Hiệu quả bât ngờ khi đánh bóng kính lái ôt ô

Vinh75

Xe tải
Cụ cứ như quảng cáo ấy
Cháu Fun tí cho vui chứ Cụ Đường có ưu ái gì cháu đâu mà cháu quảng cáo cho cụ ấy. Mặc dù đồng hương cùng thị xã Sơn Tây hẳn hoi mà cụ ấy vẫn chém cháu như các cụ mà. Thực lòng cũng hơi xót nhưng giải pháp này hơn hẳn thay mới các cụ a.

ar3a

Xe điện
Đến em cũng giật mình vì rẻ nhưng em cũng hỏi giá mấy chỗ thì đều same same giá như nhau cả, 1.100k là loại tốt nhất rồi. Hãng thì em ko biết vì ko hỏi
Em thay hơn tháng rồi đi thấy ok. cả mưa nắng ngày đêm đủ cả
Giá này thì thay mơí cho nhanh chứ đánh bóng làm gì cho mệt????

Muon_biet

Xe cút kít
Cháu Fun tí cho vui chứ Cụ Đường có ưu ái gì cháu đâu mà cháu quảng cáo cho cụ ấy. Mặc dù đồng hương cùng thị xã Sơn Tây hẳn hoi mà cụ ấy vẫn chém cháu như các cụ mà. Thực lòng cũng hơi xót nhưng giải pháp này hơn hẳn thay mới các cụ a.
Quảng cáo hộ nhau tí có sao, nhất là đồng hương với nhau.

battleship

Xe tải
Em đợt trước cũng tưởng kính tèo rồi, thay cái gạt nước lại trong vắt, may quá

Vinh75

Xe tải
Cháu cũng đang phân vân đi mài kính hay đập kính để gọi mấy thèng bẩu hiểm.
Khuyên cụ chân thành là đi đánh kính lái rồi phủ Nano cho xịn. Trước nhà cháu cũng như cụ k ngần ngại cho kính lái cũ ra đi để rồi ôm một nỗi ân hận dài dài vì khi vào hãng thì nó vẫn gọi Gara ngoài vào lắp. Lắp thủ công nên phải cho rất nhiều keo vào rồi ấn ấn cho nó bám hết keo. về sau bị lệch mà keo bên trong phòi hết ra trông rất tởm. K chịu được cháu lại nhờ a bạn làm Giám đốc, Người cũ của Toy ra làm riêng. Giám đốc gọi nhân viên trên văn phòng và giao nhiệm vụ. Thế nhưng đâu vẫn hoàn đấy, vẫn bị kep phòi ra nhưng ít hơn. Phản ánh thì Anh bạn giải thích là Nhà máy họ lắp theo dây chuyền Bơm keo bằng robot. đặt kính bằng robot nên nó mới chuẩn còn bên ngoài thì k thể chuẩn được. Nói tóm lại là nếu k thể khắc phục được thì hãng thay cụ a.

Vinh75

Xe tải
Quảng cáo hộ nhau tí có sao, nhất là đồng hương với nhau.
Nhà cháu có thế nào thì nói thế. để các cụ khỏi ân hận khi thay kính vì thay trong hãng 12 tr thì nó cũng gọi ngoài vào làm kính 2 tr và thế là nó làm 10tr. kết quả là a e mất tiền ngu. Còn về quảng cáo thì cháu thấy thế nào nói thế chứ lão vẫn chặt chém như thường thì cháu quảng cáo cho lão làm gì thưa cụ.

caisua

Xe lăn
phủ nano nữa thì hết thêm bao nhiêu cụ ơi, em cũng dính quả xoa giấy ráp mà giờ chả dám ra đường buổi tối vì toàn nhìn thấy ma

thutan

Đi bộ
các cụ nào mà bị như thế thì lần sau cứ đến gặp em nhé :D em làm cho yên tâm luôn mà giá lại mềm. chỉ vài trăm K thôi keke

Vinh75

Xe tải
các cụ nào mà bị như thế thì lần sau cứ đến gặp em nhé :D em làm cho yên tâm luôn mà giá lại mềm. chỉ vài trăm K thôi keke
Cụ cho địa chỉ đi khi nào có nhu cầu thì a e còn biết chỗ mà lần.

