Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

SW1.5

Xe buýt
E xin phép spam nốt phát này rồi sẽ tiếp tục làm thơ tiếp nhá!

Thông báo khẩn:
Tình hình là do nhớ cả nhà mềnh quá nên chiều nay e xin phép đc triệu tập cả nhà mềnh đúng 17h30 có mặt để off chui phát cho đỡ nhớ! Các cụ/mợ nào tham gia đc thì đề nghị đăng ký lun và ngay tại đây hoặc pm cho e và cụ Chủ tịt để tụi e còn lựa chon địa điểm cho hợp lý (các cụ/mợ nếu biết địa chỉ nào hay thì cho ý kiến gấp ạ!).
Kinh phí do 3 cụ cá độ rủ nhau nhảy xuống ao (trong đó có cả cái thân e) chi trả. Các mợ mún tham gia thì chìa má ra cho e :-* để phê duyệt ợ!
Rất mong cả nhà mềnh thu xếp thời gian để tham gia đông đủ cho vui vẻ!
Thân!

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
spam nhiều quá, nàm thơ đê các cụ..=))=))=))
Okay! Thơ luôn và ngay!!!

Xòe bàn tay tôi đi ngược chiều gió,

Nghe từng tiếng nấc lọt qua kẽ ngón tay

Tôi đi lên núi thả mây rồi về đồng bằng đón nắng

Những khi trống vắng tôi trôi ra biển nhìn mưa

Có lúc ban trưa tôi đi tìm cho mình một cơn bão

Để thấy lòng bình yên!

Sau cơn mưa tầm tã chiều nay

Tôi nhìn thấy hai bàn tay khuất sau chiếc cầu vồng khuyết

Lồng vào nhau tay nắm mãi không rời

Lại xòe bàn tay tôi ngược chiều cơn gió

Những kẽ ngón tay rồi sẽ được lấp đầy
(cứ tin là vậy đi)

Chỉnh sửa cuối:

buffalo car

Xe điện
Hình ảnh các bóng hồng ở trang nào thế các cụ
Cụ lại chết vì cái tiêu đề thớt này phải không? Các mợ trên nài đều bóng hồng cả cụ ơi! May quá có cụ đòi xem bóng hồng vì 2 hôm nay các cụ mợ nhà em đang máu chiến làm thơ quần quật ạ! :))

Đây bóng hồng đây ạ!

Các mợ nhà em đã xinh đẹp lại còn giỏi giang đa năng nữa nhé! Xe cụ hỏng bugi hả? mang ra đây sửa luôn, kể cả Công nông đầu dọc nhé :)). Nhà em có chú Công nông các mợ cũng sửa cho, giờ chạy phe phé! ngon choét =))

(Nguồn ảnh XV)

Chỉnh sửa cuối:

Jo9926

Xe điện
E xin phép spam nốt phát này rồi sẽ tiếp tục làm thơ tiếp nhá!

Thông báo khẩn:
Tình hình là do nhớ cả nhà mềnh quá nên chiều nay e xin phép đc triệu tập cả nhà mềnh đúng 17h30 có mặt để off chui phát cho đỡ nhớ! Các cụ/mợ nào tham gia đc thì đề nghị đăng ký lun và ngay tại đây hoặc pm cho e và cụ Chủ tịt để tụi e còn lựa chon địa điểm cho hợp lý (các cụ/mợ nếu biết địa chỉ nào hay thì cho ý kiến gấp ạ!).
Kinh phí do 3 cụ cá độ rủ nhau nhảy xuống ao (trong đó có cả cái thân e) chi trả. Các mợ mún tham gia thì chìa má ra cho e :-* để phê duyệt ợ!
Rất mong cả nhà mềnh thu xếp thời gian để tham gia đông đủ cho vui vẻ!
Thân!
Em thấy off như mấy lần trước tuy vui nhưng ăn uống xong lại karaoke nên mọi người không trò chuyện trao đổi được gì nhiều.
Lần này em đề xuất off cà phê vào 8 giờ tối, để mọi người vẫn giải quyết được việc nhà (Dọn dẹp nhà cửa, đi chợ, nấu cơm, thu/giặt quần áo, tắm cho bé, kiểm tra/giao bài cho đứa lớn, nựng ông xã/bà xã, tắm rửa, là quần áo, chon váy, trang điểm....)

miu189

Xe buýt
Cụ lại chết vì cái tiêu đề thớt này phải không? Các mợ trên nài đều bóng hồng cả cụ ơi! May quá có cụ đòi xem bóng hồng vì 2 hôm nay các cụ mợ nhà em đang máu chiến làm thơ quần quật ạ! :))

Đây bóng hồng đây ạ!

Các mợ nhà em đã xinh đẹp lại còn giỏi giang đa năng nữa nhé! Xe cụ hỏng bugi hả? mang ra đây sửa luôn, kể cả Công nông đầu dọc nhé :)). Nhà em có chú Công nông các mợ cũng sửa cho, giờ chạy phe phé! ngon choét =))

(Nguồn ảnh XV)
congnong_daudoc hỏng bu-dí
chết máy lăn quay phơi giữa làng
Nhanh tay các mợ kiểm tra nhé!!!
Nắn hàng cho thẳng, bó bột luôn...!!! :D

