Hết hồn sales Bất động sản

gà toy

Xe buýt
chung cư thấy toàn vênh 2-300 triệu, bảo sao mô giới chả giàu.thiệt thòi luôn thuộc về người mua. có tiền tốt nhất cứ mua nhà đất. ít tiền thì mua nhỏ, xa 1 tý. chứ chung cư bây giờ phải 1ti500 đổ lên mới ở được. tầm đó mua đất 30-40 có cái nhà cấp 4 là ngon rồi
ở căn hộ cao cấp ko thích đi ở nhà cấp 4 suy nghĩ của cụ này chán quá

khan2

[Tịch thu bằng lái]
Nghề kinh doanh ngành nào cũng vậy, nhất là đầu tư căn hộ, phải bỏ công sức tiền của, bỏ nhiều thời gian đầu tư thì mới có khách hàng. Chốt được hợp đồng rồi kiếm phí mười mấy, hai mươi triệu thì thực nhận cũng chỉ có khoảng 12-15 triệu chứ có nhiều nhặn gì đâu các bác. :D

namaudiocctv

Xe tải
Lk 8-03 - Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội
Website
sanbatdongsanvinhomes.net
Cụ nói vậy em thấy cay khóe mắt quá.E cũng là dân sale mà sao ko dc như bạn sale đã đưa cụ bằng mec.gằn năm nay em xl chứ toàn lấy tiền nhà để chi phí thôi.có khi em vo duyên với nghề.chúc VC Cụ chọn đc căn hộ ưng ý.

dibo_chokhoe

[Tịch thu bằng lái]
Chào các bác!
Nghề gì bây giờ kiếm được nhiều tiền bây giờ các bác nhỉ? Có hay chăng là môi giới bất động sản?
Em chả biết thế nào chứ hôm chủ nhật rồi ...
Vợ chồng em cám cảnh thuê trọ quá rồi nên đang cố tậu 1 căn chung cư. Em làm ở Nguyễn Trãi, chồng làm ở dưới Hà Đông, tăm tia đc mấy dự án bàn giao năm sau kv Hà Đông. Hôm chủ nhật rảnh rang 2 vc đi 1 lượt nhà mẫu của mấy dự án xem, hoa hết cả mắt, nhưng ấn tượng nhất là lúc qua chỗ landmark 51, lúc 2vc ra về, thấy chồng mình gọi taxi, 1 bạn sales (nam, cao to, đen nhưng ko hôi) ngỏ ý đưa 2 vc về tận nhà bằng ... mercedes. 2vc cứ gọi là hết hồn, mắt chữ O mồm chữ A lun. Vc mình còng lưng cày cuốc còn chưa tích đủ mua đc căn hộ bé teo mà bạn ấy tuổi trẻ tài cao đã tậu đc cả ô tô rồi. Nhưng phải công nhận các bạn này nhiệt tình. Có điều 2vc còn tạt ngang tạt dọc chưa về nhà nên cũng không nhận lời đề nghị của bạn đó.
Kể chuyện dài dòng bày tỏ sự hết hồn, ngoài ra e cũng muốn các bác tư vấn cho em xem dưới hà đông các bác thấy chỗ nào ngon nhất, goldsilk, landmark, flc hà đông???
Hôm qua em chia sẻ lên xong bận lu bu tối mắt tối mũi không vào hóng, giờ mới nhớ ra vào thấy các bác còm nhiệt tình ghê. Thấy có bác bảo e ảo tưởng... Có gì e viết nấy thôi chứ hơi đâu. Còn e làm hành chính, thấy các bác vào nói chuyện nghề sales e cũng mở mang đầu óc.
Cơ mà e còn cần tư vấn xem chọn dự án nào ở Hà Đông mà chẳng đc mấy bác tư vấn cho em.
em quen rất nhiều bạn ở sàn bán cái Landmark 51 này. em cam đoan với thớt là ko có 1 sales nào có ô tô nhé chứ đừng nói đến Mer, còn nếu cụ quan tâm ở đây thì có 1 căn ngoại giao 112m2 đấy ban công Đông nam Tây nam em để lại cho giá 22 triệu/m2

toan_anhung

Xe máy
Pride giá thì ngon nhưng hơi xa bác ạ. với cả em sợ lụt :'(
Cụ sang Văn Phú thì còn có khả năng lụt chứ trục Tố Hữu thì bất chấp mọi thể loại mưa bão luôn ạ. Em vẫn đang ở và làm việc khu vực này nên em xui không dại đâu :))

GIABAO_GIAHUY

Xe hơi
Sales bất động sản suốt ngày phát tờ rơi,treo phướn sợ công an bắt,tele sale suốt ngày ăn chửi cũng cực nhọc lắm chứ có an nhàn đâu.Sales giàu đi Mercedes như bác nói thì 1000 người chắc có 10 người thôi :(
Đồng ý với Cụ.

