Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

miu189

Xe buýt
Mợ Cóc ơi, mai em cũng không váy vê đâu nhé, ngồi vỉa hè nóng lắm.
Khóc v...á...y!!!...:((:((:((

Váy Miu 1 cái không hơn
Hôm xưa đi of... tan tành xác xơ... (ngay từ lần đầu đi of các cụ đã chém hỏng mất rùi...)
Dù cho nóng lắm... vỉa hè...
Muốn khoe chút xíu... Ôi thôi váy ời...
:((:((:((

Chỉnh sửa cuối:

miu189

Xe buýt
gửi Miu189

Miu à, miu chẳng đẹp đâu
Không tin cứ thử gương tàu mà soi
Ừ thì có thắm nàn môi
Ừ thì má núm đồng tiền đã sao
Thông minh trán tất nhiên cao
Đã là con gái mắt nào chả xanh
Kể chi suối tóc mát lành
Cứ lười không cắt tóc anh cũng dài
Bảo em son phấn là sai
Nhưng trời nắng đẹp má ai chả hồng
Chưa già tất phải trẻ trung
Chị anh hồi sắp lấy chồng chả thua.....
Nhận thơ của cụ Đức Chiến

Cụ làm Miu lại zưng zưng...8->8->8->
Ảnh chụp bằng mồm... đích thị là em...
Miu xinh... Miu đẹp... đâu mà!!!...
Khiêm nhường... toe toét... bên rừng hồng hoa...

Cảm ơn cụ nhiều... May có cụ tặng thơ Miu nên em mới có cơ hội bỏ ăn... bỏ ngủ dư thế lày chứ...
Em nà già cả... ngơ ngác... vô hắc vô ương nhất làng hoa quý, hoa tươi của thớt thơ này đấy ợ...:D:D:D

consultant

Xe hơi
Hế nô...! Gút mo ning...!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em chào cả nhà, sau vụ hôm qua thì 2 Cụ cạch mẹt em thật sự, không bao giờ chơi nữa, mọi người thấy từ bây giờ ai đó ko vào thớt thơ, ko làm thơ, không màng Ọp thì đích thị là Cụ đó đấy ạ, hic, í em có lỗi gì to lắm không ? Em buồn nên vào chào cả nhà rồi ở Ẩn cho lòng thảnh thơi vậy

consultant

Xe hơi
---
Tự tình thoáng chút suy tư
Chân tình đã ngỏ lời thơ thủa nào
Than ôi biết mấy đêm sầu
Tình thơ chắp bút nhưng thơ không thành:))
---

D nâu

Xe điện
Thế là nhà là nhà đi of mềnh vui rồi à?
Em cứ tưởng kịch bản phải kéo dài ra thêm nữa chứ. Mềnh dạo này vào box thơ đâm ra lây bệnh của các nhà thơ ủy mỵ ướt át, cũng thành diễn viên khóc giỏi. hi..hi...

KiỂu gì sinh nhật otofun sang năm mềnh cũng nên gặp vài nhân vật rất đặc biệt trong box thơ.
ChÚC cả box thơ có kỳ nghỉ vui vẻ! hi..hi.. Em cŨNG đi honidday.go..go..to..to.

Chỉnh sửa cuối:

SW1.5

Xe buýt
Em về đến nhà rồi, xin lỗi cả nhà đang đi tăng 2, đặc biệt xin lỗi cụ SW nhá. Em hôm nay vui quá, lại uống nhiều, lúc ra ngoài nói chuyện điện thoại một tí thấy quay cuồng đầu óc, lóc năng lung tung, cảm thấy không ổn nên em phải phi về trước, không kịp chào ai cả, xin cả nhà thứ lỗi nhá! Yêu cả nhà nhiều, hôm nay vui quá xá!
Xin lỗi cụ SW em về mà không gọi điện cho cụ được vì buôn nhiều quá hết cả pin, lần sau phạt nhá!
@ cụ damkhanh: Cụ tự phạt đi nhá! keke...:(
@ all: Morning cả nhà và chúc cả nhà có những ngày nghĩ lễ cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc:D

Chỉnh sửa cuối:

daiduongadv

Xe tải
Em chào buổi sáng cả nhà ạ.

