Hình ảnh Hộp tỳ tay đã lắp hoàn thiện

monkey_love_car

Xe tải
Vâng nhưng lúc xem cái hộp đó em lại lăn tăn không biết lúc tháo cái cũ theo xe ra thì tháo cái cần phanh thay ntn. Thấy rắc rối nên em chưa mua cụ ạ. Cụ lắp thấy có hợp lý về độ cao của hộp tỳ tay không ạ?

hung_vnn

Xe máy
Hum nào hàng về phải đến nhờ cụ Nam Thắng mới được ... :))

hung_vnn

Xe máy
Đau lòng quá các cụ ah, xe của e bị xước rồi huhu...
kể các cụ nghe: chiều nay e đi công tác Lạng sơn về đang bon bon AH1 làn ngoài tốc độ chuẩn 80km/h thế mà có thằng hâm Kia pride trắng biển 99 nó cứ dí *** e mà còi...nháy pha...e nhất quyết ko nhường đường và xi nhan trái để cho nó biết mà vượt phải vì trc mặt e còn mấy cái xe nữa, thế mà nó ko buông tha nó vượt phải thật vừa ngang đầu xe e nó tạt trái làm e phanh lại đồng thời hơi oánh lái nhưng các cụ biết tốc độ thế sao kịp --> e đâm ngang xe nó ầm 1 phát --> cửa xe nó bẹp rồi nó tăng tốc chạy --> e đuổi theo chặn nó lại định oánh cho trận thì nó lùi xe và rẽ vào đường nhỏ làm m phản xạ ko kịp. Kiểm tra xe xước vài vệt chô trên bánh trước.
Thế mới biết so với xe còi hơn thì Getz cũng khỏe và cứng...hôm nay e mà non tay lái là lên vỉa gậm cỏ chắc...
E muốn đi sơn lại, các cụ cho ý kiến với?
Xin chia buồn cùng cụ, sơn thì cụ nối dây thép cho em, em chỉ cho cụ chỗ sơn, tạm gọi là ngon bổ rẻ (chỗ quen biết mà)
Chắc cụ vẫn còn số của em, đuôi 081, em đang đặt cụ 1 bộ hộp tì tay đen, CN này hàng về đây mà

bvc

Xe tăng
Vâng xe em là Lac Ex cụ ạ. Cái hộp giống như cụ chỉ thì em cũng đã xem ở dưới chỗ cụ MAST rồi ạ. Nhưng mà cụ ý phát giá tận 1tr400k thì em thấy mắc quá nên thôi. Giá dưới 1tr thì em còn cố chứ tận 1,4tr thì em phải nghĩ có nên không ạ. Cụ có địa chỉ nào bán cái đó mà hạt dẻ hơn không hả cụ?
Năm ngoái cụ cò lò bán có 900k thôi, năm nay đắt hàng nên tăng giá rồi

Nói chung nên lắp loại này cho LAC EX nhìn là thấy đẹp chứ chế không ra gì đâu

bum

Xe buýt
Vâng nhưng lúc xem cái hộp đó em lại lăn tăn không biết lúc tháo cái cũ theo xe ra thì tháo cái cần phanh thay ntn. Thấy rắc rối nên em chưa mua cụ ạ. Cụ lắp thấy có hợp lý về độ cao của hộp tỳ tay không ạ?
Chỗ cụ Cò hết hàng 1.6, chỉ còn loại lắp cho 1.8 cụ ý nói là lắp không vừa xe 1.6.
Còn tháo lắp thì cụ tụt cái phần bao da xuôi theo tay phanh khi nhấc bệ tỳ tay ra là được ( không tháo phanh tay cụ nhé)

bum

Xe buýt
Năm ngoái cụ cò lò bán có 900k thôi, năm nay đắt hàng nên tăng giá rồi

Nói chung nên lắp loại này cho LAC EX nhìn là thấy đẹp chứ chế không ra gì đâu
Cái này bây giờ 1tr4 cụ ạ, tăng theo giá xăng :D
Cụ show cái bệ tỳ tay xe cụ em ngắm tẹo được không?

