Chi hội Hẹn ăn trưa - Chơi tối - Du hí - Chém gió FORD LASER FAMILY - FLF (nhà số 4)

Trạng thái
Thớt đang đóng

dudu08

Xe tải
Sâm với nấm cứ tọng lắm vào. Lại còn đắp chăn điện giời này nữa, châm cứu còn là may đấy!

Rob Tran

Xe điện
Châm người ta lắm vào, giờ bị người ta châm nhé!

htlongbien

Xe điện
sorry các cụ. hôm nay nhà em bựn bịu vụ bệnh tật quá. Sang tuần là đi châm cứu toàn thân rồi. nghe đã thấy hãi vãi...mồ hôi òi.
Bác sĩ Đỗ Thị Choén của vờ o vờ bẩu lão phải thủy châm liên tục cho đầu gối sưng vù đỏ tấy lên là khỏi lun!

TTCHUNG

Xe tải
#:-s em mới tham gia chưa hiểu biết lắm
Kính các cụ, các mợ. Đến nay đã gần 1 năm nhà FLF sát cánh bên nhau, với sự gắn kết và đoàn kết nhà FLF đã dựng xây xong 3 tòa chung cư cao cấp. Hiện nay với sự phát triển như vũ bão, cộng với số lượng thành viên tăng lên chóng mặt. Đòi hỏi chúng ta phải phát triển hạ tầng cho theo kịp. Hôm nay được cái ngày đẹp, giờ đẹp, thời tiết đẹp, e xin đặt viên gạch đầu tiên cho tòa nhà số 4 của chúng ta. Kính rước các cụ, các mợ vào mừng nhà mới.

MỘT SỐ LƯU Ý:
Hiện tại nhà FLF có 4 thớt, vậy khi post bài nội dung nào thì các cụ pót giúp e vào thớt đó.

1/ Thớt danh sách ko post bài chỉ để update thông tin các thành viên
http://www.otofun.net/threads/482895-danh-sach-va-dang-ky-thanh-vien-ford-laser-family-luu-tru

2/ Thớt Kỹ thuật, chỉ chuyên để chia sẻ, kinh nghiệm, kỹ thuật, hỏi đáp tả bổ xiểng về kỹ thuật
http://www.otofun.net/threads/482905-goc-ky-thuat-hoi-dap-va-nhung-thac-mac-ve-ford-laser-vao-day-luu-tru

3/ Thớt Ảnh - câu chuyện các chuyến đi, chuyên để post ảnh các chuyến đi và nội dung cuối cùng của việc họp bàn chuẩn bị cho chuyến đi.
http://www.otofun.net/threads/482899-anh-cau-chuyen-cac-chuyen-di-nha-ford-laser-family-flf-luu-tru

4/ Hẹn ăn trưa - chơi tối.... để các cụ các mợ chém gió hàng ngày.

htlongbien

Xe điện
Cân người xem uống được bao nhiêu .Say cmnr....
Quả lên cân này là em kiểm tra trước và sau khi đi gặp gỡ chia sẻ với Giám đốc "nhà máy nước" William Cường đới ợ!, zèo cái đi nửa ký!

Rob Tran

Xe điện
Lão cứ chém đại đi, khi nào ăn gạch thì biết liền à! Còn được mời riệu thì thừa thắng xông lên, chém trong này được bảo kê về số km, yên tâm mà ném lựu đạn nhé!

htlongbien

Xe điện
Ối giời ơi...lão nào tham 2 tay 2 cốc thế kia ???
Nào tham lam giề đâu, em thù dai nên uống trả thù cái bữa tối hôm trước em bận. Mà lão bảo chả uống thì có gì mà ăn đâu, trước mặt em có đĩa rau sống với bát mắm tôm- hôm nay gặp gỡ thành viên mới nên anh em nhường hết đĩa thịt về trước mặt lão ấy roài, nhìn cái mặt lão ấy hý hửng hóm hỉnh thế kia còn gì.

hung vuong GL

Xe buýt
Em hóng vụ này xem có tham gia được với các cụ không.

Cậu 3

Xe hơi
Chào các cụ, em không có Laser nhưng muốn tham gia với các cụ có được không?

htlongbien

Xe điện
Bổ sung thêm sơ yếu lý lịch tí nữa đii để anh em nhà FLF xét, không có Laser thì chí ít cũng phải có Range Rover chẳng hạn chứ!

