[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

thầy mộc

Xe tăng
Em là một trong số các cụ đã và đang dùng thuốc của cụ chủ thớt. Em bị trĩ được cụ chủ tư vấn qua điện thoại vì cụ không có mặt ở hà nội là em bị trĩ và đại tràng. Đây là là lần đầu tiên em thấy khổ: đứng không yên, ngồi không được, nằm cũng không xong. May mắn gặp được cụ Thầy Mộc, em đã uống thuốc chỉ sau 2 ngày em thấy đỡ rất nhiều, hiện tại em đã uống một thang nhưng mãi không hết. mới chỉ được 1/4 mà bệnh đã đỡ khá nhiều, tin vui thêm cho em là em cũng đã tăng thêm được 1,3kg. Vì em lâu lắm rồi không tăng được kg nào, mặc dù ăn uống rất nhiều và đầy dủ. Gấu nhà em chăm không tăng cân được. Vì em thấy cụ Mộc tư vấn em bị thêm cả đại tràng, nên cụ cho thuốc chữa đại tràng và trĩ. Thuốc của cụ rất tốt và hiệu quả với em.
Chúc cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc.
Thấy chị oanh nói cụ cũng trẻ, mừ đúng không ợ? Em độ riêng và nhờ cụ đặt tên riêng cho thuốc đó.
Chưa có duyên gặp cụ, còn em thì nghe thiên hạ họ đồn cũng thuốc hàng đệp choai.
Chắc lịnh!
Thân ái.

Chỉnh sửa cuối:

thầy mộc

Xe tăng

lam2004

Xe hơi
Dạo này thấy đau bụng khi đói chắc phải gặp cụ rồi

tuanta

Xe tăng
Sáng em qua mua thuốc đại tràng cho mẹ em. Em sẽ xem mẹ em tình hình thế nào rồi báo cáo các cụ ạ :)

thầy mộc

Xe tăng

bmw 740li

Xe tải
Cụ ơi, nhà ngoài mễ trì này có thuốc trĩ k ạ? E chưa đi khám cụ thể nhưng e bị từ vài năm trc rồi. Năm ngoái cũng mùa hè e đi mấy lần ra máu tươi. Rồi mãi đến hôm qua nó lại tái phát. Thấy búi trĩ sa ra bằng đầu ngón tay cái rồi cụ ạ. Qua nay e đến khổ sở với nó. Nếu ngoài này cụ sẵn thuốc thì báo giúp e để e qua lấy ạ. E đang tính đi khám và mổ nhưng nếu có cơ duyên với cụ thì e đội ơn giời đất ạ.. e chờ hồi hâm cụ sớm nhất ạ.
thân ái..

thầy mộc

Xe tăng
Cụ ơi, nhà ngoài mễ trì này có thuốc trĩ k ạ? E chưa đi khám cụ thể nhưng e bị từ vài năm trc rồi. Năm ngoái cũng mùa hè e đi mấy lần ra máu tươi. Rồi mãi đến hôm qua nó lại tái phát. Thấy búi trĩ sa ra bằng đầu ngón tay cái rồi cụ ạ. Qua nay e đến khổ sở với nó. Nếu ngoài này cụ sẵn thuốc thì báo giúp e để e qua lấy ạ. E đang tính đi khám và mổ nhưng nếu có cơ duyên với cụ thì e đội ơn giời đất ạ.. e chờ hồi hâm cụ sớm nhất ạ.
thân ái..
Có cụ nhóe.

aoe.info

Xe buýt
Website
denlonghoian.net
Cụ cho em hỏi nhờ chút ạ, đứa em em bị dạ dầy thì có kq khám rồi. Còn em thì chưa đi khám, nhưng khả năng cao là cũng bị, vì đợt này cứ lúc đói là hay bị đau. Khả năng em còn bị cả đại tràng nữa. Ăn uống tốt mà mãi không béo đc, cứ gầy gò. Lúc nào cụ có nhà, em chạy qua cụ khám giúp em được không ạ, tiện em lấy thuốc cho cả cu em em nữa ạ.

