Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

miu189

Xe buýt
Tối nay Ọp hem cả nhà ơi, Lẩu nướng lẩu riêu? Các Mợ đâu rồi hưởng ứng hem, Mai em bay roài mà. Cái này la em kêu gọi các Mợ nhé vì lời hứa là chiêu đãi các Cụ, nếu các Mợ bận thì em lại lui vào dịp em về vậy nhá
Miu hưởng ứng nhé!!!

miu189

Xe buýt
Chiều nay Hội thơ sẽ có một buổi offline nho nhỏ, vì đột xuất không có nhiều thời gian chuẩn bị nên ai tham gia được PM giúp em nhé!
Cụ Chủ tịch chủ trì, các bóng hồng xin... có được k nhỉ???

miu189

Xe buýt
Em chúc cả nhà ngày vui vẻ!

Hôm qua hỏi thăm tình hình Cụ ông Nbich thì ổn roài. Nhưng mà sao dạo này Miu và Nbich hem làm thơ nhỉ. Giận dỗi gì Cóc hở Giời, hem làm thơ là Cóc cũng ngồi hóng luôn cho đến khi nào 2 Mợ làm thơ đó nhá
Từ giờ ngồi chống bút vậy.
Dạo này Dr Chính nổi lềnh phềnh trên bầu trời thơ ca Fun Fun với những bài thơ đậm chất trữ tình sâu lắng. Hỏi Khí không Phải, Cụ làm hay sưu tầm đó ợ. :P. Dù thía nào cũng hay cả Cụ ạ, lột xác quá í em hem nhận ra nổi. Thanks Cụ về ....nhá nhá
Từ giã sân cỏ làm chi em???
Miu thèm lãng mạn gieo thơ tình
Nâng lên, đặt xuống ngàn lần nữa
Không khơi nổi mạch đã kiệt khô!!!

Chỉnh sửa cuối:

SW1.5

Xe buýt
Cụ Chủ tịch chủ trì, các bóng hồng xin... có được k nhỉ???
E thấy quá đc, các mợ hem phải lo, chủ tịt và TGĐ hem duyệt e sẽ quẳng tất xuống ao (thấy e mới đi xa về máu hem?), keke... Welcome các mợ nhá!:-@

damkhanh

Xe điện
@Viola: Số ĐT không liên lạc được, gọi cho anh có tí việc để nhờ: 09 44 26 26 88

MyMac

Xe điện
Thống nhất nhá! Quyết lun nhá! Mọi người vào đăng ký ngay và lun đi nhá!*-:)
@ mợ Mymac: E vừa đọc bài thơ Nhớ phố của mợ mymac, quá hay! E nói thật nhé, nếu ko biết mợ mymac từ trước thì e đã tưởng đây là bài thơ của dân pro, phải nói mợ mymac càng làm thơ càng hay, càng thể hiện rõ cá tính đầy nữ tính nhưng cũng vô cùng mãnh liệt trong biểu lộ cảm xúc! Túm lại, là mợ mà iu ai thì e đảm bảo 1.000% là cụ đó ngất trên giàn quất (thế mới thấy cụ Chủ tịt nhà mềnh có con mắt tinh đời, keke...). E nể mợ lém và mong sẽ tiếp tục đc đọc những vẫn thơ đậm chất chữ tình và mang đầy cá tính của mợ.=D>
Xin đa tạ kụ Sợ Vợ 1.5. Kụ khen thế này em ngất ngây quá. Ô thế em gặp kụ bao giờ nhở,mà sao kụ biết em từ trước? Kụ có thấy Chủ tịt nhà mềnh ngất ở đâu thì khênh về cho em với nhá. Em êu kụ ấy nhắm mà chẳng thấy kụ ấy ngất gì cả. Còn Ô-sin của vợ thì cả ngày luyện giọng bài One way ticket. Em sắp bị tước quân tịch giả về cho địa phương roài kụ ơi.

miu189

Xe buýt
E thấy quá đc, các mợ hem phải lo, chủ tịt và TGĐ hem duyệt e sẽ quẳng tất xuống ao (thấy e mới đi xa về máu hem?), keke... Welcome các mợ nhá!:-@
Cụ nhớ nhé!!! Cụ đã duyệt cái ... của các bóng hồng rồi nhé!!! Chiều nay hem được thay đổi đâu nhé!!!:):):)

SW1.5

Xe buýt
Xin đa tạ kụ Sợ Vợ 1.5. Kụ khen thế này em ngất ngây quá. Ô thế em gặp kụ bao giờ nhở,mà sao kụ biết em từ trước? Kụ có thấy Chủ tịt nhà mềnh ngất ở đâu thì khênh về cho em với nhá. Em êu kụ ấy nhắm mà chẳng thấy kụ ấy ngất gì cả. Còn Ô-sin của vợ thì cả ngày luyện giọng bài One way ticket. Em sắp bị tước quân tịch giả về cho địa phương roài kụ ơi.
E chưa đc gặp mợ dưng mừ e đc nghe giang hồ OF đồn thổi về mợ đã từ lâu roài, e còn đc nghía dung nhan của 2 vợ chồng nhà mợ trên Thớt này nữa roài cơ mừ, keke... Mợ nói thế nào chứ e thấy Cụ chủ tịt nhà mềnh cứ ngất lên ngất xuống liên tùng tục đấy chứ, tay chân cũng cứ xoắn quẩy liên toòng toọc, nhất là khi gặp girl xinh, thế mới đểu! Mợ mà về đây thì cứ yên tâm, cụ Chủ tịt nhà mềnh nuôi lun ko phải nghĩ, chi phí thì do Công ty lo nên cứ vô xờ tư nhá! kaka...:D

SW1.5

Xe buýt
Cụ nhớ nhé!!! Cụ đã duyệt cái ... của các bóng hồng rồi nhé!!! Chiều nay hem được thay đổi đâu nhé!!!:):):)
Ok lun nhưng với 1 đk, tất cả các mợ phải nhắm mắt nại để e tặng quà nà... :-* cho đỡ nhớ nhá! Iu các mợ nhắm!:x

astoreviola

Xe tăng
Ok lun nhưng với 1 đk, tất cả các mợ phải nhắm mắt nại để e tặng quà nà... :-* cho đỡ nhớ nhá! Iu các mợ nhắm!:x
cụ Su này chỉ nhớ các mợ thôi à?
mà cụ tham thía, nhớ hết cả các mợ, nỗi nhớ cụ cứ tuôn còn khi các mợ nhắm mắt cụ để em thay cụ cái nhiệm vụ :-* nài nhờ

congnong_daudoc

Xe hơi
Hình ảnh các bóng hồng ở trang nào thế các cụ

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
---
Xoài xanh vị ngọt chát chua
Tinh yêu mới chớm chát chua ngọt bùi
Xoài vàng chín nẫu cành cao
Tinh xưa nghĩa cũ cành cao nỗi gì
---

PS: Cụ mợ nào vào nhận thơ đi, em biết rồi nhá:))

astoreviola

Xe tăng
---
Xoài xanh vị ngọt chát chua
Tinh yêu mới chớm chát chua ngọt bùi
Xoài vàng chín nẫu cành cao
Tinh xưa nghĩa cũ cành cao nỗi gì
---

PS: Cụ mợ nào vào nhận thơ đi, em biết rồi nhá:))
chẳng phải của em cũng của anh
phân chia cho rõ để làm gì
xoài xanh hay chín anh ăn cả
trong vị chát chua có ngọt bùi

ứ biết cụ Đốc nói ai
em đành nhận vậy X_X

miu189

Xe buýt
Cái điều kiện của Cụ thật giản đơn!!!
Điều binh, khiển tướng mợ... đón đầu!!!
Cụ cứ chạm khẽ một cái thôi nhé!!!
đảm bảo Cụ không thể nhấc nổi...
để bước tiếp, mà loanh quanh nữa nhé!!!
:):):)

Không làm được thơ iem lại quay về trung thành với kiểu thơ của người làm nhiệm vụ bảo vệ công ty!!!

Chỉnh sửa cuối:

SW1.5

Xe buýt
cụ Su này chỉ nhớ các mợ thôi à?
mà cụ tham thía, nhớ hết cả các mợ, nỗi nhớ cụ cứ tuôn còn khi các mợ nhắm mắt cụ để em thay cụ cái nhiệm vụ :-* nài nhờ
E nại ok lun, nhường cụ :-* các mợ nhà mềnh đấy, cụ tưởng dư thế mà sướng à??? :-* rồi mà ko nàm đc gì hay ho típ theo thì vừa bị các mợ mắng là đồ dã man như con ngan, nại vừa tự thấy mình là đồ vừa hèn vừa yếu kém, hức!~X(

daiduongadv

Xe tải
Nhắm mắt lại thì sao nhận được quà nhỉ???

damkhanh

Xe điện
Chiều nay em bận tí việc, em nhường cụ SW lèo lái buổi Off này nhá, em ở ngoài hóng, vẫn chịu mọi sự phân công công tác của cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng