Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

consultant

Xe hơi
@All, Cóc:
Chào mọi người nhé:)
Quay lại làm tiếp:D

buffalo car

Xe điện
Hôm qua rượu của Bú f. ò ngon lắm ý. thật đấy!
Thế á! Uống như nhà mềnh mà đông như hôm qua thì có mà can nữa cũng hết! Hôm qua 5h30 vẫn phải check lại xem anh râu rê đến lấy rượu chưa. keke
Cụ cũng về sớm hả! đểu thế :D

miu189

Xe buýt
Tổng kết ọp chui!

@Cả nhà: Cảm ơn tất cả mọi người vì buổi off cực vui, cực phê nhá, tất nhiên sẽ có những vấn đề cá nhân nho nhỏ nhưng không đáng kể, không nên để bụng, cả nhà mình nhé!

@Khoaquay, Xíu: Cảm ơn 2 cụ đã nhiệt tình tham dự, uống rất nhiệt, rất vui.
@Đức Chiến: Em rất ấn tượng với cụ, điềm đạm, dễ gần…mợ Bích chăm sóc hộ nhé.
@Centralpoint: Riêng em uốn với cụ cả chục chén, cụ soi em ghê quá, nhiều lúc làm em ngượng quá.
@Vudinhquang: Vẫn rất nhiệt tình dù hôm qua không được vui lắm vì thiếu mất một người, hy vọng lần nào cũng có cụ, hôm qua không biết có thò ra tí nào không?
@DrChinh: Cảm ơn cụ đã tham dự, tửu lượng hơi kém, có phải do không có mợ nào chăm sóc không vậy?
@Emdenmuon: Đúng là tình yêu làm con người ta ngày càng xinh ra, hôm qua có quờ tay sang bên dưới gầm bàn không mợ nhỉ?
@Jo: Vẫn tồ như xưa cụ ạ, bên núi lửa mà cứ im như thóc, hê hê…
@Ducmanh: Lúc nào cũng mạnh, tiếp khách quá được cụ nhỉ?
@N.bích: Ngày càng quyến rũ, nóng bỏng, để ý cụ Chiến hộ anh nhá!
@Dims: Hôm qua nhìn thấy mợ suýt rơi đũa, sexy quá, trời đã nóng còn tra tấn anh em thế, bố ai chịu được, nhể?
@Công nông: Đúng tinh thần TNV, nói ít làm nhiều, không buổi nào vắng mặt, chuẩn bị súng để tiếp Turbine.
@Turbine: Hơi buồn, lúc nào cũng vậy, tình cảm dạt dào, cần chủ động trong mọi tình huống, không cho nàng thoát nhé!
@Diệp Linh: Chả biết nói cái giề nhỉ, nói tóm lại là mắt cứ nhìn đi đâu đâu ý, nhìn sang bên cạnh, nhá!
@Duyên Mỹ: Ối, dáng chuẩn, chưn dài, xinh tóa, cụ SW và nhiều cụ nữa đang rung rinh, cần phát huy hơn nữa để hạ gục hoàn toàn các cụ đó!
@Xonline, DaiduongAdv: Nhà người ta được vợ hoặc chồng, nhà này được cả hai, chơi tới bến luôn, ngưỡng mộ, ngưỡng mộ.
@Nắng: Vẫn như mọi lần, nói rất ít, ăn rất nhiều, mãi chả chịu lớn để… thịt!
@SW1.5: Hôm qua giận em à, thông cảm tí nhá, em không phone cho cụ được vì hết pin, em với cụ là cạ cứng rồi mà, có buổi nào thiếu đâu, cụ mà rận không đi ọp nữa là cả nhà buồn thật đấy!
@Viola: Cậu hơi bị được đấy, đánh giá 9/10 về sự nhiệt tình, chịu chơi, tình cảm. Cần chuyển sang lái tiêm kích, cường kích v.v. đừng có theo tớ lái MBBG nhá…
@Gái Quê: Chưa biết nhiều về mợ nên chưa dám phát biểu, riêng mợ đã uống với em 3 chén roài, nhiệt tình, phê quá ạ!
@Miu189: Rả vờ không ra để hai cụ Trâu, Online ngóng đợi tí xíu, ai dè 2 cụ chuồn nuôn, buồn tóa.
@Grandis: Cụ đã hứa lại không ra, chắc bận thật, cả nhà thông cảm, lần sau phạt nhé!
@Lalalat: Hơi buồn về cụ ạ, không mợ thì chợ vẫn đông mà, cụ còn chưa uống được với em chén nào đã vội về, cả nhà thất vọng quá!
@Baby Tiger: Cảm ơn mợ đã tới, lần sau chịu khó gắp đồ ăn cho anh nhiều hơn nhé, hôm qua đói quá!