Swan

Xe tải
E về đến nhà an toàn rồi nhá! Hum nay, e là người thay mặt chủ nhà tham gia tiếp khách đến giấy phút cuối cùng. E hum nay ko vui, ko buồn nhưng thấy lòng nhẹ nhàng và thanh thản. Từ nay, e đã biết, trong cuộc sống chỉ nên tin vào mềnh thôi, ..éo nên tin ai cả! Rất cảm ơn các cụ/mợ đã tham dự buổi off chui ngày hum nay và với riêng e thì nó vô cùng đặc biệt bởi vì đây sẽ là lần cuối cùng e đc tham gia off với cả nhà mềnh. Chúc cả nhà mềnh luôn gắn bó, iu thương và sống chân tình với nhau. E chào cả nhà e đi ngủ ạ!=((=((=((
Điều gì đã làm cụ tổn thương đến vậy ??? (đau quá phải văng miểng ra để xả)
Em chế bài thơ quen thuộc để động viên cụ nhá

Em bảo anh đi đi
Cớ sao anh chẳng dừng
Em vờ bảo anh về
Sao anh vội về ngay

Lời nói dối của em
Bay theo hương gió thoảng
Để bây giờ lòng em
Ngày - đêm buồn, nhung nhớ

Sao anh lại ngốc thế

Chẳng nhìn vào mắt em
Vì bao niềm yêu thương
Chứa chan ở trong đó ...

Sao, sao anh không thấy
Chỉ đoạn đường ngắn thôi
Vậy mà anh không đến
Để bây giờ chia phôi ...

vudinhquang

Xe container
Dư lày là sao cụ Suýt ơi!!!!!

SW1.5 viết
E về đến nhà an toàn rồi nhá! Hum nay, e là người thay mặt chủ nhà tham gia tiếp khách đến giấy phút cuối cùng. E hum nay ko vui, ko buồn nhưng thấy lòng nhẹ nhàng và thanh thản. Từ nay, e đã biết, trong cuộc sống chỉ nên tin vào mềnh thôi, ..éo nên tin ai cả! Rất cảm ơn các cụ/mợ đã tham dự buổi off chui ngày hum nay và với riêng e thì nó vô cùng đặc biệt bởi vì đây sẽ là lần cuối cùng e đc tham gia off với cả nhà mềnh. Chúc cả nhà mềnh luôn gắn bó, iu thương và sống chân tình với nhau. E chào cả nhà e đi ngủ ạ!

Sao anh đi vội vã

buffalo car

Xe điện
Miu ơi! trước tiên Miu đi ngủ đi đã, đêm qua thức trắng làm thơ rồi. Giữ gìn sức khỏe chứ!

daiduongadv

Xe tải
Em thấy nhà mình nhiều cụ rất mong mong dễ vỡ, chắc tại hôm qua cụ Suyt nhà mình lại bị ai đó làm phật lòng dồi.

vudinhquang

Xe container
Hôm qua rượu của Bú f. ò ngon lắm ý. thật đấy!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Hà Nội Ghét
Sài gòn không buông Nắng
Chẳng buồn mưa bất chợt những trưa chiều
Cây chơ vơ hoa lá cũng hững hờ
Hương không tỏa Gió không buồn lay động
Trôi lững lờ sóng cuộn cào đáy sông
Hà Nội ghét Sài Gòn không có Đông
Sao thấu hiểu một mùa luôn băng giá
Tình bạn ơi mênh mông hơn biển cả
Cuốn trôi xa gạt bỏ lỗi lầm

Ps: EM xin làm bài thơ này để tạ lỗi Cụ, nếu chỉ vậy mà Cạch mặt không chơi với nhau thì Em thấy hoàn toàn vui vẻ, em cũng thể hiện hết thiện chí rồi. Sống trên đời Sống cần có một tấm lòng...........để Gió cuốn đi

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Tổng kết ọp chui!

@Cả nhà: Cảm ơn tất cả mọi người vì buổi off cực vui, cực phê nhá, tất nhiên sẽ có những vấn đề cá nhân nho nhỏ nhưng không đáng kể, không nên để bụng, cả nhà mình nhé!