thickxesup

Xe tải
Đau lòng quá các cụ ah, xe của e bị xước rồi huhu...
kể các cụ nghe: chiều nay e đi công tác Lạng sơn về đang bon bon AH1 làn ngoài tốc độ chuẩn 80km/h thế mà có thằng hâm Kia pride trắng biển 99 nó cứ dí *** e mà còi...nháy pha...e nhất quyết ko nhường đường và xi nhan trái để cho nó biết mà vượt phải vì trc mặt e còn mấy cái xe nữa, thế mà nó ko buông tha nó vượt phải thật vừa ngang đầu xe e nó tạt trái làm e phanh lại đồng thời hơi oánh lái nhưng các cụ biết tốc độ thế sao kịp --> e đâm ngang xe nó ầm 1 phát --> cửa xe nó bẹp rồi nó tăng tốc chạy --> e đuổi theo chặn nó lại định oánh cho trận thì nó lùi xe và rẽ vào đường nhỏ làm m phản xạ ko kịp. Kiểm tra xe xước vài vệt chô trên bánh trước.
Thế mới biết so với xe còi hơn thì Getz cũng khỏe và cứng...hôm nay e mà non tay lái là lên vỉa gậm cỏ chắc...
E muốn đi sơn lại, các cụ cho ý kiến với?
qua 98 Thái Thịnh sơn cho nhanh cụ keptman ạ, mình cũng mới làm mây6s vết ở đó , cảm nhận là họ làm rất ok, nhưng giá hơi cao vì mình làm theo diện bảo hiểm thân vỏ

toanthangcs

Xe điện
Cái này bây giờ 1tr4 cụ ạ, tăng theo giá xăng :D
Cụ show cái bệ tỳ tay xe cụ em ngắm tẹo được không?
Có bác bảo: nhà bác Cò chỉ có hàng cho Lac 1.8; không vừa cho xe 1.6

billnantes

Xe container
không có gì là mới cả ,nếu cách đây tầm 3 năm thì là mới và lạ còn bây h thì

tetevn

Xe hơi
không có gì là mới cả ,nếu cách đây tầm 3 năm thì là mới và lạ còn bây h thì
Vâng, cách đây tầm 3 năm thì em còn đang lượn xe đạp, lấy đek đâu xiền mà ngắm cái nài. Cụ nhiều xiền nên tinh vi vãi[-X

monkey_love_car

Xe tải
Oh thế vậy thì cái hàng của nhà cụ Mast bảo là lắp cho 1.8 em tưởng là lắp được cho 1.6 mà. Em thấy 2 thằng đó khác nhau mỗi cái máy còn thông số chung giống nhau phải không các cụ ??? Lac 1.8 là Lacetti Max cũng cùng cỡ nội thất với 1.6 Ex khác mỗi máy to hơn đúng không cụ bim?

bum

Xe buýt
Oh thế vậy thì cái hàng của nhà cụ Mast bảo là lắp cho 1.8 em tưởng là lắp được cho 1.6 mà. Em thấy 2 thằng đó khác nhau mỗi cái máy còn thông số chung giống nhau phải không các cụ ??? Lac 1.8 là Lacetti Max cũng cùng cỡ nội thất với 1.6 Ex khác mỗi máy to hơn đúng không cụ bim?
Em nhìn trên hình thì giống nhau nhưng cụ ấy bảo là lắp không vừa cụ ạ.

keptman

Xe buýt
Sáng này e vừa ra chỗ cụ Nam thắng chơi gọi cho cụ thì đang bận làm e với cụ Thắng chém tí thành Bão to ;))
E cũng đc uống nước chè free và còn đc khuyến mãi nhiều thứ lắm ;)
P/s: Thanks cụ thắng rất nhiều ko quản trời mưa vật lộn với con xe còi của e, giờ mọi thứ đều ngon lành tự nhiên thấy yêu nó hơn.

getz0135

Xe tăng
Lúc cụ qua đó thì em bận quá ko ra đc. Cũng muốn chạy qua nhưng vướng chút việc ở cty ko đi đc. Cụ chạy qua đó lắp cái gì vậy. À mà cụ được khuyến mại gì thế để mai em ra cụ Thắng em đòi quyền lợi với... =))

Sáng này e vừa ra chỗ cụ Nam thắng chơi gọi cho cụ thì đang bận làm e với cụ Thắng chém tí thành Bão to ;))
E cũng đc uống nước chè free và còn đc khuyến mãi nhiều thứ lắm ;)
P/s: Thanks cụ thắng rất nhiều ko quản trời mưa vật lộn với con xe còi của e, giờ mọi thứ đều ngon lành tự nhiên thấy yêu nó hơn.

Chỉnh sửa cuối:

Xuanhoan

Đi bộ
Các bác ai có hình ảnh của hộp tỳ tay lacetti ex ko. Hộp giống như nguyên bản chỉ khác là có chỗ ty tay cho e xin để e nắp

NPY999

Xe hơi
Cũng tiện thật.

Xuanhoan

Đi bộ
Hộp này mua địa chỉ sao vậy bác. Có số dt ko cho em