Hết hồn sales Bất động sản

Trong cái mục ''Bất Động Sản'' này chắc đến 90% là mô giới mất. Thế cái cái chung cư, nhà ở xã hội này nó chênh bao nhiêu hả các giời.

Dốt bị thằng khác dắt mũi rồi đổ cho sales. Chả sàn nào dám bán vênh nhé, trừ khi thằng Chủ đầu tư ra lệnh. Tham rẻ mua của anh Thản chỉ thế thôi. Cụ mua của những thằng tử tế xem nào. Thiếu gì thằng ngon sao lại đi đâm đầu vào thằng bị khinh bỉ nhất??

Nino88

Xe container
Đọc mà em cũng hết hồn,em mà có vốn tự có em làm luôn MÔI DƯỚI cho nhanh,đỡ phải MÔI GIỚI :))

hanoi666

Xe tăng
môi giới bds chưa chắc đã giàu đâu ợ. Phải thực sự xuất sắc, ko thì béo sếp các sàn bds thui ợ :D

BonBonTT

Xe điện
Mer này là của chủ đầu tư sắm cho các bạn sale chuyên dùng để câu khách ạ. Sắp tới các chủ đầu tư sẽ có đội ngũ phục vụ quý ông, quý bà từ A tới Z

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
vâng, cụ giàu cụ có quyền lựa chọn. còn dân nghèo chúng em biết bị hố vẫn phải mua thôi,vì nó rẻ và được vay vốn. thằng giàu nói thế nào chả được
Chung cư nào chả đc vay ngân hàng!!! Cụ cứ mua của anh Thản đi, tầm 5 năm xem còn ở đc ko? Lúc đấy muốn bán ko bán đc, ở ko ở đc, mất tỏi mấy xem có phải khóc hay tiếc tiền vênh như giờ???
Đến cái ks nhà anh ấy mang tiếng sang còn chả ra hồn, đệm thì bẩn, toilet khai mù. Đúng là văn hoá thuốc lào, làm ăn thất đức

havyht

Xe tải
chung cư thấy toàn vênh 2-300 triệu, bảo sao mô giới chả giàu.thiệt thòi luôn thuộc về người mua. có tiền tốt nhất cứ mua nhà đất. ít tiền thì mua nhỏ, xa 1 tý. chứ chung cư bây giờ phải 1ti500 đổ lên mới ở được. tầm đó mua đất 30-40 có cái nhà cấp 4 là ngon rồi
cụ ơi vênh 200-300 triệu có phải môi giới được hưởng đâu, nói chung cắt máu nhiều sale ko được hưởng số đó đâu

x.man

Xe điện
Vất nhưng nhanh phất. Nhỉ :)

Tdkhanh

Xe hơi
theo thiển nghĩ của em là CĐT chênh lên có 2 vấn đề
- là không phải nộp thuế cho phần chênh đó
- Làm cho khách hàng lầm tưởng giá rẻ hơn của đối thủ cạnh tranh
Còn lại sales em nghĩ chắc chỉ được hoa hồng 1-1,5 % thôi
Xin ý kiến thêm CCCM

ĐVLAND90

Xe hơi
Trong cái mục ''Bất Động Sản'' này chắc đến 90% là mô giới mất. Thế cái cái chung cư, nhà ở xã hội này nó chênh bao nhiêu hả các giời.

thế cụ ngĩ cái này về tay môi giới à? là cụ cụ cho cho môi giới từng này ko? cụ đi mua nhà bắt môi giới cắt máu, cụ đi bán nhà thì cố gắng bớt từng đồng 1 của môi giới, vâng cái ngề môi giới hái ra tiền đấy sao cụ ko đi làm đi???????????????????

tân tinh

Xe tăng
Chào các bác!
Nghề gì bây giờ kiếm được nhiều tiền bây giờ các bác nhỉ? Có hay chăng là môi giới bất động sản?
Em chả biết thế nào chứ hôm chủ nhật rồi ...
Vợ chồng em cám cảnh thuê trọ quá rồi nên đang cố tậu 1 căn chung cư. Em làm ở Nguyễn Trãi, chồng làm ở dưới Hà Đông, tăm tia đc mấy dự án bàn giao năm sau kv Hà Đông. Hôm chủ nhật rảnh rang 2 vc đi 1 lượt nhà mẫu của mấy dự án xem, hoa hết cả mắt, nhưng ấn tượng nhất là lúc qua chỗ landmark 51, lúc 2vc ra về, thấy chồng mình gọi taxi, 1 bạn sales (nam, cao to, đen nhưng ko hôi) ngỏ ý đưa 2 vc về tận nhà bằng ... mercedes. 2vc cứ gọi là hết hồn, mắt chữ O mồm chữ A lun. Vc mình còng lưng cày cuốc còn chưa tích đủ mua đc căn hộ bé teo mà bạn ấy tuổi trẻ tài cao đã tậu đc cả ô tô rồi. Nhưng phải công nhận các bạn này nhiệt tình. Có điều 2vc còn tạt ngang tạt dọc chưa về nhà nên cũng không nhận lời đề nghị của bạn đó.
Kể chuyện dài dòng bày tỏ sự hết hồn, ngoài ra e cũng muốn các bác tư vấn cho em xem dưới hà đông các bác thấy chỗ nào ngon nhất, goldsilk, landmark, flc hà đông???
Ờ Nguyễn Trãi sao mợ không chốt ngay và luôn 283 Khương Trung. Năm sau nhận nhà rồi. Siêu Trung tâm luôn.
Alo cháu check căn mẫu nhé! O983.24O.389