IamDragon

Xe buýt
Mẹ cụ dùng thuốc thấy thế nào rồi ợ. Có thẩy tiến triển tốt không. Em cũng bị đại tràng đang định cuối tuần đi khám.
Sáng em qua mua thuốc đại tràng cho mẹ em. Em sẽ xem mẹ em tình hình thế nào rồi báo cáo các cụ ạ :)

tuanta

Xe tăng
Mẹ cụ dùng thuốc thấy thế nào rồi ợ. Có thẩy tiến triển tốt không. Em cũng bị đại tràng đang định cuối tuần đi khám.
Dạ mẹ em chắc cũng mới dùng vài ngày nên em chưa hỏi ạ. Để mai em gọi rồi báo cáo cụ.

thầy mộc

Xe tăng
Cụ cho em hỏi nhờ chút ạ, đứa em em bị dạ dầy thì có kq khám rồi. Còn em thì chưa đi khám, nhưng khả năng cao là cũng bị, vì đợt này cứ lúc đói là hay bị đau. Khả năng em còn bị cả đại tràng nữa. Ăn uống tốt mà mãi không béo đc, cứ gầy gò. Lúc nào cụ có nhà, em chạy qua cụ khám giúp em được không ạ, tiện em lấy thuốc cho cả cu em em nữa ạ.
Dạ khả năng cụ bị là rất cao, còn đại tràng em không chắc, vì có nhiều người không bị sao nhưng cũng ko béo, có thể do nóng trong người.
H em không còn ởm hà nội nữa nên mong cụ thông cảm, có time cụ cố gắng đi khám và xét nghiệm cận ls một lần cho an tâm, nếu đích thực là em nó thì gd em có thuốc ạ,tỉ lệ khỏi là rất rất cao.
Thân ái.

thầy mộc

Xe tăng

thầy mộc

Xe tăng
Thuốc này của cụ có phải là lá cây rừng hái trong miền trung không hả cụ Mộc?
Thuốc này là lá rừng ở savanakhet lào cụ nhé, ơn giời h em nhân giống được tại bình duơng rồi , cảm ơn các cụ các mợ đã quan tâm và ủng hộ, mong rằng những đóng góp tuy nhỏ nhưng đem lại niềm vui cho các cụ, các mợ và gia đình. Hi vong góp phần chống lại mấy anh vi khuẩn không mời mà tới trong thế giới chúng ta .
Thân ái.

hungpmu

Xe tăng
Thầy ơi, gấu nhà em bị trào ngược thực quản nên rất khó chịu, sinh hoạt đảo lộn và thường xuyên không ngủ được do đau. Thày tư vấn cho em với xem có kiểu gì không ạ.
Cảm ơn thầy

thầy mộc

Xe tăng
Thầy ơi, gấu nhà em bị trào ngược thực quản nên rất khó chịu, sinh hoạt đảo lộn và thường xuyên không ngủ được do đau. Thày tư vấn cho em với xem có kiểu gì không ạ.
Cảm ơn thầy
Rất nhiều phuơng pháp để điều trị cụ ạ, tây thì nhanh, ta thì chậm, cụ để í cho em tâm lí của gấu nhà cụ với, yếu tố thần kinh thể dịch cũng là vấn đề em luôn chú trọng.
Có những cái rất mâu thuẫn , đau thì không ngủ đc, không ngủ đc lại gây tăng tiết dịch,lại gây đau tăng, đau nhiều không ngủ đc > suy nghĩ nhiều> tỳ hư, tỳ hư ăn không tiêu.
Một vòng luẩn quẩn, không tìm ra nối thoát, hi vong gấu nhà cụ dùng thuốc gì thì tâm lí cũng rất quan trọng.
Thuốc nhà em là cây lá rừng tỉ lệ khỏi là rất rất cao, cụ ợ.
Thân ái.

hungpmu

Xe tăng
Rất nhiều phuơng pháp để điều trị cụ ạ, tây thì nhanh, ta thì chậm, cụ để í cho em tâm lí của gấu nhà cụ với, yếu tố thần kinh thể dịch cũng là vấn đề em luôn chú trọng.
Có những cái rất mâu thuẫn , đau thì không ngủ đc, không ngủ đc lại gây tăng tiết dịch,lại gây đau tăng, đau nhiều không ngủ đc > suy nghĩ nhiều> tỳ hư, tỳ hư ăn không tiêu.
Một vòng luẩn quẩn, không tìm ra nối thoát, hi vong gấu nhà cụ dùng thuốc gì thì tâm lí cũng rất quan trọng.
Thuốc nhà em là cây lá rừng tỉ lệ khỏi là rất rất cao, cụ ợ.
Thân ái.
Vậy phải nhờ thầy rồi ạ. Thầy check pm giúp em ạ. Cảm ơn thầy

Audi_Q8

Xe tải
@thầy mộc có chữa được bệnh trĩ ko ạ. Cám ơn thầy!

Trạng thái
Thớt đang đóng