@Khoaquay, Xíu: Cảm ơn 2 cụ đã nhiệt tình tham dự, uống rất nhiệt, rất vui.
@Đức Chiến: Em rất ấn tượng với cụ, điềm đạm, dễ gần…mợ Bích chăm sóc hộ nhé.
@Centralpoint: Riêng em uốn với cụ cả chục chén, cụ soi em ghê quá, nhiều lúc làm em ngượng quá.
@Vudinhquang: Vẫn rất nhiệt tình dù hôm qua không được vui lắm vì thiếu mất một người, hy vọng lần nào cũng có cụ, hôm qua không biết có thò ra tí nào không?
@DrChinh: Cảm ơn cụ đã tham dự, tửu lượng hơi kém, có phải do không có mợ nào chăm sóc không vậy?
@Emdenmuon: Đúng là tình yêu làm con người ta ngày càng xinh ra, hôm qua có quờ tay sang bên dưới gầm bàn không mợ nhỉ?
@Jo: Vẫn tồ như xưa cụ ạ, bên núi lửa mà cứ im như thóc, hê hê…
@Ducmanh: Lúc nào cũng mạnh, tiếp khách quá được cụ nhỉ?
@N.bích: Ngày càng quyến rũ, nóng bỏng, để ý cụ Chiến hộ anh nhá!
@Dims: Hôm qua nhìn thấy mợ suýt rơi đũa, sexy quá, trời đã nóng còn tra tấn anh em thế, bố ai chịu được, nhể?
@Công nông: Đúng tinh thần TNV, nói ít làm nhiều, không buổi nào vắng mặt, chuẩn bị súng để tiếp Turbine.
@Turbine: Hơi buồn, lúc nào cũng vậy, tình cảm dạt dào, cần chủ động trong mọi tình huống, không cho nàng thoát nhé!
@Diệp Linh: Chả biết nói cái giề nhỉ, nói tóm lại là mắt cứ nhìn đi đâu đâu ý, nhìn sang bên cạnh, nhá!
@Duyên Mỹ: Ối, dáng chuẩn, chưn dài, xinh tóa, cụ SW và nhiều cụ nữa đang rung rinh, cần phát huy hơn nữa để hạ gục hoàn toàn các cụ đó!
@Xonline, DaiduongAdv: Nhà người ta được vợ hoặc chồng, nhà này được cả hai, chơi tới bến luôn, ngưỡng mộ, ngưỡng mộ.
@Nắng: Vẫn như mọi lần, nói rất ít, ăn rất nhiều, mãi chả chịu lớn để… thịt!
@SW1.5: Hôm qua giận em à, thông cảm tí nhá, em không phone cho cụ được vì hết pin, em với cụ là cạ cứng rồi mà, có buổi nào thiếu đâu, cụ mà rận không đi ọp nữa là cả nhà buồn thật đấy!
@Viola: Cậu hơi bị được đấy, đánh giá 9/10 về sự nhiệt tình, chịu chơi, tình cảm. Cần chuyển sang lái tiêm kích, cường kích v.v. đừng có theo tớ lái MBBG nhá…
@Gái Quê: Chưa biết nhiều về mợ nên chưa dám phát biểu, riêng mợ đã uống với em 3 chén roài, nhiệt tình, phê quá ạ!
@Miu189: Rả vờ không ra để hai cụ Trâu, Online ngóng đợi tí xíu, ai dè 2 cụ chuồn nuôn, buồn tóa.
@Grandis: Cụ đã hứa lại không ra, chắc bận thật, cả nhà thông cảm, lần sau phạt nhé!
@Lalalat: Hơi buồn về cụ ạ, không mợ thì chợ vẫn đông mà, cụ còn chưa uống được với em chén nào đã vội về, cả nhà thất vọng quá!
@Baby Tiger: Cảm ơn mợ đã tới, lần sau chịu khó gắp đồ ăn cho anh nhiều hơn nhé, hôm qua đói quá!

Thanks all

miu189

Xe buýt
Em chào cả nhà, sau vụ hôm qua thì 2 Cụ cạch mẹt em thật sự, không bao giờ chơi nữa, mọi người thấy từ bây giờ ai đó ko vào thớt thơ, ko làm thơ, không màng Ọp thì đích thị là Cụ đó đấy ạ, hic, í em có lỗi gì to lắm không ? Em buồn nên vào chào cả nhà rồi ở Ẩn cho lòng thảnh thơi vậy
Miu chào cả nhà, :-*:-*:-* Cóc và cả nhà!!!

Cụ Rê, cụ Sw... cụ lào???...
Không thơ tặng Cóc... không màng of chui???...
Mau mau Cóc chỉ ngay ra...
Sư tử tấp tềnh theo gương mấy cụ...

Cụ lào ... cụ lào... Miu mà đi theo các cụ là Cóc đi theo Miu... mà thế là Miu lại đi theo Cóc... là các cụ lại rồng rắn theo Cóc ngay thôi...
Cóc ơi... Chẳng ai rám cạch em đâu...mà... ná...
Cười xinh đi lào... cười như Miu đây lày...:D:D:D... À quên cười thế lày thôi nhé...:):):)... cả nhà nhớ nụ cười thân thương của Cóc lém đấy...
Hay các cụ nhớ Cóc quá...dọa iu thế để lần of chui tới Cóc phải có mặt nhỉ... dù là sao cứ cười xinh đi nhá...
:):):)

buffalo car

Xe điện
Tối qua em và một số cụ,mợ thật buồn không tham dự được ọp chui. Cóc thật vô cùng đảm đang và chu đáo đã tổ chức buổi ọp chui rất thành công và nhiều mem mới tham gia. Tks all.

miu189

Xe buýt
Miu ơi! trước tiên Miu đi ngủ đi đã, đêm qua thức trắng làm thơ rồi. Giữ gìn sức khỏe chứ!
Miu chờ Trâu gọi: Miu ơi!!!
Miu thời sung sướng với khò được cơ...:):):)

Ghét Trâu...;;);;);;) Ghét Trâu mà mắt chớp chớp... miệng đớp đớp... tim... thế là dư thế lào nhở...

n.bich17

Xe tăng
Tổng kết ọp chui!

