8.jpg

Chỉnh sửa cuối:

keptman

Xe buýt
Chia buồn với cụ Kẹp nhưng xước tí ko phi vào vỉa thế là may rồi:) Chú Kia bẹp cửa là đáng đời rồi:)
Vâng may lúc đấy e đang tập chung và cũng cứng lái ko thì...
Mà cụ về chưa ah...?

N_D_H

Xe tải
hop nay lam cho xe gi va gia bao nhieu the a ???

monkey_love_car

Xe tải
Chia buồn cùng cụ nhưng cũng chúc mừng cụ vì con người là quan trọng mà cụ vẫn bình an là tốt rồi ạ. Coi như số đen gặp phải thằng hâm đi lạc.

monkey_love_car

Xe tải
Vâng xe em là Lac Ex cụ ạ. Cái hộp giống như cụ chỉ thì em cũng đã xem ở dưới chỗ cụ MAST rồi ạ. Nhưng mà cụ ý phát giá tận 1tr400k thì em thấy mắc quá nên thôi. Giá dưới 1tr thì em còn cố chứ tận 1,4tr thì em phải nghĩ có nên không ạ. Cụ có địa chỉ nào bán cái đó mà hạt dẻ hơn không hả cụ?

Chỉnh sửa cuối:

bum

Xe buýt
Xe cụ là Lã EX phải không? Lắp cái này mới chuẩn cụ ạ.
https://lh5.googleusercontent.com/-8CtNiwxkTuk/T7OEYjsDJ4I/AAAAAAAAAEc/kInqGJCKi2E/s640/hop+de+do+trung+tam+Lac+1.8.jpg[/QUOTE
Vâng xe em là Lac Ex cụ ạ. Cái hộp giống như cụ chỉ thì em cũng đã xem ở dưới chỗ cụ MAST rồi ạ. Nhưng mà cụ ý phát giá tận 1tr400k thì em thấy mắc quá nên thôi. Giá dưới 1tr thì em còn cố chứ tận 1,4tr thì em phải nghĩ có nên không ạ. Cụ có địa chỉ nào bán cái đó mà hạt dẻ hơn không hả cụ?
Em cũng đặt chỗ cụ mast chiều nay. Vì là hàng theo xe nên giá hơi cao 1 chút, quan trọng là mình ưng ý. Hàng khựa lại phải chế cháo xấu lắm cụ ạ. Nội thất mà không vừa mắt là muốn ném đi ngay.