Thông báo Hiện cơ quan Công an đã bắt tạm giam Kiều Quang Phúc để điều tra. Bác nào là người bị hại mời liên lạc trực tiếp SĐT 0985227228 Phòng ANM CA Thái Bình

Tay phục này có phải mấy nick bị bóc phốt là không uống rượu, thắngND với seri ở tù, nguyễn hoàng 2020 với chuyến phượt bằng expander thì phải.
Nguyễn hoàng vs chuyến phượt bằng expander làm kha khá chị e ofer rụng trứng cụ nhey :D
Tay NH2020 chắc ko phải Phục đâu, chỉ là chém gió quá đà mà ko may có lần ngồi chung quán cafe với ThangND ở dưới khu HĐL và bị lão Ba Ngơ chộp được :D (Lúc ý đang chém là ở Tây Ninh - chắc mới bay ra HN bán CP vì lúc đó giá lên rồi). Hắn đi phượt là có thật, văn hay ảnh đẹp nên nhìu mợ nhao nhao đòi bay vào nhập đoàn đi phượt cùng <= Nhìu cụ trong đó có em có cảm giác rất Gâteau :-j :-j =))
Cả nhân vật này nữa ạ.
Thế kể cũng trình cao thực sự,
Riêng lối chụp ảnh và các câu chuyện du lịch rất hay và sâu.
Chính vì cái kiểu em nghe, em thấy, rồi hình như, rồi ai mới đăng ký vào mở thớt cũng Phục à lặp đi lặp lại nhiều lần làm cho những người không biết rõ câu chuyện tưởng thật.
Thành viên Nguyễn Hoàng các bác nhắc trên không liên quan đến Triệu Quang Phục nhé. Về Triệu Quang Phục mời các bác vào đọc thớt đính, thớt được đính lên đầu Quán cà phê gần 1 năm nay rồi đấy các bác:

type

Xe tăng
Chính vì cái kiểu em nghe, em thấy, rồi hình như, rồi ai mới đăng ký vào mở thớt cũng Phục à lặp đi lặp lại nhiều lần làm cho những người không biết rõ câu chuyện tưởng thật.
Thành viên Nguyễn Hoàng các bác nhắc trên không liên quan đến Triệu Quang Phục nhé. Về Triệu Quang Phục mời các bác vào đọc thớt đính, thớt được đính lên đầu Quán cà phê gần 1 năm nay rồi đấy các bác:

Vâng chã đã đính chính em xin lỗi vì đã còm linh tinh ạ.
Ps: em xin phép sửa còm #72 ạ.

XSim

Xe container
Mấy năm sau anh viết nhật ký trong tù không còn là chém gió nữa các cụ nhé :))

NguyenAnhPhan

Xe container
Phông văn hoá của người lừa đảo cả những vụ vặt vãnh, cọc 200k khó có thể sâu sắc như vậy đc cụ.
Chã đã xác nhận 2 người k liên quan.
Em chỉ nói văn bọn lừa đảo luoin vậy. Chứ không nói 2 cái tên đó là 1 người ạ.

xetaplai77

Xe buýt
Đáng đời thằng lừa đảo. Trước em bị nó lừa hộp khẩu trang 200k có đủ điều kiện kiện nó không nhỉ :((

Pumzen

Xe ba gác
Nhà cháu tin thèng này cho nhiều cụ mợ ăn "tấm da lừa", số lượng phải trên đầu ngón tay.

minhmo

Xe cút kít

Kết cục chuyến đi của Nguyễn Hoàng thế nào hả cụ? 8->
Em chỉ biết thớt đó dừng lại giữa chừng, có gây hậu quả gì đâu? Có chăng chỉ để lại chút hụt hẫng cho độc giả mà thôi.

Xe đạp thôi

Xe buýt
ha ha ngày này đã đến..Em hóng vụ tiếp theo

Kết cục chuyến đi của Nguyễn Hoàng thế nào hả cụ? 8->
Em chỉ biết thớt đó dừng lại giữa chừng, có gây hậu quả gì đâu? Có chăng chỉ để lại chút hụt hẫng cho độc giả mà thôi.
Kết cục thì như chủ thớt nói thôi :) Em chỉ nhắc một số bác đang nghĩ bác kia với Phục là một. Do có hiểu nhầm là vì một số thành viên vào thớt bên chuyến đi quy chụp, bóng gió chủ thớt là Phục. Cộng với trào lưu cứ thành viên nào mới đăng ký, vào mở thớt là mấy bác đấy lại vào hỏi những câu phản cảm, quy chụp "Phục à" "Phục đấy à".....Rồi dẫn cả tên bác bên câu chuyến đi vào. Với những người có tự trọng, dù là thành viên mới nhưng họ biết Phục là ai. Thì họ cũng coi đấy là sự xúc phạm. Còn việc của Phục, các bác hay đi phán bừa kia, đã phát hiện được lần nào âm binh của Phục đâu. Chỉ khi vỡ lở mới vào đấy em nghi rồi, em bóng gió cảnh báo rồi.

minhmo

Xe cút kít
Kết cục thì như chủ thớt nói thôi :) Em chỉ nhắc một số bác đang nghĩ bác kia với Phục là một. Do có hiểu nhầm là vì một số thành viên vào thớt bên chuyến đi quy chụp, bóng gió chủ thớt là Phục. Cộng với trào lưu cứ thành viên nào mới đăng ký, vào mở thớt là mấy bác đấy lại vào hỏi những câu phản cảm, quy chụp "Phục à" "Phục đấy à".....Rồi dẫn cả tên bác bên câu chuyến đi vào. Với những người có tự trọng, dù là thành viên mới nhưng họ biết Phục là ai. Thì họ cũng coi đấy là sự xúc phạm. Còn việc của Phục, các bác hay đi phán bừa kia, đã phát hiện được lần nào âm binh của Phục đâu. Chỉ khi vỡ lở mới vào đấy em nghi rồi, em bóng gió cảnh báo rồi.
Câu có chén rượu mà trả lời dài thế.;) Rượu chả thấy đâu.
Chứng tỏ mình không có năng khiếu để làm những việc như Phục :D

Câu có chén rượu mà trả lời dài thế.;) Rượu chả thấy đâu.
Chứng tỏ mình không có năng khiếu để làm những việc như Phục :D
Thôi, chuyển sang uống vang cho dễ tiêu hóa và đẹp da nhé ;)