Vinh75

Xe tải
phủ nano nữa thì hết thêm bao nhiêu cụ ơi, em cũng dính quả xoa giấy ráp mà giờ chả dám ra đường buổi tối vì toàn nhìn thấy ma
Phủ nano thì nhiều loại và nhiều chỗ lắm. cụ chọn chỗ nào uy tín thì làm. Cháu thấy chỗ Tuấn Trọc ở số 5 Phan Kế Bính làm cũng OK. Cháu chưa làm ở đây nhưng làm các dịch vụ khác ở đây thấy rất ok, thợ nhiệt tình và trách nhiêm. Cụ Tuấn Trọc rất có tâm trong kinh doanh. E định làm thêm dịch vụ nhà cụ ấy nữa nhưng cụ ấy bảo k làm vì lãng phí, Hiếm có ai kinh doanh như thế trong thời buổi này. Số của cụ Tuấn trọc 0929292999. Cách làm ăn có tâm thế này thì nên ủng hộ các cụ nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

Daicaa4

Xe máy
đánh bóng kính do bị ráp có 2 mức độ cụ ạ
Mức độ "hiểu biết" dùng ráp 2000 đánh với nước xà phòng đưa theo phương thẳng đều... việc xử lý trở lại đơn giản, không ảnh hưởng đến tầm lái
mức độ " ngu si" dùng ráp 1500 đánh khô và đánh xoáy tròn, các vết chằng chịt. việc xử lý phức tạp hơn và khi làm xong vẫn còn vết mờ nhìn tưởng hết, nhưng ánh sáng đã bị khúc xạ.
em phân tích theo góc kỹ thuật không dìm hàng cụ Đường đánh kính, vết ráp sâu, cảm nhận bằng móng tay có gợn thì chắc chắn cụ Đường đánh không hết, nếu vết đó đánh hết thì bề mặt kính không phẳng.
theo kỹ thuật chăm sóc của bọn "khoai tây" tất cả vết xước kính trong tầm lái nghĩa là khoảng trước mặt người lái sẽ không đựoc đánh bất cứ lý do gì kể cả Hàn kính vì lý do an toàn.
việc xử lý xước hay vỡ kính chỉ làm ở phần phụ bên phải
Các cụ nên tham khảo trước khi làm để đỡ mất tiền ạ

USDCAMARO

Xe hơi
Sáng nay trời mưa phùn, gạt mưa cũng k nhìn xa được . Một mợ lạng lách cắt đầu xe cháu và suýt nữa cháu đổi nghề cho một mợ ấy chuyên "đi buôn hoa quả ngắm gà khỏa thân" nên cháu phải chạy ngay ra dốc vĩnh tuy để gặp cụ Đông chuyên đánh bóng kính lái oto.
Oạch, có cái biển chuyển địa chỉ mới, thế là phải lặn lội lên chân cầu Thăng long để đánh bóng. Tuy hơi xa nhưng rất rễ thấy. các cụ đi từ Hà nội đi đường đê, đến chân cầu thăng long thì đi qua gầm cầu và rẽ trái, đi khoảng 100m thì có đường dẫn quay trở lại HN các cụ quay lại đi khoảng vài chục mét nữa thì nhìn thấy cái biển VINAPA chuyên Hàn và đánh bong kính ô tô (cách đường đê khoảng 50m )
Cụ Đường nhìn một hồi rồi Phán: Kính bị sước quá nhiều do khi sơn thợ nó che k kỹ kính lái hoặc khi cho vào trong xưởng thợ nó để xe mình gần xe đang sơn nên sơn nó bay vào, kết quả là kính bị sơn bám. Công đoạn cuối cùng giao xe là họ mang rửa. Họ k dung hóa chất tẩy sơn để tẩy sơn bám trên kính cho mình đâu các cụ nhé. Họ lấy luôn giấy giáp mịn để đánh đi luôn cho nó nhanh và đỡ tốn kém. Kết quả là cụ nào tinh ý và đi đêm mới phát hiện ra kính bị xước rất nhỏ. Vết xước là chỗ đọng nước nên can xi trong nước bám vào cộng với bụi bẩn gây mốc. Ngoài ra nó còn làm rách hết cả chổi gạt mưa. Đi trời nắng thì không sao nhưng đi trời mưa thì ôi thôi: nói k quá chứ như là bị mù ấy, quá khó chịu. Quá biện chứng các cụ nhể, phục quá…phục quá
Sau khoảng 3 tiếng thi công, và thay chổi gạt mưa của hãng Bosh xịn. Kết quả hơn cả sự mong đợi. Kính nhìn trong quá cháu tưởng cụ Đường điên với các kính xước và mốc của cháu rồi nên đập bỏ, Làm sao mà dám, mình ngồi đấy mà. Cháu nghi ngờ sờ tay vào kính thì vẫn còn. ÔI may qua. Kết quả thật tuyệt vời.
Vậy cháu xin up lên phục vụ các cụ OF nhà ta cho đỡ phải mất công long vòng đi tìm ah. Cháu cũng đã kịp xin số đt để phục vụ các cụ
Số của cụ Đông Hàn và đánh bong kính đây ah: 0904133993
Số của cụ Giám đốc làm đại lý cho chổi gạt mưa Bosh xin: 0168113399
Cháu xin hết và chúc các cụ luôn mạnh khỏe, yêu vợ cả như vợ 2 ợ.
Nghe cụ kể mà thấy ham quá. Nhưng kính xe e thì vẫn còn sáng nên thôi để khi nào lâm vô hoàn cảnh giống cụ thì cũng biết cách xử lý. Thanks thông tin của cụ.