@Cả nhà: Cảm ơn tất cả mọi người vì buổi off cực vui, cực phê nhá, tất nhiên sẽ có những vấn đề cá nhân nho nhỏ nhưng không đáng kể, không nên để bụng, cả nhà mình nhé!

@Khoaquay, Xíu: Cảm ơn 2 cụ đã nhiệt tình tham dự, uống rất nhiệt, rất vui.
@Đức Chiến: Em rất ấn tượng với cụ, điềm đạm, dễ gần…mợ Bích chăm sóc hộ nhé.[/I]
@Centralpoint: Riêng em uốn với cụ cả chục chén, cụ soi em ghê quá, nhiều lúc làm em ngượng quá.
@Vudinhquang: Vẫn rất nhiệt tình dù hôm qua không được vui lắm vì thiếu mất một người, hy vọng lần nào cũng có cụ, hôm qua không biết có thò ra tí nào không?
@DrChinh: Cảm ơn cụ đã tham dự, tửu lượng hơi kém, có phải do không có mợ nào chăm sóc không vậy?
@Emdenmuon: Đúng là tình yêu làm con người ta ngày càng xinh ra, hôm qua có quờ tay sang bên dưới gầm bàn không mợ nhỉ?
@Jo: Vẫn tồ như xưa cụ ạ, bên núi lửa mà cứ im như thóc, hê hê…
@Ducmanh: Lúc nào cũng mạnh, tiếp khách quá được cụ nhỉ?
@N.bích: Ngày càng quyến rũ, nóng bỏng, để ý cụ Chiến hộ anh nhá!
@Dims: Hôm qua nhìn thấy mợ suýt rơi đũa, sexy quá, trời đã nóng còn tra tấn anh em thế, bố ai chịu được, nhể?
@Công nông: Đúng tinh thần TNV, nói ít làm nhiều, không buổi nào vắng mặt, chuẩn bị súng để tiếp Turbine.
@Turbine: Hơi buồn, lúc nào cũng vậy, tình cảm dạt dào, cần chủ động trong mọi tình huống, không cho nàng thoát nhé!
@Diệp Linh: Chả biết nói cái giề nhỉ, nói tóm lại là mắt cứ nhìn đi đâu đâu ý, nhìn sang bên cạnh, nhá!
@Duyên Mỹ: Ối, dáng chuẩn, chưn dài, xinh tóa, cụ SW và nhiều cụ nữa đang rung rinh, cần phát huy hơn nữa để hạ gục hoàn toàn các cụ đó!
@Xonline, DaiduongAdv: Nhà người ta được vợ hoặc chồng, nhà này được cả hai, chơi tới bến luôn, ngưỡng mộ, ngưỡng mộ.
@Nắng: Vẫn như mọi lần, nói rất ít, ăn rất nhiều, mãi chả chịu lớn để… thịt!
@SW1.5: Hôm qua giận em à, thông cảm tí nhá, em không phone cho cụ được vì hết pin, em với cụ là cạ cứng rồi mà, có buổi nào thiếu đâu, cụ mà rận không đi ọp nữa là cả nhà buồn thật đấy!
@Viola: Cậu hơi bị được đấy, đánh giá 9/10 về sự nhiệt tình, chịu chơi, tình cảm. Cần chuyển sang lái tiêm kích, cường kích v.v. đừng có theo tớ lái MBBG nhá…
@Gái Quê: Chưa biết nhiều về mợ nên chưa dám phát biểu, riêng mợ đã uống với em 3 chén roài, nhiệt tình, phê quá ạ!
@Miu189: Rả vờ không ra để hai cụ Trâu, Online ngóng đợi tí xíu, ai dè 2 cụ chuồn nuôn, buồn tóa.
@Grandis: Cụ đã hứa lại không ra, chắc bận thật, cả nhà thông cảm, lần sau phạt nhé!
@Lalalat: Hơi buồn về cụ ạ, không mợ thì chợ vẫn đông mà, cụ còn chưa uống được với em chén nào đã vội về, cả nhà thất vọng quá!
@Baby Tiger: Cảm ơn mợ đã tới, lần sau chịu khó gắp đồ ăn cho anh nhiều hơn nhé, hôm qua đói quá!

Thanks all

dư làu là dư lào chủ tịt ?
nhà em mới qua cơn sóng gió tinh thần nhá, đề nghị không ghép nhá (em nói nghiêm túc nhá)

Trạng thái
Thớt đang đóng