tudis_mr

Xe tải
Thằng bạn em làm sales BĐS, trưởng phòng hẳn hỏi mà lúc nào gặp nó cũng điện thoại, cũng data cũng thuê 1 dàn tele và đi phát tờ rơi, mỗi tháng cũng chi phí đôi chục. Có tháng bán được thì đủ ăn , ko bán được thì móm...

gaconlonton134

Đi bộ
Hôm qua em chia sẻ lên xong bận lu bu tối mắt tối mũi không vào hóng, giờ mới nhớ ra vào thấy các bác còm nhiệt tình ghê. Thấy có bác bảo e ảo tưởng... Có gì e viết nấy thôi chứ hơi đâu. Còn e làm hành chính, thấy các bác vào nói chuyện nghề sales e cũng mở mang đầu óc.
Cơ mà e còn cần tư vấn xem chọn dự án nào ở Hà Đông mà chẳng đc mấy bác tư vấn cho em.

toan_anhung

Xe máy
Hôm qua em chia sẻ lên xong bận lu bu tối mắt tối mũi không vào hóng, giờ mới nhớ ra vào thấy các bác còm nhiệt tình ghê. Thấy có bác bảo e ảo tưởng... Có gì e viết nấy thôi chứ hơi đâu. Còn e làm hành chính, thấy các bác vào nói chuyện nghề sales e cũng mở mang đầu óc.
Cơ mà e còn cần tư vấn xem chọn dự án nào ở Hà Đông mà chẳng đc mấy bác tư vấn cho em.
Nếu mợ quan tâm The Pride Hải Phát thì alo em. Giá từ thì từ 19tr/m2.

Vinhanh1511

Xe tăng
Em tìm đất khu vực Kim Mã tầm 3-4 tỷ. Các bác sale có ko?

Vancua04

Xe buýt
Cũng là do tính bầy đàn, tham lam của dân việt. thấy cái gì rẻ là thi nhau vào mua bán. đẩy giá chênh lên vài trăm triệu cái căn chung cư hơn tỷ. tính ra giá chênh = mẹ 1/5 giá bán rồi còn gì. Đúng là nghề bán nước bọt ra tiền
Nghề này dễ hốt tiền như thế sao cụ không vào làm 1 vài năm kiếm vài 3 chục tỷ rồi chuyển nghề =))

lamphong88

Xe tải
Chào các bác!
Nghề gì bây giờ kiếm được nhiều tiền bây giờ các bác nhỉ? Có hay chăng là môi giới bất động sản?
Em chả biết thế nào chứ hôm chủ nhật rồi ...
Vợ chồng em cám cảnh thuê trọ quá rồi nên đang cố tậu 1 căn chung cư. Em làm ở Nguyễn Trãi, chồng làm ở dưới Hà Đông, tăm tia đc mấy dự án bàn giao năm sau kv Hà Đông. Hôm chủ nhật rảnh rang 2 vc đi 1 lượt nhà mẫu của mấy dự án xem, hoa hết cả mắt, nhưng ấn tượng nhất là lúc qua chỗ landmark 51, lúc 2vc ra về, thấy chồng mình gọi taxi, 1 bạn sales (nam, cao to, đen nhưng ko hôi) ngỏ ý đưa 2 vc về tận nhà bằng ... mercedes. 2vc cứ gọi là hết hồn, mắt chữ O mồm chữ A lun. Vc mình còng lưng cày cuốc còn chưa tích đủ mua đc căn hộ bé teo mà bạn ấy tuổi trẻ tài cao đã tậu đc cả ô tô rồi. Nhưng phải công nhận các bạn này nhiệt tình. Có điều 2vc còn tạt ngang tạt dọc chưa về nhà nên cũng không nhận lời đề nghị của bạn đó.
Kể chuyện dài dòng bày tỏ sự hết hồn, ngoài ra e cũng muốn các bác tư vấn cho em xem dưới hà đông các bác thấy chỗ nào ngon nhất, goldsilk, landmark, flc hà đông???
lại quảng cáo trá hình à mợ :))

nttrung2610

Xe tải
Khu Văn Quán xưa hot, giờ đỡ r nên giá giảm. Chất lượng ở thi vẫn được cụ ơi,