Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Grandis 2005

Xe điện
@Quang:
Đố Quang có mấy loại mắt? Mắt huyền là mắt gì?
Ngày xưa em tỏ tình thế này mà mất người yêu đới:
Nàng hởi em tại sao yêu nàng?! Em ngây thơ bẩu thế nài:
Anh yêu đôi mắt mơ huyền của em
Anh yêu cả nụ cười như hoa sen nở giữa ao làng của em
Anh yêu yêu lắm đôi chân dài miên mang như thảo bình của em...
Em chưa nói hết nàng tát em bôm bốp nổ cả đom đóm mắt rồi good bye forever em nuôn! Mãi sau này em mới ngộ ra. Sao hồi ấy mình đơ thía hông biết.

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Ai cũng vui chỉ có 1 người khổ, ai cũng nghĩ cho nhau, chi có mình là không được ai nghĩ, ai cũng được nói cười no say chỉ riêng mình lại đói khổ câm lặng, không những thế bị hắt hủi một cách bạo tàn, bị ngược đãi không thương tiếc, chả làm được gì cả, lại lèm nhèm đá thúng đụng nia, tức thật, đồ trẻ con

Chỉnh sửa cuối:

daiduongadv

Xe tải
Ai cũng vui chỉ có 1 người khổ, ai cũng nghĩ cho nhau, chi có mình là không được ai nghĩ, ai cũng được nói cười no say chỉ riêng mình lại đói khổ câm lặng, không những thế bị hắt hủi một cách bạo tàn, bị ngược đãi không thương tiếc, chả làm được gì cả, lại lèm nhèm đá thúng đụng nia, tức thật, đồ trẻ con
Cóc ơi, thế em chưa bay ra à?

ngoaychoc

Xe đạp
Thơ vui lòng chắc đã vui
Nỗi buồn sâu kín tạm vùi vào trong
Lả lơi cùng những bóng hồng
Để rồi lại tấm nâu sồng tâm tư

SAONAU

Xe đạp
Hầu các cụ đoạn thơ này, đừng ném đá em nhá không phải của em, kết thì post hầu các cụ
Trời ùa thu chút nắng vàng rực rỡ
Gió miên man xao xác cánh hoa rơi
Trên cành cây con chim vàng anh hót
Dưới OF con khỉ đọc thơ này

:-?

Jo9926

Xe điện
Nàng thơ hỡi nỗi lòng em anh hiểu
Đã bao lâu anh cũng cứ chờ mong
Phút gặp gỡ có bao điều muốn nói
Nhưng ngại ngùng câu chào hỏi bâng quơ
Bao tâm tình đành gửi hết vào thơ
Một ngày tới sẽ không còn bỡ ngỡ
…………………..

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Em ước gì cụ đọc lời mời của em hồn nhiên như trẻ nhỏ làm thơ thì hay biết mấy:))
Hê hê, cụ hiểu sai ý của em rồi, ý em là bởi vì em chưa biết ai ở hội HKD nên đến sợ xấu hổ, để em có thời gian làm quen, sang bên HKD chơi cho biết rồi ọp nó thoải mái hơn, thân tình hơn thôi. Nhiều khi chỉ vì câu nói không khéo mà mất lòng quá nhỉ, sorry cụ nhá!!!:D

Jo9926

Xe điện
Mợ Cóc là Di sản văn hóa vật thể, là tài sản chung của nhân loại nên chẳng ai dám chiếm hữu làm của riêng.
Dưng mà giờ này mợ phải ngồi trên máy bay rồi í nhấy?

ngoaychoc

Xe đạp
Mợ đọc bài này đi, rồi mau ra off cùng anh em.

Trường Giang cuồn cuộn đổ về đông
Bạc đầu ngọn sóng cuốn anh hùng
Thị phi thành bại theo dòng nước
Sừng sững cơ đồ bỗng tay không
Núi non nguyên vẻ cũ
Muôn dặm ánh tà hồng
Bạn tiều phu ngả mình trên bãi
Đã quen nhìn thu nguyệt xuân phong
Một bầu rượu nếp vui gặp gỡ
Chuyện đời tan trong chén rượu nồng

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

n.bich17

Xe tăng
nay dạo sì pam nhìu quá nhá, tui đã bớt sầu sao giờ nang lại đắm chìm thế

D nâu

Xe điện
Em là bà lão 75 kilo,
Mắt toét, răng hô, mặt cái Vồ.
Da thì đén óng như mò hóng,
Em mà xuất hiện ngất các nàng thơ!

Thía cho nên lần sau mà có dịp gặp mặt mọi người phải uống thuốc trợ tim nhá. Hum nay thấy có ai đó trong box thơ cùng tuổi miu giống mình, nên tự giới thiệu chút hóa ra mềnh già rồi mà vẫn cứ lông ngông thơ với thẩn. hi..hi..

Hồng Nguyễn

Xe tăng

n.bich17

Xe tăng

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Mợ đọc bài này đi, rồi mau ra off cùng anh em.

Trường Giang cuồn cuộn đổ về đông
Bạc đầu ngọn sóng cuốn anh hùng
Thị phi thành bại theo dòng nước
Sừng sững cơ đồ bỗng tay không
Núi non nguyên vẻ cũ
Muôn dặm ánh tà hồng
Bạn tiều phu ngả mình trên bãi
Đã quen nhìn thu nguyệt xuân phong
Một bầu rượu nếp vui gặp gỡ
Chuyện đời tan trong chén rượu nồng
Cụ có ra Ọp đâu mà em ra chứ :D , Cụ làm thơ em rất thích đọc, mong Thơ Cụ nhiều

Hồng Nguyễn

Xe tăng

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Chẳng hiểu sao có những lúc 1 mình Tôi kêu gào thảm thiết về sự cô độc, nhưng có những lúc một mình lại thấy hạnh phúc rất nhiều vì cảm nhận hạnh phúc từ đám đông tập thể. Mọi người có lạ có quen, thân sơ đều những buổi ban đầu, gặp gỡ nhau chẳng lâu, tôi vốn là đứa con hay phải xa nhà, cái khoảng cách đo hai đầu nỗi nhớ ấy khiến cái chữ Tình luôn mênh mông biển cả, khờ dại và cả tin đến mức ngây thơ. Mọi người cười Tôi cười, mọi người khóc Tôi khóc, trái tim tôi biến thiên như đồ thị hình sin, tôi thất thường, đàn bà, con trẻ vì tôi sống cảm xúc quá. Giấu mình chỉ một lúc, chơi trò ú tim chỉ một lát rồi lại bị túm ra, phát hiện. Tự nhủ, thời gian trôi qua, hãy để mọi thứ già đi theo quy luật, nhưng tâm hồn, trái tim này vẫn cứ Non và Xanh lắm, không ngớt líu lô, bi bô, nói cười, tĩnh lặng, trầm mặc, ồn ào, dữ dội, nhẹ nhàng, lặng lẽ thậm chí thờ ơ luân phiên nhau trong từng tích tắc.
Tôi tưởng như mình nghẹt thở bởi cảm xúc chạy zich zac, tim Tôi to quá, ngăn rộng quá, chứa đủ mọi lẫn lỗn, quấn quàng. Nước mắt khó rơi lắm, trơ lì và bất cần đến cùng cực nhưng nức nở ngờ nghệch khi bị chạm đúng mạch. Thôi cứ để kể dòng cảm xúc đang tuôn trào nham thạch, cuồn cuộn cuốn băng mọi nghi ngại, cách xa.
Sài gòn lại đang mưa, không đi bộ, không đi bơi, không đi chơi, ngồi mãi cũng không tốt, sẽ đóng máy lại và làm cái gì đó khác biệt

Mọi người ở lại ăn nhậu vui vẻ, Tôi yêu nhà Tôi lắm, chí ít câu nói đúng ở thời điểm này, Love ALL

Trạng thái
Thớt đang đóng