muaks88

Xe đạp
Dung dịch tẩy hoặc đơn giản là xăng tẩy hết sơn ngay. Hơi nông dân nhg các bác có thể tự làm.

anhtho

Xe ngựa
Sáng nay trời mưa phùn, gạt mưa cũng k nhìn xa được . Một mợ lạng lách cắt đầu xe cháu và suýt nữa cháu đổi nghề cho một mợ ấy chuyên "đi buôn hoa quả ngắm gà khỏa thân" nên cháu phải chạy ngay ra dốc vĩnh tuy để gặp cụ Đông chuyên đánh bóng kính lái oto.
Oạch, có cái biển chuyển địa chỉ mới, thế là phải lặn lội lên chân cầu Thăng long để đánh bóng. Tuy hơi xa nhưng rất rễ thấy. các cụ đi từ Hà nội đi đường đê, đến chân cầu thăng long thì đi qua gầm cầu và rẽ trái, đi khoảng 100m thì có đường dẫn quay trở lại HN các cụ quay lại đi khoảng vài chục mét nữa thì nhìn thấy cái biển VINAPA chuyên Hàn và đánh bong kính ô tô (cách đường đê khoảng 50m )
Cụ Đường nhìn một hồi rồi Phán: Kính bị sước quá nhiều do khi sơn thợ nó che k kỹ kính lái hoặc khi cho vào trong xưởng thợ nó để xe mình gần xe đang sơn nên sơn nó bay vào, kết quả là kính bị sơn bám. Công đoạn cuối cùng giao xe là họ mang rửa. Họ k dung hóa chất tẩy sơn để tẩy sơn bám trên kính cho mình đâu các cụ nhé. Họ lấy luôn giấy giáp mịn để đánh đi luôn cho nó nhanh và đỡ tốn kém. Kết quả là cụ nào tinh ý và đi đêm mới phát hiện ra kính bị xước rất nhỏ. Vết xước là chỗ đọng nước nên can xi trong nước bám vào cộng với bụi bẩn gây mốc. Ngoài ra nó còn làm rách hết cả chổi gạt mưa. Đi trời nắng thì không sao nhưng đi trời mưa thì ôi thôi: nói k quá chứ như là bị mù ấy, quá khó chịu. Quá biện chứng các cụ nhể, phục quá…phục quá
Sau khoảng 3 tiếng thi công, và thay chổi gạt mưa của hãng Bosh xịn. Kết quả hơn cả sự mong đợi. Kính nhìn trong quá cháu tưởng cụ Đường điên với các kính xước và mốc của cháu rồi nên đập bỏ, Làm sao mà dám, mình ngồi đấy mà. Cháu nghi ngờ sờ tay vào kính thì vẫn còn. ÔI may qua. Kết quả thật tuyệt vời.
Vậy cháu xin up lên phục vụ các cụ OF nhà ta cho đỡ phải mất công long vòng đi tìm ah. Cháu cũng đã kịp xin số đt để phục vụ các cụ
Từ lúc cụ đánh bóng tới giờ đã được hơn 2 tháng, kết quả vẫn tốt chứ cụ ?

khkdgs

Xe điện
Em toàn tự đánh kính bằng gala thấy hiệu quả phết mà nhanh, tuần 2 tuần làm 1 lần, kính trong vắt, sáng trong, mưa như nước đổ lá mon.em không biết có sao không nhưng trước mắt thấy hiệu quả,kính đi đêm tối không bị toé ánh sáng đèn xe đi ngược.

Vinh75

Xe tải
Nano thì ra Autospa nhà cụ Tuấn trọc tại số 5 Phan Kế Bính làm 500K cụ ah, số Cụ Trọc 0929292999

pmh

Xe máy
Xin lỗi em hỏi khí không phải chứ bài này em ngửi thấy có mùi PR các bác ạ. Mà PR thì cũng nên khéo chút chứ bác.<:-P