toan_anhung

Xe máy
Đứng ngoài nhìn vào tưởng thế. Em k làm sale nhưng chắc chắn nếu cái đồng chí kia đi Mec thì khả năng đi làm cho vui là rất cao còn xe là bố mẹ mua cho hoặc trúng quả đầu tư nào đó. Chứ làm sale mà đòi ăn của khách chênh vài lít thì hơi bị khó. Hợp đồng với CĐT, sale chỉ có ăn % nào đó thôi và chắc chắn thu nhập k khủng được!
Em đồng ý với cụ, sale bđs chỉ được cái mã thôi ạ. Thời buổi khó khăn này đủ ăn là may chứ lấy đâu ra mà mẹc với cả bỉm

Đức Long BĐS

Xe đạp
Sale bán chung cư thương mại giá chỉ 15tr/ căn thôi . Chạy quảng cáo làm thị trường chán chê mới ra 1 khách. Cụ nào bảo làm bds ngon ăn thì nhào vô nào :D
cụ này nói chuẩn rồi. MG bds là chuỗi cuối cùng trong hệ sinh thái của đất đai rồi.

lamphong88

Xe tải
Chào các bác!
Nghề gì bây giờ kiếm được nhiều tiền bây giờ các bác nhỉ? Có hay chăng là môi giới bất động sản?
Em chả biết thế nào chứ hôm chủ nhật rồi ...
Vợ chồng em cám cảnh thuê trọ quá rồi nên đang cố tậu 1 căn chung cư. Em làm ở Nguyễn Trãi, chồng làm ở dưới Hà Đông, tăm tia đc mấy dự án bàn giao năm sau kv Hà Đông. Hôm chủ nhật rảnh rang 2 vc đi 1 lượt nhà mẫu của mấy dự án xem, hoa hết cả mắt, nhưng ấn tượng nhất là lúc qua chỗ landmark 51, lúc 2vc ra về, thấy chồng mình gọi taxi, 1 bạn sales (nam, cao to, đen nhưng ko hôi) ngỏ ý đưa 2 vc về tận nhà bằng ... mercedes. 2vc cứ gọi là hết hồn, mắt chữ O mồm chữ A lun. Vc mình còng lưng cày cuốc còn chưa tích đủ mua đc căn hộ bé teo mà bạn ấy tuổi trẻ tài cao đã tậu đc cả ô tô rồi. Nhưng phải công nhận các bạn này nhiệt tình. Có điều 2vc còn tạt ngang tạt dọc chưa về nhà nên cũng không nhận lời đề nghị của bạn đó.
Kể chuyện dài dòng bày tỏ sự hết hồn, ngoài ra e cũng muốn các bác tư vấn cho em xem dưới hà đông các bác thấy chỗ nào ngon nhất, goldsilk, landmark, flc hà đông???
1 con cò chia sẽ như đúng rồi :))

longvuvan

Xe hơi
nói chung nghề nào nghiệp đó, việc họ họ làm, việc mình mình làm. Thuận mua vừa bán, service tốt thì dùng

Kya38220

Xe hơi
nói chung nghề nào nó cũng có tính chất đặc biệt cả

h4nhph

Xe đạp
Sale Ngân hàng bh cũng vất vả kiếm khách khó lắm các bác. Nói chung là thị trường bão hòa, 1m2 mấy người làm sale, dân sale ngành nào cũng khó khăn thôi các bác ạh :(
(1 sale ngân hàng cho hay)

Mr Noel

Xe hơi
Nhiệt tình như cậu Sales đó thì Sales thứ gì cũng Merc đi là cái tất nhiên rồi...Cố lên các Sales :)

gunnerzz

Xe máy
Website
danavoucher.com
Trên này có nhiều cụ sale BĐS nè :)

masrussia

Xe đạp
chăm khách chán chê, hẹn mai qua cọc, mai gọi điện không nghe máy, hỏi ra mới biết có bạn offer (cắt máu) tốt hơn em nên anh cọc qua nó rồi..hiazzzz, Đúng là làm sales ngành này ko hề đơn giản chút nào các cụ à.

BOPQUYT

Xe hơi
Khakha em sợ cc sâu lắm nhưng ko có sâu thì cũng rất vất vả khi đi tìm nhà. :)

nguoikhongten

Xe máy
Cụ chủ thớt là sales chắc chắn rồi còn gì.nói thế thôi chứ sales cũng đâu giàu có quá đâu, super sale thì giàu chứ sale phọt phẹt tháng 1-2 căn thì chỉ đủ ăn ở cái đất HN này thôi chả dư đc bao nhiêu