Thanks all
Cụ nài chỉ được cái tinh... ấy mà cũng nằm trong hết kế hoạch rồi... 2 cụ ấy không tới, Miu đỡ phải e thẹn... oánh chén tưng bừng... mà 2 cụ không tới nghĩa nà không mang vũ khí mượn của F1 ra chiến... nghĩa nà đã hạn chế được xung đột vùng of... chiến tranh vưỡn chỉ nằm trong kế hoạch...Tóm lại... kiểu gì 2 cụ ấy vướn nà của Miu...
Lói phép nại gặp thời rùi... may tóa... may tóa... đúng nà Ợ hiền gặp được cụ chủ tịch và các cụ các mợ nhà mềnh
;));));))

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
dư làu là dư lào chủ tịt ?
nhà em mới qua cơn sóng gió tinh thần nhá, đề nghị không ghép nhá (em nói nghiêm túc nhá)
Thì là để ý, chăm sóc thơ thẩn, tinh thần mừ, có rì sai nhể?~X(

consultant

Xe hơi
Em có anh, sẽ không đưa lên thớt. Ai cần ảnh thì PM cho em cái email để em gửi cho:D

vudinhquang

Xe container
Hôm qua uống cả bia nữa mà! các mợ thì chủ yếu uống trà.nên hơi thiếu rượu tý thôi!
Thế á! Uống như nhà mềnh mà đông như hôm qua thì có mà can nữa cũng hết! Hôm qua 5h30 vẫn phải check lại xem anh râu rê đến lấy rượu chưa. keke
Cụ cũng về sớm hả! đểu thế :D

damkhanh

Xe điện
À mà quên mất, hôm qua không biết mợ Bích làm kế toán có thu tiền khách mời không nhỉ, tệ thật, em phê òi nên không để ý lắm, fan MU mời mà, nếu đã thu rồi thì lần ọp tới sẽ hoàn lại các cụ, cả cụ Quang lúc về gửi lại 200 em cũng quên mất, sung quỹ lần tới vậy, sorry cả nhà nhé!

n.bich17

Xe tăng
Thì là để ý, chăm sóc thơ thẩn, tinh thần mừ, có rì sai nhể?~X(
không nhá em sợ kiểu chăm sóc thơ rùi tinh thần nhá, hậu quả là vô cũng tệ em là em chọn hai chữ bình an nhá cụ giao nhiệm vụ lài cho mợ khác nhá.
em không gánh được còn nếu cụ vẫn giữ ý kiến thì em cũng lại bỏ thơ chạy để lấy người nhá(thật đới~X()

n.bich17

Xe tăng
À mà quên mất, hôm qua không biết mợ Bích làm kế toán có thu tiền khách mời không nhỉ, tệ thật, em phê òi nên không để ý lắm, fan MU mời mà, nếu đã thu rồi thì lần ọp tới sẽ hoàn lại các cụ, cả cụ Quang lúc về gửi lại 200 em cũng quên mất, sung quỹ lần tới vậy, sorry cả nhà nhé!
cụ ui em theo chỉ đạo của mợ diệp linh chia đều ạ

buffalo car

Xe điện
Miu chờ Trâu gọi: Miu ơi!!!
Miu thời sung sướng với khò được cơ...:):):)

Ghét Trâu...;;);;);;) Ghét Trâu mà mắt chớp chớp... miệng đớp đớp... tim... thế là dư thế lào nhở...
Ngủ đi Miu, giờ đã 10 giờ
Trâu chờ Miu ngủ, rồi khừ On kia
Hóa ra cũng bắn thia lia
Tưởng ra ọp iếc, liếc tình Miu xinh :-?

buffalo car

Xe điện
cụ ui em theo chỉ đạo của mợ diệp linh chia đều ạ
Hôm qua có đến 20 cân lòng, 10 cân xịt bò và 20 kg bún không Nbich ơi? :D
Hội thơ fun là khách VIP của quán Song Hương dồi nhề!

vudinhquang

Xe container
Em Đến Muộn và chắc anh còn kịp?
Vẫn say mê trao anh thắm nụ cười.
Vòng tay nhau, ly rượu. Mắt kề môi.
Thịt da ấm gọi mời bao yêu dấu...