Rob Tran

Xe điện
Chữ FLF có nghĩa bóng là: "thắm tình bằng hữu". Cụ đi dép tổ ong nhưng có trái tim nhiệt huyết là ok hết!
Em nói thế chứ em không chịu trách nhiệm đâu nhé! b-)

ka chiu sa

Xe tải
em chào cả nhà .. chúc mọi người cuối tuần vui vẻ và luôn nhớ đén em đấy nhé .. lâu quá không gặp mọi ngừoi ơi..?? em nhớ tóa ..

hungnapoli

Xe tải
E " dự" là cụ nào cũng nhớ mợ Ka hết ấy. Chúc mợ cuói tuần vv và thỉnh thoảng hiện diện để các cụ ấy đỡ nhớ.
em chào cả nhà .. chúc mọi người cuối tuần vui vẻ và luôn nhớ đén em đấy nhé .. lâu quá không gặp mọi ngừoi ơi..?? em nhớ tóa ..

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Kính cụ

Nhà FLF duy trì 4 thớt với 4 nội dung khác nhau, 3 thớt trên để lưu trữ mãi, còn thớt cuối cùng để các cụ chém gió mỗi ngày, đến bao h đạt 100 trang thì mod của diễn đàn sẽ xóa đi. Lúc đó FLF lại lập thớt chém gió mới để chém tiếp và quy trình như vậy đc lập đi lập lại.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
đã là Cậu 3 thì bắt buộc phải có laser mới tham gia đc, Giá cụ là cậu 2 thì ko cần laser vẫn tham gia như đúng rồi ợ

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Kính các cụ, các mợ, các F1 nhân ngày đẹp trời em rì viu chương trình ngày 14-4 " Về Nguồn - Đất Tổ Hùng Vương" như sau để các cụ, mợ lắm đc chương trình và thu xếp thời gian lên đường cho đúng h đảm bảo hành trình đc diễn ra đúng kế hoạch.

HÀNH TRÌNH " Về Nguồn - Đất Tổ Hùng Vương" NGÀY 14-4 kinh phí do Quốc Vương Campuchia tài trợ

- Sáng 6h tập trung tại công viên Hòa Bình đường Phạm Văn Đồng (gần ford Ando, đối diện bến xe bus phía Nam)
- 6h 15 xuất phát theo đường Q.lộ 2 tiến về đất tổ (cụ nào đến sau h này vui lòng đuổi theo đoàn)
- Đến Vĩnh Yên đoàn dừng ăn sáng, cafe và giải quyết ABC...
- Dự kiến 9h15 đoàn có mặt tại Đền Hùng, Đoàn sẽ tham quan, thắp hương tưởng niệm, cho các F1 tham quan bảo tàng...
- 11h 45 đoàn rút quân ra cách đền Hùng 7 cây, ăn trưa tại quán lá, quán này không gian rộng rãi các f1 vui chơi, nô đùa thoải mái. (Bạn htlongbien support)
- 14h 30 đoàn rút về Thanh Thủy tắm khoáng...
- 17h đoàn rút về Xuân Mai ăn tối, ăn tối có 3 lựa chọn cho món chính:
1/ Lợn mán chủ đạo nhà hàng Mỹ Hạnh

2/ Cua đồng Phũ mãn (lẩu cua đồng ở đây đặc biệt là có thêm 1 con gà/nồi)

3/ Chuyên đề dê, dê ở đây cực ngon, có cả cơm lam, e làm cái ảnh để các cụ, mợ châm cứu

Các cụ, mợ cho ý kiến về chương trình và nhà hàng để nhà FLF setup cho chu đáo.

Ăn xong thông rong về HN, lão chủ tịch mời trà chanh chém gió, hò hét tùy sức khỏe của từng thành viên...

hung vuong GL

Xe buýt
Lịch trình hợp lý.

htlongbien

Xe điện
Kính cụ

Nhà FLF duy trì 4 thớt với 4 nội dung khác nhau, 3 thớt trên để lưu trữ mãi, còn thớt cuối cùng để các cụ chém gió mỗi ngày, đến bao h đạt 100 trang thì mod của diễn đàn sẽ xóa đi. Lúc đó FLF lại lập thớt chém gió mới để chém tiếp và quy trình như vậy đc lập đi lập lại.
Em bổ sung tý: Đến nay Ford club không thuộc quản lý trực tiếp của box chi hội, trực thuộc box Ford.
Để đảm bảo sinh lý sinh lực cho anh em (số km) Mod quản lý box Ford chắc là sẽ không xóa thread như ở bên thread chi hội nữa đâu ợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng