[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanta

Xe tăng
Hiiiii trước khi biếu thuốc 3 đợt cuối năm ngoáivà đầu năm nay . em đã báo cáo với các cụ khi uống lúc đầu hay có hiện tượng bong niêm mạc tổn thương để làm lành , nên hay có cảm giác đau tăng hơn một chút, đó là biểu hiện của các cụ, mợ bị lâu rồi( mãn tính) nếu uống quá liều thì hay gây đi ngoài, cái này biểu hiện ngay,cụ cố gắng khuyên mẹ dùng đủ liều.thuốc đằng thường rã tật.
Thân ái.
Vâng, em cũng nói thế cơ mà mẹ em không chịu nghe.

trinhtaicb

Xe buýt
E bị đau rát ở hang vị (bờ cong nhỏ) và đau tức hạ sườn phải. Như vậy có phải bị dạ dày và đại tràng không ah? (trước e bị đau tức hạ sườn phải đã đi nội soi đại tràng - có pulip - đã cắt, hết đau một thời gian giờ lại bị lại). Cụ cho e xin ý kiến và bốc thuốc giúp e với ah.
PS: E vẫn ăn uống bình thường, không nôn ọe, ít ợ hơi, đi ngoài bình thường (ngày nhiều 2-3 lần)

thầy mộc

Xe tăng
E bị đau rát ở hang vị (bờ cong nhỏ) và đau tức hạ sườn phải. Như vậy có phải bị dạ dày và đại tràng không ah? (trước e bị đau tức hạ sườn phải đã đi nội soi đại tràng - có pulip - đã cắt, hết đau một thời gian giờ lại bị lại). Cụ cho e xin ý kiến và bốc thuốc giúp e với ah.
PS: E vẫn ăn uống bình thường, không nôn ọe, ít ợ hơi, đi ngoài bình thường (ngày nhiều 2-3 lần)
Dạ đó là bệnh cũ tái phát, cụ ợ , cụ có thể liên lạc tới chị Oanh 0972372380 để dùng, em nghĩ là ổn áp ngay ạ.
Thân ái.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Cụ thầy mộc xem giúp em là em bị bệnh Viêm đại tràng kích thích. Một ngày đi vệ sinh 4-5 lần. Thức ăn tiêu hóa ko hết. E bị mấy năm rồi ạ. Chưa chữa được :(

Dược sư

Xe hơi
Cháu trước kia được 45 -46 cân là cùng. ăn không ăn được , đi vs cũng khó khăn, cơ mà ko hiểu cơ duyên sao lại gặp được cụ chủ thớt. Cụ ấy tặng thuốc và tư vấn cho cháu cặn kẽ. Cháu dùng thuốc xong hết hẳn cái bệnh đau dạ dày lúc đói, cân nặng cứ tăng vù vù thôi ạ. Đặc biệt là k tốn time vào việc đi vs nữa. ( cụ nào giống cháu mới thấy cái này khổ). Cháu tốn tiền mua sắm quần áo size lớn hơn. Cơ mà vui thì k tài nào giấu đi đâu được vì ko bị kêu là ba mấy tuổi nữa.
Cảm ơn cụ chủ thớt, mong cv của cụ thuận lợi và cụ giúo đỡ được nhiều người hơn nữa ạ.

há há, người quen , ngót nghét 10 năm k gặp chú em rùi :D )

thầy mộc

Xe tăng
Cụ thầy mộc xem giúp em là em bị bệnh Viêm đại tràng kích thích. Một ngày đi vệ sinh 4-5 lần. Thức ăn tiêu hóa ko hết. E bị mấy năm rồi ạ. Chưa chữa được :(
Hơi ban căng đây, cái, này phải để em độ riêng, nhưng cũng phải mất tương đối nhiều time ợ.
Hôm nào thuốc về hn em báo cụ.

hiepsangs

Xe buýt
E cũng bị đại tràng rồi ạ.
Cứ hôm nào nhậu nhẹt uống bia rượu quá quá 1 tí là y như rằng sáng hôm sau đi vài ba lần, thức ăn ko tiêu hết.
Còn nếu như ko chèn chén gì thì vẫn gọi là được ạ.
Mong cụ Mộc ra tay thăn khám cho e với ạ...!

thầy mộc

Xe tăng
E cũng bị đại tràng rồi ạ.
Cứ hôm nào nhậu nhẹt uống bia rượu quá quá 1 tí là y như rằng sáng hôm sau đi vài ba lần, thức ăn ko tiêu hết.
Còn nếu như ko chèn chén gì thì vẫn gọi là đưạ.
Mong cụ Mộc ra tay thăn khám cho e với ạ...!
Em đang ở bình dương, nếu cụ ở khu vực này thì quá đơn giản, còn ở hà lội:D Thì chỉ có thuốc thoai, cụ có thể liện hệ với chị Oanh Sdt 0972372380 lấy vài gói là OK ạ.
Thân ái.

hungnm82

Xe tải
Trong lúc chờ đánh giá của các cụ đang dùng thuốc, em xin trình bày lại những lời giới thiệu của người tặng về bài thuốc này để các cụ tham khảo. Đây là bài thuốc gồm các loại lá thuốc được nấu lên thành một dạng như cao. Chữa được hầu hết các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột (đặc biệt đối với đại tràng thì hiệu quả rất nhanh). Thuốc được chia thành các gói, mỗi gói uống trong khoảng 1 tháng, ngày uống 2 lần trước bữa ăn 30 phút, mỗi lần uống một lượng khoảng bằng hạt lạc. Tối đa chỉ cần uống 3 gói là khỏi bệnh.
Em bị dạ dày và hội chứng ruột kích thích thì có uống dc ko ạ?

hiepsangs

Xe buýt
Em đang ở bình dương, nếu cụ ở khu vực này thì quá đơn giản, còn ở hà lội:D Thì chỉ có thuốc thoai, cụ có thể liện hệ với chị Oanh Sdt 0972372380 lấy vài gói là OK ạ.
Thân ái.
Dạ đa tạ cụ..! e ở HN ạ..! Vậy e gọi cho chị Oanh và nói gì ạ ...? Có phải giới thiệu gì nữa ko ạ ..?

ajax

[Tịch thu bằng lái]
E cũng được Thầy Mộc tặng một gói hôm 27-02 vừa rồi. đến nay gần tròn 1 tháng thì em mới chỉ dùng được chưa đến 1/3. lí do là ra tết em quá lu bu vào mấy cái môn nâng tạ ở hội hè nên thuốc cứ uống mà rượu cứ nốc. nhưng nhận xét chung của e là: e bị Đại tràng, cái triệu chứng khó chịu nhất của nó thì đã gần thấy hết còn cái âm ẩm đau thì vẫn có. tạm thế là em cũng mừng đã, chắc uống hết thuốc thì hi vọng hết hẳn cái âm ẩm đau nữa là ngon. cảm ơn Thầy Mộc nhiều nhé, hôm nào ra HN thì anh em giao lưu cafe cụ nhé
đại tràng đặc trưng là như nào cụ
em cũng nghi vấn em dính đại tràng roài ạ
ăn sáng xong là vào tolet phải ko ạ

thầy mộc

Xe tăng
hóng thuốc chữa cụ ạ
em cafe sáng xong cũng toi luôn
Chưa chắc đã phải cụ ạ thường những cụ bị viêm đại tràng thường có các triệu chứng sau.
Đau vùng bụng dưới, đau âm ỉ ,ăm đồ mỡ , các đồ tanh,chua , có thể là đi ngoài ngay, khi đi ngoài xong đau tthườn là giảm,cũng có người viêm đại tràng thể táo bón,có rất nhiều ttrệu chứng, nhưng tóm lại những cụ bì viêm đại tràng ,phần đa là đã khám về rối loạn về tiều hoá.
Thuốc nhà em thường đc nniều cụ dùng khi đã dùng rất nhiều loại thuốc,nhưng không đỡ.
Tác dụng thì cũng tương đó khả quan.
Thân ái.

thầy mộc

Xe tăng
Dạ đa tạ cụ..! e ở HN ạ..! Vậy e gọi cho chị Oanh và nói gì ạ ...? Có phải giới thiệu gì nữa ko ạ ..?
Không cụ nhé , cụ cứ nói là muốn mua thuốc của em mộc là đc, chị âý cũng bán cho rất nhiều cụ ở trên of rồi.
Thân ái.

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Chưa chắc đã phải cụ ạ thường những cụ bị viêm đại tràng thường có các triệu chứng sau.
Đau vùng bụng dưới, đau âm ỉ ,ăm đồ mỡ , các đồ tanh,chua , có thể là đi ngoài ngay, khi đi ngoài xong đau tthườn là giảm,cũng có người viêm đại tràng thể táo bón,có rất nhiều ttrệu chứng, nhưng tóm lại những cụ bì viêm đại tràng ,phần đa là đã khám về rối loạn về tiều hoá.
Thuốc nhà em thường đc nniều cụ dùng khi đã dùng rất nhiều loại thuốc,nhưng không đỡ.
Tác dụng thì cũng tương đó khả quan.
Thân ái.
Bác cho em xin số phone ạ. E call hỏi xem cơ sự em như nào ạ. Tks bác

Trạng thái
Thớt đang đóng