Bến thơ em Chuồn chuồn Ngô neo đậu.
Đã bay chưa em có thấu người ta?
Hay chỉ buông lơi ve vãn...làm quà?
Anh nghi ngại, bời tình ta sâu đậm lắm!

Ngày hôm qua, anh chợt nhìn nơi sâu thẳm.
Đáy mắt em, và anh đã nhận ra.
Dẫu thế nào, dù có kẻ thứ 3.
Em vẫn mãi mãi là của anh. Em Đến Muộn!

Chỉnh sửa cuối:

daiduongadv

Xe tải
Tổng kết ọp chui!

@Cả nhà: Cảm ơn tất cả mọi người vì buổi off cực vui, cực phê nhá, tất nhiên sẽ có những vấn đề cá nhân nho nhỏ nhưng không đáng kể, không nên để bụng, cả nhà mình nhé!

@Khoaquay, Xíu: Cảm ơn 2 cụ đã nhiệt tình tham dự, uống rất nhiệt, rất vui.
@Đức Chiến: Em rất ấn tượng với cụ, điềm đạm, dễ gần…mợ Bích chăm sóc hộ nhé.
@Centralpoint: Riêng em uốn với cụ cả chục chén, cụ soi em ghê quá, nhiều lúc làm em ngượng quá.
@Vudinhquang: Vẫn rất nhiệt tình dù hôm qua không được vui lắm vì thiếu mất một người, hy vọng lần nào cũng có cụ, hôm qua không biết có thò ra tí nào không?
@DrChinh: Cảm ơn cụ đã tham dự, tửu lượng hơi kém, có phải do không có mợ nào chăm sóc không vậy?
@Emdenmuon: Đúng là tình yêu làm con người ta ngày càng xinh ra, hôm qua có quờ tay sang bên dưới gầm bàn không mợ nhỉ?
@Jo: Vẫn tồ như xưa cụ ạ, bên núi lửa mà cứ im như thóc, hê hê…
@Ducmanh: Lúc nào cũng mạnh, tiếp khách quá được cụ nhỉ?
@N.bích: Ngày càng quyến rũ, nóng bỏng, để ý cụ Chiến hộ anh nhá!
@Dims: Hôm qua nhìn thấy mợ suýt rơi đũa, sexy quá, trời đã nóng còn tra tấn anh em thế, bố ai chịu được, nhể?
@Công nông: Đúng tinh thần TNV, nói ít làm nhiều, không buổi nào vắng mặt, chuẩn bị súng để tiếp Turbine.
@Turbine: Hơi buồn, lúc nào cũng vậy, tình cảm dạt dào, cần chủ động trong mọi tình huống, không cho nàng thoát nhé!
@Diệp Linh: Chả biết nói cái giề nhỉ, nói tóm lại là mắt cứ nhìn đi đâu đâu ý, nhìn sang bên cạnh, nhá!
@Duyên Mỹ: Ối, dáng chuẩn, chưn dài, xinh tóa, cụ SW và nhiều cụ nữa đang rung rinh, cần phát huy hơn nữa để hạ gục hoàn toàn các cụ đó!
@Xonline, DaiduongAdv: Nhà người ta được vợ hoặc chồng, nhà này được cả hai, chơi tới bến luôn, ngưỡng mộ, ngưỡng mộ.
@Nắng: Vẫn như mọi lần, nói rất ít, ăn rất nhiều, mãi chả chịu lớn để… thịt!
@SW1.5: Hôm qua giận em à, thông cảm tí nhá, em không phone cho cụ được vì hết pin, em với cụ là cạ cứng rồi mà, có buổi nào thiếu đâu, cụ mà rận không đi ọp nữa là cả nhà buồn thật đấy!
@Viola: Cậu hơi bị được đấy, đánh giá 9/10 về sự nhiệt tình, chịu chơi, tình cảm. Cần chuyển sang lái tiêm kích, cường kích v.v. đừng có theo tớ lái MBBG nhá…
@Gái Quê: Chưa biết nhiều về mợ nên chưa dám phát biểu, riêng mợ đã uống với em 3 chén roài, nhiệt tình, phê quá ạ!
@Miu189: Rả vờ không ra để hai cụ Trâu, Online ngóng đợi tí xíu, ai dè 2 cụ chuồn nuôn, buồn tóa.
@Grandis: Cụ đã hứa lại không ra, chắc bận thật, cả nhà thông cảm, lần sau phạt nhé!
@Lalalat: Hơi buồn về cụ ạ, không mợ thì chợ vẫn đông mà, cụ còn chưa uống được với em chén nào đã vội về, cả nhà thất vọng quá!
@Baby Tiger: Cảm ơn mợ đã tới, lần sau chịu khó gắp đồ ăn cho anh nhiều hơn nhé, hôm qua đói quá!

Thanks all
Đo đỏ: Tối qua được người đẹp Dieplinh chăm sóc cho nhiệt tính lắm nhá.

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Em chào cả nhà. Hôm qua muốn đi tăng hai thăng 3 với mọi người quá nhưng vì có hẹn rồi nên ko đi đc, ức chế... nghe thấy mọi người hát hò qua đt mà cõi lòng tan nát :))

À, tổng kết hôm qua em về nhà thấy mình bị thiệt hại một cái chun buộc tóc PRO giá 1k, thay vào đó là một nắm chun vòng :))

Cảm ơn cả nhà đã cho em một tối với không khí rất đoàn kết, vui vẻ đầm ấm.

vudinhquang

Xe container
Mất chun quần hay mất chun buộc tóc?
Chắc mợ nào mê, trêu trọc tý thôi!
Vậy chả hay, hôm qua đã ngỏ lời,
Với Nàng thơ chưa? hay vẫn còn e thẹn?????
Em chào cả nhà. Hôm qua muốn đi tăng hai thăng 3 với mọi người quá nhưng vì có hẹn rồi nên ko đi đc, ức chế... nghe thấy mọi người hát hò qua đt mà cõi lòng tan nát :))

À, tổng kết hôm qua em về nhà thấy mình bị thiệt hại một cái chun buộc tóc PRO giá 1k, thay vào đó là một nắm chun vòng :))

Cảm ơn cả nhà đã cho em một tối với không khí rất đoàn kết, vui vẻ đầm ấm.

miu189

Xe buýt
Ngủ đi Miu, giờ đã 10 giờ
Trâu chờ Miu ngủ, rồi khừ On kia
Hóa ra cũng bắn thia lia
Tưởng ra ọp iếc, liếc tình Miu xinh :-?
Vâng lời Trâu ngủ ngay đơi...
Mắt nhắm... mắt mở... vẫn chờ tin thơ...
Mốc kia 9 nà 0...0...
Trâu phải cán đích... rôi Miu cướp gạch...:D:D:D

Máu lên Trâu ơi... máu lên cả nhà ơi... nhả ngọc phun châu đê...
Hay Trâu để Miu cố hóng nốt chỗ này đã... Đang rôm...;;);;);;)

consultant

Xe hơi
---
Dưng dưng nâng chén rượu đầy
Dù đâu có uống nhưng lòng vẫn say
Say tình say "tiếng" giai nhân
Buôn qua điện thoại, "Hello, em à"
---

Hồng Nguyễn

Xe tăng
---
Dưng dưng nâng chén rượu đầy
Dù đâu có uống nhưng lòng vẫn say
Say tình say "tiếng" giai nhân
Buôn qua điện thoại, "Hello, em à"
---
Ps: Trong trường hợp lỡ may ám chỉ í em thì đê nghị thay cụm từ Giai Nhân thành GIA NHÂN Cụ ui ( em liều mang nhận nếu đúng vì e có Hế lô Cụ à và lúc đó Cụ đang say Mợ bên cạnh ;))

consultant

Xe hơi
Ps: Trong trường hợp lỡ may ám chỉ í em thì đê nghị thay cụm từ Giai Nhân thành GIA NHÂN Cụ ui ( em liều mang nhận nếu đúng vì e có Hế lô Cụ à và lúc đó Cụ đang say Mợ bên cạnh ;))
Ám chỉ ai thì chỉ có anh và mợ biết thôi:D, bí mật nhé:P

Trạng thái
Thớt đang đóng