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Em thấy off như mấy lần trước tuy vui nhưng ăn uống xong lại karaoke nên mọi người không trò chuyện trao đổi được gì nhiều.
Lần này em đề xuất off cà phê vào 8 giờ tối, để mọi người vẫn giải quyết được việc nhà (Dọn dẹp nhà cửa, đi chợ, nấu cơm, thu/giặt quần áo, tắm cho bé, kiểm tra/giao bài cho đứa lớn, nựng ông xã/bà xã, tắm rửa, là quần áo, chon váy, trang điểm....)
Đồng ý với cụ Jo off xong bỏ khoản OK, cà phê vui hơn!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em đề xuất cái hàng Lòng nướng, lẩu riêu, giá cả hợp lý, vỉa hè, có đỗ xe được, hem bít đỗ được mấy cái nữa, nhưng em kết cái món này lém cơ, mọi người ủng hộ được hem, quán ở Cát Linh Kéo dài, 37B, quần chúng nhân dân thoai ợ. Nếu các Cụ tranh nhau tổ chức, các Mợ cũng mún thì e đề nghị Share toàn quốc, Lệ Quyên, Campuchia tập thể nhá
Ps: Nhưng quán 6h mới mở ạ :(
Sau đó thì đi cafe, hợp lý thật, nếu mọi người đồng ý thì để cho em bít khoảng bao nhiêu Cụ Mợ hem để em báo Quán chuẩn bị luôn và ngay. Còn hem thì tùy mọi người đề xuất địa điểm

Chỉnh sửa cuối:

SW1.5

Xe buýt
Nhất trí với cụ, 18h00 off măm lẩu hay măm rì đó, xong đến vụ cafe để ngắm nhau và tâm sự, ứ karaoke nữa:-c

Em đề xuất cái hàng Lòng nướng, lẩu riêu, giá cả hợp lý, vỉa hè, có đỗ xe được, hem bít đỗ được mấy cái nữa, nhưng em kết cái món này lém cơ, mọi người ủng hộ được hem, quán ở Cát Linh Kéo dài, 37B, quần chúng nhân dân thoai ợ. Nếu các Cụ tranh nhau tổ chức, các Mợ cũng mún thì e đề nghị Share toàn quốc, Lệ Quyên, Campuchia tập thể nhá
Nhất trí với mợ quán Cát linh kéo dài, 37B nhưng ko đồng ý share toàn quốc, vẫn giữ quan điểm mợ nào muốn chung chi thì phải nhắm mắt để e làm liều phát, keke...

@ mợ mymac: e nghe Tây đồn vợ chồng nhà mợ đang ở HN, vậy trân trọng mời mợ và Sói tham gia off buổi chiều nay cho vui nhá! cả nhà hóng mợ nhiều lắm đấy! hehe...

Chỉnh sửa cuối:

Grandis 2005

Xe điện
Nhất trí với cụ, 17h30 off măm lẩu hay măm rì đó, xong đến vụ cafe để ngắm nhau và tâm sự, ứ karaoke nữa:-c
Ơ cụ lày hay thật?! Cóc bẩu gì thì Cụ ứ ừ theo là dư lào? Cụ mà thế thì em đổi địa điểm đấy nhé!? :P

miu189

Xe buýt
Sau đó thì đi cafe, hợp lý thật, nếu mọi người đồng ý thì để cho em bít khoảng bao nhiêu Cụ Mợ hem để em báo Quán chuẩn bị luôn và ngay. Còn hem thì tùy mọi người đề xuất địa điểm
Đồng ý!!! Đồng ý và nhất trí!!!
Thống nhất địa điểm cùng điểm quan!!!
:D

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Em đăng ký giúp mợ N.Bich nhá, mợ ấy bận tí việc chưa xong, chiều sẽ tham dự cùng cả nhà!

damkhanh

Xe điện
Em có ý kiến chút với cụ trưởng ban tổ chức: Hôm nay nóng lắm đấy, ngồi vỉa hè thì thích nhưng chỉ sợ son phấn các mợ trôi tuột hết cả!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Huhu, e vừa hỏi chủ quán, Cụ í xin em xuống 6h30 quán mới ra được, Mọi người thương em hem thì cho em đổi xuống 6h30, hic hic, em lạm quyền quá, e nịnh các Cụ Mợ nài nài

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em có ý kiến chút với cụ trưởng ban tổ chức: Hôm nay nóng lắm đấy, ngồi vỉa hè thì thích nhưng chỉ sợ son phấn các mợ trôi tuột hết cả!
Hem, hum nay em hem son phấn, các Mợ khác có son phấn bao giờ đâu, toàn í em điệu 1 mềnh thoai

turbin_engine

Xe tăng
Nhất trí với cụ, 18h00 off măm lẩu hay măm rì đó, xong đến vụ cafe để ngắm nhau và tâm sự, ứ karaoke nữa:-c

Nhất trí với mợ quán Cát linh kéo dài, 37B nhưng ko đồng ý share toàn quốc, vẫn giữ quan điểm mợ nào muốn chung chi thì phải nhắm mắt để e làm liều phát, keke...

@ mợ mymac: e nghe Tây đồn vợ chồng nhà mợ đang ở HN, vậy trân trọng mời mợ và Sói tham gia off buổi chiều nay cho vui nhá! cả nhà hóng mợ nhiều lắm đấy! hehe...

@màu đỏ: Cho e làm liều theo cụ với nhá?

Grandis 2005

Xe điện
Cụ ah. Cứ thế mới Tình. Cụ nào có Sốc thì sốc luôn một thể. Để đỡ về nhà tương tư!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
chúc cả nhà buổi tối vui vẻ, mợ nào nhận đc hun luôn phần của em nhá nhá,
Diệp Linh và Mỹ Duyen đi đấy nhé, hôm nay là ngày các Mợ mời các Cụ, hem có lý do lý trấu đâu mấy em gái nhá , Cụ SW có quà đới

Trạng thái
Thớt đang đóng